Defnyddiwr:Llywelyn2000/Gwyddonwyr

Oddi ar Wicipedia
Jump to navigation Jump to search

Y 'Q901' yw gwaith y person ee gwyddonydd.

number,label:enw,P19,P20,P21,?yob:Bl Geni,P569,P570,P463,?yod:Bl marw,

Rhestr Wicidata:


bod dynol[golygu | golygu cod y dudalen]

enw priod eitem ar WD
F. Gwendolen Rees Q4795190
Thecla Q51885
Fātima bint Mūsā Q445398
Hildegard von Bingen Q70991
Ioveta of Bethany Q53101
Guglielma de Bohême Q572198
Zaynab bint ʿUmar b. al-Kindī Q8067572
Bridget o Sweden Ulf Gudmarsson Q204996
Alessandra Giliani Q2409668
Julian of Norwich Q236699
Marie Dentière Antoine Froment Q447170
Katharina von Bora Martin Luther Q77239
Eva Bacharach Q1379109
Anne Hutchinson William Hutchinson Q11608
Anna Maria van Schurman Q255261
Antonia of Württemberg Q74956
Margaret Fell Thomas Fell
George Fox
Q524860
Maria Sibylla Merian Johann Andreas Graff Q62530
Eleanor Glanville Q4814842
Eva von Buttlar Q98754
Benedicta Margareta von Löwendal Q822765 Q816887
Marie Huber Q117075
Anna Kristina Mackeij Q4964775
Laura Bassi Q541652
Anna Morandi Manzolini Q269701
Maria Gaetana Agnesi Q200392
Marie Marguerite Bihéron Q3292426
Marie-Geneviève-Charlotte Thiroux d'Arconville Q3260686 Q3291849
Claudine Picardet Q19758557
Q540617
Q14125842
Hannah Adams Q515868
Maria Petraccini Q4511472
Sarah Mawe Q18593478
Amelia Griffiths Q4742264
Mary Anne Whitby Q15430340
Ellen Hutchins Q5364887
Elizabeth Andrew Warren Q23461756
Maria Emma Gray John Edward Gray Q6761178
Ulla Elfbrink Q24879031 Q10708726
Maria Selebam de Cattani Q20526062
Wolfardine von Minutoli Q1608992
Jeanne Villepreux-Power Q29571
Harriet Martineau Q234570
Charlotte Speir Manning Q15453483 Q12346141
Toussaint Lézat Q3535651
Anna Thynne Q23060053 Q4768850
Renate Matzke-Karasz Q21395691
Anne Elizabeth Ball Q17672
Johanna Kinkel Gottfried Kinkel Q165824
Agnese Schebest Q87696
Anna Bochkoltz Q21143228
Táhirih Q255221
Louisa Collings Q4020171 Q16062765
Henriette Nissen-Saloman Q670514 Q456028
Eunice Newton Foote Q5361755 Q26763822
Clara Schumann Robert Schumann Q132232
Emma Hutchinson Q51051504
Jenny Lind Q320046 Q231345
Mathilde Marchesi Q3946123 Q437075
Amalie Dietrich Q76851
Mary Baker Eddy Q235069
Pauline Viardot Q584292 Q122998
Graceanna Lewis Q5591434
Floretta Allen Curtiss Q76302298
Antoinette Brown Blackwell Q7411094 Q549506
Ellen G. White James White Q292290
Eleanor Anne Ormerod Q3050519
Johanna Jachmann-Wagner Q91730
Catherine Booth William Booth Q431614
Harriet Morgan Q12068549
Mary Treat Q6780853
Amelia Edwards Q437356
Harriet Mann Miller Q15497341
Frances Emily White Q15983994
Hannah Whitall Smith Robert Pearsall Smith Q537714
Lina Sandell Q5571164 Q457339
Marianna Paulucci Q3291268
Fredrika Stenhammar Q28155274 Q4980313
Annie Trumbull Slosson Edward Slosson Q4769441
Mary De la Beche Nicholl Q43371054
Charlotte von Schéele Q23989196
Birgitte Esmark Q17119594
Aglaja Orgeni Q87464
Alice Grenfell Q18572202
Mary Summer Q962851 Q22809421
Carrie Everson Q24577722
Marianne Brandt Q78820
Ellen Swallow Richards Robert Hallowell Richards Q7273
Agnes Smith Lewis Q1300112
Hermine Hartleben Q92018
Eliza Mazzucato Young Q63004621 Q55082406
Anna Howard Shaw Q532873
Mathilde Mallinger Q87727
Sara Yorke Stevenson Q7421815
Mary Murtfeldt Q4795132
Marie Hanfstängl Q18508155 Q84375
Albertina Carlsson Q4987942
Cornelia Clapp Q4814829
Sophia Pereyaslawzewa Q4351271
Carolyn Wilson Harris Q21515516
Princess Theresa of Bavaria Q68918
Jennie Maria Arms Sheldon Q15948108
Bertha Porter Q16744842
Anna Weber-Van Bosse Q63149
Q53218266
Q1940785
Jozefa Ellinger Q4277719 Q1164206
Anna Vickers Q21611711
Katharine Foot Q18738730
Clara Southmayd Ludlow Q4814859
Laura Alberta Linton Q18345411
Althea Sherman Q17011957
Eugénie Vergin Q274278 Q56649063
Dina Edling Q4945718
Kate Bradbury Griffith Q15994470
Annie Lorrain Smith Q4267084
Caroline Gray Soule Q33131769
Katharine Jeannette Bush Q6376201
Augusta Öhrström-Renard Q16616206
Nannie Kelly Wright Q6963839
Ida Shepard Oldroyd Q58189277 Q21664806
Zulamith Maria Wellander-Svaneskog Q19414358 Q16467599
Elisabet Anrep-Nordin Q16650018 Q988871
Mary Rothes Margaret Cecil, Baroness Amherst of Hackney Q1906390
Julia B. Platt Q1609366
Beatrice Webb Sidney Webb Q242666
Mary Brodrick Q18715540
Monika Hunnius Q89395
Rosa Papier Q4347222 Q86708
Lydia Maria Adams DeWitt Q388236
Augusta Déjerine-Klumpke Joseph Jules Dejerine Q2870950
Margarethe Lenore Selenka Q71177 Q85253
Eugenia Mantelli Q5407910
Effie Almira Southworth Q21609257 Q21338269
Katharine Bement Davis Q6376300
Canna Maria Louise Popta Q22112442
Mary J. Rathbun Q2679156
Charlotte Perkins Gilman Charles Walter Stetson Q287752
Alice Johnson Q21664582
Clara Collet Q1095164
Grace Raymond Hebard Q41566
Nettie Stevens Q433487
Marie Phisalix Q3010384 Q3292733
Margit Wein Q324159 Q578400
Zélie de Lussan Q8076045
Ethel Bristowe Q15998201
Lilian Sheldon Q21664937
Margaret Fountaine Q524561
Anna E. Ziegler Q73336365
Mary Lawson Neff Q24661409
Janet Gourlay Q6153361
Margaret Murray Q242542
Florence Augusta Merriam Bailey Vernon Orlando Bailey Q523424
Marianne Plehn Q114741
Emily Ray Gregory Q18738726
Ethel Sarel Barton Gepp Q21341604 Q21341607
Matilda Cullen Knowles Q6006151
Fanny Langdon Q20811148
Ida Trotzig Q4983441
Adele Radnitzky-Mandlick Q87708
Amélie André-Gedalge Q28565861
Margaret Benson Q1894800
Edith Rebecca Saunders Q15989780
Märta Petrini Q4972686
Gertrude Crotty Davenport Charles Davenport Q18910847
Józefa Joteyko Q8862012
Ida Brag Q5584425 Q4940358
Bertha M. Stoneman Q21609904
Maude Delap Q19974557
Mary Isabel McCracken Q19974904
Esther Byrnes Q21664249
Annie Massy Q2851682
Olimpia Boronat Q7086879
Emily Greene Balch Q215139
Florence Buchanan Q21062127
Alexandra Ingier Q28919180
Emily Arnesen Q15080233
Meyrianne Héglon Q323589 Q56612172
Gertrude Clarke Nuttall Q70185000
Anne Hazen McFarland Q56152429
Annie Montague Alexander Q509742
Emilie Snethlage Q66161
Elsie Wilkins Sexton Q19975200
Gertrude Bell Q231360
Josephine Tilden Q20856036
Italia Vasquez Q66324260
Maria Linden Q1896519
Agnes Claypole Moody Q15998549
Margit Kaczér Q56391796
Regina de Lamo Jiménez Q41962162
Delia Valeri Q63041584
Nora Griffith Q952574 Q18819729
Rosa Luxemburg Gustav Lübeck Q7231
Olive Fremstad Q2919578
Hedwig Fechheimer Q19766250
Hilda Petrie Q220130 Q1618182
Anna Stegmann Q124482
Rina Monti Q3935904
Florence R. Sabin Q449487
Caroline Ransom Williams Q18536377
Alice Salomon Q106209
Fanny Hoppe-Moser Q26831044 Q122204
Irene Abendroth Q79002
Maria Dahl Q73618 Q91054
Lizzy van Dorp Q2367635
Kristine Bonnevie Q3138473
Thérèse o Lisieux Q181715
Lucia McCulloch Q11926541
Monica Mary Gardner Q11785090
Alice Pruvot-Fol Q2836648
Marie Gutheil-Schoder Q1449736 Q77982
Elisabeth Altmann-Gottheiner Q78060
Else von Richthofen Q105934 Q87014
Marguerite Long Q1907257 Q233916
Abby Howe Turner Q4664466
Agnes Murgoci Q4693091
Georgina Sweet Q5548301
Cécile Vogt-Mugnier Oskar Vogt Q272973
Elizabeth B. Bryant Q740479
Gisella Grosz Q364500 Q74344
Anna Anderson Morton Q19519952
Nellie Adalesa Brown Q11925777
Mary Inda Hussey Q42329307
Ellen Schytte-Jacobsen Q28717923
Marie Lebour Q21582292
Aimée Fournier de Horrack Q4697203
Edith Abbott Q272731
Frances Gertrude McGill Q21664737
Nina Salaman Q16546677
Marie Zdeňka Baborová-Čiháková Q12035501
Margarete Zuelzer Q15428765
Igerna Sollas Q21176870
Tatiana Grigorovici Q2395534
Mathilde Ludendorff Erich Ludendorff Q75078
Rosalie Edge Q7367189
Kati Marcinowski Q11737410
Olive Swezy Q21610111
Florence Hedges Q8563904
Dagny Sandvik Q66659630
Dorothea Bate Q3278112
Käthe Mende Q1795536
Ruth F. Allen Q4815110
Edna H. Fawcett Q16066937
Vera Danchakoff Q26270056
Agrippina Vaganova Q236413
Wanda Landowska Q160257
Käthe Gaebel Q1672797
Jane Stephens Q7344486 Q15999380
Valborg Werbeck-Svärdström Q19561639 Q913068
Sara Rabinowitsch Q2224199
Annie Porter Q4769411
Estelle Liebling Q5400941
Winifred Brunton Q8025368
Elsie Naumburg Q1052407
Else Lüders Q96406 Q1333676
Angie Beckwith Q23047457
Nina M. Davies Norman de Garis Davies Q1992876
Adele Hartmann Q354446
Ilona Durigo Q1659019
Margaret Reed Lewis Q21664681 Q21594709
Adelaide von Skilondz Q4681829
Helene Wildbrunn Q89504
Gudrun Marie Ruud Q21246074
Ann Haven Morgan Q4766444
Lalla Møller Q66818105
Eleanor Carothers Q15989752
Elisabeth K. Stuckenberg Q21339408
Marion Delf-Smith Q20671688 Q18609220
Alice Middleton Boring Q1617351
Nathalie Zand Q6968821
Muriel Robertson Q6938669
Doris Mackinnon Q18576043
Grace Olive Wiley Q5591329
Juliette Moreau Q6793517 Q21043084
Frieda Wunderlich Q214909
Isha Schwaller de Lubicz Q3155246
Tatiana Rosenthal Q3655993
Mary Stuart MacDougall Q18255
Chiriachitza Athanassio-Bénisty Q9189819
Tamara Karsavina Q5723832 Q231316
Frida Vadnai Q66305452
Mabel Heath Palmer Q62390055
Mary Lucas Keene Q57205255
Irene McCulloch Q21520225
Odette Le Fontenay Q30153144
Grete Wiesenthal Q79178
Ethel Browne Harvey Q4794993
Carmen Coronini Q1043638
Gabrielle Lévy Q3094135
Grace Elizabeth Howard Q21341163
Nadine Stchoupak Q3334950
Lucia Crestani Q16190074
Ninon Vallin Q3121173
Leonore Brecher Q15825655
Annie Quensel Q2070238 Q19976955
Mary Wigman Q77127
Mary Agard Pocock Q1971138
M. Barbey-Gampert Q5988147
Elviine Piiper Q16403372
Anna Fitziu Q4766999
Anne Zernike Jan Mankes Q540959
Florica Musicescu Q182813
Rózsi Marschalkó Q17488306
Nadia Boulanger Q140619
Germaine Martinelli Charles Martinelli Q5878524
Consuelo Escobar Q41164393
Ebba Jacobson-Lilius Q23039708
Kathleen Haddon Q4814851
Sigrid Hellen Q70981734
F. Tennyson Jesse H. M. Harwood Q5424057
Adele Juda Q17425376
Mathilde Lange Q20852158
Liidia Poska-Teiss Q16404061
Una Lucy Fielding Q2492185
Caroline Dormon Q5045047
Charlotte Leubuscher Q1067254
Marianne Stein Q52084443
Evangeline Edwards Q58749977
Melania Kierczyńska Q11777019
Maria Sambo Q5997323
Elizabeth C. Crosby Q5362507
Libbie Henrietta Hyman Q432746
Roger Arliner Young Q7357808
Edith Tolkien J. R. R. Tolkien Q82052
Ludmila Matiegková Q12034204
Mary-Russell Ferrell Colton Q6778732
Beatrice Blackwood Q4877120
Marcelle Werbrouck Q21475329
Katharine Scott Bishop Q16403019
Mária Budanovits Q19594607 Q18100028
Maria Isabel Hylton Scott Q57195661 Q21393358
Łucja Frey-Gottesman Q345512
Cora Berliner Q108089
Chase G. Woodhouse Q1067999
Suzanne Karpelès Q41795793
Marcelle Lalou Q3108000
Rosalind Moss Q15130156
Edith Katherine Cash Q21338891
Alma Francis Q16007008 Q47969761
Toni Stolper Gustav Stolper Q1611359
Helen Beulah Thompson Gaige Q5498380 Q3129610
Ana Manganaro Q5673857
Aslaug Sverdrup Sømme Q5980291 Q21130534
Irina D. Borneman-Starynkevich Q18535256
Bronislava Nijinska Q235209
Suzanne de Dietrich Q510697
Marie Laura Violet Gayler Q64391001
Edith Stein Q76749
Vilma Babits Q12356513
Enrica Calabresi Q3725559
Lotte Schöne Q86674
Klavdíia Odé-Vassílieva Q16682499
Doris Holmes Blake Sidney Fay Blake Q5297944
A. Elizabeth Adams Q3051183
Révhegyi, Ferencné Q66545405
Eugenie Bormann Q51844339
Elise Baumgartel Q23915450
Ruth Colvin Starrett McGuire Q7382929
Laura Veccia Vaglieri Q634789
Hanya Holm Q75818
Luise Erhard Ludwig Erhard Q109961
Grace Anne Stewart Q21393132
Erna Walter Q877690 Q1356121
Grete Albrecht Q18715694
Jay Traver Q6167267
Anne Roselle Q1029285
Annie Gravatt Q19864234
Käthe Bauer-Mengelberg Q110306
Miriam Elizabeth Simpson Q16012695
Erna Mohr Q1356095
Bertha Lutz Q1264246
Sally Hughes-Schrader Q17421410
Eleanor Lansing Dulles Q537370
Viola Shelly Shantz Q7933039
Käthe Leichter Otto Leichter Q1795535
Dagmar Gustafson Q16594981
Marguerite Henry Q22109286
Esther Applin Q22915090
Mary Jane Guthrie Q17183179
Ruth Margery Addoms Q23683449
Grace Sandhouse Q5591372
Elise Wesenberg-Lund Q21339286
Isaline Blew Horner Q3155117
Amice Calverley Q470799
Sheina Marshall Q7493190
Eloise Blaine Cram Q18715710
Elisabeth Deichmann Q17121587
עליזה שמוקלר-הס Q18545059
Mabel Josephine Mackerras Q6721461
Irene Bernasconi Q21607999
Madeleine Alberta Fritz Q13903065
Violette Lafleur Q16003926
Lucile Quarry Mann William M. Mann Q34649
Gwladys Yvonne McKeon Q3122587
Joyce Hedrick Q21339460
Joaquina Eguaras Ibáñez Q16581689
Isabel Bassett Wasson Q6077555
Dorothy Spiers Q18527816
Katharina Heinroth Q71143 Q1670522
Barbara Wootton, Baroness Wootton of Abinger Q200913
Willemijn Posthumus-van der Goot Q923932 Q2576811
Marjorie Elizabeth Jane Chandler Q6455787
Erzsébet Kol Q1115153
Ruth Beutler Q2177566
Joan Beauchamp Procter Q1690717
Lucienne Emilienne Gauthier-Lièvre Q21513831
Tilly Edinger Q86614
Jadwiga Wernerowa Q11715992
Eleanor Glueck Q2277864 Q3721234
Doris Mable Cochran Q521351
Juliet Rhys-Williams Rhys Rhys-Williams Q243070
Laura Boulton Q6498723
Fanny Halpern Q51880184
Grete von Zieritz Q89164
Charlotte Auerbach Q72787
Maria Turnau-Morawska Q16574800
Charlotte von Kirschbaum Q97357
Ковалёва, Ольга Кузьминична Q18170417
Militza Edvinovna Matthieu Q4285436
Erzsébet Hoór Tempis Q1007834 Q18977515
Margaret Kennard Q6759585
Jeanne Marie Thérèse Vandier d'Abbadie Q1454840 Q3176108
Irene Meyer-Hanno Q19286253
Dorothy Swaine Thomas William Isaac Thomas Q1250349
Lūcija Jēruma-Krastiņa Q22955406 Q22955426
Ann Bishop Q4766275
Elizabeth Acton Q21504516
Honor Bridget Fell Q5896784
Marie-Claire Kuo Quiquemelle Q18014948
Olga Hartman Q21392121
Ruth Peterson Q24572448
Zofia Kuntze Q22114880
Gertrud Luckner Q97367
Ethelwynn Trewavas Q462110
Inez Köhler Q23988619
Anna Maurizio Q562407
Wanda Zabłocka Q4815175
Katja Seltmann Q6069153
Kajsa Wahlberg Q6349042
Kayla Iacovino Q28132552
Hildegarde Howard Q14834805
Charlotte Selver Q214791
Rinchen Lhamo Q2805387
Liselotte Welskopf-Henrich Rudolf Welskopf Q96941
Alexandra Adler Q455491
Eveline Du Bois-Reymond Marcus Q11290706
Kathleen Mary Drew-Baker Q3194082
Grace Evelyn Pickford G. Evelyn Hutchinson Q3112992
Elsie Conway Q21508978
Jane Ising Ernst Ising Q90637
Judith Tyberg Q18572697
Janet Niven Q6153527
Adrienne von Speyr Werner Kaegi Q116025
Sophie Ehrhardt Q1640567
Kate Hermann Q28836913
Hilde Zaloscer Q2897162
Margarita Bravo Hollis Q21506444
Hildegard Lewy Q55854876
Božena Folkmanová Q21534263
Rada Balevska Q12291920
Hilda Bruce Q5761318
Anna McClean Bidder Q4767334
Margarethe Hübsch Q1728206
Joan Robinson Austin Robinson Q234793
Kseniya Aleksandrovna Rassadina Q21339372
Eva Altmann Q1379097
Lilian Lewis Q22006316
Mariana d'Ibarra i Montís Q53638537
Berit Charlotte Asmund Q21505388
Audrey Emery Uwch ddug Dmitri Pavlovich o Rwsia
Q4160477
Q450692
Dorothy Eady Q5298400
Lucie van den Bergh Q63861431
Doris Schachner Q28736173 Q1245315
Winifred Needler Q42805487
Marguerite Kuczynski Jürgen Kuczynski Q1895473
Margaret Trevena Martin Q21520017
Olive Griffith Stull Q7087157
Ra'ana Liaquat Ali Khan Liaquat Ali Khan Q1951764
Nora E. Scott Q27655852
Flóra Kozmutza Q381107 Q1120715
Gertrud Thausing Q59653774
Фаня Исааковна Шабшина Q39382474
Mary Dora Rogick Q16003746
Maria Florianivna Makarevych Q12161964 Q21339784
Eliška Klimková-Deutschová Jaroslav Klimko
Kurt Deutsch
Q21030230
Cläre Tisch Q1103877
Vera Markova Q4282073
Ruby Muhammad Q470157
Marie Hammer Q21337636
Justina Kauneckienė Q16454605
Elizabeth Thomas Q519857
Jessie Maye Smith Q6187766
Monika Meyer-Holzapfel Q1630583
Zora Karaman Q220462
Rachel Carson Q100948
Janina Wengris Q11719882
E. I. Ubri︠a︡tova Q4468740
Draga Matković Q91123
Ruth Patrick Q513586
Irén Miklóssy Q20438148 Q20479519
Myra Adele Logan Charles Alston Q11339803
Anne-Marie Esnoul Q20240993
Barbara Parker-Mallowan Q61640628
Maria Nallino Q12238233
Шибаева, Юлия Артемьевна Q4523567
Ida Giavarini Q3791739
Vera Chaplina Q4507260
Elisabeth Liefmann-Keil Q1330097
Käthe Brinkmann Q76336281
Gladys Elizabeth Baker Q16017686
Kyllikki Solanterä Q11873918
Miriam Rothschild George Lane Q442167
Leonie Zuntz Q23059545
Zofia Lissa Q218308
Winifred Cavenagh Q54895053
Jarmila Kalousková Q21480237
Eugenia Szajn-Lewin Q26263297
Elena Cassin Q1327855
Lisa Welander Q1827814
Grażyna Bacewicz Q230978
Rita Levi-Montalcini Q185007
Jocelyn Crane Q18379272
Madeleine Barot Q510687
Barbara Lawrence Schevill Q12080979
Käte van Tricht Q90047
Adriana Murgoci Q18543675
Minnie Abercrombie Q1243567 Q15994255
Hanna Berger Q87735
Florence Ellen Hewitt Q5863001
Eleanor Seely Salmon Q27671811
Jacinta Marto Q206278
Ester Boserup Q964228
Janet Wilder Dakin Q6153647
Kate Bosse-Griffiths J. Gwyn Griffiths Q76944
Lola Zahn Q1868659
Margarete Wittkowski Q111127
Roxie Collie Laybourne Q15920982
Ursula Katharine Duncan Q8177249
Татьяна Михайловна Маландина Q18043909
Margaret Stefana Drower Q16019369
Lois Corea Rehder Q6668236
Theresa Clay Q17917681
Barbara Beyenka Q807353
Else Pappenheim Q215285
Margaret Keay Q25929956
Ingeborg Esenwein-Rothe Q1662877
Natalya Yevgenevna Semper Q17427818
Rose Friedman Milton Friedman Q433201
Emma Brunner-Traut Q98467 Q108911
Danielle Bonneau Q3014951
Gladys Le Mare Q5566426
Janet Zaph Briggs Q25831398
Barbara De Wolfe Q4858856
Vera Rastorguyeva Q4390598
Elisabeth Finckh Q55231439
Sabina Gecevičiūtė Q16471842
Barbro Dahlgren Q5719430
Joan Alexander Q45285537
Senetta Yoseftal Q2904698
Esmeralda Gijón Zapata Q5839675
Elsie M. Burrows Q4814932
Annette Charlot Q2851493
Marjorie McClelland Q47436058 Q47435824
Barbara Toporska Q2427659 Q9165628
Anneliese Strenger Q566198
Christiane Desroches Noblecourt Q270319
Katherine Greacen Nelson Q27710133
Ruth Turner Q4795288
Lois Elsie James Q21516902
Hu Shuqin Q3141787
Natalja Isidorovna Goekovskaja Q19907796
Satsue Mito Q7426485
Virineja Stefanovna Garboezova Q4133597
Miriam Lichtheim Q438850
Gretchen Sibley Q15993504
Molly Badham Q6896517
Barbara Ward Q2884066
Muazzez İlmiye Çığ Q464906
Zina Harman Q461569 Q2907565
Zita Uher Q1399496
Nino Javakhishvili Q12867646
Liesel Beckmann Q1824285
Edith Penrose Q453859
Ingeborg Köhler-Rieckenberg Claus Köhler Q1662907
Maria Szécsi Q1416591
Friedl Aufreiter Q51844310
Lucille Farrier Stickel Q20966886 Q20905374
Ruth Bowden Q43741971
Nancy Evans Q12224052
Margaret H. Hawn Mirabile Q42047875
Irina Vladislavovna Bussen Q16856172
Anna Schwartz Q446574
María Elena Caso Q20744796
Tamara Mkheidze Q443138
Prudence Hero Napier Q4316426
Alexandra Tillson Filer Q72774692
Miriam Posner Finkel Q20981543
Jane Jacobs Q234335
Valerie May Q21520164
Jean Milton Berdan Q6171199
Alice Yotopoulos-Marangopoulos Q4726160
Elisabeth Tschermak-Woess Q21339154
Alexandra V. Bykova Q18535252
Ruth Smith Lloyd Q23035374
Emily Elizabeth Carpenter Q5372155
Silvia Pöögelmann Q12375036
Paula Hahn-Weinheimer Q2063550
Sylvia Olden Lee Q7660976
Fairy von Lilienfeld Q110323
Veridiana Victoria Rossetti Q9093031
Betty Ann Elliott Q45025481
Helen Kemp Q5702589
Sara Hestrin-Lerner Q4795008
Diva Diniz Corrêa Q15444704
Johanna Decker Q1568554
Emmi Hagen Q60557355
Marianne Winder Q24792046
Věra Kubíčková Q28400119
Zara Nelsova Q147636
Ingrith Johnson Deyrup-Olsen Q20831009
Madeleine Charnier Q3275617
Walborg Thorsell Q4982675
Irmgard Woldering Q1673025
G. E. M. Anscombe Peter Geach Q229646
Margarethe Ottillinger Q1895129
Olga Lazarevna Fishman Q4485227
Ksenija Aleksandrovna Semjonova Q4415878
Marcia Wilkinson Q65965691
Gertrud Seidmann Q52084252
Emma Modl-Onitsch Q51955167
Wanda Makuch-Korulska Q532673
Lore Kullmer Q1806639
Jean Hanson Q15431188
Erika Pohl-Ströher Q1354464
Yelena Darevskaya Q4155046
Հռիփսիմե Չիլինգարյան Q27884549
Virginia Orr Maes Q7934439
Gabrielle Donnay Q18643519 Q18643520
Joan Moore Q23617675
Margaret Bastock Q4819157 Q6759170
Patricia Marjorie Ralph Q7145713
Frances Ames Q17626455
Catharina Halkes Q437057
Valerie Davies Q13408849
Hilde Kaufmann Q1618219
Edita Brestenská Q21030276
Estela de Sousa e Silva Q16564962
Joan Robb Q21391280
Jessie Rosser Q21597980
Isabelle I. Tavares Q21339632
Pilar Andrés de Pablo Q21579287
Juanita M. Kreps Q183469
Colette Caillat Q5144685
Hilde Rössel-Majdan Q89249
Lykke Aresin Q1878684
Jo Estill Q6204221
Claire Lalouette Q2975062
M. Virginia Rosenbaum Q58359805
Ursula Franklin Q77729
Lydia Aran Q3269197
Julia Dingwort-Nusseck Q1675605
Claire Athias-Henriot Q52084027
Marion McQuillan Q73152531
Inger Louise Valle Q1772847
Margaret S. Collins Q19662936
Dharani Dhar Awasthi Q21339150
Mary Belle Allen Q21505088
Elise Margaretta Wollaston Q21612924
Doris Kuhlmann-Wilsdorf Q16744952
Hildur Krog Q5761759
Eugenie Clark Q442129
Hildegard Strübing Q15444842
Zamina Hasanova Q28355451
Madeleine Biardeau Q3275592
Hanna-Maria Zippelius Q1575655
Märta Donner Q18238465
Ragnhild Sundby Q17110356
Galina Davidovna Tjagay Q42295889
Sofia Davidovna Miliband Q4293401
Elena Gaidienė Q12653961
Ruth Baum Q9324185
Ruth Bleier Q18148474
Doris Kermack Q15839265 Q15839264
Loreida Põder Q12369036
E. M. Esʹkova Q18613584
Alice von Hildebrand Q275370
Anna Dolinina Q4164962
Asta Vilbaste Q12365527 Q12359836
Susan Strange Q444088
Maria Rakowska Q20223034
Alessandra Nibbi Q15845611
Liane Russell Q27836003 Q15265806
Charlotte E. Schedl Q1067169
Taisiya Sergeevna Osintseva Q4337822
Michela Schiff Giorgini Q3311248
Anne Beaumanoir Q30451735
Swetlana Ismailowna Hodschasch Q18684158
Savka Dabčević-Kučar Q267808
Mildred Law Q21597913
Chia-ying Yeh Q9334904
Iraida Iacovleva Q34510732
Yvonne Loriod Olivier Messiaen Q235500
Hertha Töpper Q87096
Maria von Wedemeyer Q101030
Carmen Blacker Q11295738
Erica Reiner Q1351817
Паламар-Мордвинцева Галина Михайлівна Q20069031
Věnceslava Hrdličková Q22226816 Q22226615
Anneli Aarika-Szrok Q4066621
Clelia Sarnelli Cerqua Q3680413
Anna Krzysztofowicz Q9155338
Tat'iana N. Chvileva Q18745552
Sarah Israelit Groll Q7422418
Stella Turk Q15921162 Q15921159
Maria Stancheva Q21392522
Letitia Obeng Q20855161
Hilda Gadea Che Guevara Q288348
Aino Marjatta Henssen Q87316
Paule Posener-Kriéger Q21597966
Marie-Andrée Bertrand Q515246
Jeanne Renaud-Mornant Q21061205
Jánosné Keserű Q1107826
Erika Köth Q77743
Patricia Mather Q7145717
Christel Tennyson Q1078354
Zuzanna Stromenger Q7944013
Huang Yunhui Q1407144
Michelle Loi Q3311428
Anna Vladimirovna Dombrovskaja Q21337451
Angelica von Hofsten Q73632159 Q21337704
Ailsa McGown Clark Q21393418
Judith E. King Q22106784
Galina B. Zevina Q21395519
Cicely Berry Q5119349
Alla Ivanovna Elanskaja Q4174549
Vera Nyitrai Q1219424
Marie-Claire Alain Q237139
Eta Linnemann Q96115
Marian Diamond Q16875920
Gerta Vrbová Rudolf Vrba Q19828166
Michèle de Saint Laurent Q6838024
Maria Renee Cura Q20683993
Eugenia Georgievna Kopachevskaya Q21338104
Margalith Galun Q21510494
Theo Colborn Q520579
Aušra Augustinavičiūtė Q270358
Magda Marsay Q20437531
Anne McLaren Donald Michie Q542428
Magdalene von Dewall Q44279889
Barbara Bergmann Q533510
María Teresa López Boegeholz Q16601514
Tatiana Zaslavskaya Q461302
Barbara Mertz Q451009
Márta Kurtág Q48184 Q5438207
Rosemarie Schweitzer Q2166937
Љубица Петровска Q55340100
Isabelle Rapin Q16734989
Liane Jakob-Rost Q1822702
E. Alison Kay Q5321715
Beatrice Wilde Hale Q18633472 Q21387950
Mary Tuck Q18880134
Ona Benedikta Kadytė Q12667215
María Elena Galiano Q3850602
Betsy Shidfar Q4523708
Marija Aleksandrovna Pichay Q29556195
Lupán Anna Mária Q1159934
Barbara Ruszczyc Q24577086
Lilian Uchtenhagen Q120286 Q117058
Mary Daly Q241392
Eudóxia Maria Froehlich Q21338839
Vesselina Breskovska Q3556361
Zhinous Nemat Mahmoudi Q16050975
Arlene Swidler Q675056
Johanna Töpfer Q98007
Patricia Louise Dudley Q3369117
Ingrid Haebler Q89532
Patricia Scott Q7145831
Ellen Gibbels Q15450395
Dorothee Wilms Q272658
Francine Neago Q5479852
Betty Roe Q4898958
Emily H. Vokes Q5372190
Joan McCord Q11727360
Elena Borisovna Makkaveeva Q21339994
Klara Verseghy Q21341166
Wanda Quilhot Q21341420
Alwine Bertels Q21390174
Waltraud Falk Q1758525
Eva Maria Walitzi Q16781922
Irma Adelman Q462802
Lilly Dubowitz Q24578650
Jane Mouton Q530571
Maria da Conceição Tavares Q1797119
Eugeniia Vladimirovna Zavadskaia Q15066718
Ifigenia Martínez y Hernández Q1876431
Gisela Deckert Q1527299
Edda Bresciani Q3718903
Nadezhda Prokhorovna Masjuk Q12121802
Margaret M. Hoehn Q74597695
Jacqueline de Durand-Forest Q3157820
Judith Toups Q6303705
Laura Manukyan Q63457330
Suzanne Morrow Q270550
Elizabeth Warrington Q5363689
Françoise Ardré Q5493478
Svetlana Rimsky-Korsakoff Q12004421
Maria Roman Sławiński Q18704489
Kim Yang-shik Q19667066
Geneviève Meurgues Q3100670
Christiane Busch-Lüty Q1082642
Alice Rivlin Q437344
Irena Eitminavičiūtė Q12656847
Agnes Mary Mansour Q219439
J. Mary Taylor Q20752361
Phoebe Snetsinger Q7186685
Andreas Burnier Q1982054
Maria Schaumayer Q1277360
Magdalena K.P. Smith Meyer Q21394797
Chicita Frances Culberson William Louis Culberson Q5096072
Ved Kumari Ghai Q16773261
Kwiryna Handke Q11751757
Mizuko Yoshiyuki Q11414276
Taj-ťün Hejzlarová Q12026059 Q12058234
Patricia A. Sims Q21511351 Q21340262
Dian Fossey Q234224
Nina Golubkova Q17487499
Milena Doleželová-Velingerová Q22004087
Françoise Aubin Q20180306
Yolotl González Torres Q3572507
Svetlana Yakovlevna Berzina Q4084858
Susanne Lautenbacher Q96994
Tamara Nikolaevna Borisova Q15965947
Maria Petrescu Q50826557
Micheline Tessier Q30015471
Magdalith Q42218665
Annemarie Schönherr Q566344
Honoria Hamre Q11975788
Isabelle Robinet Q533401
Jadwiga Lipińska Q1678202
Marie-Claire Bergère Q3291671
Anne Innis Dagg Q16093657
Marzenna Szlenk-Iliewa Q11770994
Patricia Bergquist Q3897695
Ruth Myers Q7383141
Hazel Henderson Q456050
Zoya F. Klyuchko Q17619552
Milena Hübschmannová Q3510287
Elinor Ostrom Vincent Ostrom Q153761
Denise Schmandt-Besserat Q443378
Patricia Verne Kailis Michael Kailis Q16095274
Juliet Clutton-Brock Q15492631
Eva Krasznai-Gombos Q66425398
Yveta Synek Graff Q25706651
Anne Carr Q211909
Freda Adler Q1452572
Françoise Dunand Q3086467
Édith Cresson Jacques Cresson Q230861
Anne Osborn Krueger Q261517
Sylvia Geszty Q1010081 Q2374202
Jane Goodall Hugo van Lawick Q184746
Susan George Q270735
Viĭvi Timm Q12378603
Maryna Zerova Q21706619
Dorothea Arnold Q104258 Q1246153
Martina Deuchler Q3527391
Anne-Marie Blondeau Q2850829
Alina Perth-Grabowska Q11755063 Q9148348
Margaret Farley Q511616
Norunn Illevold Giske Q47088826 Q17063702
Erika Endesfelder Q1354352
Nine Ipekchyan Q27441540
Krishna Bharadwaj Q1789100
Helga Luckenbach Q1602228
Стадниченко Агнеса Полікарпівна Q12157153
Karin Peschel Q1729517
Ramiza K. Rastsvetaeva Q17457327
Helen Shearburn Clark Q22104861
Victoria Chick Q1572346
Marie Winn Q6763076
Danuta Madeyska Q9201692
Liâ Nikolaevna Kogarko Q15030375
Пінчук Софія Йосипівна Q12146228
Ingrid Gamer-Wallert Q1663314
Mary Susan McIntosh Q28921553
Valentina Y. Latysheva Q28754017
S. M. Cyril Q7387651
Erentraud Flügel Q15807457
Rosemary Radford Ruether Q198346
Lilita K. Gailite Q21390586
Snejina Gogova Q12290486 Q15255835
M. Ann Chapman Q21388601
Jóngerð Purkhús Q3445113
Elżbieta Dzikowska Q3848372 Q661848
Barbara Aland Kurt Aland Q88152
Patricia Goldman-Rakic Q532002 Q510587
Alison Jolly Q4727108
Christel Neusüß Q1078320
Colleen McCullough Q228801
Ille Palm Q12364379
Mady Molitor Q16439855
Rosane Rocher Q19663964
Anita Salta Q550845
Семенас, Алла Леоновна Q4415216
Maureen Cain Q16104833
Patricia A. Wolseley Q17560777
Margarita I. Novgorodova Q19280225
Nobuko Hamaguchi Q21701344
Gönül Tekin Q31190937
Erika Feucht Q53845086
Ștefania Calomfirescu-Kory Q53997931
Małgorzata Krasińska Q1343615
Rosemarie Klemm Dietrich Klemm Q2166885
Danielle Elisseeff Q16682200 Q3014988
Karlene Faith Q6372493
W. Ann Reynolds Q7945324
Irmgard Abs-Wurmbach Q15030243
Barbara Jo Moore Q21388516
Berthe Rakotosamimanana Q63385292
Elke Blumenthal Konrad von Rabenau Q108929
Jane Schaberg Q250291
Christa Luft Q88304
Éva Kalmár Q17361711
Lynn Margulis Carl Sagan Q234583
Elisabeth Schüssler Fiorenza Q87091
Ana Krajnc Q61314864
Inge Genefke Q439011
Hana Preinhaelterová Q12018982
Ellen Johnson Sirleaf Q43179
Tove Stang Dahl Q3356055 Q3444664
Margaret Sharp Q198305
Ginette Kurgan-van Hentenryk Q3106733
Lyudmyla Krotova Q22138057
W. Guglielmi Q53844537
Nicole Hahn Rafter Q7030077
Alina Myrcha Q16527878
Adriana Pagano Q18670035 Q17485012
Irina Ivanovna Makarova Q61927151
Catherine Nigrini Q21339659
Anna Parzymies Q17385366
Anna Levinson Q104211
Klara Bartkowska Q11739615
Katherine Ralls Q6376519
Mary B. Anderson Q1906217
Sirkka Hämäläinen Q2075884
Ursula Hansen Q2501644
Rodica Stănoiu Q18548098 Q7356775
Jacqueline Pigeot Q30728974
Renate Krauspe Q2143440
Dorothy J. Thompson Q54854448
Margit Ercse Q68690838
Marvalee Wake David B. Wake Q21293229
Elizabeth Odio Benito Q456141
Vidyavati Q21598391
Carlota Perez Q274166
Brigitte Jockusch Q916373
Rosemarie Köhn Q462567
Reet Laugaste Q12373699
Elisabeth de Ranitz-Labouchere Q63223799
Priyambada Mohanty Hejmadi Q21598196
Éva Andor Q760850
Helga Uebach Q3129679
Inse Cornelssen Q1664391
Yu-Mei Jiang Q21387919
Jean Holden Q6170851
Gabriele Winkler Q20180255
Christina Odenberg Q460310
Soňa Nevšímalová Q12055524
Karin Tomala Q11735708
Erzsébet Gidai Q1010377
Nina Karsov Q16608914 Q11792289
Heide Gerstenberger Q1593897
Pina Bausch Q41007924 Q155538
Barbara Stoler Miller Q4859340
Brooksley Born Q2926177
Taimi Piin-Aaspõllu Q12376096
Tamar Gozansky Q2890070
Marianne Bastid-Bruguière Q55772917 Q3291294
Manuela Ferreira Leite Q444059
Zdzisława Janowska Q169273
Perla Fuscaldo Q16494316
Dolors Folch i Fornesa Q18640846
Marie-France Bonnet Q59768991
Barbara Wachinger Q807676
Benedikta Hintersberger Q817031
Brigitte Volkmann-Kohlmeyer Q3161692 Q21338694
Maria Agata Olech Q21522362
Helga Trenkwalder Q52130875
Anne Lonsdale Q4768557
Rosario Green Q162130
Eva Colorni Amartya Sen Q1306666
Tatjana Aleksandrovna Borovkova Q15064643
Uta Nickel Q92134
Édith Lejet Q176812
Sigrid Poser Q2285309
Mary Jane West-Eberhard Q6779907
Mária Ferenczy Q17361688
Dagmar Braun Celeste Q198308
Elizabeth Johnson Q172695
Bernadette Menu Q2897369
Alicia Daneri Q16298655
Françoise Gasse Q21422597
Ilinca Juvara-Bals Q50978688
Carla Pohl Q52636553
Jutta Voss Q88349
Victoria Curzon-Price Q528146
Angela Vincent Q4762579
Tara Michaël Q20241031
Zemfira Makarovna Kuzmina Q28845727
Zdenka Švarcová Q21877523
Katia Krafft Q15052805 Q2477130
Susan Rose-Ackerman Bruce Ackerman Q1490731
Helen ApSimon Q48699060
Christiane Ziegler Q2061302
Elisabeth Vrba Q1267093
Adelheid Biesecker Q354645
Mercedes S. Foster Q21390322
Maria Kaczyńska Lech Kaczyński Q215342
Hanna Damasio Q380207 Q459068
Lurdes Foresti de Almeida Toledo Q15062342
Linda Schele Q299697
Françoise Thys-Clément Q3086609
Maureen Fiedler Q198175
Remke Kruk Q2143016
Edit Tasnádi Q32668821
Angela Kepler Q119597
Sudha Shenoy Q611187
Christine Swientek Q1083817
Mercè Sala i Schnorkowski Q1829555
Anne Chayet Q2851023
Sara Shettleworth Q4814875
Dawn Whyatt Frith Q5242526
Celina Marí a Matteri Q5760216
Matilde Gonçalves Carralves Q6006192
Nicole Duplaix Q16105905
Karen Hitchcock Q6369980
Elaine Pagels Heinz Pagels Q263099
Kim Choon-Mie Q6408476
Kazimira Prunskienė Q257779
Stephanie Dalley Q21592378
Luise Reddemann Q1749027
Rosabeth Moss Kanter Q468450
Margaret Wirth Q1894908
Cecilia López Montaño Q2879824
Renate Spitzner Q90440
Dorete Bloch Q3467500
Éva Marton Q240652
Doris Layton MacKenzie Q4964779
Joan Goodnick Westenholz Q24645284
Margit Osterloh Q1282074
Marie-Germaine Bousser Q15649495
Louise Emmons Q3263737
Bärbel von Wartenberg-Potter Philip Potter Q1019056
Anne Wibble Q273408
Susan L. Mann Q56090899
Angelika Neuwirth Q534480
Livia Klausová Václav Klaus Q3497271
Magdolna Csath Q870791
Irina Nikolskaya Q55316967 Q46992912
Lyla Pinch Brock Q2746591 Q3269433
Marianne Horak Q21341518
Dagmar von Helversen Q1157338
Irmtraut Munro Q1673053
Amélie Kuhrt Q4749612
Virginia Subbs Anami Q8920171
Silva Maria Pita de Beauclair Guimarães Q16631789
Patricia Wiltshire Q2531664 Q17016985
Vivienne Shue Q18631976
Doreen Massey Q1156266
Elke Lütjen-Drecoll Q1331539
Rotraud Wielandt Q2168897
Kjersti Ericsson Q4560150
Dossie Easton Q5265711
Anny Cazenave Q2851811
Ulla Mitzdorf Q14790615
Katalin Gönczöl Q1031550
Xénia Celnarová Q12779239
Elisabeth Dons Christensen Q533112
Zulma Brandoni de Gasparini Q20013599
Angelika Zahrnt Q534686
Leonore Siegele-Wenschkewitz Q118391
María Antonia Avilés Perea Q691067
Mercedes Bresso Q437151
Kitty Calavita Q30056706
Eva Syková Josef Syka Q11985196
Judit Vihar Q1212455 Q16523711
Jana Součková Q60678710
Karen Armstrong Q256548
Caroline Krook Q450571
Vasso Papandreou Q468103
Wendela Bronsgeest Q74001973
Janet Johnson Q52582086
Catherine Despeux Q2941889
Barbara J. Spencer Q807645
Victoria Zinde-Walsh Q2522838
Rhondda Jones Q7321393
Leslie Edward Watling Q21338844
Neriman Doruk Q21388377
Margrete Auken Erik A. Nielsen Q261120
Maria Jepsen Q69074
Anna Maria Tarantola Q3114524
Barbara G. Adams Q442750
Sandra Botha Q3471892
Esther Dang Q3058960
Michèle Agrapart-Delmas Q65130031
Brigitte Groneberg Q916304
Margaret Hassan Q468855
Saskia Stuiveling Q2882397
Marta Beatriz Roque Q292611
Mária Szabó Q58431895
Diana L. Eck Q5271207
Jūratė Matekonienė Q1717991
Ljudmila Timofeevna Netsjaeva Q4318253
Susan E. Riechert Q21341101
Elouise P. Cobell Q3051661
Roberta Bondar Q258385
Harriet Thelma Zurndorfer Q17114168
Johanna Krause Q21032165
Christine Putnis Q16749985
Christiane Zivie-Coche Q50231079
Alice Mills Q58296033
Cheryl Rubenberg Q5092771
Viviana Zelizer Q1974473
Elizabeth Nicholls Q18681633
Hilary Burn Q1618114
Jiřina Šedinová Q12025020
Anna Bańkowska Q559662
Hélène Blanc Q3144711
Birutė Galdikas Q242680
Claudia Goldin Q1097475
Sarah Hogg, isiarlles Hailsham Q333964 Q2224383
Tansu Çiller Q6052836 Q208377
Brigitte Young Q916812
Yvonne af Ugglas Q19758732
Marie-Claude Bomsel Q3291703
Janet Yellen George Akerlof Q263725
Sue Savage-Rumbaugh Q3088125
Edit Bauer Q271721
Tamara Bołdak-Janowska Q9355405
Sally Katary Q27044018
Claudine André Q275723
Dominique Valbelle Q3035497
María Teresa Uriarte Q3296475
Jill Purce Q16117376
דפנה בן-תור Q52190635
Franziska Ehmcke Q64650487
Anne C. Klein Q4768201
Meda Chesney-Lind Q6804964
Norma Field Q7051674
Phyllis Granoff Q7188559
Mieko Kawamichi Q17157928
Pat Monaghan Q20687752
Sumiko Matsumura Q21394845
Saskia Sassen Richard Sennett Q239419
Eva Lang Q1379293
Anne Wedell-Wedellsborg Q11958317
Hedda Giertsen Nils Christie Q54819993
Вера Рафайловска Q3407735
Aída Fernández Ríos Q21997886
Piroska Apró Q774161
Laila Riksaasen Dahl Arne Willy Dahl Q435212
Gloria Macapagal-Arroyo Jose Miguel Arroyo Q123665
Rosemary Butler Q7368322
Marilyn Renfree Q16116500
Rita Dionne-Marsolais Q3433237
Laura Tyson Q460911
Tuulikki Koivunen Bylund Q529625
Ursula Rößler-Köhler Q55108283
Sylvia Nasar Q77008
Zeti Akhtar Aziz Q1815234
Mary Temple Grandin Q232810
Ruth Lea Q167163
Mari Saat Q543953
Michèle Pierre-Louis Q264711
Henryka Bochniarz Q1607515
Brigita Schmögnerová Q440874
Eva Lundgren Q463170
Jane Lubchenco Q241155
Olga Zavyalova Q16652767
Dilma Rousseff Cláudio Linhares
Carlos Araújo
Q40722
Nadine Asher Q47363434 Q47363406
Ingrid Kremling Q124650
Elizabeth Jane Via Q404639
Anneli Aejmelaeus Q566070
Angelina Sörgel Q2652854
Камкіна Людмила Володимирівна Q12108195
Vicky Clement Jones Q18821911
Bonnie S. Dunbar Q15429714
Eva J. Pell Q16122226
Ana Crespo Q21339702
Danuta Hübner Q242090
Dominique G. Homberger Q5291132
Bernadette Madeuf Q2897367
Elsa Fornero Mario Deaglio Q445665
Emma Georgina Rothschild Amartya Sen Q519535
Judit Hidasi Q24284285
Rita Barberá Nolla Q433210
Janina Baršienė Q12657175
Katia Buffetrille Q2329735
Guillemette Andreu Q3120521
Astrid Kaiser Q750612
Mercè Boada Rovira Q23926469
Ilda Figueiredo Q3116195
Helena Honcoopová Q56425309
Carol Smart Q5044563
Susan Perlman Q7648279
Carme Barceló Torres Q16187544
Margarethe Korzeniewicz Q29539826
Janet Gyatso Q2958779
Ysé Tardan-Masquelier Q3573049
Betsy Bryan Q4898277
Linda Fedigan Q15492722
Ikuko Okazaki Q17129130
Anne Feldhaus Q52004061
Françoise Labrique Q55131938
Andrea Joyce Stone Q18565604
Silvia Pérez-Vitoria Q3484050
Joanna Senyszyn Q275679
Костандина Корнети-Пекевска Q55205514
Külli Kangur Q12368117
Inez Fung Q11683157
Sheila Dow Q1419045
Elena Salgado Q266114
Elvira Rodríguez Q3051830
Elizabeth Warren Bruce Mann Q434706
Emilia Maslarova Q3405301
Zinaida Suslina Q17306064
Zyta Gilowska Q55938
Renata Lesnik Q48006040 Q48002587
Gill Marcus Q3361453
Annabelle Sreberny Q18352464
Hildegard Puwak Q3135617
Irina Kulganek Q4246528
Teresa Halik Q9357293
Alison Wolf Martin Wolf Q2647251
Christel Humme Q1078305
Tarisa Watanagase Q433261
Kate Robb Q14933229
Sandrine Bony Q52431408
Sabine Fuss Q59157456
Anna Kossowska Q64563664
Gladys Maestre Q65163477
Wanda Wesolowska Q3566021
Martha Allen Sherwood Q21340074
Betina Faist Q26742858
Rachel Paul Q28946369
Mercedes García-Arenal Q55949317
Ulrike Koch Q2453544
Ruth Schumann Antelme Q3453642
Elizabeth Clare Scurfield Q5362592
Florence Maruéjol Q14900571
Jadwiga Karkucińska Q3159361 Q18175301
Linda M. Kohn Q21340539
Radmila U. Petanović Q21393005
Sara Cristina Ballent Q21395358
Charis Kubrin Q26705053
Katelijn Vandorpe Q28364795
Lauren Krivo Q30461761
Simonetta Ponchia Q50426719
Martina Minas-Nerpel Q53710050
Hanna Jenni Q53766680
Alexandra Verbovsek Q53799696
Martina Ullmann Q53835946
Joanna Shapland Q61749544
Губенко Світлана Іванівна Q12098248
Nancy Stokey Robert Lucas Q458846
Christine El Mahdy Q1083502
Helga Haugland Byfuglien Q455420
Gabriela Masłowska Q293305
Candice DeLong Q5031684
Georgina Kessel Q2244536
Mikiko Kainuma Q57909114
Susan Greenfield Q369627 Q336163
Darlene Koldenhoven Q5223846
Anna Tibaijuka Q456003
Maravillas Rojo Q384493
Lois Brako Q2919274
Róza Nagy Q1214466
Zárda Sarolta Q1468614
Henriëtte Maassen van den Brink Q2181502
Martine Tabeaud Q3295841
Sonja Brentjes Q14525458
Mary Okwakol Q17580348
Claudia Croos-Müller Q21031988
Gwendolyn Leick Q42956344
Mary E. Hunt Q194754
Geraldine Harris Q4952782
Joan Petersilia Q24007208
Lise-Lotte Rebel Q433412
Laimdota Straujuma Q3089345
Kay Davies Q7609263 Q6380176
Erika Szűcs Q1314293
Silvi Vrait Q225625
JoGayle Howard Q16019095
Becky Fischer Q738055
Laurence Tubiana Q3218947
Cristina Narbona Q312901 Q2984396
Michaele Schreyer Q62343
Maria Petre Q450431
Anne Elisabet Jensen Q469625
Zuzana Velenská Q56606079
Magdalena Stoof Q1883818
Soffía Eggertsdóttir Q61973738
Sirje Vilbaste Q17447003 Q12375107
Tatyana Kazankina Q230105
Nataliya Vitrenko Q290689
Carmela Baffioni Q1043536
Bożena Shallcross Q9178424
Brigitte Templin Q50663057
Deborah Mash Q545893
Margit Enke Q1895277
Abby Joseph Cohen Q2820845
Elsa Salazar Cade Q5367437
Joan Embery Q6205034
Roberta Oberti Q15904950
Maria Teresa de Paiva Azevedo Q16297563
Maria Balsamo Q18642821
Susan Morrice Q63042075
Christiane Taubira Q268675
Nancy Keenan Q6962772
Magdalena Álvarez Q270883
Klara Agyagasi Q15401844
Ann Henderson-Sellers Q522528
Angela Fiedler Q532577
Louka Katseli Gerasimos Arsenis Q468064
Bärbel Höhn Q123504
Francesca Rochberg Q1440869
Marcella Althaus-Reid Q462384
Éva Várhegyi Q1461986
Marina Solodkin Q271402
Barbara Czopek-Kopciuch Q9165329
Deborah Denno Q59229881
Jutta Burggraf Q90778
Nancy Folbre Q1964486
Ingrid Antonijevic Q3447236
Inese Vaidere Q27103487 Q2662771
Medea Benjamin Q6396107 Q149748
Luise Gubitzer Q1485846
Anita Harding Q4765543
Dayle Hinman Q5243168
Felisa Miceli Q285707
Marilyn Waring Q268510
Solveig Fiske Q455391
Hanna Gronkiewicz-Waltz Q271902
Gertrude Tumpel-Gugerell Q1609219 Q86754
Françoise Benhamou Q3086400
Irja Askola Q459885
Judith Curry Q446336
Geneviève Azam Q3100599
Pascale Ballet Q3367652
Nora I. Maidana Q5948138
Elena V. Sokolova Q18204146
María del Carmen Pérez Díe Q21103303
Alexandra Philip-Stéphan Q2833304
Béatrix Midant-Reynes Q2929517
Gabrielle Demange Q3094115
Isabel Beasley Q3154815
Isabelle Attané Q3154863
Isrun Engelhardt Q3155675
Laure Pantalacci Q3218784
Madeleine Della Monica Q3275631
María Guiomar Vucetich Q3296414
Yvonne Jewkes Q4956680
Heather Berlin Q5628028
Veronika Zikmundová Q11880257
Janne Blichert-Toft Q16644556
Astrid von Friesen Q750966
Christine Ax Q1083410
Ann McKee Q16185465
Consuelo Hernández-Padrón Q21339482
Karen S. Renzaglia Q21341427
Amy Wax Q62871161
Jacquin Strouss Lucena Ernesto Samper Q32965
V. G. Lysenko Q4270655
Elaine Chao Mitch McConnell Q263322
Miriam Leitão Q1752952
Gisèle Hadji-Minaglou Q3107817
Mary Healy Q18002734
Danutė Budreikaitė Q433342
Gisela Burkhardt-Holicki Q1527287
Hind Khoury Q2345173
Reneta Indzhova Q271473
Vida Stasiūnaitė Q541263
Cornelia Zanger Q1133466
Zsuzsanna Németh Q1220822
Пономаренко Ольга Іванівна Q12142267
May Berenbaum Q6796423
Brunhilde Raiser Q992664
Kristalina Georgieva Q265277
Florence Wambugu Q528191
Tiina Randlane Q12376889
Alicja Bykowska-Salczyńska Q9148120
Rachel McCleary Q1535071
Herta S. Effenberger Q18657338
Jen Johnston Q21387924
Dagmar Schratter Q1157323
Andrea Beyer Q2652474
Naomi E. Pierce Q2782012
Susan R. Barry Q3616412
Delia Pemberton Q5253882
Kiti Müller Q5400102
Masako Izawa Q15405961
Wendy Alison Nelson Q21522053
Hiroko Ōta Q276271
Eva Brunne Q121753
Regine Lück Q1399984
Sheila Bair Q451150
Anna Styszyńska Q29079412
Linda Allen Q1825832
Gudrun Brottveit Q54820019
Sigita Burbienė Q386177
Ngozi Okonjo-Iweala Q289350
Catherine Day Q338855
Huda Zoghbi Q1633764
Anna Maria Birulés i Bertran Q2850465
Katharine Venable Cashman Q23954841
Juliane Koepcke Q95273
Marika Mänd Q16404243
Mariana Valverde Q6762074
Manola Brunet Q52526326
Anna Hennersperger Q560840
Hannelore Ehrenreich Q1575862
Heike Sternberg-el Hotabi Q1594581
Loretta Napoleoni Q2617501
Catherine Hickson Q5052728
Heather Williams Q5694180
Nalini Balbir Q6960907
Sylvia Schoske Dietrich Wildung Q15449525
Marla Spivak Q16751209
Lindy Lumsden Q17517172
Michaela Mayrhofer Q21341295
Andrea I. Romero Q21607377
Lee Wei Ling Q28471254
Maria Martens Q455276
Sylvia-Yvonne Kaufmann Q74165
Christine Bruneau Q2965889
Terrie Moffitt Q2405380
Shulamit Elizur Q7504901
Irina Khakamada Q541213
Ona Juknevičienė Q455859
Zena Tooze Q8068992
Mary Barry Q6779014
Antje Jackelén Q450686
Anne Cheng Q2851027
Liselotte Sundström Q21264270
Güler Sabancı Q452096
Rebecca Blank Q510127
Carmen Reinhart Q2939631
Anna Shmaina-Velikanova Q16720628
Gale Anne Hurd Jonathan Hensleigh Q269895
Francesca Gherardi Q14552134
Sonja Snacken Q17429341
Sofie Petersen Q435313
Marjorie Zatz Q29583139
Kim Yeshi Q3192257 Q3196828
Helen S. Mayberg Q5703098
Karen Oberhauser Q19689029
Stefania Korżawska Q24941852
Christine Lagarde Q484605
Ingrid Fischer-Schreiber Q88345
He Qinglian Q279839
Angela Meder Q4762513
Raija Mattila Q55393763
Pia Olby Q23915413
Zinaida Greceanîi Q61299
Dalia Grybauskaitė Q57379
Margarita Starkevičiūtė Q459182
Theresia Theurl Q1532052
Barbara Bonney Q201079
Helen Frances James Q522840
Christine Maggs Q21519768
Marie Ludvíková Q60629741
Una Padel Q7882148
Christiana Figueres Q518828
Vivianne Blanlot Q1648987
Mari Elka Pangestu Q3502322
Dorte Juul Jensen Q5299001
Paula Teresa DePriest Q21339147
Kwang Hee Moon Q21339736
Tine Lindhardt Q44610
Beverly J. Silver Q547149
Marilyn Douala Bell Didier Schaub Q2540593
Patricia Mercado Q3369131
Dagmar Triebel Q21339093
Penny Green Q28529530
Hilaria Gössmann Q73471884
Rosaly Lopes-Gautier Q3442245
Claudia Bandixen Q125591
Ursula Verhoeven-van Elsbergen Q1468852
Yelena Chizhova Q3050726
Ilse Junkermann Q96999
Júlia Király Q1109197
Lučka Kajfež Bogataj Q125227
Rosa Aguilar Q433345
Catherine Lubochinsky Q2941981
Clara Furse Q1095180
Anne Steinmeier Q565816
Joyashree Roy Q58212542
Judith Arlt Q28537538 Q26887243
Lydia He Liu Q55171446
Florence Lefresne Q3073995
Cynthia E. Rosenzweig Q5200054
Evalyn Gates Q16515291
Marianne Bujard Q20435932
Joyce Weisbecker Q42423376
R. S. B. Kool Q55317218
Jeanne Marie D'Amico Q59314869 Q59314787
Laima Andrikienė Q435717
Gabriele Wenzel Q1350998
Catrien Bijleveld Q2002240
Roberta L. Shaw Q3436798
Judith T. Zeitlin Q6303698
Soili Kristina Stenroos Q21339191
Gifty Eugenia Kusi Q27063318
Kathrin Schmidt Q76429
María Jesús San Segundo Q3108420
Gema Umbrasienė Q961118
Luisa Diogo Q236020
Nicola Davies Q7029001
Diana Dragutinović Q439619
Marjo van der Knaap Q20518485
Margot Käßmann Q77190
Anne Perrot Q2851235
Dominique Eade Q185191
Heike Behlmer Q55147114
Claire Corff Q19276901 Q56825912
Antoinette Sayeh Q518483
Klára Ungár Q1399828
Siti Noordjannah Djohantini Q25460365
Kristin Skjørten Q17107387
Larisa Bahdanovich Q9394017
Alena Dernerová Q10769147
Mindy Baha El Din Q8085751
Sylvána Rápti Q3507433
Ingrid Scheffer Q18687923
Christina Romer Q270379
Valeria Rossi Q22111808
Elena Larrauri Pijoan Q25001548
Ursula Stinkes Q66446683
Janet Richards Q6153571
Edit Farkas Q21337442
Jana Kocourková Q21341408
Jana Horáková Q21516024
Maria Eugenia López de Silanes Vázquez Q21389350
Gitte Moos Knudsen Q5565155
Aleksandra Natalli-Świat Q454860
Eva Maria Welskop-Deffaa Q1379358
Monika Hilker Q1764761
Jill Bolte Taylor Q2550602
Anna Dybo Q4171512
Mercedes Marcó del Pont Q3362887
Winona LaDuke Q118969
Pamela C. Rasmussen Q436696
Maria Heep-Altiner Q1743857
Anne-Hélène Suárez Q5696407
Maria Begoña Aguirre-Hudson Q21340555
Birgit Jeggle-Merz Q57728929
Susanne Bickel Q3505643
Naobi Okayasu Q17157904
Linda Evans Q43124639
Andrea Fischer Q64528
Joyce Tyldesley Q537887
Gordana Matković Q3110861
Jorgovanka Tabaković Q1263807
Elena Espinosa Q2984392
Janet Currie Q1682653
Claudia Piñeiro Q522543
Marion Steven Q1899258
Iryna Akimova Q406717
Kaja Lotman Q12366117
Jana S. Rošker Q6150578
Sylvie Faucheux Q3248176
Lyudmyla Denisova Q74023
Sylvie Brunel Éric Besson Q3507288
Anke Joisten-Pruschke Q24825007
Carol Welsman Q166819
Ana Botín Q299646
Veronika Skvortsova Q441076
María Paz Martín Q21821444
Friederike Seyfried Q1457096
Yulia Tymoshenko Oleksandr Tymoshenko Q48283
Nathalie Beaux-Grimal Q1151126 Q3336542
Helga Weisz Q27925465
Pilar Allúe Blasco Q55224863
Euphrosyne Gouzoulis-Mayfrank Q67672706
Angelika Berlejung Q534198
Catherine N. Duckett Q5052839
Elwira Żmudzka Q9253026
Laura Guzmán-Dávalos Q21339472
Ellie Highwood Q22278196
Margaret Mehl Q63877761
Josefina Vázquez Mota Q466819
Diane Coyle Rory Cellan-Jones Q996967
Micki Pistorius Q11779520
Angela McLean Q15994630
Hannelore Kraft Q61938
Angelika Brandt Q22112997
Daniela Jacob Q21258168
Salidat Sikenowna Kairbekowa Q539483
Yelena Skrynnik Q466199
Monika Schnitzer Q1944756
Willeke Wendrich Q21044344
Annamária Szalai Q508444
Lilja Mósesdóttir Q467437
Cornelia Matzke Q1133375
Annette Nijs Q1971646
Yumiko Ishihama Q4306885
Maria Nazareth F. da Silva Q6761451
Tiina Talvi Q16406065
Magdalena Bermejo Q16731815
Isabelle Arnulf Q30500707
Tracy Farr Q37786397
Véronique Strimelle Q55722032
Sitta Reden Q1541004
Kate Firth Q4532014
Joy Reidenberg Q6297235
Rita Quintero Q7336589
Corinne Herrmann Q15728198
Gerlinde Baumann Q63869445
Ellen Rehm Q64019474
Aleksandra Bacińska Q9146477
Giovanna Melandri Q447895
Lindy Rodwell Q6552998
Cristina Cuesta Q12255978
Jean Olson Lanjouw Q1685730
Cécile Michel Q19721503
Michelle Rounds Q20927593
Ildikó Pelczné Gáll Q220553
Ruth Simsa Q1371309
Olga Golodets Q3350421
Shriti Vadera, barwnes Vadera Q1793381
Angela Berlis Q532239
Monica Esposito Q116193 Q459011
Zainab Bahrani Q8064837
Katrin Amunts Q15440162
Elena Cattaneo Q14754989
Amy Chua Jed Rubenfeld Q463882
Nicola Clayton Q15429254
Pippa Greenwood Q4814982
Dolors Cinca Pinós Q19998285
Evelyn Schulz Q47237868
Doris Prechel Q64019466
Renate E. Meyer Q1671070
Pinelopi Koujianou Goldberg Q1683546
Gabriele C. Hegerl Q5516000
Ankie Vandekerckhove Q13429689
Tomoko Kanno Q17686420
Eun-Jeung Lee Q62560121
Andrea Strübind Q122160
Insa Sjurts Q1664356
Annette Kurschus Q566628
Ivana Štětkářová Q13411262
Kaja Peterson Q16403153 Q12366116
Hannah Lessing Q1575785
Jolande Sap Q463453
Suvi-Anne Siimes Q205698
Núria Salán Q61769036
Sára Hegmanné Nemes Q1034831
Lisette Gebhardt Q1827965
Alison Liebling Q64719905
Heather Ann Thompson Q23418927
Terry Plank Q7704917
Bettina Rockenbach Q850040
Elvira Nabiullina Yaroslav Kuzminov Q74746
Brigitta Helbig-Mischewski Q13499737
Sabine Boerner Q2209627
Corinne Maier Q449177
Cecilia Rouse Q616305
Amany Lubis Q56236339
Katrin Böhning-Gaese Q1736702
Florence Jany-Catrice Q3073984
Jaana Toivari-Viitala Q5484703
Lily O. Rodríguez Q21391602
Heather Proctor Q21393280
Nancy Pfotenhauer Q1692711
Lorraine Mazerolle Q29976504
Aso Reimi Q30932977
Elżbieta Bieńkowska Q459196
Kirsten Müller-Vahl Q113539
Maria Miller Q334261
Maike Kohl-Richter Helmut Kohl Q98885
Julia Orlamünde Q1711891
Agnès Cabrol Q1195093
Terri Irwin Steve Irwin Q2368306
Dorothea Alewell Q1246154
Beatrice Gründler Q28132813
Małgorzata Saramonowicz Q723228 Q11772371
Anne Piehl Q30031359
Barbara Kolm Q807511
Qudsia Tahseen Q16195823
Désirée H. Ladwig Q1270742
Judit Árokay Q62415735
Luisa Broto Q63300811
Salima Ikram Q433814
Katja Lembke Q1736643
Loreta Poškaitė Q20503432
Caroline Stein Q36508857
Cornelia Storz Q72544309
Liudmyla Suprun Q2065621
Anna Gustafsson Chen Q716757 Q991437
Khajidsuren Bolormaa Q20608812
Svetlana Medvedeva Dmitry Medvedev Q234259
Ève Chiapello Q273231
Petra Stienen Q1955961
Rozália Biró Q804026
Élisabeth Filhol Q513190
Zita Gurmai Q369766
Djunijanti Peggie Q64437875
Birgitta Wolff Q865393
Beatrice Weder di Mauro Q124316
Carrie Grant Q5768724 Q5046240
Eva Cancik-Kirschbaum Q1379145
Sarah Tabrizi Q24039464
Edeltraud Günther Q1283413
Josefa Celsa Señaris Q3184071
Elita Krūmiņa Q3274253
Annette Merz Q566650
Sarah Clackson Q7422188
Izolda Kiec Q22344295
Wioletta Sobieraj Q9375289
Brigitte Alepin Q2925384
Anneli Veegen Q12359309
Kara Ross Q7609857 Q13560784
Rena Netjes Q27790955
Verena Blechinger-Talcott Q72361895
Claudia-Maria Buch Q91977
Teresa Forcades Q371648
Christa Katharina Spieß Q1078089
Chung-Pei Ma Q9011661
Luciane Cristina Ouriques Q16301466
Letizia Paoli Q19513369
Annette Schmiedchen Q19804226
Tatyana Golikova Viktor Khristenko Q260432
Agnès Bénassy-Quéré Q2826972
Ann-Kristin Achleitner Q558019
Femke Halsema Q288283
Katrin Göring-Eckardt Q48967
Kathrin M. Möslein Q1736506
Jody Miller Q6208113
Corinne Le Quéré Q16734810
Dorota Samborska Kukuć Q54613251
Joann Fletcher Q274473
Alison Cronin Jim Cronin Q56598649
Laïla Nehmé Q3220115
Aude Gros de Beler Q2870704
Riinu Rannap Q12374043
Emmanuelle Auriol Q3052928
Leili Anvar Q3229191
Grażyna Plebanek Q9276089
Sabine Grenz Q30225154
Martha M. Robbins Q41509958
Emma Gannagé Q1338022
Silke Wickel-Kirsch Q2286244
Lyndal Davies Q6708615
Elena Gallego Andrada Q27640479
Marianne Michel Q3291315
Esther-Mirjam Sent Q2128526
Ingrid Berthinussen Q11977239
Fátima Báñez Q453730
Artemis Gounaki Q547850
Jacline Mouraud Q59535447
Heidi Soosalu Q12363547
Michaela Vosbeck Q1930105
Charlotte Uhlenbroek Q534324
Angelika Lohwasser Q534440
Corina Crețu Q274770
Myriam Seco Q6035198
Heidi Mork Lomell Q17102184
Agnieszka Kosińska Q57696496 Q43269894
Noreena Hertz Danny Cohen Q94555
Friederike Tilemann Q1457101
Zsóka Gelle Q63386212
Miranda Boone Q50280920
Martina Dalić Q3501349
Aura Twarowska Q161972
Nadezhda B. Alexeeva Q6037364
Bettina Staiger Q21341718
Eva Lüdi Kong Q29017793
Rachel Podger Q174473
Heleen Mees Q520269
Jetta Frost Q1688512
Marion Halfmann Q1899157
Irene Forstner-Müller Q6468631
Elizabeth Tasker Q18166766
Sabine Begall Q18169742
Louise Lindblom Q21339422
Konstanze Krüger Q124137
Barbara Mittler Q807558
Margareta Svensson Q21107811
Ruth Kelly Q272644
Yvie Burnett Q8062388
Princess Mabel of Orange-Nassau Prince Friso of Orange-Nassau Q269679
Florence Devouard Q266722
Sheila Sitalsing Q1861445
Maria das Graças Machado de Souza Q19803031
Claudia Kemfert Q106185
Laura Mersini Q949565
Christiane Nicola Klimek Q31039573
Eleanor Robson Q434563
Oh Eun-kyung Q24817250
Wendela Horz Q29872614
Dambisa Moyo Q466993
Yvette Cooper Ed Balls Q291057
Blythe Masters Q525531
Ave Suija Q12360092
Vanessa Goodwin Q7914652
Justine Greening Q333012
Sigríður Ingibjörg Ingadóttir Q540109
Siv Jensen Q272938
Sahra Wagenknecht Oskar Lafontaine Q77193
Kattri Ezzoubi Q12366631
Sheryl Sandberg Dave Goldberg Q234653
Sophie Joissains Q3490954
Lykke Friis Q456698
Laura Sour Q2837937
Simone Henrica J.J. Louwhoff Q21339605
Daniela Pinna Q21492751
Galit Shaul Q58928073
Annette Zgoll Q30018918 Q566726
Claudia Näser Q1097671
Marianne Bertrand Q1805905
Alisa Marić Q457914
Heike Kielstein Q28042737
Hélène Rey Q3144841
Anna Charuta Q65693462
Eleanor Maguire Q5354323
Sita Mazumder Q2290477
Naomi Klein Avi Lewis Q236606
Saba Douglas-Hamilton Frank Pope Q2733305
Annette Imhausen Q566715
Johanna Hey Q126083
Dorothée Boccanfuso Q1250372
Dora Siliya Q1243653
Hanna-Riikka Siitonen Q11866020 Q16990496
Susan Athey Q468053
Louise Rickard Q3263811
Heidi Cullen Q5698846
Ałbena Grabowska Q21102805
Anne-Katrin Hoffmann Q27623541
Kirsten Zickfeld Q57814636
Mary Francesca Bosworth Q6779579
Elisabeth Binder Q19414380
Michaela Schmull Q21340561
Solveig Vidarsdotter Q75318643
Petra Sijpesteijn Q14084136
May-Len Skilbrei Q26772379
Natasha Stefanenko Q2806397
Máxima o'r Iseldiroedd Willem-Alexander, brenin yr Iseldiroedd Q460960
Evdokia Anagnostou Q60449847
Luise Hölscher Q1876622
Friederike Range Q1457086
Valérie Masson-Delmotte Q3554288
Anna Zhadan Q21394058
Karen Radner Q38588973
Bettina Fischer Q832603
Nicola Fuchs-Schündeln Q1621954
Dorothee Killmann Q21341355
Martine Robbeets Q21402731
Anna Guttová Q21514437
Luciana Pedraza Robert Duvall Q168460
Conny Mayer-Bonde Alexander Bonde Q1126453
Leymah Gbowee Q107037
Klára Dobrev Q191337 Q716486
Kara Cooney Q6367499
L Eberlova Q60672557
Klaudia Romhányi Q64744632
Esther Duflo Abhijit Banerjee Q434509
Francesca Vanthielen Q1901383
Miia Kivipelto Q16299902
Vanessa Ritter Q47525097
Kristin Kleber Q63257864
Zeynep Kocabiyik Hansen Q197088
Dharshini David Q1207608
Verena Lepper Q1619476
Dora Thorhallsdottir Q55005138
Ursula Wyss Q63453
Sonja Wipf Q58930150
Karine Berger Q1778536
Katrin Vernau Q1651025
Alice Roberts Q2836657
Βικτώρια Χαλκίτη Q65013375
Roberta Bruzzone Q3938497
Ulrike Malmendier Q105343
Brigitte Knopf Q21255939
Amy Finkelstein Q1153459
Cécile Gueidan Q21338084
Florence Rousseau Q21483196
Kristin Shi-Kupfer Q22236697
Maren Schentuleit Q53939661
Sandrine Carpentier Q62604538
Mihoko Oka Q11993277
Ghazna Khalid Q50379508
Piret Lõhmus Q56242243
Kim Cobb Q37320636
Camilla Läckberg Martin Melin Q231320
Alexandra von Lieven Q2643704
Ingrida Šimonytė Q437096
Agnieszka Odorowicz Q1706792
Kirsten Goss Q66350578
Isabell Welpe Q1673570
Julia Lovell Q6306544
Catherine Mittermayer Q64019472
Jenõ Kontschán Q21338136
Charlotte Booth Q5085859
Inga Jüriado Q12364541
Sandra Luisa Lippert Q53939645
Orsolya Szatmári Q1295151
Kristina Háfoss Q466349
Iliana Ivanova Q1396422
Claudia Boghicevici Q2978395
Loreto Araya-Ayala Q2876984
Caroline Waerzeggers Q63196680
Mayim Bialik Q231093
Lana Wolf Q2458351
Laura Richards Q19268592
Élise Massicard Q28787992
Štěpánka Slavíková-Bayerová Q21388565
Beth Shapiro Q831152
Joanna Mucha Q439058
Rachel Hogan Q23038184
Δήμητρα Σιγάλα Q77039165
Isabel Behncke Q18684694
Gudrun Kugler Q87353
Stephanie zu Guttenberg Karl-Theodor zu Guttenberg Q77664
Lavleen Kaur Q20089970
Xanthé Mallett Q20731789
Nicole Westmarland Q7030221
Anna Ayşe Akasoy Q21032055
Arleta Galant Q26709678
Rebeca Atienza Q50066171
Tanja Raich Q51885657
Franziska Völckner Q1450204
Saana Svärd Q50375602
Bibiana Aído Q260819
Bernadett Szél Q1109835
Rasa Kaušiūtė Q14474510
Helena Motoh Q18507918
CeCe Sammy Q5055670
Amaelle Landais-Israël Q44742026
Dominika Kulczyk Q16540851
Hina Rabbani Khar Q254122
Bernadetta Darska Q9169144
Christina Bock Q21340716
Hana Vymazalová Q5646793
Eimy Rivas Plata Q21341668
Ida Auken Q441594
Karmele Llano Sánchez Q21651685
Vibeke Stene Q2041266
Zsuzsa Demcsák Q903640
Sarah Parcak Q7422673
Linda Gardelle Q21664869
Chloe Michaut Q57077266
Katarzyna Ewa Zdanowicz-Cyganiak Q784213
Zuzana Kříhová Q30968675
Veronika Dulíková Q59201576
Romana Carén Q2164805
Rachel Reeves Q15070064 Q574896
Sandrine Atallah Q20980482
Leda Volpi Q65125857
Omenaa Mensah Q2261658
Takoubakoye Aminata Boureima Q3514361
Auguste von Bayern Q15303630
Ana Sofia Reboleira Q11256302
Colleen Manassa Q27590031
Lara Weiss Q63436522
Elena Băsescu Q271266
Sarah Stierch Q5060734
Amandine Marshall Q18744859
Dorothee Dienstbühl Q76419692
Mélanie Paquin Q16221501
Saara Velmala Q21341513
Pauliina Kokkonen Q11887009
Andrea Scheele Q71712167
Tania Major Q7683248
Ekaterina Alekseevna Sidorchuk Q66088133
Katarzyna Javaheri Q47487379 Q28812416
Júlia Neudold Q54669823
Friederike Otto Q59651992
Rebecca Ruiz Q15123025
Merje Toome-Heller Q60605149
Gillian Attard Q5562193
Angel Hsu Q59348689
Monika Panayotova Q602826
Elina Siirala Q23891026
Marie Séférian Q6561656
Carmen Capalbo Q17454170
Kateřina Kopalová Q54666230
Esther Solé i Martí Q28174386
Anna Hutsol Q553943
Esperanza Spalding Q238705
Erika Szabó Q1293470
Tine Vertommen Q47538167
Mr. Zel Q6929331
Salomėja Zaksaitė Q541305
Markéta Procházková Q12035621
Ruth Vandewalle Q16069104
Jekaterina Fiodorova Q65260766
Nina Špitálníková Q59270058
Sofía Espinoza Álvarez Q27970753
Aliki Katriou Q76874347
Heike Verheul Q59241008
Emily Temple-Wood Q23024183
Renée Friedman Q2144921
Sandra Walklate Q4990113
Janet Gibson Q6153359
Shirley A. Pomponi Q16944851
Barbara A. Poulter Q19001531
Lauren Helgen Kristofer M. Helgen Q19831737
Kathryn North Q21062251
Anja Amtoft Q21338275
Elvira Martín-Suárez Q21339010
Katarzyna Górzyńska Q21339592
Barbara Patoleta Q21387754
Sophie von der Heyden Q21388100
Nadezda Krstić Q21390989
Øydis Alme Q21391081
Katrin Linse Q21391155
Anna Soler-Membrives Q21391167
Zarinah Waheed Q21391491
Emma C. Teeling Q21392291
Mizuki Matsunuma Q21392303
Rut Collado Q21393571
Francesca Benzoni Q21393686
Alba N. Ruiz-Cuenca Q21393832
Carolina Noreña Q21393995
Alexandra E. Rizzo Q21394815
Marta Riutort Q21395639
Patricia Álvarez-Campos Q21502436
Isabel Martínez Q21516267
Andrea Kuszewski Q22035617
Erica Keppel Q22102327
Alessandra Angélica de Pádua Bueno Q22106392
Takafumi Nakano Q22111946
Andrea Terán-Valdez Q22112550
Cassia Spohn Q23884143
Somayeh Abolghasemi Q25443560
Érica V. Ruiz Q25444140
Faten Momen Q25778301
Julia Baumann Q27665503
Alicia Relinque Eleta Q28744772
Mónica Flores Barragán Q30901981
Angela Catalina Mendoza-González Q40852443
Jenni Barclay Q57845045
Orly Goldwasser Q545597
Beatriz Armendáriz de Aghion Q813303
Betsey Stevenson Q832212
Christel Offermann-Clas Q1078324
María T. Martelo Q1147667
Nicola Berg Q1259525
Ellen Thaler-Kottek Q1331886
Lynne G. Zucker Q1455731
Gisela Götz Q1527339
Valarie Zeithaml Q1575555
Susanne Czech-Winkelmann Q1658153
Janice Eberly Q1682725
Jennifer Pédussel Wu Q1686968
Kansri Boonpragob Q1723925
Kathleen M. Eisenhardt Q1736279
Mary Jo Bitner Q1906294
Petra M. Geraats Q2080248
Renée Mauborgne Q2144923
Silke Boenigk Q2286147
Alison Booth Q2647199
Cindy Fazey Q5120522
Dada Gottelli Q5207877
Gloria Laycock Q5571410
Eva-Maria Mandelkow Q19963988 Q19971785
Nerida G. Wilson Q21393963
Corinne Castel Q43219115
Pythias Aristoteles Q462582
Susanne Heinhold-Krahmer Q2369248
Marianne Lind Q29982731
Gail Tverberg Q61667883
Éva Bettelheim Q794249
Asma bint Umays Q1147498
Q334923
Alī ibn Abī Ṭālib
Q2739346
Eleni Zaude Gabre-Madhin Q3050741
Sylvia Couchoud Q3507212
Alexandra Szalay Q3610824
Lynn Kimsey Q3819010
Loredana Sist Q3836820
Elena Pavlova Q4341582
Alice Weaver Flaherty Q4726147
Alison Matthews Q4727140
Cally Oldershaw Q5023010
Danijela Stefanović Q5219546
Elena De Rossi Filibeck Q5358991
Eva Feldman Q5415042
Helen Rodd Q5703069
Joan Brockman Q6204888
Linda Septien Q6551956
Lis Lewis Q6557732
Lisa Delpit Q6557932
Louise McCullough Q6688850
Marjan Mashkour Q6766166
Melinda Takeuchi Q6812515
אירית אורבוך Q6816785
Nancy Minshew Q6962856
Nike Doggart Q7034781
Orla Hardiman Q7102989
Penelope Wilson Q7162593
Rose Ella Warner Q7367710
Sandra F. Olson Q7416603
Sheila Granger Q7493057
Teresa Cristina Sauer de Ávila Pires Q9357270
Janet K. Braun Q11719743
Monica Díaz Q11785086
אילנה זינגר בליין Q12403798
Sarah Ben-David Q12411927
Stanca Scholz-Cionca Q12741280
Бектемирова, Айнагүл Кашкарбаевна Q13166838
H. Catherine W. Skinner Q13417553
Jill R. Brown Q13481915
Melissa Cross Q13561734
Jan Smith Q13561993
Bonnie C. Pemberton Q15097390
Françoise Sabban Q15406908
Martha Herbert Q15429647
Lucie Rondeau-Luzeau Q15726988
Paula C. Piilonen Q15997551
Peggi Blu Q16004445
Stacey Borg Q16025693
Barbara Etschmann Q16025775
Mervat Seif el-Din Q16038610
Corrie Moreau Q16499801
Eleonora Enăchescu Q16593352
April A. Benasich Q16727451
Madeleine Zelin Q16887207
Daphne Gail Fautin Q16934988
Anastasia Powell Q16980156
Veer Bala Rastoji Q17119478
Carmine Colella Q17285081
Céline Allewaert Q17388283
Evgeniya Yu. Avdontseva Q17449817
Teresa Jeffries Q17449840
Natalia V. Platonova Q17450089
M. E. Nefedova Q17457315
M. Darby Dyar Q17466803
Y. S. Lebedeva Q17502744
A. A. Novakova Q17502752
Gabriella Ivaldi Q17502759
Sabine Dittmann Q17517054
Adriana Maras Q17808817
Maria Georgescu Q18096372
G. Bekenova Q18119576
Rebecca Spindler Q18166594
Justine O'Brien Q18392826
Patricia Hymanson Q18921936
Chutamas Satasook Q19689623
Maarit Jaarola Q19801640
Rosemary Gillespie Q19878443
Denise L. Herzing Q20090899
Мамбаева, Салтанат Q20628305
Sandra Black Q20638823
Jess French Q20684238
Maria Luisa Escolar Q20709067
Pamela Shaw Q20716854
Catherine Julie Albert Alexandre Villaret Q21043059
Anne S. Baker Q21074218
Diana S. Jones Q21076198
Valerie M. Behan-Pelletier Q21076816
Elisabeth Haring Q21264504
Generosa Emília Pontual Peres Q21337480
Angels Longán Q21337483
Magdalena Pavlich Herrera Q21337538
Stéphanie Boucher Q21337656
Nathalie Mary-Sasal Q21337667
Xin-Li Wei Q21337793
Heike B. Feldhaar Q21337866
Leontine E. Becking Q21337886
M. Violeta Atienza Tamarit Q21337950
Jutta Buschbom Q21337995
Fiona Mohr Q21338094
Ester Gaya i Teresa Azuaga Q21338130
Louise Elisabeth Aegidia van Lummel Q21338189
Sanja Savić Q21338214
Anita Wippel Q21338288
Gayatri Chitale Q21338353
Gerda Zehetleitner Q21338358
Jeanne Ponzetti Q21338465
N.E. Baibulatova Q21338484
M. Hernández-Mariné Q21338489
Claudia Gierl Q21338569
Asha D. Poonyth Q21338773
Ulrike Trinkaus Q21338836
Elisabeth Baloch Q21338881
Luci B. N. Coelho Q21338964
Elizabeth A. Hugo-Coetzee Q21339068
Nellia Vasiljevna Sedelnikova Q21339138
Nelli G. Sergeeva Q21339139
Elisabeth Lay Q21339215
Teresa Iturriaga de Capiello Q21339238
Mariette S. Cole Q21339246
Catia Nunes da Cunha Q21339379
Sofie Isbrand Q21339387
Kela Marton Q21339455
Samantha M. Standley Q21339471
Claudia Hartmann Q21339556
María de los Ángeles Herrera-Campos Q21339635
Garima Awasthi Q21339638
Kristina Articus-Lepage Q21339642
Paulina A. Bawingan Q21339699
Mónica Teresa Adler Q21339719
Cecilia Estrabou Q21339722
Ghazally Ismail Q21339732
Sionara Eliasaro Q21339738
Lidia Itati Ferraro Q21339741
Heidi Kümmerling Q21339808
Katileena Lohtander Q21339814
Štěpánka Bayerová Q21339826
Mercedes Barbero Q21339866
Sureeporn Jariangprasert Q21339924
Imke Schmitt Q21339938
Carolina Cornejo Q21340054
Wiebke Brökeland Q21340442
Marina Ribeiro da Cunha Q21340469
Diana M.P. Galassi Q21340579
Graciela Paz-Bermúdez Q21340582
Marcela Eugenia da Silva Cáceres Q21340608
Lucia Muggia Q21340689
Tami R. McDonald Q21340696
Birgit Litterski Q21340699
Roselvira Barillas Q21340719
Lorene L. Sigal Q21340788
A.V. Gudovicheva Q21340833
Dianne E. Buchanan Q21340836
Karin Ryman Q21340840
Christine Keller Q21340875
Rosalind Lowen Q21340909
Jill Yager Q21341148
María Inés Messuti Q21341169
Marijke C. Creveld Q21341183
Margaret Walton Q21341184
Lucyna Śliwa Q21341193
Rebecca Yahr Q21341259
Mireia Giralt Q21341270
Erika Hinteregger Q21341280
Patrícia Jungbluth Q21341315
Janet E. Marsh Q21341334
Luciana da Silva Canêz Q21341366
Karin Heiman Q21341404
Susanne Altermann Q21341472
Bella S. Galil Q21341502
Preeti Srivastava Q21341503
Leena Myllys Q21341510
Heini Hyvärinen Q21341517
Françoise Monniot Q21341653
Loengrin Umaña Q21341671
Susan Will-Wolf Q21341679
Marie Therese Trest Q21341682
Garima Pant Q21341733
Sari Mohali Q21341764
Ligia Galiz Q21341767
Susana Calvelo Q21341774
Elfie Stocker-Wörgötter Q21341778
Sandra Liberatore Q21341781
Xin-Pu Wang Q21341790
Hai-Ying Wang Q21341795
Ana Rosa Burgaz Q21341823
Tatyana N. Otnyukova Q21341832
Barbara J. Dyko Q21341919
Jolanta Miadlikowska Q21341928
Mamta Joshi Q21341933
Ivana Karanovic Q21342004
Nora C. Scutari Q21342016
Valérie Reeb Q21342041
Katarzyna Kaszewska Q21387562
Renée Damotte Q21387563
Bernadette Deltel Q21387568
Rosalie F. Maddocks Q21387597
Lucila M. Salas Q21387610
María Carolina Silva-de la Fuente Q21387615
María E. Casanueva Q21387625
Marilyn Joyce Crane Q21387647
Patricia L. Codesal Q21387653
Samantha Fernández-Brime Q21387658
I. Nadia de la Rosa Q21387667
Eva Dreyer Q21387687
Elena Sergeevna Stankevich Q21387705
Olga Mendeleevna Lev Q21387735
Laura Anna Laurencich Q21387741
Susan Lynn Fricke Meyer Q21387767
Paschoal Coelho Grossi Q21387783
Noa Simon-Blecher Q21387835
Louise Olley Q21387853
Jenny M. Schmid-Araya Q21387880
Leonilla Pavlovna Markova Q21387954
B. Winnem Q21387960
Beata Krzewicka Q21387971
Chih-Han Chang Q21387975
Wen-Jay Chih Q21387980
María del Carmen Molina Q21388012
Archana Dube Q21388057
Liliana Celis Q21388082
Urvashi Dubey Q21388105
Regine Stordeur Q21388129
Luciana Zedda Q21388130
Lidia S. Yakovczenko Q21388134
Irina A. Galanina Q21388138
M. Plümper Q21388152
Vilma G. Rosato Q21388190
Nathália C. Da Luz Q21388191
Jennifer M. Norman Q21388227
Hanna Tuovila Q21388338
Roseline H. Weiss Q21388372
Jerzer Q21388432
Yan-Jie Zhang Q21388451
Gemma Figueras Q21388523
Diana Muñiz Q21388528
Mirosława Ceynowa-Giełdon Q21388533
Reham I.A. Abo-Shnaf Q21388607
Sylvie Crasquin Q21388614
Leocadia Sánchez Q21388618
Georgiana B. Deevey Q21388643
Yuliya Nikolaevna Savelieva Q21388790
Diana Barra Q21388818
Cynthya E. González Q21388825
Hamann M. Inés Q21388832
Nina Petrovna Kashevarova Q21388870
Rosario Mata-López Q21388976
Dina Dmitrievna Shilova Q21388979
Karla Acosta-Virgen Q21388983
Mary Liz Jameson Q21389016
Ana Luisa Carreño Q21389023
Anna Fedosovna Abushik Q21389046
Vlada Peneva Q21389208
Milka Elshishka Q21389217
Monica Olson Q21389233
Denise C. Nicholls Q21389294
María Luisa Jiménez Q21389379
Sheng-Lan Wang Q21389389
Beata Moos Q21389427
Janet Pamela Ellis Q21389453
Nina Aleksandrovna Akatova Q21389516
I. Y. Neustrueva Q21389526
Ulla Schudack Q21389563
Lyudmila S. Bazarova Q21389590
Maria Inês Feijó Ramos Q21389596
Lyudmila M. Melnikova Q21389611
Ruth Lerner-Seggev Q21389770
Caroline Maybury Q21389829
Zahra Tanha Maafi Q21389856
Maria S. Karpuk Q21389892
Norma Catherine Furtos Q21389966
Anne Constant Cohen Q21389993
Irina Anatolevna Nikolaeva Q21390103
Anna E. Syme Q21390129
Heidi Döring Q21390193
Helga Groos-Uffenorde Q21390332
Janina Szczechura Q21390401
Denise Navia Q21390417
Elke Beher Q21390421
Malvina Artheau Q21390443
Odalisca Breedy Q21390454
Verena Haussermann Q21390461
Anne-Marie Bodergat Q21390477
Judith Eger Q21390481
Camilla Souto Q21390506
Maya Deb Q21390518
Ksenia A. Semenchenko Q21390528
Galina I. Karmischina Q21390529
Angelina L. Kovalenko Q21390534
Else Ostermeyer Q21390549
Winifred Mary Till Q21390562
Ann R. Gurney Q21390613
Maryam Darbemamieh Q21390648
Agnès Dettaï Q21390694
Jane St. Leger Q21390700
Elizabeth Harrison-Nelson Q21390708
Catherine N. Dobbin Q21390712
Maureen H. Barclay Q21390772
Rosita Monfreda Q21390817
Cristine G. Donha Q21390876
Pat A. Hutchings Q21390882
Sandra J. McInnes Q21390927
Isabel C. Molina-Acevedo Q21390939
Karen E. Sanamyan Q21390945
Pisuth Ek-Amnuay Q21390947
Naomi R. Delventhal Q21390973
Nadia YK Bonnet Q21391006
Kathlyn M. Stewart Q21391091
Atike Nazik Q21391101
Claudia P. Arango Q21391149
Silvia Ligios Q21391179
Thi Anh Duong Nguyen Q21391203
Thi Than Tam Vu Q21391210
Melanie Mackenzie Q21391259
Yu Mei Xu Q21391351
Irina Goll Q21391415
Jane K. Dolven Q21391429
Tullia Isotta Terraneo Q21391486
Catalina Pastor Q21391524
Virginia L. Russo Q21391529
Gabriela Villares Q21391534
Ingelore C. U. Hinz-Schallreuter Q21391576
Elisabeth M. Brouwers Q21391581
Carolyn L. Ehardt Q21391592
Mary Spencer-Jones Q21391596
Rosanna Rodríguez Q21391597
Ann Marie Ward Q21391607
Natalya M. Fedorenko Q21391612
Rosmarie Honegger Q21391621
Ganna O. Naumovich Q21391626
Silvana Abate Q21391627
Piyoros Tongkerd Q21391644
Karla Paresque Q21391727
Claudia Dojen Q21391775
Vera A. Tschigova Q21391809
Tejal Vijapure Q21391815
Ekaterina A. Gusseva Q21391819
Soniya Sukumaran Q21391820
Anna Yu. Stepanova Q21391824
Gladys N. Angelozzi Q21391839
Lyudmila N. Egorova Q21391854
Lesley M. Sheppard Q21391859
Majbrit Zeuthen Søgaard Q21391861
Luciana Santos de Jesus Q21391873
Tamires Santos Vieira Q21391879
Ryoichi Tabuki Q21391894
Dania Rosabal Q21391897
Yvette Tambareau Q21391900
Frauke Ziemmeck Q21391902
Andrea Michlig Q21391907
Manuela Dal-Forno Q21391913
Lilia Bibiana Moncada Cárdenas Q21391918
Jutarat Sutjaritturakan Q21391924
Edith Drexler Q21391925
Betty Kellett Q21391936
Royappa George Michael Q21391945
Alejandrina Bárcenas Peña Q21391955
Pavla S. Luebimova Q21391968
Mercedes Vivas Rebuelta Q21391971
Ulrike Ruprecht Q21391976
Luisa Betancourt-Macuase Q21391982
Alifereti Naikatini Q21391987
Camille Truong Q21392016
Nora Wirtz Q21392022
Mónica Andrea García Otálora Q21392030
Nkechi Esther Onyedineke Q21392074
Galina G. Stovbun Q21392087
Costanza Faranda Q21392094
Magdalena Felska Q21392279
Sian Esther Downing Q21392333
Karin J. Millson Q21392338
Jane E. Williamson Q21392599
Elena K. Kupriyanova Q21392602
Eunice Wong Q21392608
Ekaterina Baynova Q21392617
Adriana Ramírez­-Hernández Q21392699
Vivianne Solís-Weiss Q21392711
Cassandra M. Monteiro Q21392754
Simone C. Cohen Q21392759
Margaret D. Andolshek Q21392777
Magdalena Vázquez Q21392786
Antonietta Rosso Q21392815
Emanuela D. Martino Q21392820
Patricia Behrens Q21392887
Annette Koenders Q21392935
Isa Schön Q21392941
Milena Roszkowska Q21392987
Tatjana Cvrković Q21392994
Mercedes Delfinado Q21393043
Berenit Mendoza-Garfias Q21393048
Barbara Mikac Q21393073
Merel L. Dalebout Q21393121
Sue Hockland Q21393147
Lorena Flores Q21393155
Jana Hoffmann Q21393173
Geneviève Défago Q21393187
Fernanda Zanca Q21393234
JoAnn Sanner Q21393276
Aline Anjos Menezes Q21393282
Lyudmila Nikolaevna Klein Q21393293
Sandra Zervos Q21393307
Jennifer J. Beard Q21393313
Renata Angelica Prado Freire Q21393318
Elsie Collyer Q21393324
Barbara Clarke Q21393416
Carys E. Bennett Q21393462
Gothamie Weerakoon Q21393501
Ulrike Grube Q21393515
Ana Sokač Q21393543
Cristina De Villalobos Q21393592
Jennifer M. Zaspel Q21393640
Mariya Andreevna Nechaeva Q21393688
Klara Yakovlevna Gurevich Q21393714
Susan Julie May Q21393773
Melissa Q. Cárdenas Q21393827
Berenice M.M. Fernandes Q21393840
Emilie Boissin Q21393858
Nataliya Budaeva Q21393977
Larisse Faroni-Perez Q21393989
Karin Meißner Q21394000
Miriam Götting Q21394006
Anja Schulze Q21394039
Joana Zanol Q21394044
Christine Ruta Q21394052
Cüneyt Kubanç Q21394053
Alexandra Stupnikova Q21394064
Tatiana Neretina Q21394069
Hannelore Paxton Q21394099
Flávia R. Miranda Q21394176
Natsumi Kanzaki Q21394241
Maria Cristina da Silva Q21394320
Michelle Guzel Q21394347
Julia S. Beneti Q21394366
Helen E. Stoddart Q21394370
Lyudmila Mikhaylovna Semenova Q21394535
Rosana Londoño Q21394553
Galina Fedotovna Mazepova Q21394584
Iya Ivanovna Molostovskaya Q21394590
Anna Stępień Q21394608
Rachel P. Cane Q21394690
Oana-Gabriela Sebe Q21394706
Margot Schulz Q21394743
Iracema Hollanda Lima Q21394766
Alicia Emma Echevarria Q21394770
Emilia P. Nartshuk Q21394772
Nina Mikhaylovna Kotschetkova Q21394791
Irina S. Stepanchikova Q21394801
Alma G. Islas-Ortega Q21394805
Juliana Henrique Teixeira Q21394810
Cinthya Simone Gomes Santos Q21394820
Irina Donatovna Tkacheva Q21394823
Willa J. Noble Q21394881
María C. Claps Q21394925
Robyn P. Payne Q21394927
D. Sabina D´Ambrosio Q21394931
Adriana Garcia Q21394937
Małgorzata Kolicka Q21394938
Emilia Jankowska Q21394943
Luisa Centeno Q21394971
Carolina Cantalapiedra-Navarrete Q21394980
Gracia Liébanas Q21394992
Nicola Vovlas Q21394997
Nanette H.N. Sumaya Q21395006
M. Maxine McGinty Q21395027
Diana K. Valadez-Vargas Q21395030
Rong-Cheng Lin Q21395086
Valentina Alekseevna Ivanova Q21395096
Veronica Maria De Oliveira Q21395158
Juliane Blaha Q21395188
Ilse Bartsch Q21395192
Linda in Arcadia Q21395193
Mika Bendiksby Q21395253
Esther Heibel Q21395267
Ewa Olempska Q21395309
Celia K. C. Churchill Q21395341
Zuzana Ferencová Q21395346
Emma Sandler Berlin Q21395362
Sandrina Azevedo Rodrigues Q21395367
Stefanie Kaiser Q21395368
Mayumi Inoue Q21395408
Cecilia Laprida Q21395434
Josefina Ramón-Mercau Q21395439
Monika Bryce Q21395442
María Sofía Plastani Q21395443
Tessa N. Hempson Q21395445
Isabel Loureiro Q21395463
Christina Nagler Q21395478
Beata Guzow-Krzemińska Q21395492
Michaela Kaschik Q21395506
Enelise Katia Piovesan Q21395528
Maja Novosel Q21395593
Rupika S. Rajakaruna Q21395614
Cláudia Pinto Machado Q21395635
Julia K. Zograf Q21395636
Silvia Regina Bottezini Q21395640
Yulia A. Trebukhova Q21395641
Olga N. Pavlyuk Q21395646
Marie-Andrée Blondeau Q21395655
Kate Shalaeva Q21395658
Rosemarie C. Baron-Szabo Q21395680
Veronica N. Bulnes Q21395696
Irina Ivanovna Teterina Q21395701
Mary-Bert Carmer Q21395711
Nuria Anadón Q21395742
François Fautrey Q21395770
Paula Maria Bampi Q21395779
Antje Kegel Q21395814
Javier de la Maza Elvira Q21401603
Beatriz R. Rodrigues Q21502559
Mariana Borges Rodrigues Q21502565
Diana L. Salcedo O. Q21502617
Dorotee Sandmann Q21502623
Ingeborg Klingen Q21502628
Lúcia De S. Campos Q21502630
María Capa Q21502642
Blanca B. Landa Q21502659
Lidiane Maria da Silva Q21502700
Ruby Wing Tung Chiu Q21502719
Meng-Meng Liang Q21502750
Izabel Vieira de Souza Q21502764
Kerrie Ann Davies Q21502816
Supiyanit Maiphae Q21502842
Kartika Dewi Q21502849
Raquel de Mattos Manica Q21502854
Elizabeth A. Diamond Q21502855
Isabel Duarte Q21502887
Suzanne Fields Q21502960
Thaís P. Miranda Q21502962
María Lourdes Moraza Q21502974
Mireille Moreau Q21502977
Nuria García Q21503020
Charlotte Watson Q21503054
Karen D. Green Q21503100
Bela Zalanyi Q21503183
Francis Dujardin Q21503692
Claudia E. Mills Q21504277
Patricia M. Armstrong Q21505769
Kittie Sue Derstine Q21505770
Erin P. Martin Q21510507
Krishna Pal Singh Q21510508
Patricia L. Hinds Q21512715
Eric B. Peterson Q21513392
F. Joy Walker Q21513397
Maria José Sanz Q21513417
F. Joy White Q21513418
Ana C.S. Almeida Q21513891
A.M. Volkova Q21516159
Edith Schreiner Q21516198
Doreen E. Wells Q21516240
Jurga Motiejūnaitė Q21516280
D. Lizano Q21516310
H.B. Holl Q21516323
Erin A. Tripp Q21516343
Shelley L. Hunt Q21516381
María Prieto Q21516384
Jessica Ann Cosham Q21516427
P. Váczi Q21516458
G. Swarnalatha Q21516504
Yan Yun Zhang Q21516518
Jessica L. Allen Q21516533
M. Ann Allen Q21516541
E. Ann Butler Q21518059
Marcela A. Rodríguez Q21520377
Akira Yamamoto Q21520393
Pauline Tarnowsky Q2896250 Q21597654
Marie Pagès Q21694018
Lourdes Y. Echevarría Q21772119
Kate Detwiler Q21808695
Terese Hart Q21808709
Amy Iannella Q22102169
Ana C.C. Lourenço Q22102175
Ana Cristina Costa Q22102181
Ana L. Almeida Q22102184
Ana Riesgo Q22102191
Ana Z. Gonçalves Q22102194
Barbara F. Nowak Q22102266
Camila Castro Q22102278
Erin R. McMullin Q22102395
Jennifer A. Anderson Q22102490
Becky L. Williams Q22102492
Jennifer A. Jackson Q22102519
Jennifer M. Lamb Q22102561
Nina V. Denisenko Q22102666
Mary Esther Murtfeldt Q22102759
Carla Suertegaray Fontana Q22102877
Noeli Juarez Ferla Q22102930
Vijayamma Sreeja Q22102970
Georgina Bond-Buckup Q22103172
Georgina D. Cepeda Q22103196
Norma Emilia González Q22103235
Carmen Fernandez Arias Q22103408
Carolina Granthon Q22103448
Caroline Brun Q22103488
Joana N. Fernandes Q22103538
Joanna Gardzińska Q22103556
Joanna Mąkol Q22103577
Adriana E. Radulovici Q22103845
Adriana Maria Güntzel Q22103865
Louise A. De Layola Q22103942
Pilar Rodriguez Q22103975
Pilar Sanchez Q22103996
Larisa Andreevna Kupriyanova Q22104047
Anna Skoracka Q22104052
Anna Wong Q22104077
Ludmila Stepanovna Buschmina Q22104459
Agnieszka Kiedrowicz Q22104530
Evangelia Michaloudi Q22104596
Laura R. P. Utz Q22104703
Hebe Del Valle Ferreyra Q22104735
Helena Matthews-Cascon Q22104918
Cristina L. Scioscia Q22105246
Paramita Chakravarty Q22105468
Glenn Shea Q22105609
Melanie C. Napier Q22105664
Melissa B. Martin Q22105748
Malin Strand Q22105751
Meredith L. Jones Q22105978
R.B. Samoilova Q22106006
Irina A. Kaygorodova Q22106107
R.F. Smirnova Q22106183
N. W. Dubowsky Q22106232
Dunya Alekperovna Agalarova Q22106355
Josephine F.L. Hart Q22106378
Mae Lowe L. Diesmos Q22106751
Patricia Salazar-Silva Q22106767
Judith L. Williams Q22106804
Julia Resende Thompson Q22106869
Julia Schmidt-Petersen Q22106888
Izabel R.S.D. Silva Q22107029
Fiona A. Kavanagh Q22107124
Paula C. Lopes Q22107342
Paula Hanna Valdujo Q22107365
Alison J. Fitch Q22107421
Kanako Matsuo Q22108058
Elizabeth Greaves Q22108326
Elizabeth Torres Q22108388
Karla Garcia-Burneo Q22108467
Katarzyna Kavetska Q22108555
Dario Cardozo Q22109028
Maria A. De O. Bezerra Q22109305
Maria A. Minor Q22109322
Linda K. Gordon Q22109359
Maria Ana Manso Dionísio Q22109364
Keren Spong Q22109368
María Ana Tovar-Hernández Q22109382
Maria Aparecida Leão Bittencourt Q22109402
Maria Bustamante Q22109418
Klara Dózsa-Farkas Q22109590
María Delia Viñas Q22109597
Klaudia Bromberek Q22109608
Mónica Pía Q22109708
Shirley Cunha Feuerstein Q22111222
Samara De P. Barros-Alves Q22111803
Wiktoria Szydło Q22111885
Taira Ichinosé Q22111905
Yolanda Villacampa Q22111981
Saori Kato Q22112219
Sarah A. Smith Q22112354
Ana G. Moreno Q22112377
Sofia Velasquez Martins Q22112602
Diane Nelson Q22112610
Yuliia Kanana Q22112717
Sau Pinn Woo Q22112736
Rosalie Frances Maddocks Q22112807
Rosaura Mayén-Estrada Q22112824
Maria Cristina Ardila-Robayo Q22113063
Zakea Sultana Q22113088
Marta L. Bueno Q22113265
Tatiane Casagrande Mariguela Q22113595
Tea Arabuli Q22113811
Susan M. Dippenaar Q22113879
Suzana Bandeira Q22113915
Teresa Cruz Q22114138
Teresa Darbyshire Q22114159
Martha Goodway Q22277986
Louise Grossfeldt Q22278039
Winnifred Paskall Q22279588
Virginia León-Règagnon Q22686283
Mattie Curry Q22907601
Winnifred Eaton Q22908020
Ruth Fletcher Q22908441
Marine J. Briand Q22910973
Ioana Cristina Constantinescu Q22911669
Richa Sharma Q22913807
Márcia Isabel Käffer Q23068651
Suzana Maria de Azevedo Martins Q23068658
Latifa Allam Q23068737
Martial Douin Q23068738
Daphne Fisher Stone Q23068794
Daniela F.S. Rodrigues Q23068851
Tila María Pérez Q23069037
Carmen Guzmán-Cornejo Q23069038
Griselda Montiel-Parra Q23069039
Astra Eduardovna Kalis Q23661020
Olga Styk Q23661089
Ioana Cobzaru Q23661096
Marina Farraz de Camargo Barbosa Q23661176
Suzanne O'Sullivan Q24053512
A. J. Graham Q24054300
Catherine Ritz Q25160375
Natala A. Fredes Q25438205
Ichiro Maruyama Q25438258
Priscylla Nayara Bezerra Sobreira Q25439859
Natalia P. Korallo-Vinarskaya Q25441121
Diana Rueda-Ramirez Q25444162
Anna S. Kondratiuk Q25444452
Tova Grinberg Q25444619
Onilda Santos da Silva Q25444816
Frances L. Anderson Q25531767
Danielle M. Fisher Q25796353
Jung-A Kim Q25796471
Jeong Min-hye Q25796475
Amanda Varela Q25802900
Miroslava Klimovičová Q25916656
Angela R. Amarillo Q26085242
Vanessa van der Linden Q26237767
Krystyna Mirek Q26398858
Irina I. Marchenko Q26678286
Anita Mai Tan Q26702617
Monika Fajfer Q27116489
Maria Manuela Carmona Q27469838
M. Eulàlia Gassó Miracle Q27694741
Grażyna Soika Q27791749
Anna Wozińska Q27791755
Aurélia Masson-Berghoff Q27916239
Janet Lauritsen Q27916417
Lisa Stolzenberg Q27947646
María C. Silva de la Fuente Q27972791
Ivonne Bazwinsky-Wutschke Q28042727
Peggy Bouveret Q28148597
Rita Horvath Q28321921
Livia León-Paniagua Q28823434
Anne E. Pusey Q28839555
Édith Hamel Q28870458
Anne de Verna Q28870590
Alba Yánez-Ayabaca Q28913837
Amat al-Latif bint al-Nasih Q557870 Q28923564
Oana Paula Popa Q28942914
Margaret Roberts Q29148765
Carolyn A. Bailey Q29157571
Donna M. Bishop Q29234651
Tamara Bianca Horn Q29272652
Júlia Jantsch Ferla Q29272847
Júlia Horn Körbes Q29275192
Juliana Granich Q29275231
Zofia Książkiewicz-Parulska Q29276167
Natacha Brunelle Q29561428
Nicole Leeper Piquero Q30054209
Michele Anderson Q30056710
Aileen Elliot Q30224323
Amanda Ash Q30224337
Lorie Fridell Q30322801
Nicola Nadeau Q30362132
Mireille Alcantara Q30727416
Anne de Boissy Q31214179
Judith E. Sutherland Q34143262
Alexandra Fernandes Costa Q35720454
Renata Emin-Lima Q35720866
Bruna Maria Lima Martins Q35721443
Maura Elisabeth Moraes Sousa Q35721715
Clare P. Sperapani Q36531181
Frances G. Whitting Q36558499
Glenys C. Hayward Q36562853
Jennifer L. Dalen Q36588535
Katrin Bruder Q36603297
Linda K. Medlin Q36615485
Martha S. Calderón Q36621511
María Laura Mendoza Q36630852
Rebecca J. Bixby Q36658982
Alba Vergés Q37802922
Joanna Wąsowska Q432183 Q38695479
Angie Hart Q39025094
Oh Soon-ok Q39476260
Sibilla Pelke Q40653817
Olga N. Selivanova Q41073046
Susan Thornton Q41787462
Tekla Falck Q42171050
Jo Alderson Q5145149 Q42327273
Susan Redford Q636465 Q42330280
Line Balschmidt Lorentsen Q42927026
Elżbieta Rybicka Q43371767
Jess Phoenix Q45045353
Robin Engel Q47087757
Roberta D’Archino Q47088122
Usha Kiran Q47120177
Margaret O. Mitchell Q47122737
Isadora Z. Esswein Q47168852
Catiane Dameda Q47168893
Kamila Hrúzová Q47254039
M. Mastropaolo Q47413223
Mona Lynch Q47464196
Cathie Sudlow Q49833728
Karen B Strier Q50285841
Amber Tripodi Q50329113
Glenys A. Knight Q50377511
Isabela M. Lorenzon Q50406283
Christine Steiner São Bernardo Q50828718
Janine Krippner Q51337650
Joanne Belknap Q51400612
Jennifer Heron Q52063179
Mioara Baltac Q52084032
Viktoria Vizin Q52554623
Annie Gibian Q53501266
Loretto Contreras-Porcia Q53776086
Marie-Laure Guillemin Q53776452
Karen Exell Q54166064
Kristen L. Knutson Q54294888
Liana Johann Q54555371
Elisabeth R. O'Connell Q54620709
Jean Lindsay Q50621702 Q54696364
Raquel Pino-Bodas Q54943008
Janis Cocking Q54967307
Denise Cox Q55081206
Raihan Ismail Q55190158
Kate Marvel Q55640226
Sylvie Scaramozzino Q55647062
Helena Jahnová Q55692869
Melodie Winawer Q55750141
Virginia R. Young Q55873824
Sinéad Murphy Q56056871
Sally Kuhn Sennert Q56223030
Séverine Boillée Q56288705
Catherine Lubetzki Q56289120
Meade Krosby Q56460909
Hana Malíková Q56678881
Marilyn S. Albert Q56861968
Claudia Kawas Q56862060
Reisa Sperling Q56862977
Charlotte Teunissen Q56887227
Michelle Monje Q935993 Q56931021
Matilde Leonardi Q56936660
Florence Tellier Q56961987
Jana Kulichová Q56977392
Petra Nytrova Q57081844
Gabriella Silvestri Q57092769
Anne M. Thompson Q57470745
Martine Rebetez Q57590451
BethAnn McLaughlin Q57656082
Stephanie A. McAfee Q57758291
Katherine Biber Q57844484
Alena Kvasilová Q58002064
Martina Gregorovičová Q58005430
Ardith A. Eudey Q58023114
Nana Klutse Q58030274
Caroline Ummenhofer Q58069075
Ana Barros Q58147846
Sasha Reid Q58206794
Karolina Strnadova Q58518843
Batoul Wellnitz Q58642167
Jennifer Hellum Q58979058
Denise Gottfredson Q59160114
Joanna Gesche Q59164306
Emily Shuckburgh Q59306356
Cathie Rae Q59314805
Alice Bunn Q59315347
Sonja Kistenich Q59604339
Kelly Richmond Pope Q59828743
Sabrina Krief Q60040434
Lesley-Ann Dupigny-Giroux Q60207382
Valeria Vegh Weis Q60330869
Patricia Carey Q60515354
Emily R. Berthelot Q60648236
Petra Kovalská Q60687025
Mary Reilly Q60894085
Maria Pia Muzzioli Q61050054
Linda Chang Q61057627
Bronwen Konecky Q61093516
Geneviève Bernard Q61467054
Xin Zhao Q61849711
Charlotte Sumner Q61877559
Sonia Ravera Q61943869
Nicole Hernandez Hammer Q62026379
Нина Николова Q62101807
Pascale Braconnot Q62559590
Sabine Hildebrandt Q62635300
Sybil P. Seitzinger Q62772857
Rebecca Gottesman Q62779676
Lyudmyla Petrivna Popova Q63061863
Gail Ramsay Q63118745
Patricia Mayhew Q63368244
Katarzyna B. Tokarska Q63951826
Jill Preston Q63952770
Ann Marie Craig Q64010989
Solveig Glomsrød Q64143932
Rebecca Lange Q64148622
Melanie A. Taylor Q64214832
Alexandra Bachran Q65600686
Maja Kojović Q65933269
Anne Michael Q20753154 Q66361390
Nathaelle Bouttes-Mauhourat Q66486314
Allison Knight Q66486473
Laura Boylan Q66715064
Cong-Cong Miao Q67207196
Sheeba Santhini Manoharan-Basil Q67498688
Alejandra Suárez Q67986685
Amytis Towfighi Q68224385
Eileen Baldry Q69373541
Shilpa D. Kadam Q69456772
Ingeborg Auer Q70777237
Mayara Camila Scur Q71139468
Alica Dingová Košuthová Q71561815
Femke Nijsse Q71657973
Monika Schönbacher-Frischenschlager Q72734713
Monika Unkel Q73782096
Lilianna Klimek Q74013683
Nadine Deslauriers-Varin Q74036453
Mei-Xia Yang Q74791749
Anne Guinaud-Staïcu Q77442248 Q77472403


Misc[golygu | golygu cod y dudalen]

enw priod eitem ar WD
Ursula Kaplony-Heckel Q53711123
Diwedd y rhestr a gynhyrchwyd yn otomatig o Wicidata.