Defnyddiwr:Llywelyn2000/Gwyddonwyr

Oddi ar Wicipedia
Jump to navigation Jump to search

Y 'Q901' yw gwaith y person ee gwyddonydd.

number,label:enw,P19,P20,P21,?yob:Bl Geni,P569,P570,P463,?yod:Bl marw,

Rhestr Wicidata:


bod dynol[golygu | golygu cod y dudalen]

enw priod eitem ar WD
Thecla Q51885
فاطمہ بنت ابراہیم Q96943037
Jitō Temmu Q232026
Fakhr-un-Nisa Q97146011 Q12219197
Hildegard von Bingen Q70991
Ioveta of Bethany Q53101
Zaynab bint ʿUmar b. al-Kindī Q8067572
Zaynab bint al-Kamal Q28923568
مريم_بنت_عبد_الرحمن Q98386382
Katharina von Bora Martin Luther Q77239
Eva Bacharach Q1379109
Anne Hutchinson William Hutchinson Q11608
Antonia of Württemberg <no value> Q74956
Maria Sibylla Merian Johann Andreas Graff Q62530
Eva von Buttlar Q98754
Benedicta Margareta von Löwendal Q822765 Q816887
Anna Kristina Mackeij Q4964775
Marguerite d'Hausen Q3171258 Q62090563
Mary Impey Q5360930 Q6779827
Marie Armande Jeanne Gacon-Dufour Q3292360
Amelia Griffiths Q4742264
Julie Charpentier Q3189182
Ellen Hutchins Q5364887
Elizabeth Andrew Warren Q23461756
Sophonisba Angusciola Peale Sellers Q96149028 Q78162547
Maria Emma Gray John Edward Gray Q6761178
Ulla Elfbrink Q24879031 Q10708726
Mary Wyatt Q21613125
Wolfardine von Minutoli Q1608992
Aglaé Brelay Q61749217
Harriet Martineau Q234570
Charlotte Speir Manning Q15453483 Q12346141
Anne Pratt Q4768731
Y Dywysoges Charlotte o Württemberg Michael Pavlovich o Rwsia Q60232
Anna Bochkoltz Q21143228
Catherine Gage Q19962950
Augusta Munktell Q97575563
Mary Elizabeth Barber Q4937489
Henriette Nissen-Saloman Q670514 Q456028
Eunice Newton Foote Q5361755 Q26763822
Emma Hutchinson Q51051504
Mathilde Marchesi Q3946123 Q437075
Amalie Dietrich Q76851
Pauline Viardot Q584292 Q122998
Graceanna Lewis Q5591434
Floretta Allen Curtiss Q76302298
Jemima Blackburn Hugh Blackburn Q969521
Abbie L. Davis Q96854439
Eleanor Anne Ormerod Q3050519
Margaret Bushby Lascelles Cockburn Q6759231
Harriet Morgan Q12068549
Martha Maxwell Q15452141
Amelia Edwards Q437356
Harriet Mann Miller Q15497341
Mariya Vernadskaya Q4107897
Rosa de Ruda Q94579989
Fredrika Stenhammar Q28155274 Q4980313
Mary De la Beche Nicholl Q96082409 Q43371054
Зельма Петровна Греннинг-Вильде Q4148650
Charlotte White Hawes Q21996414
Charlotte von Schéele Q23989196
Emily L. Morton Q80371501
Alice Grenfell Q18572202
Mary Summer Q962851 Q22809421
Louise Gilbert Q80392167
Carrie Everson Q24577722
Agnes Smith Lewis Q1300112
Elizabeth Braxton Davenport Q96845200
Hermine Hartleben Q92018
Eliza Mazzucato Young Q63004621 Q55082406
Emma Cheeseman Q53876080
Sara Yorke Stevenson Q7421815
Genevieve Estelle Jones Q34066380
Mary Murtfeldt Q4795132
Ada Jane Rohu Q21535111
Lilli Lehmann Q95667 Q61641
Minna Fischer Q95556147
Alice Josephine Spalter Q67138648
Mary Paley Marshall Q13529 Q4283263
Mary Louisa Armitt Q18674182
Bertha Porter Q16744842
Anna Weber-Van Bosse Q63149
Q53218266
Q1940785
Jozefa Ellinger Q4277719 Q1164206
Anna Vickers Q21611711
Lucy Warner Maynard Q52833305
Marguerite Naville Q115746 Q94750868
Clementina Black Q4088416
Althea Sherman Q17011957
Eugénie Vergin Q274278 Q56649063
Dina Edling Q4945718
Kate Bradbury Griffith Q15994470
Caroline Gray Soule Q33131769
Augusta Öhrström-Renard Q16616206
Nannie Kelly Wright Q6963839
Emma G. Cummings <no value> Q18910914
Zulamith Maria Wellander-Svaneskog Q19414358 Q16467599
Elisabet Anrep-Nordin Q16650018 Q988871
Mary Rothes Margaret Cecil, Baroness Amherst of Hackney Q6680023 Q1906390
Beatrice Webb Sidney Webb Q242666
Mary Brodrick Q18715540
Mariska Kordin Q20480672
Mabel Osgood Wright Q73900226 Q6721495
Augusta Déjerine-Klumpke Joseph Jules Dejerine Q2870950
Eugenia Mantelli Q5407910
Katharine Bement Davis Q6376300
Helen Bosanquet Q822329 Q4094984
Charlotte Perkins Gilman Charles Walter Stetson Q287752
Clara Collet Q1095164
Effie Almira Southworth Q21609257 Q21338269
Elsa Uppling Q97684952
Henriette Fürth Q1606160
Margit Wein Q324159 Q578400
Zélie de Lussan Q8076045
Mary Gilmore Fanning Q96047772
Ethel Bristowe Q15998201
Alice Constance Austin Q2836558
Margaret Fountaine Q524561
Anna E. Ziegler Q73336365
Mary Lawson Neff Q24661409
Janet Gourlay Q6153361
Rose Schuster Taylor Q56380769
Emma Trosse Q5831519
Claudia Bernadine Elisabeth Hartert Q81201265
Margaret Murray Q242542
Florence Augusta Merriam Bailey Vernon Orlando Bailey Q523424
Winifred Cavendish-Bentinck, Duchess of Portland Q128333 Q528836
Clelia Duel Mosher Q4794060
Ethel Sarel Barton Gepp Q21341604 Q21341607
Ida Trotzig Q4983441
Amélie André-Gedalge Q28565861
Margaret Benson Q1894800
Fannie Pearson Hardy Eckstorm Q3066426
Cordelia Stanwood Q27861815
Mary Russell, duges Bedford Herbrand Russell, 11fed dug Bedford Q38118
Märta Petrini Q4972686
Józefa Joteyko Q8862012
Ida Brag Q5584425 Q4940358
Zofia Daszyńska-Golińska Q4944262
Olimpia Boronat Q7086879
Emily Greene Balch Q215139
Lilian Lyle Q21519683
Emma Turner Q5372983
Meyrianne Héglon Q323589 Q56612172
Anne Hazen McFarland Q56152429
Alice Eliza Ball Q62605299
Emilie Snethlage Q66161
Gertrude Bell Q231360
Mary G. S. Best Q70937959
Josephine Tilden Q20856036
Italia Vasquez Q66324260
Yekaterina Kuskova Q4249237
Margit Kaczér Q56391796
Regina de Lamo Q41962162
Jane Ada Fletcher Q21539702
Delia Valeri Q63041584
Nora Griffith Q952574 Q18819729
Olive Fremstad Q2919578
Hedwig Fechheimer Q19766250
Hilda Petrie Q220130 Q1618182
Anna Stegmann Q124482
Caroline Macomber Crosby Q67177786
Daisy Dill Norton Q67175831
Caroline Ransom Williams Q18536377
Alice Salomon Q106209
Lizzy van Dorp Q2367635
Lucia McCulloch Q11926541
Edith Coleman Q5338518
Elisabeth Altmann-Gottheiner Q78060
Else von Richthofen Q105934 Q87014
Gerharda Wilbrink Q35266695
Georgina Sweet Q5548301
Anna Anderson Morton Q19519952
Nellie Adalesa Brown Q11925777
Ellen Schytte-Jacobsen Q28717923
Aimée Fournier de Horrack Q4697203
Edith Abbott Q272731
Frances Gertrude McGill Q21664737
Nina Salaman Q16546677
Elizabeth H. Smith Q21609101
Tatiana Grigorovici Q2395534
Mathilde Ludendorff Erich Ludendorff Q75078
Elizabeth Dickens Q18640600
Henni von Halle Q94788845
Alice Manfield Q3496006
Leonora Jeffrey Rintoul Q37802730
Maria Smith-Falkner Q4424892
Imogen Harding Brodie Q41566574
Florence Hedges Q8563904
Dagny Sandvik Q66659630
Dorothea Bate Q3278112
Käthe Mende Q1795536
Edna H. Fawcett Q16066937
E. V. Baxter Q18925675
Ruth F. Allen Q4815110
Käthe Gaebel Q1672797
Valborg Werbeck-Svärdström Q19561639 Q913068
Florence Mary Taylor Q5460706
Sara Rabinowitsch Q2224199
Estelle Liebling Q5400941
Winifred Brunton Q8025368
Blair Niles Q956868
Q86735938
Q4924150
Elsie Naumburg Q1052407
Else Lüders Q96406 Q1333676
Nina M. Davies Norman de Garis Davies Q1992876
Angie Beckwith Q23047457
Guess Eleanor Birchett Q63865497
Ilona Durigo Q1659019
Adelaide von Skilondz Q4681829
Ann Haven Morgan Q4766444
Lalla Møller Q66818105
Magdalena Heinroth Q71143 Q55702343
Florence Jean Perrin Q92713112
Marion Delf-Smith Q20671688 Q18609220
Nathalie Zand Q6968821
Margaret Morse Nice Q441124
Katherine Bruderlin Q86860599
Juliette Moreau Q6793517 Q21043084
Josine Müller Q21880707
Frieda Wunderlich Q214909
Isha Schwaller de Lubicz Q3155246
Tatiana Rosenthal Q3655993
Chiriachitza Athanassio-Bénisty Q9189819
Frida Vadnai Q66305452
Odette Le Fontenay Q30153144
Amelia Laskey Q20993605
Gabrielle Lévy Q3094135
Nadine Stchoupak Q3334950
Lucia Crestani Q16190074
Natalia Moszkowska Q4305318
Junea W. Kelly Q66609745
Ninon Vallin Q3121173
Smaragda Eger-Berg Q66780077
Mary Agard Pocock Q1971138
M. Barbey-Gampert Q5988147
Dominata Hoňková Q95453917
Anna Fitziu Q4766999
Rózsi Marschalkó Q17488306
Germaine Martinelli Charles Martinelli Q5878524
Consuelo Escobar Q41164393
Marie Lemoine Q7152008 Q21518634
Elsa Guerdrum Allen Arthur Augustus Allen Q11857588
Sigrid Hellen Q70981734
F. Tennyson Jesse H. M. Harwood Q5424057
Adele Juda Q17425376
Una Lucy Fielding Q2492185
Caroline Dormon Q5045047
Charlotte Leubuscher Q1067254
Evangeline Edwards Q58749977
Mary E. McLellan Davidson Q60445578
Bianca Maleczky Q33100379
Maud Doria Haviland Q3300100
Ella J. Bradley-Hughley Q96129289
Ludmila Matiegková Q12034204
Marcelle Werbrouck Q21475329
Annie Meinertzhagen Q24311 Q4769390
Ruth Alice Allen Q4062578
Mária Budanovits Q19594607 Q18100028
Łucja Frey-Gottesman Q345512
Erzsi Gervay Q97930438
Cora Berliner Q108089
Ellen Marie Wigum Q79397901
Chase G. Woodhouse Q1067999
Suzanne Karpelès Q41795793
Caroline Maude Davis Q90282051
Marcelle Lalou Q3108000
Rosalind Moss Q15130156
Alma Francis Q16007008 Q47969761
Toni Stolper Gustav Stolper Q1611359
Marie Laura Violet Gayler Q64391001
Karin Kock-Lindberg Q5953660 Q4959336
Edith Stein Q76749
Vilma Babits Q12356513
Klavdíia Odé-Vassílieva Q16682499
Marthe Tesson Q98109011
Révhegyi, Ferencné Q12353414
Eugenie Bormann Q51844339
Elizabeth Kozlova Q1377678 Q5363660
Elise Baumgartel Q23915450
Olena Stepaniv Q9312239 Q4441724
Laura Veccia Vaglieri Q634789
Perrine Millais Moncrieff Q76075271 Q7169640
Ruth Colvin Starrett McGuire Q7382929
Luise Erhard Ludwig Erhard Q109961
Grete Albrecht Q18715694
Len Howard Q1817215
Constance Tipper Q52814
Anne Roselle Q1029285
Annie Gravatt Q19864234
Käthe Bauer-Mengelberg Q110306
Michiyo Ogura Q11458900
Doris Huestis Speirs Q16856864
Eleanor Lansing Dulles Q537370
Marie Paneth Q52008255
Käthe Leichter Otto Leichter Q1795535
Piroska Palik Q1228401
Tama Kōno Q11554179
Hazel T. Chase Q77981405
Dagmar Gustafson Q16594981
Maria Josepha Krück von Poturzyn Q94768169
Gabriele von Magnis Q1360108
Isaline Blew Horner Q3155117
Amice Calverley Q470799
Eloise Blaine Cram Q18715710
עליזה שמוקלר-הס Q18545059
Violette Lafleur Q16003926
Joaquina Eguaras Ibáñez Q16581689
Isabel Bassett Wasson Q6077555
Dorothy Spiers Q18527816
Katharina Heinroth Q71143 Q1670522
Grace Berlin Q21607997
Barbara Wootton, Baroness Wootton of Abinger Q200913
Willemijn Posthumus-van der Goot Q923932 Q2576811
Marjorie Elizabeth Jane Chandler Q6455787
Katharine Banham Q19757680
Erzsébet Kol Q1115153
Lucienne Emilienne Gauthier-Lièvre Q21513831
Tilly Edinger Q86614
Mary Auten Trautman Q84169051
Edith Furmedge Q5278296 Q88460207
Eleanor Glueck Q2277864 Q3721234
Clara McMillen Alfred Kinsey Q5126026
Zinaida Vissarionovna Ermol'eva Q4191864 Q4176676
Ingeborg Herlitz Q97670165
Juliet Rhys-Williams Rhys Rhys-Williams Q243070
Suzan von Wittek Q94754296
Myrle Marie Juliana Burk Q96227660
Laura Boulton Q6498723
Fanny Halpern Q51880184
Anna Davidovna Dinaboerg Q47009877
Charlotte von Kirschbaum Q97357
Olga Kuzminichna Kovalyova Q18170417
Militza Edvinovna Matthieu Q1232415 Q4285436
Erzsébet Hoór Tempis Q1007834 Q18977515
Theodora Mead Abel Q16014002
Margaret Kennard Q6759585
Jeanne Vandier d'Abbadie Q1454840 Q3176108
Irene Meyer-Hanno Q19286253
Dorothy Swaine Thomas William Isaac Thomas Q1250349
Reveka Levina Q4256489
Ann Bishop Q4766275
Elizabeth Acton Q21504516
Thelma Martha Campbell Q50792058
Marie-Claire Kuo Quiquemelle Q18014948
Ruth Peterson Q24572448
Jakoba Mulder Q1882933
Eveline M. Burns Q4085116
Frida Bull Q90277967
Helena Syrkus Q201854 Q1406130
Vivienne de Watteville Q76020757 Q3561620
Věra Dosužková Q95094568
Gertrud Luckner Q97367
Inez Köhler Q23988619
Wanda Zabłocka Q4815175
Kajsa Wahlberg Q6349042
Beatriz Elena Uribe Botero Q4877255
Hildegarde Howard Q14834805
Rinchen Lhamo Q2805387
Liselotte Welskopf-Henrich Rudolf Welskopf Q96941
Alexandra Adler Q455491
Doris Twitchell Allen Q4692479
Margaret Howell Mitchell Q27709588
Kathleen Mary Drew-Baker Q3194082
Gerdhild von Staabs Q93433900
Margaret Dix Q37591827
Eileen Younghusband Q5349477
Nina Demme Q4157617
Elsie Conway Q21508978
Jane Ising Ernst Ising Q90637
Frances Heywood Q87814246
Agnes Davis Q4156232 Q4171991
Judith Tyberg Q18572697
Phyllis Barclay-Smith Q7188523
Dorothy Pile Q88546579
Margaret Constance Helen Blackler Q93000370
Evgeniya Fedorovna Davidenko Q88361905
Kate Hermann Q28836913
Hilde Zaloscer Q2897162
Carmen Portinho Q25336882
Lotte Stam-Beese Q2852013
Angelina Soudilovskaïa Q2849425
Dorothy Stahl Brady Q4096246
Margarethe Hübsch Q1728206
Ella M Collin Q88545864
Bernice Eddy Q16014366
Joan Robinson Austin Robinson Q234793
Eva Altmann Q1379097
Mariana d'Ibarra i Montís Q53638537
Constance Ida MacFarlane Q92690278
Berit Charlotte Asmund Q21505388
Audrey Emery Uwch ddug Dmitri Pavlovich o Rwsia
Q4160477
Q450692
Dorothy Eady Q5298400
Winifred Needler Q42805487
Marguerite Kuczynski Jürgen Kuczynski Q1895473
Anastasia Sayenko Romanoff Q5408764 Q11851281
Ra'ana Liaquat Ali Khan Liaquat Ali Khan Q1951764
Nora E. Scott Q27655852
Sarah Stewart Q7422802
Mary Marilla Erickson Q92490429
Margaret Trevena Martin Q21520017
Flóra Kozmutza Q381107 Q1120715
Nazeli Stepanovna Lisitsian Q4263124
Olimpiada Vasilevna Kozlova Q4226808
Eliška Klimková-Deutschová Jaroslav Klimko
Kurt Deutsch
Q21030230
Frances Hamerstrom Q5478694
Cläre Tisch Q1103877
Vera Markova Q4282073
Marie Hammer Q21337636
Elizabeth Thomas Q519857
Jessie Maye Smith Q6187766
Dorothy Constance Gibb Q91528115
Helen Dimsdale Q43458757
E. I. Ubri︠a︡tova Q4468740
Ruth Patrick Q513586
Irén Miklóssy Q20438148 Q20479519
Laura Madeline Angel Q66311263
Anne-Marie Esnoul Q20240993
Maria Nallino Q12238233
Mary Winifred Parke Q6780481
Шибаева, Юлия Артемьевна Q4523567
Elisabeth Liefmann-Keil Q1330097
Käthe Brinkmann Q76336281
Thelma Alper Q18211623
Kyllikki Solanterä Q11873918
Grace Hickling Q20810991
Aino Kumari Q16404625
Leonie Zuntz Q23059545
Winifred Cavenagh Q54895053
Honor Smith Q42500391
Jarmila Kalousková Q21480237
Gladys Black Q21996905
Elena Cassin Q1327855
Antonina Konstantinovna Sjoebladze Q4527229
Rita Levi-Montalcini Q185007
Genia Averbuch Q528902
Lisa Welander Q1827814
Geraldine Cate Q89694267
Annie Beatrice van der Biest Thielan Wetmore Alexander Wetmore Q61754864
Ester Boserup Q964228
Helen Makower Q4275883
Kate Bosse-Griffiths J. Gwyn Griffiths Q76944
Maud Beatrice Ethel Godward Q21514072
Lola Zahn Q1868659
Margarete Wittkowski Q111127
Roxie Collie Laybourne Q15920982
Ursula Katharine Duncan Q8177249
Татьяна Михайловна Маландина Q18043909
Margaret Stefana Drower Q16019369
Estelle H. Kelso Q21395074
Зоя Іванаўна Рамнёва Q79395799
Vera Grigorevna Efimova Q42889558
Theresa Clay Q75584202
Q24311
Q17917681
Else Pappenheim Q215285
Margaret Keay Q25929956
Ingeborg Esenwein-Rothe Q1662877
Dorothy M. Horstmann Q5298518
Sík Olga Q84259803
Isabel Morgan Q1490341
Natalya Yevgenevna Semper Q17427818
Rose Friedman Milton Friedman Q433201
Emma Brunner-Traut Q98467 Q108911
Betsy Bang Q63487751
Danielle Bonneau Q3014951
Joan Crowfoot Payne Q55154410
Janet Zaph Briggs Q25831398
Gertrude Henle Q2561470 Q1402639
Vera Lutz Q3555705
Barbara De Wolfe Q4858856
Vera Rastorguyeva Q4390598
Rosemary Stjernstedt Q21151748
Elisabeth Finckh Q55231439
Joan Alexander Q45285537
Senetta Yoseftal Q216050 Q2904698
Esmeralda Gijón Zapata Q5839675
Anna Holmes Northcroft Q4767083
Libuše Fučíková Q95156931
Marguerite Vogt Q102600
Tamara Iosifovna Balezina Q27859099
Annette Charlot Q2851493
Kirsten Auken Gunnar Auken Q6416061
Marjorie McClelland Q47436058 Q47435824
Elsie M. Burrows Q4814932
Christiane Desroches Noblecourt Q270319
Natalja Isidorovna Goekovskaja Q19907796
Sally Hoyt Spofford Q62021749
Herta Mohr Q64093971
Virineja Stefanovna Garboezova Q4133597
Miriam Lichtheim Q438850
Barbara Ward Q2884066
Muazzez İlmiye Çığ Q464906
Polly Hill Q96077293 Q4497588
Zina Harman Q461569 Q2907565
Zita Uher Q1399496
Sylvia Mary Reed Q96593157
Fumi Takano Q26220494
Liesel Beckmann Q1824285
Edith Penrose Q453859
Ingeborg Köhler-Rieckenberg Claus Köhler Q1662907
Maria Szécsi Q1416591
Friedl Aufreiter Q51844310
Nancy Evans Q12224052
Patricia M. Mawson Ifor Morris Thomas Q22109998
Dorothy Runk Mennen Q5298614
Anna Schwartz Q446574
Joan Paton Q6205350
Brouria Feldman-Muhsam Q55606023
Alexandra Tillson Filer Q72774692
Elizabeth Lack Q77717181
Frances R. Nurse Q36556255
Jane Jacobs Q234335
Valerie May Q21520164
Eleanor Hadley Q5354288
Maria José von Paumgartten Deane Q23892631
Halet Çambel Q4822067 Q274048
Vera Mérei Q681887 Q1212917
Aliki Yotopoulos-Marangopoulos Q4726160
Pat Hall Q11854177
Erica Mann Q27448685
Vera Rózsa Q820863 Q668978
Sylvia Olden Lee Q7660976
Hilde Behrend Q4084716
Veridiana Victoria Rossetti Q9093031
Aki Ihara Q20038786
Margietta Voge Q6760389
Mária Gebauerová Q95372344
Helen Kemp Q5702589
Johanna Decker Q1568554
Marianne Winder Q24792046
Pauline Neura Reilly Q7155064
Věra Kubíčková Q28400119
Dorothea Sandars Q56489375
Irmgard Woldering Q1673025
Anita Hoffmann Q5696125
Valentina Vityazeva Q4112512
Margarethe Ottillinger Q1895129
Olga Lazarevna Fishman Q4485227
Frances Adams Le Sueur Q15994445
Ksenija Aleksandrovna Semjonova Q4415878
Tatyana Kalashnikova Q4209176
Marcia Wilkinson Q65965691
Gertrud Seidmann Q52084252
Emma Modl-Onitsch Q51955167
Wanda Makuch-Korulska Q532673
Helena Kołakowska-Przełomiec Q47135662
Lore Kullmer Q1806639
Հռիփսիմե Չիլինգարյան Q27884549
Joan Moore Q23617675
Frances Ames Q17626455
Yuriko Yamawaki Q17224782
Наталья Евгеньевна Мольская Q92703293
Hilde Kaufmann Q1618219
Takako Aoki Q11661792
Estela de Sousa e Silva Q16564962
Jessie Rosser Q21597980
Pilar Andrés de Pablo Q21579287
Juanita M. Kreps Q183469
Colette Caillat Q5144685
Lise Thiry Q3242526
Barbara Snow Q807501
Lykke Aresin Q1996646 Q1878684
Charlotte Friend Q5085944
Maria Beiger Q47012047
Kathleen Elizabeth Ball Q22113085 Q68797376
Jo Estill Q6204221
Claire Lalouette Q2975062
Sheila Willmott Q89179662
Margaret Feilman Q6759393
Michalina Wisłocka Q6835895
M. Virginia Rosenbaum Q58359805
Ursula Franklin Q77729
Lydia Aran Q3269197
Julia Dingwort-Nusseck Q1675605
Marion McQuillan Q73152531
Janine Reiss Q3162009
Inger Louise Valle Q1772847
Milada Vilímková Q95136523
Mary Belle Allen Q21505088
Elise Margaretta Wollaston Q21612924
Doris Kuhlmann-Wilsdorf Q16744952
Marina Konstantinovna Vorosjilova Q4125990
Charlotte Holloman Q97158817
Maria Nowak-Vogl Q94867877
Zamina Hasanova Q28355451
Madeleine Biardeau Q3275592
Laura Ayres Q1587071
Märta Donner Q18238465
Sofia Davidovna Miliband Q4293401
Eliška Merhautová Q95076839
Rita Kukaine Q1964859
Irena Bieniek-Kotela Q16334815
Margarita McCoy Q28748029
Erna Duhm Q29932811
Anna Dolinina Q4164962
Susan Strange Q444088
Alessandra Nibbi Q15845611
Hermína Fárková Q95168355
Ebba Lund Q28167695
Taisiya Sergeevna Osintseva Q4337822
Michela Schiff Giorgini Q3311248
Anne Beaumanoir Q30451735
Ruth Bleier Q18148474
Swetlana Ismailowna Hodschasch Q18684158
Odilia Suárez Q21145815
Květoslava Schwartzová Q95175879
Savka Dabčević-Kučar Q267808
Mildred Law Q21597913
Mary Hanson Pritchard Q69421191
Sylvia Mang-Borenberg Q77969009
Chia-ying Yeh Q9334904
Lilly Kemmler Q64548854
Alice June Norma Opie Q73737706
Olga Stepanowna Saprykina Q4408155
Eirene Sbriziolo Q28370859
Maria von Wedemeyer Q101030
Maria Koepcke Hans-Wilhelm Koepcke Q85746
Käte Finsterbusch Q63607817
Carmen Blacker Q11295738
Erica Reiner Q1351817
Паламар-Мордвинцева Галина Михайлівна Q20069031
Věnceslava Hrdličková Q22226816 Q22226615
Anneli Aarika-Szrok Q4066621
Clelia Sarnelli Cerqua Q3680413
Maj-Briht Bergström-Walan Bror Walan
Helle Høpfner Nielsen
Q4938714
Brina Kessel Q72697386
Sarah Israelit Groll Q7422418
Monica Turner Q15993585
Jane Brotherton Walker Q15839344
Virginia E. Johnson William H. Masters Q3319412
Hilda Gadea Che Guevara Q288348
Françoise Choay Q3086442
Paule Posener-Kriéger Georges Posener Q21597966
Anne P. Carter Q4216192
Marie-Andrée Bertrand Q515246
Emmi Varasdy Q17305110 Q87436374
Jánosné Keserű Q1107826
Dorothy Wedderburn Q374490
Q76287238
Q5298675
Rose-Marie Olischer Q84725283
Gritli von Mitterwallner Q92389202
Michelle Loi Q3311428
Luzia Hartsuyker-Curjel Q2799166
Cicely Berry Q5119349
Alla Ivanovna Elanskaja Q4174549
Vera Nyitrai Q1219424
Ruth Ling Q12374351
Gisela Rack Q44717746
Dagmar Komárková Q95375770
Eta Linnemann Q96115
Marian Diamond Q16875920
Gerta Vrbová Rudolf Vrba Q19828166
Maria Renee Cura Q20683993
G. D. Ivanova Q94753342
Jaroslava Nebudová Q95145069
Irmtraud Schaarschmidt-Richter Q94773049
Дзядик Наталія Миколаївна Q51749752
Aušra Augustinavičiūtė Q270358
Magda Marsay Q20437531
Magdalene von Dewall Q44279889
Nicole Grasset Q7030069
Barbara Bergmann Q533510
Tatiana Zaslavskaya Q461302
Barbara Mertz Q451009
Márta Kurtág Q48184 Q5438207
Uta Ranke-Heinemann Q63834
Božena Kotrlá Q95164775
Tatiana Borisovna Ardamatskaya Q12078966
Rosemarie Schweitzer Q2166937
Красавина, Лидия Николаевна Q4237708
Isabelle Rapin Q16734989
Margaret Sabine Q18390236
Liane Jakob-Rost Q1822702
Linda Mary Irvine Q21516782 Q21516784
Betsy Shidfar Q4523708
Marija Aleksandrovna Pichay Q29556195
Mary Tuck Q18880134
Lupán Anna Mária Q1159934
Barbara Ruszczyc Q24577086
Lilian Uchtenhagen Q120286 Q117058
Dorothea Tscheschner Q83428169
Наталля Іванаўна Чакалінская Q18271011 Q84024247
Zhinous Nemat Mahmoudi Q16050975
Anna Stupnicka-Bando Q81852622
Johanna Töpfer Q98007
Jitka Trykarová Q95094425
Ellen Gibbels Q15450395
Lia Kamalyan Q20513910
Dorothee Sölle Q1473431 Q65278
Věra Bezručková Q95168322
Dorothee Wilms Q272658
Stroma Buttrose Q19594832
Drahomíra Ritzová Q95085103
Irene Eber Q88312
Francine Neago Q5479852
Betty Roe Q4898958
Joan McCord Q11727360
Joanna M. Kain Q21517217
Hana Sternlicht Q95484186
Waltraud Falk Q1758525
Barbara Lukermann Q4859107
Irma Adelman Q462802
Lilly Dubowitz Q24578650
Jane Mouton Q530571
Ellen McCulloch Q5364941
Maria da Conceição Tavares Q1797119
Eugeniia Vladimirovna Zavadskaia Q15066718
Ifigenia Martínez y Hernández Q1876431
Jill Kamil Q64841052
Edda Bresciani Q3718903
Morag Crichton Timbury Q4794327
Frances James Q5478749
Nadezhda Prokhorovna Masjuk Q12121802
June Almeida Q6312196
Näzīra Akhmatūllīna Q20483471
Margaret M. Hoehn Q74597695
Gisela Mosig Q15989723
Judith Toups Q6303705
Ninina Cuomo di Caprio Q93672716
Elizabeth Warrington Q5363689
Rosemarie Dietze Q95202038
Svetlana Rimsky-Korsakoff Q12004421
Maria Roman Sławiński Q18704489
Dobrochna Wójcik Q48853670
Kim Yang-shik Q19667066
Ursula Geissler Q21513858
Françoise Ardré Q5493478
Christiane Busch-Lüty Q1082642
Alice Rivlin Q437344
Martha E. Bernal Q15030199
Jane Berbié Q1645137
Phoebe Snetsinger Q7186685
Andreas Burnier Q1982054
Irina Tyomkina Q4468061
Edith Varga Q97379512
Denise Scott Brown Robert Venturi Q457718
Maria Schaumayer Q1277360
Magdalena K. P. Smith Meyer Q21394797
Ved Kumari Ghai Q16773261
Ilse Bulhof Q28018949
Anna Koutsoyiannis Q4767178
Taj-ťün Hejzlarová Q12026059 Q12058234
Patricia A. Sims Q21511351 Q21340262
Liliya Tugusheva Q16708235
Dian Fossey Q234224
Mary Anne Heimerdinger Clench Q21339747 Q71107318
Zdeňka Žďárská Q95176367
Milena Doleželová-Velingerová Q22004087
Françoise Aubin Q20180306
Svetlana Yakovlevna Berzina Q4084858
Yvonne Barr Q456705
Natalja Michaylovna Rimasjevskaja Q4394655
Neda Cajthamlová Q68946212 Q68945702
Tamara Nikolaevna Borisova Q15965947
Dilys Breese Q5277105
Maria Petrescu Q50826557
Micheline Tessier Q30015471
Colleen Helgeson Nelson Q86462274
Isabelle Robinet Q533401
Jadwiga Lipińska Q1678202
Ursula Schmalzried Q95193020
Marie-Claire Bergère Q3291671
Devaki Jain Q5266440
Janet Kear Q293231
Marzenna Szlenk-Iliewa Q11770994
Ruth Myers Q7383141
Hazel Henderson Q456050
Zoya F. Klyuchko Q17619552
Aletta Clémence Beaujon Q43256035
Ruth Bishop Q5397741
Milena Hübschmannová Q3510287
Millicent S. Ficken Q70726342
Elinor Ostrom Vincent Ostrom Q153761
Denise Schmandt-Besserat Q443378
Patricia Verne Kailis Michael Kailis Q16095274
Rosemary Balmford Q53333930
Eva Krasznai-Gombos Q66425398
Yveta Synek Graff Q25706651
Audrey S. Penn Q43045159
Marta Vallmitjana i Alemany Q45025619
Edith Seidenzahl Q95198666
Freda Adler Q1452572
Beverly Whipple Q2900395
Françoise Dunand Q3086467
Jeanne Wolfe Q6172215
Édith Cresson Jacques Cresson Q230861
Anne Osborn Krueger Q261517
Sylvia Geszty Q1010081 Q2374202
Erika Sziklay Q47336241
Helen Aston Q21393448
Jane Goodall Hugo van Lawick Q184746
Susan George Q270735
Jacqueline Rubellin-Devichi Q56000305
Michèle Pirazzoli-T'Serstevens Q50228512
Ursula Lienert Q95202007
Patricia Swallow Q67439898
Elisabeth Staehelin Q95190748
Dorothea Arnold Q104258 Q1246153
Marina von Neumann Whitman Q4468456
Jarmila Malendová Q95175415
Maria Nowak Q3291019
Sandra Harding Q469565
Anne-Marie Blondeau Q2850829
Norunn Illevold Giske Q47088826 Q17063702
Ludmila Kučerová Q95490505
Erika Endesfelder Q1354352
Nine Ipekchyan Q27441540
Krishna Bharadwaj Q1789100
Helga Luckenbach Q1602228
Karin Peschel Q1729517
Antonina Krawczuk Leonid Kravchuk Q4237389
Françoise Thelamon Q55154395
Victoria Chick Q1572346
Danuta Madeyska Q9201692
杉尾邦江 Q64783524
Пінчук Софія Йосипівна Q12146228
Ingrid Gamer-Wallert Q1663314
Irene Würdinger Q88631616
Mary Susan McIntosh Q28921553
Miren Etxezarreta José Iglesias Fernández Q3752789
Valentina Y. Latysheva Q28754017
Mary Jeanne Kreek Q21531361
Lyudmila S. Bogoslovskaya Q47453315
Carmen Dragonetti Q5860315 Q55943077
Snejina Gogova Q12290486 Q15255835
Margaret Cameron Q15487137
Kyōko Tokoro Q51914648
Mary Wilson Q96473280
Marcela Uhlíková Q95335039
Colette Neuville Q2982509
Ágnes Kriza Q12357118
Elżbieta Dzikowska Q3848372 Q661848
María Elena Ovalle Q5476722
Barbara Aland Kurt Aland Q88152
Patricia Goldman-Rakic Q532002 Q510587
Olga Bondareva Q4093138
Christel Neusüß Q1078320
Colleen McCullough Q228801
Ille Palm Q12364379
Hana Junová Q95163082
Rosane Rocher Q19663964
Anita Salta Q550845
Семенас, Алла Леоновна Q4415216
Alla Georgievna Grjaznova Q4151121
Maureen Cain Q16104833
Nobuko Hamaguchi Q21701344
Gönül Tekin Q31190937
Erika Feucht Q53845086
Ștefania Calomfirescu-Kory Q53997931
Agnieszka Łobacz Q73924308
Rosemarie Klemm Dietrich Klemm Q2166885
Danielle Elisseeff Q16682200 Q3014988
Elizabeth Bailey Q4101384
Karlene Faith Q6372493
Leonore Wolters-Krebs Q85717451
Tatyana Shaumyan Q4521030
Berthe Rakotosamimanana Q63385292
Elke Blumenthal Konrad von Rabenau Q108929
Christa Luft Q88304
Éva Kalmár Q17361711
Ildikó Ecsedy Q987543
Irmela Florin Q51119817
Elisabeth Schüssler Fiorenza Q87091
Maria Slătinaru-Nistor Q57593814
Inge Genefke Q439011
María del Carmen Maroto Vela Q55519361 Q19508313
Hana Preinhaelterová Q12018982
小辻梅子 Q18817531
Tove Stang Dahl Q3356055 Q3444664
Margaret Sharp Q76332384 Q198305
Ginette Kurgan-van Hentenryk Q3106733
Olga Romanova Q4397236
Lyudmyla Krotova Q22138057
W. Guglielmi Q53844537
Anna Anfinogentova Q4067758
Nicole Hahn Rafter Q7030077
Henrietta Hutton Q17402444
Jamila Binous Q3161573
Caroline Doggart Q5045045
Mary Guinan Q6779685
Anna Parzymies Q17385366
Anna Levinson Q104211
Alice S. Huang David Baltimore Q4726076
Mary B. Anderson Q1906217
Odile Bain Q19630838
Sirkka Hämäläinen Q2075884
Ursula Hansen Q2501644
Rodica Stănoiu Q18548098 Q7356775
Jacqueline Pigeot Q30728974
Renate Krauspe Q2143440
Dorothy J. Thompson Q54854448
Margit Ercse Q68690838
Elizabeth Odio Benito Q456141
Vidyavati Q21598391
Carlota Perez Q274166
Reet Laugaste Q12373699
Elisabeth de Ranitz-Labouchere Q63223799
Sue Titus Reid Q89202450
Milena Havlíčková Q95462855
Éva Andor Q760850
Helga Uebach Q3129679
Vânia Bambirra Q4077162
Lesley R. Warner Q57269181
Patsy Healey Q7148252
Inse Cornelssen Q1664391
Kazue Nakamura Q15406063
Fernanda Fedi Q19802909
Jana Süssová Q95334895
Jean Holden Q6170851
Soňa Nevšímalová Q12055524
Diane E. Griffin Q4793714
Karin Tomala Q11735708
Erzsébet Gidai Q1010377
Ljudmila Petrowna Schachotko Q4521346
Heide Gerstenberger Q1593897
Winnie Monsod Q3655866
Frances Stewart Q5478964
Barbara Stoler Miller Q4859340
Brooksley Born Q2926177
Tamar Gozansky Q2890070
Bodil Nyboe Andersen Q4935633
Yoshika Oniki Q61513401
Manuela Ferreira Leite Q444059
Zdzisława Janowska Q169273
Ivana Nemešová Q95168733
Perla Fuscaldo Q16494316
Dolors Folch i Fornesa Q18640846
Yoshiko Takakuwa Q28953477
Suraiya Faroqhi Q7645318
Janice L. McNelly Q95890187
Iva Švarcová-Slabinová Q95103671
Anne Lonsdale Q4768557
Nina Alekseevna Arefieva Q90863379
Rosario Green Q162130
Eva Colorni Amartya Sen Q1306666
Elisabeth Grundmann Q15635056
Tatjana Aleksandrovna Borovkova Q15064643
Uta Nickel Q92134
Liana Anatolievna Timashova Q4457350
Emőke Bagdy Q15648813 Q788439
Sigrid Poser Q2285309
Mária Ferenczy Q17361688
Birgitta Swedenborg Q4981626
Bernadette Menu Q2897369
Alicia Daneri Q16298655
Françoise Gasse Q21422597
Heidi Høivik Q30443656
Carla Pohl Q52636553
Jutta Voss Q88349
Victoria Curzon-Price Q528146
Patricia Apps Q4068185
Angela Vincent Q4762579
Marcia J. Bates Q6757112
Rosemary Low Q7368395
Tara Michaël Q20241031
Monika Motsch Q65799826
Zemfira Makarovna Kuzmina Q28845727
Zdenka Švarcová Q21877523
Susan Rose-Ackerman Bruce Ackerman Q1490731
Helen ApSimon Q48699060
Christiane Ziegler Q2061302
Souad al-Sabah Q4166600
Marianne Andersson Q4935892
Adelheid Biesecker Q354645
Mercedes S. Foster Q21390322
Maria Kaczyńska Lech Kaczyński Q215342
Gun-Britt Andersson Q4935801
Hanna Damasio Q380207 Q459068
Linda Schele Q299697
Françoise Thys-Clément Q3086609
Shere Hite Friedrich Höricke Q64397
Remke Kruk Q2143016
Julia Hamari Q448153
Edit Tasnádi Q32668821
Alicia Haydock Munnell Q4726264
Loretta Federspiel-Kieber Q95202254
Regula Rothschuh Q95205429
Angela Kepler Q119597
Sudha Shenoy Q611187
Christine Swientek Q1083817
Mercè Sala i Schnorkowski Q1829555
Dawn Whyatt Frith Q5242526
Celina Marí a Matteri Q5760216
Matilde Gonçalves Carralves Q6006192
Melinda E. Blau Q81278111
Eliška Vlasáková Jan Vlasák Q65455713
Anne Chayet Q2851023
Kim Choon-Mie Q6408476
Kazimira Prunskienė Q257779
Stephanie Dalley Q21592378
Luise Reddemann Q1749027
Rosabeth Moss Kanter Q468450
Margaret Wirth Q1894908
Cecilia López Montaño Q2879824
Olga Bertomeu Q23939794
Alceri Maria Gomes da Silva Q17413796
Adina Bastidas Q4682878
Gail Wilensky Q5517174
Éva Marton Q240652
Doris Layton MacKenzie Q4964779
Birgit Grodal Q4916268
Marcela Bendová Q95156750
Alice Amsden Q4725712
Margit Osterloh Q1282074
Marie-Germaine Bousser Q15649495
Anne Wibble Q273408
Susan L. Mann Q56090899
Angelika Neuwirth Q534480
Livia Klausová Václav Klaus Q3497271
Magdolna Csath Q870791
Marjolein Koopman-Krijt Q2361681
Lyla Pinch Brock Q2746591 Q3269433
Marianne Horak Q21341518
Kathleen M. Foley Q33849901
Irmtraut Munro Q1673053
Graciela Chichilnisky Q4516788
Alev Alatlı Q4716562
Alice Tepper Marlin Q4726127
Amélie Kuhrt Q4749612
Faye Duchin Q5438975
Virginia Subbs Anami Q8920171
Silva Maria Pita de Beauclair Guimarães Q16631789
Patricia Wiltshire Q2531664 Q17016985
Vivienne Shue Q18631976
Doreen Massey Q1156266
Rotraud Wielandt Q2168897
Kjersti Ericsson Q4560150
Amanda Burden Q7609592
Q75758415
Q4739580
Anny Cazenave Q2851811
Deniz Kandiyoti Q5257864
Ulla Mitzdorf Q14790615
Katalin Gönczöl Q1031550
Xénia Celnarová Q12779239
Donna Mergler Q28870571
Jana Pokorná Q95451357
Angelika Zahrnt Q534686
María Antonia Avilés Perea Q691067
Patricia Vickers-Rich Thomas H. Rich Q1687903
Mercedes Bresso Q437151
Kitty Calavita Q30056706
Eva Syková Josef Syka Q11985196
Yeda Crusius Q3179810
Kunihiro Narumi Q11675382
Judit Vihar Q1212455 Q16523711
Riek Bakker Q2438007
Vasso Papandreou Q468103
Eva Šulcová Q95147791
Wendela Bronsgeest Q74001973
Janet Johnson Q52582086
Catherine Despeux Q2941889
Barbara J. Spencer Q807645
Victoria Zinde-Walsh Q2522838
Jada Wattanasiritham Q5411458
Maria Jepsen Q69074
Anna Maria Tarantola Q3114524
Barbara G. Adams Q442750
Sandra Botha Q3471892
Esther Dang Q3058960
Anat Gonen Q65250249
Michèle Agrapart-Delmas Q65130031
Brigitte Groneberg Q916304
Kristina Persson Q4972535
Margaret Hassan Q468855
Hviezdoslava Novotná Q95077851
Lois K. Miller Q21664761
Saskia Stuiveling Q2882397
Fiorella Kostoris Tommaso Padoa-Schioppa Q3745861
Marta Beatriz Roque Q292611
Mária Szabó Q58431895
Irma Rosenberg Q4975469
Marcela Švandová Q95488110
Elizabeth Adkins-Regan Q57337148
Diana L. Eck Q5271207
Jūratė Matekonienė Q1717991
Ljudmila Timofeevna Netsjaeva Q4318253
Elouise P. Cobell Q3051661
Roberta Bondar Q258385
Pilai Poonswad Q13018246
Harriet Thelma Zurndorfer Q17114168
Johanna Krause Q21032165
Christiane Zivie-Coche Q50231079
Alice Mills Q58296033
Cheryl Rubenberg Q5092771
Rachelle Alterman Q29360130
Viviana Zelizer Q1974473
Agneta Stark Sven Lindqvist Q4980065
Pasuk Phongpaichit Chris Baker Q4384238
Diane Elson Q5271442
Jiřina Šedinová Q12025020
Anna Bańkowska Q559662
Hélène Blanc Q3144711
Claudia Goldin Q1097475
Sarah Hogg, isiarlles Hailsham Q333964 Q2224383
Tansu Çiller Q6052836 Q208377
Brigitte Young Q916812
Marcy Kaptur Q436537
Yvonne af Ugglas Q19758732
Marie-Christine Laznik Q67227449
Janet Yellen George Akerlof Q263725
Sue Savage-Rumbaugh Q3088125
Edit Bauer Q271721
Francine D. Blau Q4088039
Tove Strand Q4968933
Q1786157
Q4580501
Anna Rácová Q95463325
Sally Katary Q27044018
Claudine André Q275723
Elizabeth Hoffman Q4500479
Helena Klečková Q95451740
Irma Vahvaselkä Q5393066
Stella Carballo Q5406030
Jill Purce Q16117376
דפנה בן-תור Q52190635
Franziska Ehmcke Q64650487
Monique Jeanblanc Q3320859
Meda Chesney-Lind Q6804964
Norma Field Q7051674
Phyllis Granoff Q7188559
Sylvia Murr Q59526087
Natalia E. Bazhanova Q4075085
Saskia Sassen Richard Sennett Q239419
Eva Lang Q1379293
Kateryna Waszczuk Q4105581
Anne Wedell-Wedellsborg Q11958317
Asha Chandola-Saklani Q66316996
Rose Gana Fomban Leke Q69675936
Barbro Wickman-Parak Q3376192 Q4990437
Hedda Giertsen Nils Christie Q54819993
Vera Rafailovska Q3407735
Aída Fernández Ríos Q21997886
Piroska Apró Q774161
Gloria Macapagal-Arroyo Jose Miguel Arroyo Q123665
Rosemary Butler Q7368322
Rita Dionne-Marsolais Q3433237
Carolyn Baylies Q5045307
Anne C. Klein Q4768201
Laura Tyson Q460911
Olga Zapletalová Q95171596
Larisa Ivanovna Pijasjeva Q4364134
Françoise Barré-Sinoussi Q103844
Ursula Rößler-Köhler Q55108283
Judith Green Q6303430
Sylvia Nasar Q77008
Zeti Akhtar Aziz Q1815234
Flossie Wong-Staal Q3074353
Dominique Valbelle Q3035497
Ruth Lea Q167163
Mari Saat Q543953
Michèle Pierre-Louis Q264711
Henryka Bochniarz Q1607515
Brigita Schmögnerová Q440874
Olga Zavyalova Q16652767
Nadine Asher Q47363434 Q47363406
Margarete Verweyen Q95203231
Alicia González Díaz Q97958661
Angelina Sörgel Q2652854
Камкіна Людмила Володимирівна Q12108195
Jill Peláez Baumgaertner Q93238149
Sandra Vehrencamp Q22087914
Annika Linde Q4962525
Dianne L Chambless Q91843738
Eva J. Pell Q16122226
Danuta Hübner Q242090
Dominique G. Homberger Q5291132
Bernadette Madeuf Q2897367
Svetlana Nikolaevna Perova Q4351648
Elsa Fornero Mario Deaglio Q445665
Emma Georgina Rothschild Amartya Sen Q519535
Michèle Debonneuil Xavier Debonneuil Q3311601
Lida Nanyan Q4312924
Laura Pennacchi Q3827827
Judit Hidasi Q24284285
Rita Barberá Nolla Q433210
Kaarin Taipale Q11868690
Katia Buffetrille Q2329735
Guillemette Andreu Q3120521
Astrid Kaiser Q750612
Hana Hebnarová Q95155272
Ana María Yabar Sterling Q4750451
Maria Krystyna Pawłowska-Godlewska Q42430479
Magdalena Frouzová Q95333328
Mercè Boada Rovira Q23926469
Ilda Figueiredo Q3116195
Helena Honcoopová Q56425309
Nadezjda Sergeevna Tsjernetsova Q4513435
Dagmar Krajíčková Q95154048
Mechthild Leutner Q42375545
Carol Smart Q5044563
Vicky Clement Jones Timothy Clement-Jones, Barwn Clement-Jones Q18821911
Penelope Diane Olsen Q7162564
Susan Perlman Q7648279
Carme Barceló Torres Q16187544
Flávia Clarici Mädche Q96783895
Janet Gyatso Q2958779
Ysé Tardan-Masquelier Q3573049
Betsy Bryan Q4898277
Leonie Sandercock Q6526622
Nancy Cox Q6962616
Linda Fedigan Q15492722
Ikuko Okazaki Q17129130
Anne Feldhaus Q52004061
Andrea Joyce Stone Q18565604
Silvia Pérez-Vitoria Q3484050
Joanna Senyszyn Q275679
Markéta Jirásková Q95157495
Adrienne Jablanczy Q4685698
Jemima Parry-Jones Q6177163
Kathy Martin Q42225215
Irene Pepperberg Q269870
Inez Fung Q11683157
DeAnne Julius Q5243845
Sheila Dow Q1419045
Zora Janovcová Q95373026
Elena Salgado Q266114
Elvira Rodríguez Q3051830
June D'Rozario Q6312257
Elizabeth Warren Bruce Mann Q434706
Emilia Maslarova Q3405301
Zinaida Suslina Q17306064
Tatjana Grigorevna Nefjodova Q4318176
Renata Lesnik Q48006040 Q48002587
Miroslava Sinkulová Q95400075
Gill Marcus Q3361453
Stanislava Vavroušková Q95463381
Annabelle Sreberny Q18352464
Veena Tandon Q26466131
Marie-Josée Kravis Henry Kravis Q3292000
Hildegard Puwak Q3135617
Natalja Ivanovna Ivanova Q4196419
Teresa Halik Q9357293
Anna Zielińska-Głębocka Q4767641
Diane Bellemare Q5271402
Alison Wolf Martin Wolf Q2647251
Françoise Labrique Q55131938
Christel Humme Q1078305
Tarisa Watanagase Q433261
Pamela Stephenson Billy Connolly
Q7025012
Q291293
Valentina Grigorevna Tkachenko Q4458929
Eva Nohýnková Q52727001
Maggie Schauer Q28114638
Katarzyna Laskowska Q48851741
Sandrine Bony Q52431408
Rosemarie Doms Q53842947
Sabine Fuss Q59157456
Jacqueline Chaparro Olaya Q62132740
Anna Kossowska Q64563664
Wanda Wesolowska Q3566021
Rachel Paul Q28946369
Barbara Kaulbach Q61875662
Mary McDonald Klimek Q91345707
Ingrid Strobachová Q95450117
Ulrike Koch Q2453544
Ruth Schumann Antelme Q3453642
Elizabeth Clare Scurfield Q5362592
Elisabeth Galí i Camprubí Q2531349 Q8774913
Florence Maruéjol Q14900571
Charis Kubrin Q26705053
Katelijn Vandorpe Q28364795
Lauren Krivo Q30461761
Karen F. Parker Q32156941
Kimberly Kempf-Leonard Q33125116
Stephanie Tyler Q50258890
Martina Minas-Nerpel Q53710050
Hanna Jenni Q53766680
Alexandra Verbovsek Q53799696
Martina Ullmann Q53835946
Catherine Lord Q60031328
Birgit Schlyter Q63141834
Gesa Schenke Q93985199
Yelena Veduta Q4105846
Joanna Shapland Q61749544
Губенко Світлана Іванівна Q12098248
Dolors Calvet Q9029982
Кацярына Львоўна Шулаева Q85301273
Blanka Čepická Q95138697
Nancy Stokey Robert Lucas Q458846
Christine El Mahdy Q1083502
Christine Rouzioux Q28595176
Gabriela Masłowska Q293305
Galina Karelova Q4214910
Candice DeLong Q5031684
Ludmila Lebedeva Q4255835
Georgina Kessel Q2244536
Mikiko Kainuma Q57909114
Susan Greenfield Q76024027 Q336163
Alice Kraemerová Q95146148
Vladimíra Hédlová Q95178549
Darlene Koldenhoven Q5223846
Anna Tibaijuka Q456003
Olivia Chaumont Q16267673
Maravillas Rojo Q384493
Vera Ergesjevna Tsjistova Q4516431
Eithne FitzGerald Q5350027
Elizabeth Plater-Zyberk Q3723412
Róza Nagy Q1214466
Zárda Sarolta Q1468614
Henriëtte Maassen van den Brink Q2181502
Martine Tabeaud Q3295841
Sonja Brentjes Q14525458
Claudia Croos-Müller Q21031988
Margaret Tisdale Q22117202
Gitti Hentschel Q34772783
Lía Maciel Q63087591
Anne-Marie Pålsson Q4768099
Ayşe Buğra Q4831940
Bina Agarwal Q4913801
Geraldine Harris Q4952782
Joan Petersilia Q24007208
Bi Puranen Q4973647
María Elena Berengueras Q94702419
Laimdota Straujuma Q3089345
Erika Szűcs Q1314293
Lídia Molnár Q1178710
Laurence Tubiana Q3218947
Eva Srejber Q4979895
Cristina Narbona Q312901 Q2984396
Maria Petre Q450431
Anne Elisabet Jensen Q469625
Bridget Rosewell Q4966750
Magdalena Stoof Q1883818
Soffía Eggertsdóttir Q61973738
Sirje Vilbaste Q17447003 Q12375107
Mariko Saigō Q17991614
Tatyana Kazankina Q230105
Nataliya Vitrenko Q290689
Carmela Baffioni Q1043536
Mary S. Morgan Q4302385
Sophie Wolfrum Q21264714
Brigitte Templin Q50663057
Sabine Sommerkamp Q95191445
Deborah Mash Q545893
Margit Enke Q1895277
Abby Joseph Cohen Q2820845
Maria Teresa de Paiva Azevedo Q16297563
Marilia Albanese Q78609216
Belkisyole Alarcón de Noya Q56612110
Ellen de Vibe Q60438712
Christiane Taubira Q268675
Vidya Arankalle Q18359043
Li Yinhe Wang Xiaobo Q4961940
Nancy Keenan Q6962772
Susan Lim Q18977405
Magdalena Álvarez Q270883
Klara Agyagasi Q15401844
Ann Henderson-Sellers Q522528
Angela Fiedler Q532577
Louka Katseli Gerasimos Arsenis Q468064
Mireille Dosso Q32860763
Bärbel Höhn Q123504
Francesca Rochberg Q1440869
Milada Býmová Q95095260
Ivana Janečková Q95156924
Éva Várhegyi Q1461986
Marina Solodkin Q271402
Лукаш Ольга Іванівна Q16705326
Deborah Denno Q59229881
Jutta Burggraf Q90778
Nancy Folbre Q1964486
Ingrid Antonijevic Q3447236
Inese Vaidere Q27103487 Q2662771
Medea Benjamin Q6396107 Q149748
Luise Gubitzer Q1485846
Anita Harding Q4765543
Dayle Hinman Q5243168
Felisa Miceli Q285707
Marilyn Waring Q268510
Inna Šteinbuka Q4526796
Hanna Gronkiewicz-Waltz Q271902
Gertrude Tumpel-Gugerell Q1609219 Q86754
Françoise Benhamou Q3086400
Iva Svrčinová Q95181292
Tuire Santamäki-Vuori Q5395298
Judith Curry Q446336
Françoise Schein Q3086600
Geneviève Azam Q3100599
Iwona Buczkowska Q3156415
Pascale Ballet Q3367652
Christine Platt Q5111148
Nora I. Maidana Q5948138
Pat Nuttall Q20055523
María del Carmen Pérez Díe Q21103303
Alexandra Philip-Stéphan Q2833304
Béatrix Midant-Reynes Q2929517
Françoise Brun-Vézinet Q3086421
Gabrielle Demange Q3094115
Isabelle Attané Q3154863
Isrun Engelhardt Q3155675
Julie Pelletier Q3189254
Laure Pantalacci Q3218784
Madeleine Della Monica Q3275631
Nathalie Elgrably-Lévy Q3336577
Yvonne Jewkes Q4956680
Heather Berlin Q5628028
Astrid von Friesen Q750966
Christine Ax Q1083410
Ann McKee Q16185465
Amy Wax Q62871161
Vlasta Rut Sidonová Q95458061
V. G. Lysenko Q4270655
Elaine Chao Mitch McConnell Q263322
Miriam Leitão Q1752952
Nina Bjerkedal Q4567062
Gisèle Hadji-Minaglou Q3107817
Danutė Budreikaitė Q433342
Gisela Burkhardt-Holicki Q1527287
Lyudmila Hraznova Q4151125
Denise Chong Q7358934 Q5257637
Hind Khoury Q2345173
Alexandra Kuzhel Q4244705
Reneta Indzhova Q271473
Vida Stasiūnaitė Q541263
Cornelia Zanger Q1133466
Zsuzsanna Németh Q1220822
Пономаренко Ольга Іванівна Q12142267
Kristalina Georgieva Q265277
Florence Wambugu Q528191
Nilcéia Freire Q9050183
Rachel McCleary Q1535071
Susan Spence Q19879319
Brigitte Grass Q3644760
Liu Li Q27832579
Noemi Čeřovská Q95237493
Janine Brown Q19874182
Diana Cabeza Q21132157
Sally Poncet Q20666715 Q26235167
Marie-Stella Boussemart Q66034835
Andrea Beyer Q2652474
Naomi E. Pierce Q2782012
Susan R. Barry Q3616412
Camilla Toulmin Q5026601
Delia Pemberton Q5253882
Kiti Müller Q5400102
Wendy Nelson Q21522053
尾関直子 Q40031992
Hiroko Ōta Q276271
Ana Vilma de Escobar Q4272340
Regine Lück Q1399984
Sheila Bair Q451150
Anna Styszyńska Q29079412
Linda Allen Q1825832
Gudrun Brottveit Q54820019
Sigita Burbienė Q386177
Ngozi Okonjo-Iweala Q289350
Catherine Day Q338855
Huda Zoghbi Q41725968 Q1633764
Anna Maria Birulés i Bertran Q2850465
Ewa Łojkowska Q61628498
Irja Lutsar Q16407191
Erica Groshen Q5387881
Valentina Zhideleva Q4180066
Irina Rurikovna Boehme Q47453093
Libuše Kolářová Q95145013
Anna Nagurney Q4767376
Valentina Ivanova Q4196397
Svetlana Orlova Q4336754
Elena Kotova Q4236193
Julie Massino Q97483595
Angela K. Turner Q80849938
Mariana Valverde Q6762074
Biambasuren Luvsandamdingiin Q27449504
Manola Brunet Q52526326
Kristin Theisen Q56405142
Inés del Pino Q62004502
Ute Mackenstedt Q69881737
Hannelore Ehrenreich Q1575862
Heike Sternberg-el Hotabi Q1594581
Antonina Ryakhovskaya Q4402796
Heather Williams Q5694180
Nalini Balbir Q6960907
Sylvia Schoske Dietrich Wildung Q15449525
Lee Wei Ling Q28471254
Bohumila Baštecká Q47631195 Q63862924
Sylvia-Yvonne Kaufmann Q74165
Beatrice Hahn Q23695687
Christine Bruneau Q2965889
Terrie Moffitt Q2405380
Eva Melkusová Q95179362
Shulamit Elizur Q7504901
Irina Khakamada Q541213
Ona Juknevičienė Q455859
Mary Barry Q6779014
Beth Hayes Q4897512
Anne Cheng Q2851027
Olga Bejstová Q95400185
Güler Sabancı Q452096
Eva Kubala Havrdová Q95178970
Gloria Brame Q276384
איריס בר און Q16338440
Svetlana Kirdina Q4221205
Rebecca Blank Q510127
Maria João Rodrigues Q3290963
Carmen Reinhart Q2939631
Konstance Knox Q6429858
Elisa Ferreira Q5361358
Anna Shmaina-Velikanova Q16720628
Gale Anne Hurd Jonathan Hensleigh Q269895
Sonja Snacken Q17429341
Lidia Erokhina Q4176769
Anabel Ochoa Q4750587
Istvánné Deák Q51880524
Marjorie Zatz Q29583139
Kim Yeshi Q3192257 Q3196828
Helen S. Mayberg Q5703098
Karen Oberhauser Q19689029
Raquel Rolnik Q21130924
Verena Elisabeth Keller Q23952286
Christine Lagarde Q484605
Ingrid Fischer-Schreiber Q88345
He Qinglian Q279839
Cláudia Costin Q5479821
Ana Milena Muñoz Gómez Q332020 Q4750458
Stella Kyriakides Q47545922
Margarita Starkevičiūtė Q459182
Olga Skácelová Q95379309
Theresia Theurl Q1532052
Hana Ošlejšková Q95169328
Helen Frances James Q522840
Anne Simon Q4768799
Christine Maggs Q21519768
Jarmila Hrabalová Q95144689
Una Padel Q7882148
Afsaneh Mashayekhi Beschloss Q2814226 Q4690364
Nahid Ali Q66281086
Christiana Figueres Q518828
Zdenka Klimtová Q95463316
Vivianne Blanlot Q1648987
Mari Elka Pangestu Q3502322
Gabriela Breisach Q96206651
Dorte Juul Jensen Q5299001
Verena Vicentini Andreatta Q21130443
Cheong Koon Hean Q21228534
Dory Reeves Q56752455
Marta Doehler-Behzadi Q95202288
Regina Bucher Q95204834
Tine Lindhardt Jan Lindhardt Q44610
Beverly J. Silver Q547149
Marilyn Douala Bell Didier Schaub Q2540593
Renate Kaymer Q15446469
Hilaria Gössmann Q73471884
Anita Studer Q22915116
Jarmila Richtárová Q95370863
Ursula Verhoeven-van Elsbergen Q1468852
Yelena Chizhova Q3050726
Ilse Junkermann Q96999
Júlia Király Q1109197
Susana López Charreton Q4795076
Lučka Kajfež Bogataj Q125227
Rosa Aguilar Q433345
Yvonne Rydin Q11287024
Jarmila Podzimková Q95221275
Catherine Lubochinsky Q2941981
Clara Furse Q1095180
Joyashree Roy Q58212542
Tetyana Vasylivna Kalinesku Q4209425
Patricia Mercado Q3369131
Libuše Ludíková Q95230605
Maria Cecilia Guerra Q3847189
Sabine Fiedler Q114388
Lydia He Liu Q55171446
Florence Lefresne Q3073995
Cynthia E. Rosenzweig Q5200054
Judy Mikovits Q6304537
Evalyn Gates Q16515291
Marianne Bujard Q20435932
Joyce Weisbecker Q42423376
R. S. B. Kool Q55317218
Alessandra Ruffini Q84171220
Laima Andrikienė Q435717
Gabriele Wenzel Q1350998
Catrien Bijleveld Q2002240
Roberta L. Shaw Q3436798
Kerstin Hessius Q4953856
Judith T. Zeitlin Q6303698
Karin Preisendanz Q69427273
Almuth Degener Q89035343
Inmaculada Rodríguez-Piñero Q4890847
Омельченко, Ирина Николаевна Q4334612
Gifty Eugenia Kusi Q27063318
Kathrin Schmidt Q76429
Ingrid Sotolářová Q95179167
Kerstin af Jochnick Q4956751
María Jesús San Segundo Q3108420
Oksana Dmitrijeva Q4162799
Natalya Korzhova Q4233034
Gema Umbrasienė Q961118
Luisa Diogo Q236020
María Dolores Bargues Castelló Q24045999
Diana Dragutinović Q439619
Marjo van der Knaap Q20518485
Anastasia Loukaitou-Sideris Q63965818
Margot Käßmann Q77190
Anne Perrot Q2851235
Heike Behlmer Q55147114
Claire Corff Q19276901 Q56825912
Antoinette Sayeh Q518483
Klára Ungár Q1399828
Siti Noordjannah Djohantini Q25460365
Chantal Jourdan Q97405844
Kristin Skjørten Q17107387
Larisa Bahdanovich Q9394017
Alena Dernerová Q10769147
Bente Træen Q16898055
Olga Bessonova Q4085851
Sylvána Rápti Q3507433
Sultanova Rəna Polad qızı Q4445733
Ingrid Scheffer Q18687923
Christina Romer Q270379
Elena Larrauri Pijoan Q25001548
Ursula Stinkes Q66446683
Christine Pozsár Q94743081
Bernadette Andreosso-O'Callaghan Q4892777
Cornelia Meyer Q5171171
Elizabeth Mays Q5363178
Janet Richards Q6153571
Keller Easterling Q6385673
Charlotte Petri Gornitzka Q4972677
Zora Čermáková Q95487126
Gitte Moos Knudsen Q5565155
Aleksandra Natalli-Świat Q454860
Eva Maria Welskop-Deffaa Q1379358
Vladimíra Strandelová Q95157026
Anna Dybo Q4171512
Věra Čadilová Q95442791
Tatjana Gennadevna Nesterenko Q4317749
Mercedes Marcó del Pont Q3362887
Rena Wandel-Hoefer Q55797175
Winona LaDuke Q118969
Pamela C. Rasmussen Q436696
Débora Giorgi Q5320182
Yuan Chang Patrick S. Moore Q438541
Zsuzsanna Renner Q63067050
Maria Heep-Altiner Q1743857
Anne-Hélène Suárez Q5696407
Alicia Relinque Eleta Q28744772
Susanne Bickel Q3505643
Naobi Okayasu Q17157904
Linda Evans Q43124639
Jana Zárubová Q95154878
Christina Paxson Q4360535
Joyce Tyldesley Q537887
Gordana Matković Q3110861
Jorgovanka Tabaković Q1263807
Elena Espinosa Q2984392
Janet Currie Q1682653
Claudia Piñeiro Q522543
Marion Steven Q1899258
Iryna Akimova Q406717
Jana S. Rošker Q6150578
Sylvie Faucheux Q3248176
Lyudmyla Denisova Q74023
Sylvie Brunel Éric Besson Q3507288
Hana Žáčková Q95089693
Armida Alisjahbana Q4259192
Anke Joisten-Pruschke Q24825007
Ana Botín Q299646
Veronika Skvortsova Q441076
Friederike Seyfried Q1457096
Nathalie Beaux-Grimal Q1151126 Q3336542
Francine Ntoumi Q27445659
Helga Weisz Q27925465
Luciana B. Mendonça Q49113151
Pilar Allué Blasco Q55224863
Martine Rebetez Q57590451
Euphrosyne Gouzoulis-Mayfrank Q67672706
Elwira Żmudzka Q9253026
Ellie Highwood Q22278196
中村哲子 Q30935128
Margaret Mehl Q63877761
Angelika C. Messner Q66425516
Josefina Vázquez Mota Q466819
Diane Coyle Rory Cellan-Jones Q996967
Natacha Aveline Q3336310
Micki Pistorius Q11779520
Terezie Hradilková Q95466555
Ewa Björling Q457877
Dana Svítilová Q95397630
Carole Baskin Q88495947
Radomíra Daňková Q95169700
Daniela Jacob Q21258168
Marie-Gabrielle Ineichen-Fleisch Q3291846
Susanne Ackum Q4933709
Salidat Sikenowna Kairbekowa Q539483
Eva Henriette Mohn Q11968140
Yelena Skrynnik Q466199
Vlasta Škorpíková Q95481293
Monika Schnitzer Q1944756
Willeke Wendrich Q21044344
Annamária Szalai Q508444
Lilja Mósesdóttir Q467437
Cornelia Matzke Q1133375
Chantal Abergel Q16009961
Irina Kuznetsova Q4245105
Annette Nijs Q1971646
Anna-Kaisa Liedes Q2466540
Yumiko Ishihama Q4306885
Edigold Monday Q5338069
Magdalena Bermejo Q16731815
Isabelle Arnulf Q30500707
Tracy Farr Q37786397
Véronique Strimelle Q55722032
Friederike Werner Q65515740
Anne Seeck Q95193242
Sitta Reden Q1541004
Hani Miletski Q4293391
Kate Firth Q4532014
Rita Quintero Q7336589
Corinne Herrmann Q15728198
Anita Gamauf Q25438858
Gerlinde Baumann Q63869445
Sabine Trenner Q76634061
Pia Bosch i Codolà Q11941420
Giovanna Melandri Q447895
Pernilla Ström Q4980920
Elisabeth Delatour Préval Q208834
Q6530759
Q5361449
Carol Graham Q5044345
Cristina Cuesta Q12255978
Jean Olson Lanjouw Q1685730
Anna Dubois Q4945304
Cécile Michel Q19721503
Oksana Oleksandrivna Slyusarenko Q4424155
Ana Corradi Q4750337
Michelle Rounds Q20927593
Ildikó Pelczné Gáll Q220553
Ruth Simsa Q1371309
Olga Golodets Q3350421
Drahomíra Jucovičová Q95171985
Shriti Vadera, barwnes Vadera Q1793381
Dagmar Krutilová Q95182626
Marcela Kubačková Q95460838
Monica Esposito Q116193 Q459011
Sri Mulyani Indrawati Q3177708
Zainab Bahrani Q8064837
Katrin Amunts Q15440162
Carla J. Dove Q33960574
Elena Cattaneo Q14754989
Amy Chua Jed Rubenfeld Q463882
Yelena Chechunova Q4515382
Pippa Greenwood Q4814982
Dolors Cinca Pinós Q19998285
Evelyn Schulz Q47237868
Juliet A. Vickery Q62664851
Brenda Ekwurzel Q96590815
Renate E. Meyer Q1671070
Pinelopi Koujianou Goldberg Q1683546
Gabriele C. Hegerl Q5516000
Ankie Vandekerckhove Q13429689
Insa Sjurts Q1664356
Ivana Štětkářová Q13411262
Monika Mužáková Q95143867
Hannah Lessing Q1575785
Anna-Bella Failloux Q28051129
Ann Forsyth Q58346892
Jolande Sap Q463453
Cary Moon Q41458304
Suvi-Anne Siimes Q205698
Ailsa McKay Q4697094
Núria Salán Q61769036
Epsy Campbell Barr Q5384033
Sára Hegmanné Nemes Q1034831
Lisette Gebhardt Q1827965
Alison Liebling Q64719905
Heather Ann Thompson Q23418927
Françoise Remy Q2122908
Miriam de Ungria Kardam, Prince of Turnovo Q75275680
Iva Příhodová Q95173118
Irena Dyntarová Q95173324
Dagmar Pitnerová Q95374467
Theresa Greenfield Q95043374
Bettina Rockenbach Q850040
Elvira Nabiullina Yaroslav Kuzminov Q74746
Guadalupe Virginia Nevárez Morillón Q24175754
Sabine Boerner Q2209627
Corinne Maier Q449177
Cecilia Rouse Q616305
Amany Lubis Q56236339
Heni Kádek Q78388895
Katrin Böhning-Gaese Q1736702
Florence Jany-Catrice Q3073984
Dora L. Costa Q5297414
Jaana Toivari-Viitala Q5484703
Zaida Muxí Q9097424
María Paz García-Vera Q86536656
Nancy Pfotenhauer Q1692711
Susanne Åkesson Q4991056
Lorraine Mazerolle Q29976504
Elżbieta Bieńkowska Q459196
Kirsten Müller-Vahl Q113539
Regina Kopečná Q95179499
Maria Miller Q334261
Irina Markovna Busygina Q4100130
Maike Kohl-Richter Helmut Kohl Q98885
Frédérique Vidal Q28950190
Anna Kalata Q4767135
Irina Yasina Q4230839
Julia Orlamünde Q1711891
Nahid Majid Q16195661
Zita Kučerová Q95400461
Agnès Cabrol Q1195093
Inga Zerr Q67228353
Dorothea Alewell Q1246154
Beatrice Gründler Q28132813
Alena Novotná Q95147960
Susanna Hedenborg Q4953106
Andrea Gamarnik Q21105598
Marina Borovskaya Q4094384
Karolina Ekholm Q4946095
Anne Piehl Q30031359
Inguna Sudraba Q4445523
Barbara Kolm Q807511
Lenka Hronešová Q95395634
Désirée H. Ladwig Q1270742
Bianca L. Reinert Q21340960
Carmen Pagés-Serra Q5043537
Alexándra Tsanáka Q20995528
Ute Hüsken Q58326474
Judit Árokay Q62415735
Karolina Johnsson Q65937344
Anna Giordano Q1348276
Katja Lembke Q1736643
Eva Harris Q5415063
Loreta Poškaitė Q20503432
Caroline Stein Q36508857
Cornelia Storz Q72544309
Liudmyla Suprun Q2065621
Anna Gustafsson Chen Q716757 Q991437
Alena Siegelová Q95157630
Svetlana Medvedeva Dmitry Medvedev Q234259
Diana Farrell Q5271152
Nathalie de Vries Q469961
Mary L. Trump Q96475328
Sherry Stewart Q75154945
Petra Stienen Q1955961
Rozália Biró Q804026
Salima Ikram Q433814
Élisabeth Filhol Q513190
Zita Gurmai Q369766
Djunijanti Peggie Q64437875
Zsuzsanna Bazsinka Q791580
Birgitta Wolff Q865393
Beatrice Weder di Mauro Q124316
Carrie Grant Q5768724 Q5046240
Eva Cancik-Kirschbaum Q1379145
Sarah Tabrizi Q24039464
Edeltraud Günther Q1283413
Sandrine Marchand Q63345358
Elita Krūmiņa Q3274253
Sarah Clackson Q7422188
Prerna Kohli Q53870712
Ramani Durvasula Q60676407
Brigitte Alepin Q2925384
Caroline Hoxby Q5045105
Kara Ross Q7609857 Q13560784
Rena Netjes Q27790955
Verena Blechinger-Talcott Q72361895
Amelia Fletcher Q4742257
Claudia-Maria Buch Q91977
Christa Katharina Spieß Q1078089
Angela Singer Q4762557
Chung-Pei Ma Q9011661
Luciane Cristina Ouriques Q16301466
Letizia Paoli Q19513369
Annette Schmiedchen Q19804226
Tatyana Golikova Viktor Khristenko Q260432
Shirley Impellizzeri Q7498776
Agnès Bénassy-Quéré Q2826972
Ann-Kristin Achleitner Q558019
Jitka Kysilková Q95143785
Ilaria Capua Q3389427
Femke Halsema Q288283
Belisa Vranich Q24196105
Katrin Göring-Eckardt Q48967
Kathrin M. Möslein Q1736506
Jody Miller Q6208113
Anne-Mette Lange Q61308604
Corinne Le Quéré Q16734810
Andrea Legarreta Q3288950 Q3288432
Joann Fletcher Q274473
Laïla Nehmé Q3220115
Aude Gros de Beler Q2870704
Elena Rumyantseva Q4400088
Chinyere Ukaga Q94440609
Emmanuelle Auriol Q3052928
Sabine Grenz Q30225154
Martha M. Robbins Q41509958
Christina Simon-Philipp Q95193760
Barbara Holpfer Q95205013
Emma Gannagé Q1338022
Silke Wickel-Kirsch Q2286244
Elodie Ghedin Q5367044
Elena Gallego Andrada Q27640479
Marianne Michel Q3291315
Magdalena Andersson Q18177069 Q4935873
Esther-Mirjam Sent Q2128526
Fátima Báñez Q453730
Artemis Gounaki Q547850
Michaela Vosbeck Q1930105
Marie Těthalová Q95393528
Angelika Lohwasser Q534440
Leili Anvar Q3229191
Corina Crețu Q274770
Myriam Seco Q6035198
Heidi Mork Lomell Q17102184
Dalit Zilber Q95568820
Noreena Hertz Danny Cohen Q94555
Friederike Tilemann Q1457101
Zsóka Gelle Q63386212
Elisabeth Svantesson Q4981393
Miranda Boone Q50280920
Martina Dalić Q3501349
Aura Twarowska Q161972
Maty Mint Hamady Q3300008
Elena Panaritis Q3721473
Eva Lüdi Kong Q29017793
Nathalie Barrette Q72073724
Friederike Franziska Spengler Q95184269
Dori Jones Q95201713
Heleen Mees Q520269
Jetta Frost Q1688512
Marion Halfmann Q1899157
Irene Forstner-Müller Q6468631
Monika Gänßbauer Q72666939
Ina Hein Q88850924
Ana Colcherin Q3290547
Barbara Mittler Q807558
Margareta Svensson Q21107811
Yazmin Fox Q12341690
Ruth Kelly Q272644
Lucie Svitálková Q95401824
Jenny Gill Q29629362
Petra Klapáková Q95169751
Brynhildur Davíðsdóttir Q4980967
Yvie Burnett Q8062388
Princess Mabel of Orange-Nassau Prince Friso of Orange-Nassau Q269679
Florence Devouard Q266722
Tatyana Grebennikova Q29000587
Sheila Sitalsing Q1861445
Maria das Graças Machado de Souza Q19803031
Aylin Nazlıaka Q4831417
Claudia Kemfert Q106185
Laura Mersini Q949565
Chen Hualan Q21173944
Nathalie Moulaert Q21339380
Christiane Nicola Klimek Q31039573
Eleanor Robson Q434563
Oh Eun-kyung Q24817250
Wendela Horz Q29872614
Margo Mulder Q56604388
Dambisa Moyo Q466993
Yvette Cooper Ed Balls Q291057
Blythe Masters Q525531
Sayako Kuroda Yoshiki Kuroda Q229333
Vanessa Goodwin Q7914652
Justine Greening Q333012
Karina Pallagst Q29045977
Miloslava Raisová Q95179817
Sigríður Ingibjörg Ingadóttir Q540109
Siv Jensen Q272938
Svetlana Lipina Q4262528
Sahra Wagenknecht Oskar Lafontaine Q77193
Kattri Ezzoubi Q12366631
Sheryl Sandberg Dave Goldberg Q234653
Mathilde Lemoine Q3298962
Kateřina Ježová Q95244094
Adriana Kugler Q4685502
Sophie Joissains Q3490954
Lykke Friis Q456698
Barbara Baarsma Q4358587
Vladimíra Sládková Q95157041
Fayza El Qasem Q52426883
Laura Sour Q2837937
Jennifer Keesmaat Q16730686
Isabel Marcos Q29645280
Galit Shaul Q58928073
Annette Zgoll Q30018918 Q566726
Claudia Näser Q1097671
Marianne Bertrand Q1805905
Neslihan Gökdemir Q4153304
Joellen Louise Russell Q91603988
Alisa Marić Q457914
Catherine H. Graham Q18978028
Ananya Roy Q4751502
Hélène Rey Q3144841
Eleanor Maguire Q5354323
Sita Mazumder Q2290477
Marika Talábová Q95095182
Naomi Klein Avi Lewis Q236606
Nadezjda Sjkolkina Q4525242
Nancy Rodriguez Q41603782
Annette Imhausen Q566715
Mariana Risso Q56671572
Dita Horáková Q95107600
Johanna Hey Q126083
Einat Kalisch-Rotem Q57664478
Dorothée Boccanfuso Q1250372
Zumrud Rustamova Q1430324 Q4401100
Dora Siliya Q1243653
Magda Wierzycka Q55432947
Lisa Damour Q79446431
Hanna-Riikka Siitonen Q11866020 Q16990496
Susan Athey Q468053
Andrea Kühn Q98412865
Heidi Cullen Q5698846
Sharon Gamson Danks Q18157903
Ałbena Grabowska Q21102805
Anne-Katrin Hoffmann Q27623541
Kirsten Zickfeld Q57814636
Vanja Lundgren Sørli Q89097819
Marcia Luyten Q4649637
Mary Francesca Bosworth Q6779579
Elisabeth Binder Q19414380
Solveig Vidarsdotter Q75318643
Markéta Švamberk Šauerová Q95141589
Petra Sijpesteijn Q14084136
May-Len Skilbrei Q26772379
Lenka Feldsteinová Q95078550
Kamila Růžičková Q95154171
Nathalie Parent Q55725094
Jana Prokešová Q95380158
Natasha Stefanenko Q2806397
Máxima o'r Iseldiroedd Willem-Alexander, brenin yr Iseldiroedd Q460960
Evdokia Anagnostou Q60449847
Jana Neubergová Q95083786
Luise Hölscher Q1876622
Valérie Masson-Delmotte Q3554288
Angelika Birck Q2652830
Bettina Fischer Q832603
Nicola Fuchs-Schündeln Q1621954
Alison Styring Q2647241
Martine Robbeets Q21402731
Mia Rönkä Q23908013
Gabriele Vogt Q90699350
Luciana Pedraza Robert Duvall Q168460
Conny Mayer-Bonde Alexander Bonde Q1126453
Leymah Gbowee Q107037
Klára Dobrev Q191337 Q716486
Kara Cooney Q6367499
Kristin Spitznogle Q11982132
Lisa Cameron Q19871819
Ulyana Nikolayeva Q4320217
Lia Andrlová Q95449043
Aglaée Degros Q20011623
Esther Duflo Abhijit Banerjee Q434509
Julie Wittmannová Q95180793
Stephanie L. Jones Q30144502
Francesca Vanthielen Q1901383
Olga Kuznetsova Q4245114
Anita Elberse Q4765526
Miia Kivipelto Q16299902
Alice Cibois Q19959193
Zeynep Kocabiyik Hansen Q197088
Dharshini David Q1207608
Verena Lepper Q1619476
Laura Hartman Q4952847
Agnes Flöel Q56954900
Wai Yee <some value> Q10332590
Romana Suchá Q95169084
Sonja Wipf Q58930150
Karine Berger Q1778536
Carlin Ross Q5749422
Valérie Rabault Q3554304
Katrin Vernau Q1651025
Viktoria Chalkitis Q65013375
Roberta Bruzzone Q3938497
Jana Týkalová Q95113985
Ulrike Malmendier Q105343
Brigitte Knopf Q21255939
Lenka Černá Q95376966
Kateřina Seltenreichová Q95400021
Amy Finkelstein Q1153459
Lorena Berdún Villegas Q577456
Florence Rousseau Q21483196
Kristin Shi-Kupfer Q22236697
Maren Schentuleit Q53939661
Sandrine Carpentier Q62604538
Mihoko Oka Q11993277
Ghazaleh Tabatabai Q86192362
Alessandra Rampolla Q5689624
Pavla Tumova Q64516038
Irene Tinagli Q3801917
Andrea Šimková Q95153918
Hana Brožová Q95460760
Lucie Pokorná Q95093867
Radka Lacinová-Lindourková Q95182041
Kim Cobb Q37320636
Arta Musaraj Q4797296
Michaela Scheibová Q95086581
Camilla Läckberg Martin Melin Q231320
Alexandra von Lieven Q2643704
Ingrida Šimonytė Q437096
Agnieszka Odorowicz Q1706792
Kirsten Goss Q66350578
Araceli Esquerra i Freixa Q97327470
Isabell Welpe Q1673570
Julia Lovell Q6306544
Elizabeth Frood Q87255585
Jenõ Kontschán Q21338136
Tatjana Gennadevna Voronova Q4125670
Charlotte Booth Q5085859
Sandra Luisa Lippert Q53939645
Orsolya Szatmári Q1295151
Asma Guenifi Q59059615
Kristina Háfoss Q466349
Marilén Barceló Q64528181
Iliana Ivanova Q1396422
Claudia Boghicevici Q2978395
Marleen De Meyer Q66304962
Loreto Araya-Ayala Q2876984
Olga Batalina Q4079281
Mayim Bialik Q231093
Lana Wolf Q2458351
Maider Garcia de Vicuña Quintana Q12262854
Laura Richards Q19268592
Élise Massicard Q28787992
Sarah Chiche Q46551051
Olivia Milburn Q65560070
Justyna Martyniuk-Pęczek Q60835018
Renata Landgráfová Q84571820
Mallorie Hide Q32900358
Cecilia Brozovich Q19842694
Ana Luís Q4750402
Joanna Mucha Q439058
Rachel Hogan Q23038184
Marcela Čaníková Q95177662
Klára Hanzalová Q95181570
Eva Vlčková Q95244001
Yelena Perova Q4351645
Zuzana Slováčková Q95224547
Daria Heřmanová Q95482249
Dimitra Sigala Q77039165
Veronika Tymelová Q76175499
Isabel Behncke Q18684694
Gudrun Kugler Q87353
Stephanie zu Guttenberg Karl-Theodor zu Guttenberg Q77664
Lavleen Kaur Q20089970
Xanthé Mallett Q20731789
Polina Sibagatullina Q4418182
Nicole Westmarland Q7030221
Anna Ayşe Akasoy Q21032055
Aistė Diržytė Q48562044
Rebeca Atencia Q50066171
Tanja Raich Q51885657
Deborah M Buehler Q56576191
Aleksandra Bukowska-McCabe Q60613334
Elena Kravets Q4237286 Q4237277
Franziska Völckner Q1450204
Marlena Happach Q30902341
Gabriela Seidlová Málková Q59964803
Bibiana Aído Q260819
Limor Blockman Q6549878
Bernadett Szél Q1109835
Rasa Kaušiūtė Q14474510
Helena Motoh Q18507918
Sonia Villapol Salgado Q42911295
Zdeňka Kozáková Q95154105
CeCe Sammy Q5055670
Lenka Grunclová Q95470885
Amaelle Landais-Israël Q44742026
Dominika Kulczyk Q16540851
Katarzyna Rogowiec Q4383390
Emma Dean Q16207051
Lenka Varadzinová Q95397870
Hina Rabbani Khar Q96953192 Q254122
Nerea Sancho Q12264795
Ellen Backus Q21259105
Gülsah Gabriel Q21260586
Blanca Huertas Q21339182
Hana Vymazalová Q5646793
Christina Bock Q21340716
Iva Kolářová Q56810551
Petra Bendová Q95395214
Elizabeth Currid-Halkett Q30113039
Gražina Kokešová Kleinová Q95093137
Lenka Špirochová Q95375252
Jana Duchková Q95149183
Karmele Llano Sánchez Q21651685
Vibeke Stene Q2041266
Zsuzsa Demcsák Q903640
Tereza Daněčková Q95481480
Sarah Parcak Q7422673
Zuzana Kříhová Q30968675
Romana Carén Q2164805
Daria Khaltourina Q4495137
Ladislava Řezníčková Q95177674
Rachel Reeves Q15070064 Q574896
Lenka Uličná Q95557943
Amanda Somerville Q24064
Genia Kostka Q72192704
Sandrine Atallah Q20980482
Petra Vondráčková Q95094409
Leda Volpi Q65125857
Veronika Pelánová Q95461368
Omenaa Mensah Q2261658
Takoubakoye Aminata Boureima Q3514361
Erika Hancz Q64619107
Alena Petriščová Q95181407
Colleen Manassa Q27590031
Lara Weiss Q63436522
Raffaella Di Girolamo Q28816131
Emily Oster Jesse Shapiro Q5372306
Yelena Vasilyeva Q4104740
Elena Băsescu Q271266
Stacey Lynch Q17517175
Hana Tomášková Q95333934
Šárka Slavičínská Q95231698
Sarah Stierch Q5060734
Lee-Ann d'Alexandry Q65129887
Amandine Marshall Q18744859
Dorothee Dienstbühl Q76419692
Mélanie Paquin Q16221501
Kateřina Štréblová Hronovská Q95078690
Petra Navrátilová Q95466909
Pauliina Kokkonen Q11887009
Simona Poláková Q95149436
Andrea Scheele Q71712167
Tania Major Q7683248
Miroslava Soldánová Q95068919
Laetitia Cordier Q59253712
Manahel Thabet Q5357734
Jessica Stojkovski Q28957223
Lindsey Doe Q19665779
Lara Abdallat Q21508377
Katarzyna Javaheri Q47487379 Q28812416
Isabel Blasco-Costa Q31441657
Júlia Neudold Q54669823
Tomás Díez Q57340273
Friederike Otto Q59651992
Rebecca Ruiz Q15123025
Suzanne Orr Q27617251
Merje Toome-Heller Q60605149
Lydia Benecke <no value> Q15694594
Nela Aragón Q28735993
Zuzanna Rogulska Q92632424 Q92635988
Laura Gehlhaar Q29483824
Janelle Knox-Hayes Q13522495
Gillian Attard Q5562193
Angel Hsu Q59348689
Monika Antošová Q95109329
Monika Panayotova Q602826
Elina Siirala Q23891026
Apryl A. Alexander Q48291634
Michelle van Lanschot Q69725072
Marie Séférian Q6561656
Kristyna Markova Q64516036
Anna Maria Schuller Q81807437
Esther Solé i Martí Q28174386
Iva Šrotová Q95182163
Anna Hutsol Q553943
Eva Novakova Q57274119
Kateřina Sam Q56448131
Alena Kodádková Q95097558
Erika Szabó Q1293470
Tine Vertommen Q47538167
Kathrine Krogh Hoffmann Q63340000
Nóra Bunford Q88044795
Vasia Zacharopoulou Q97068745
Ninna Kozorog Q79951540
Zeliş Şenol Q6929331
Arkady Martine Q63044555 Q58640138
Salomėja Zaksaitė Q541305
Marie Vlasatá Q95370831
Simona Krajíčková Q95157727
Magdaléna Fottová Q95361161
Hala Alyan Q58212775
Semiya Simsek Q14621400
Markéta Procházková Q12035621
Rocío Consales Q63405893
Martina Mazánková Q95080444
Petra Tomalová Q95178861
Māra Lisenko Q94085731
Brittany Lauga Q19561158
Helena Mravcová Q95445839
Hana H. Vatalová Q95396409
Rachel Helps Q69445176
Sawsan al-Bahiti Q84991126
Ruth Vandewalle Q16069104
Klára Stachová Q95370868
Marie Jalovecká Q56798590
Jekaterina Fiodorova Q65260766
Lenka Křapková Q95461567
Estefanía Tapias Q76598642
Leto Ampatzi Q97324782
Simply Nailogical Q35496015
Klara Otorepec Q92411431
Терещенко Катерина Олександрівна Q96283700
Olfa Yakoubi Q43379401 Q44419575
Netha Hussain Q66580063
Aliki Katriou Q76874347
Jana Raputová Q95095252
Alžběta Grussmannová Q95464209
Alexandra Popp Q432932
Heike Verheul Q59241008
Emily Temple-Wood Q23024183
Renée Friedman Q2144921
Sandra Walklate Q4990113
Martha Herbert Q15429647
Jane A. McKeating Q19561490
Wendy Barclay Q20005716
Kathryn North Q21062251
Francesca De Luca Q21392618
Amira Chaabane Q22712786
Cassia Spohn Q23884143
Maite Aubry Q28468766
Claudia Rückert Q28805097
Mónica Flores Barragán Q30901981
Angela Catalina Mendoza-González Q40852443
Eugenia Trojanowska-Jastrzebska Q50392343
Olga Santesteban Q50618295
Hannelore Kischkewitz Q65926264
Karin Schlager Q96205748
Margarita Bilbao Q96244140
Orly Goldwasser Q545597
Beatriz Armendáriz de Aghion Q813303
Betsey Stevenson Q832212
Christel Offermann-Clas Q1078324
María T. Martelo Q1147667
Nicola Berg Q1259525
Lynne G. Zucker Q1455731
Kerry-Jayne Wilson Q1483713
Gisela Götz Q1527339
Valarie Zeithaml Q1575555
Susanne Czech-Winkelmann Q1658153
Janice Eberly Q1682725
Jennifer Pédussel Wu Q1686968
Kathleen M. Eisenhardt Q1736279
Mary Jo Bitner Q1906294
Petra M. Geraats Q2080248
Renée Mauborgne Q2144923
Silke Boenigk Q2286147
Alison Booth Q2647199
Ann Pettifor Q4766617
Cindy Fazey Q5120522
Gloria Laycock Q5571410
Margaret Stanley Q6759914
Eva-Maria Mandelkow Q19963988 Q19971785
Valentina Carvajal Q16298206
Mya-Rose Craig Q85717413
Susanne Heinhold-Krahmer Q2369248
Rita Horvath Q28321921
Marianne Lind Q29982731
Gail Tverberg Q61667883
Asma bint Umays Q1147498
Q334923
Alī ibn Abī Ṭālib
Q2739346
Eleni Zaude Gabre-Madhin Q3050741
Sylvia Couchoud Q3507212
Loredana Sist Q3836820
Зайцева, Ольга Анатольевна Q4184462
Лобачёва, Елена Николаевна Q4264705
Elena Pavlova Q4341582
Jennifer L. Troyer Q4463656
Julia Heiman Q4497105
Alice Weaver Flaherty Q4726147
Alison Matthews Q4727140
Allyson Pollock Q4733481
Anita Summers Q7350148 Q4765646
Ann C. Palmenberg Q4766298
Ann Lee Q4766500
Janice E. Clements Q4794860
Lisa Hensley Q4795006
Cally Oldershaw Q5023010
Caroline Miller Q5045155
Catharine Bond Hill Q5052094
Ceyla Pazarbasioglu Q5065772
Clara Jusidman Q5126005
Danijela Stefanović Q5219546
Deborah Allen Hewitt Q5248163
Elena De Rossi Filibeck Q5358991
Elise Brezis Q5361648
Elizabeth Eilor Q5362715
Ellen McCarthy Q5364938
Eva Feldman Q5415042
Frances P. Ruane Q5478883
Gabrielle A. Brenner Q5516051
Joan Brockman Q6204888
Lesley Brooker Q6530462
Linda Septien Q6551956
Lis Lewis Q6557732
Lisa Delpit Q6557932
Lori Healey Q6681079
Louise McCullough Q6688850
Marie Huchzermeyer Q6762881
Melinda Takeuchi Q6812515
אירית אורבוך Q6816785
Nancy Minshew Q6962856
Orla Hardiman Q7102989
Penelope Wilson Q7162593
Renata von Tscharner Q7312601
Ros Draper Q7366976
Sandra F. Olson Q7416603
Sarah A. Connolly Q7422036
Vittoria Calzolari Q11288092
Paola Falini Q11328720
Julia Clarke Q11728948
Kate Vincent Q11870340
Renata Stopiglia Q11890545
אילנה זינגר בליין Q12403798
Sarah Ben-David Q12411927
Stanca Scholz-Cionca Q12741280
Бектемирова, Айнагүл Кашкарбаевна Q13166838
Melissa Cross Q13561734
Jan Smith Q13561993
Françoise Sabban Q15406908
Peggi Blu Q16004445
Jennifer F. M. Horne Q16018154
Mervat Seif el-Din Q16038610
Eleonora Enăchescu Q16593352
April A. Benasich Q16727451
Madeleine Zelin Q16887207
Daphne Spain Q16971556
Anastasia Powell Q16980156
Kate Buchanan Q17517016
Leann Tilley Q18345642
Patricia Hymanson Q18921936
Susan C. Baker Q19865464
Eva Gottwein Q19866898
Janet S Butel Q19874447
Christine L. Clouser Q19957041
Mary K. Estes Q19957733
Polly Roy Q20054092
Denise L. Herzing Q20090899
Мамбаева, Салтанат Q20628305
Sandra Black Q20638823
Sandra Quackenbush Q20675647
Roselyn J. Eisenberg Q20675664
Katherine A. Fitzgerald Q20684319
Maria Luisa Escolar Q20709067
Pamela Shaw Q20716854
Anna-Lise Williamson Q20721396
Karen Beemon Q21005019
Catherine Julie Albert Alexandre Villaret Q21043059
Saswati Chatterjee Q21062115
Gabriella Campadelli-Fiume Q21062117
Uche Veronica Amazigo Q21063472
Anne S. Baker Q21074218
Valerie M. Behan-Pelletier Q21076816
Sibylle Schneider-Schaulies Q21264655
Ana Maria Cuglianna Q21337555
Nathalie Mary-Sasal Q21337667
Lixia Wang Q21338232
Sylvia Hope Q21338333
Phyllis R. Isler Morton L. Isler Q21339061
Patricia Escalante Pliego Q21340962
Annette M. Brockerhoff Q21341211
Lesley R. Smales Q21341445
Nelly Carrillo Q21341560
Xin-Pu Wang Q21341790
Katarzyna Kaszewska Q21387562
Lucila M. Salas Q21387610
María Carolina Silva-de la Fuente Q21387615
María E. Casanueva Q21387625
Reham I.A. Abo-Shnaf Q21388607
Leocadia Sánchez Q21388618
Pamela Beresford Q21388658
Ana L. Sereno-Uribe Q21389889
Haylee J. Weaver Q21390007
Lucia Liu Severinghaus Q66049174 Q21390150
Elineide E. Marques Q21390336
Denise Navia Q21390417
Ksenia A. Semenchenko Q21390528
Winifred Mary Till Q21390562
Maryam Darbemamieh Q21390648
Rosita Monfreda Q21390817
Pisuth Ek-Amnuay Q21390947
Svetlana V. Malysheva Q21391270
Carolyn L. Ehardt Q21391592
Rosanna Rodríguez Q21391597
Susan Trost Q21391753
Eva Řehulková Q21391937
Mary Beverley-Burton Q21391992
Bijian Zeng Q21392008
Aude Sigura Q21392099
M. Natalia Paso Viola Q21392175
Hedi Sauer-Gürth Q21392189
Magdalena Felska Q21392279
Elizabeth Höfling Q21392317
Karin Hoch Fehlauer Q21392482
Irma Franke Q21392494
Trinidad Sosa-Medina Q21392553
M. Leopoldina Aguirre-Macedo Q21392562
Giulia Torrini Q21392590
Beatrice Carletti Q21392596
Claudia Benvenuti Q21392601
Elena Fanelli Q21392612
Sandra V. Valderrama Q21392654
Nayla Garcia Q21392747
Magdalena Vázquez Q21392786
Carla Haisler Sardelli Q21392836
Mongkol Kamsook Q21392956
Tatjana Cvrković Q21392994
Natalia Gutiérrez Pinto Q21393010
Mercedes Delfinado Q21393043
Helena Mata Q21393094
Dorota Pikuła Q21393295
Adrianna Kilikowska Q21393301
Beata Biernacka Q21393306
Joanna M. Cichocka Q21393311
Jennifer J. Beard Q21393313
Elsie Collyer Q21393324
Susan Julie May Q21393773
Berenice M.M. Fernandes Q21393840
Barbara R.S. Souza Q21394115
Flávia R. Miranda Q21394176
Iracilda Sampaio Q21394625
Rachel P. Cane Q21394690
Natalia Aristizábal Q21394861
Nanette H.N. Sumaya Q21395006
Mary LeCroy Q21395142
Ilse Bartsch Q21395192
Oona M. Takano Q21395462
Rupika S. Rajakaruna Q21395614
Alison K.S. Wee Q21395624
Estelle Bourdon Q21395751
Paula Maria Bampi Q21395779
Javier de la Maza Elvira Q21401603
Margitta Seeck Q21402749
Tatjana A. Iezhova Q21502475
Dorotee Sandmann Q21502623
Ingeborg Klingen Q21502628
Cláudia P. Santos Q21502635
Iris A. Soares Q21502727
Izabel Vieira de Souza Q21502764
María Lourdes Moraza Q21502974
Gözde Gürelli Q21503124
Camila Pantoja Q21503146
Margarita Parraguez Q21503152
Aldenice N. Pereira Q21503185
Marcela A. Rodríguez Q21520377
Akira Yamamoto Q21520393
Pauline Tarnowsky Q2896250 Q21597654
Kate Detwiler Q21808695
Terese Hart Q21808709
Ana Z. Gonçalves Q22102194
Noeli Juarez Ferla Q22102930
Lola Álvarez-Ruiz Q22103198
Joanna Mąkol Q22103577
Anna Skoracka Q22104052
Agnieszka Kiedrowicz Q22104530
Grace P. Servat Q22106664
Paula C. Lopes Q22107342
Katarzyna Kavetska Q22108555
Maria A. Minor Q22109322
Maria Aparecida Leão Bittencourt Q22109402
Klaudia Bromberek Q22109608
Janine N. Caira Q22109816
Lisa Paguntalan Q22110187
Wiktoria Szydło Q22111885
Taira Ichinosé Q22111905
Marta L. Bueno Q22113265
Tea Arabuli Q22113811
Martha Goodway Q22277986
Isabelle Hénault Q22278173
Lisa Ng Q22279398
Winnifred Paskall Q22279588
Mattie Curry Q22907601
Winnifred Eaton Q22908020
Ruth Fletcher Q22908441
Ioana Cristina Constantinescu Q22911669
Latifa Allam Q23068737
Martial Douin Q23068738
Elizabeth Derryberry Q23068849
Daniela F.S. Rodrigues Q23068851
Tila María Pérez Q23069037
Carmen Guzmán-Cornejo Q23069038
Griselda Montiel-Parra Q23069039
Jitka A. Aldhoun Q23073063
Julie Ledgerwood Q23303181
Ioana Cobzaru Q23661096
Marina Farraz de Camargo Barbosa Q23661176
Meg Jay Q23670504
Kimberly A. Dingess Q23674976
Alice Miles Woodruff Q23683442
Toni Griffin Q23727824
Alison Killing Q23769251
Lisa Heschong Q24049894
Suzanne O'Sullivan Q24053512
A. J. Graham Q24054300
Christiane Bonnelle Q24087918
Van-Mai Cao-Lormeau Q24532211
Ann M. Powers Q25115246
Catherine Ritz Q25160375
Natala A. Fredes Q25438205
Ichiro Maruyama Q25438258
Natalia P. Korallo-Vinarskaya Q25441121
Cristiane Bastos-Silveira Q25443683
Manuela Ramos Q25443685
Diana Rodrigues Q25443691
Isabel Queirós Neves Q25443695
Diana Rueda-Ramirez Q25444162
Tova Grinberg Q25444619
Olga Aksenova Q25444759
Onilda Santos da Silva Q25444816
Stéphanie M. Doucet Q25525755
Juliana Araripe Q25525757
Maria L.V. Marceliano Q25525762
Sushma Reddy Q25525773
Julie Feinstein Q25525849
Susana Consciência Q25577882
Angela R. Amarillo Q26085242
Vanessa van der Linden Q26237767
Isabelle Leparc-Goffart Q26689994
Julie Villanueva Q26693816
Anita Mai Tan Q26702617
Alicia A. Gil de Pertierra Q26898091
Huong Thi Thuy Ngo Q27023332
Kate S. Hutson Q27340292
Delfina M.P. Cantatore Q27342566
Inés S. Incorvaia Q27342595
Eugenia Bandera Q27430142
Mercedes Conradi Q27430143
Rie Ogasaka Q27431237
Rebeca Gasca Q27437209
Camila C. Ribas Q27440723
Cecilia Fox Joo Q27547021
M. Eulàlia Gassó Miracle Q27694741
Marie Jeanne Raherilalao Q27890504
María Echeverry-Galvis Q27902050
Aurélia Masson-Berghoff Q27916239
Janet Lauritsen Q27916417
Fernanda Bocalini Q27916555
Blossom Damania Q27921691
Christina Lynggaard Q27924232
Emma Forsmark Q27925643
Patricia Conway Q27967757
Marie Vazeille Q28051130
Margarita Marchant Q28124509
Kathleen J. Miglia Q28140097
Amy C. Weibel Q28148140
Peggy Bouveret Q28148597
Heather Lerner Q28154142
Sonia Kabra Q28154368
Annett Kocum Q28154451
Rachel Wadleigh Q28154582
Lorena de Sousa Azevedo Q28164613
Cecilia Kopuchian Q28164615
Alisa Shevchenko Q28167080
Kelly L. Weinersmith Q3574507 Q28444987
Catherine Lavazec Q28778523
Irène Landau Q28805011
Catherine Hobaiter Q28805305
Nabila Aghanim Q28828105
Anne E. Pusey Q28839555
Édith Hamel Q28870458
Anne de Verna Q28870590
Line Chamberland Q28870628
Amat al-Latif bint al-Nasih Q557870 Q28923564
Margaret May Q28925161
Marie-Paule Kieny Q28955488
Margaret Roberts Q29148765
Carolyn A. Bailey Q29157571
Maria Del Coro Arizmendi Q29157784
Isabella Fiorentino Q29158200
Donna M. Bishop Q29234651
Charlotte I. Hammond Q29350539
Natacha Brunelle Q29561428
Tanja Manuela Sadow Q29813565
Petra Kieffer-Pülz Q29904503
Nicole Leeper Piquero Q30054209
Michele Anderson Q30056710
Lorie Fridell Q30322801
Nicola Nadeau Q30362132
Mireille Alcantara Q30727416
Marilyn Hewish Q32827509
Sonia Kleindorfer Q33003331
Alison Cornyn Q33103786
Délia Suriano Q33107155
Judith E. Sutherland Q34143262
Bérangère Magaud Q34223813
Eileen R. L. Reed Q34823585
Lidiane Franceschini Q34838422
Aline Cristina Zago Q34838740
Phyllis C. Zee Q35347450
Alana D. Demko Q35507726
Alexandra Fernandes Costa Q35720454
Renata Emin-Lima Q35720866
Bruna Maria Lima Martins Q35721443
Maura Elisabeth Moraes Sousa Q35721715
Clare P. Sperapani Q36531181
Frances G. Whitting Q36558499
Jennifer L. Dalen Q36588535
J. Paula Wilkie Q36601814
Katrin Bruder Q36603297
Linda K. Medlin Q36615485
Martha S. Calderón Q36621511
María Laura Mendoza Q36630852
Rebecca J. Bixby Q36658982
Valerie Wojna Q37369055
Nikki Charlton Q37603456
Alba Vergés Q37802922
Dina Mukhamedovna Tabeeva Q39388989
Ana Galhardo Q39392142
Catarina R. Oliveira Q40539387
Sibilla Pelke Q40653817
Karen Eckhardt Q40852440
Olga N. Selivanova Q41073046
Susan Thornton Q41787462
Tekla Falck Q42171050
Elisabeth Tournier-Lasserve Q42187629
Gloria Sáez Q42308078
Susan Redford Q636465 Q42330280
Maria Giovanna Marrosu Q42408301
Jane W. Chan Q42409610
Beatriz Arroyo Q42540005
Lilia Catherinne Soler-Jimenez Q42614295
Alejandra Jaramillo Q42614536
Jenny Shaw Q42614654
Anna James Q42615901
Ruth Weissman Q42672405
Grace Tubwita Q42868219
Melissa L. Rayhill Q43265898
Ricarda Winkelmann Q44286979
Anna Bernhardi Q44801820
Mariana Crespo Mello Q46265098
Fernanda Pereira de Melo Q46265208
Maria de Lurdes de Azevedo Rodrigues Q46403828
Nancy A Curi Q46725849
Sônia Aline Roda Q46771661
Maria Elisa de Castro Almeida Q46777041
Maria Eduarda de Larrazábal Q47010334
Robin Engel Q47087757
Roberta D’Archino Q47088122
Margaret O. Mitchell Q47122737
Vanessa S. de Arruda Q47130899
Antoinette Lombard Q47205984
Alyssa Forcehimes Q47378656
Mona Lynch Q47464196
Rachel M. de Lyra-Neves Q47467560
Marie-Claude Durette-Desset Q47489998
Carolina D. Ferreira Q47507901
Rachel J. Swanteson-Franz Q47538723
Nayla Fabia Ferreira do Nascimento Q48451657
Juliana Notarnicola Q48549839
Junko Kashiwazaki Q48760586
Rosane Pereira da Cruz Q48822190
Samanta Della Bella Q48822372
Weiping Wu Q48969787
Marcia Helena Martins Panizzutti Q49193753
Christine Kilpatrick Q49564679
Cathie Sudlow Q49833728
Susanna A. S. Cabral Q50264726
Karen B Strier Q50285841
Nsofwa Petronella Sampa Q50294481
Glenys A. Knight Q50377511
Jessica R. Eberhard Q50809139
Cláudia Torres Gomes Q50824006
Christine Steiner São Bernardo Q50828718
Bronwen Presswell Q50976333
Rebecca S. Allen Q51223200
Valeria C. Onofrio Q51240457
Fabíola Poletto Q51241303
Rita de C. S. de Medeiros Q51242448
Bonnie L. Webster Q51278350
Rosangela Clara Paulino Q51281886
Isabel Cristina Cañeda-Guzmán Q51283212
Oksana Greben Q51321599
Joanne Belknap Q51400612
Ariane D. Alvarez Q51599943
Marinda C. Oosthuizen Q51784951
Claudia M. V. Marsella Q51797436
Veronica Ivanov Q51799667
Alena Burianová Q51799885
Nathalia J. Arredondo Q51802076
Micah Mazurek Q52274755
Marianne Volleth Q52420404
Philina English Q52421555
Viktoria Vizin Q52554623
Lenka Lecová Q52810325
Karen Exell Q54166064
Kristen L. Knutson Q54294888
Elisabeth R. O'Connell Q54620709
Jana Rádrová Q54642714
Jean Lindsay Q50621702 Q54696364
Gergana Vasileva Q54803550
Janis Cocking Q54967307
Raihan Ismail Q55190158
Ann Hardman Q55589818
Mrs A D Wilson Q55589822
Anne Brenchley Q55589851
Kelly Doyle Q55630743
Kate Marvel Q55640226
Sylvie Scaramozzino Q55647062
Helena Jahnová Q55692869
Melodie Winawer Q55750141
Virginia R. Young Q55873824
Clara Didden Q56045942
Sinéad Murphy Q56056871
Dorothy Walker Q56165273
Séverine Boillée Q56288705
Catherine Lubetzki Q56289120
Alice White Q56366543
Meade Krosby Q56460909
Kerry Raymond Q56524762
Sandra Fauconnier Q56650912
Dianne Brunton Q56676424
Marilyn S. Albert Q56861968
Claudia Kawas Q56862060
Reisa Sperling Q56862977
Lisa J. Servon Q56867936
Charlotte Teunissen Q56887227
Michelle Monje Q935993 Q56931021
Matilde Leonardi Q56936660
Jana Kulichová Q56977392
Christine Lochner Q56990053
Petra Nytrova Q57081844
Gabriella Silvestri Q57092769
Molly Dragiewicz Q57260644
Kristyna Venclikova Q57385847
Maria João Alcoforado Q57412551
Anne M. Thompson Q57470745
Judith Aldridge Q57550274
Teresa J Feo Q57584418
BethAnn McLaughlin Q57656082
Stephanie A. McAfee Q57758291
Katherine Biber Q57844484
Helen Hays Q57915812
Nana Klutse Q58030274
Caroline Ummenhofer Q58069075
Joëlle Gergis Q58097306
Magali Ravit Q58146668
Ana Barros Q58147846
Vladimíra Najdrová Q58152205
Markéta Petrů Q58152351
Sasha Reid Q58206794
Xin Li Q58336214
Anna L. Klass Q58403864
Andrea Šimková Q58423070
Kateřina Jirků Pomajbíková Q58883825
Yamni Nigam Q58975022
Denise Gottfredson Q59160114
Joanna Gesche Q59164306
Emily Shuckburgh Q59306356
Cathie Rae Q59314805
Alice Bunn Q59315347
Kristýna Vrbová Q59342397
Kirsten Jensen Q59400354
Rositsa T. Ilieva Q59472963
Nikol Kmentová Q59587698
Fadila Tazerouti Q59654179
Zouhour El Mouna Ayadi Q59654193
Sylwia Jafra Q59696804
Sydney Poore Q59718101
Hilary Thorsen Q59753374
Stephanie Pincetl Q59781931
Kelly Richmond Pope Q59828743
Cynthia Carey Q60178799
Joanna Burger Q60178814
Val Nolan Jr. Q60178825
Lesley-Ann Dupigny-Giroux Q60207382
Valeria Vegh Weis Q60330869
Patricia Carey Q60515354
Emily R. Berthelot Q60648236
Petra Kovalská Q60687025
Mary Reilly Q60894085
Cecile D. Ladouceur Q60999021
Maria Pia Muzzioli Q61050054
Linda Chang Q61057627
Bronwen Konecky Q61093516
Chahinez Bouguerche Q61183585
Geneviève Bernard Q61467054
Mary Mark Ockerbloom Q61656198
Jane E. Lewis Q61732077
Lotta Berg Q61742957
Joan Aidem Q61749349
Charlotte Sumner Q61877559
Nicole Hernandez Hammer Q62026379
Lisa Marie Stevens Q62056153
Iva Bicanic Q62060667
Nina Nikolova Q62101807
Cynthia Baum Q62109732
Pascale Braconnot Q62559590
Naima Abattouy Q62602933
Sybil P. Seitzinger Q62772857
Rebecca Gottesman Q62779676
Tina Marie Woods Q63117803
Johanna Folk Q63145674
Patricia Mayhew Q63368244
Veronika Urbanová Q63429803
Cheryl Davis Q63439468
Katarzyna B. Tokarska Q63951826
Sara Rovira Esteva Q63977675
Ann Marie Craig Q64010989
Binh Thi Tran Q64140439
Patrizia Rossi Q64148204
Éva Murai Q64173768
Sarah Legge Q64214513
Melanie A. Taylor Q64214832
Evelin Hust Q64836082
Mary E. Larimer Q65548392
Janice Tsoh Q65548430
Oi Choong Q65680108
Maja Kojović Q65933269
Majda Čuček-Kumelj Q65962678
Sarah Fine Q66615336
Laura Boylan Q66715064
Tamaki Yuri Q66733309
Han Kin-Lan Q66733417
Leah Meisterlin Q66736030
Marie Victoria Beals Q32786150 Q67188557
Amytis Towfighi Q68224385
Carol J. Horning Q21502434 Q68392959
Laura Hale Q68411743
Eileen Baldry Q69373541
Heather MacDonald Q69452000
Shilpa D. Kadam Q69456772
Karin Schweißgut Q69524805
Zeineb Takouti Q69526022
Lise Korsten Q69526864
Giovanna Fontenelle Q69551794
Érica Azzellini Q69595564
Maria Drozdek Q69723205
Gretchen Kepel-Aleks Q69963929
Lori Byrd-McDevitt Dominic McDevitt-Parks Q70515014
Ingeborg Auer Q70777237
Femke Nijsse Q71657973
Jovana Milošević Q72364622
May Hachem Q72538272
Esther Marie Jackson Q72543255
Monika Schönbacher-Frischenschlager Q72734713
Isabelle Larouche Q73771315
Monika Unkel Q73782096
Sue Morris Q73855473
Lilianna Klimek Q74013683
Nadine Deslauriers-Varin Q74036453
Mariana Raupp Q74585246
Ewa Caban Q74685273
Peg Thoms Q75122972
Janet M. Williams Q76448044 Q76448075
Jane Long Q77259192
Ruth Mottram Q77319807
Anne Guinaud-Staïcu Q77442248 Q77472403
Naoko Yamazaki Q15990429 Q78035009
Doris Brett Q78118712
Njeri Wamae Q78501040
Harriet Tregoning Q80132988
Daniëlle Jansen Q81911425
Lillian Overland Sheps Q83802134
Fernanda Achinelly Q84651789
Suzan Murray Q85515965
Kisha B. Holden Q85850905
Monika Tintěrová Q85909430
Julianne Farrell Q86213295
Frances Coppola Q87396703
Eva L. Feldman Q87846988
Peri Bolton Q88584583
Diana M Abraham Q89055910
Annesa Flentje Q89595333
Monica Webb Hooper Q89844151
Sherry Hsiang-Yi Chou Q89926157
Lekha Pandit Q90431286
A V Chappell Q90621522
Joy E M Osborn Q91049956
Sandra F. Simmons Q91272735
Divyani Garg Q91346348
Sung Ha Shin-Bouey Q91777683
Jowita Kramer Q92541998
Margery Knight Q92667476
Antoinette Ratcliffe Q92729247
Marjut Hannula Q93118535
Sheila M. Lodge Q93397210
Lidia Garcia-Campmany Q93736138
Sarah Holman Q94800231
Narelle Underwood Q94976436
Carolina Williams Q95211770
Antje Matern Q95657877
Susanne Kern Q95672365
Atsuko Muschg Adolf Muschg Q95681123
Maria Mogensen Q95698919
Ulrike Bartsch Q95701492
Susanne Maria Kilian Q95746936
Ruth Jacob Q95748816
Margaret E. McCully Q96064568
Elysia Webb Q96076304
Corina Newsome Q96078375
Dorothée Kinde Gazard Q96245376
Solange Ashby Q96575992
Ariane Mackey Q96642297
Eva Kail Q96650435
Suad Sulaiman Q96657930
Annie Rosthy Q96761799
Rhonda Pinckney Q96791783
Rafaela Aguilera Román Q97097740
Nanette Moscardon Q97104627
Betsy Hoza Q97369879
Helen L. Ward Q97538511
Vasiliki Rorri Q97677503
Intisar A. Rabb Q98227065
Sara Zewde Q98556581


Misc[golygu | golygu cod y dudalen]

enw priod eitem ar WD
Ursula Kaplony-Heckel Q53711123
Diwedd y rhestr a gynhyrchwyd yn otomatig o Wicidata.