Defnyddiwr:Llywelyn2000/Gwyddonwyr

Oddi ar Wicipedia
Jump to navigation Jump to search

Y 'Q901' yw gwaith y person ee gwyddonydd.

number,label:enw,P19,P20,P21,?yob:Bl Geni,P569,P570,P463,?yod:Bl marw,

Rhestr Wicidata:



bod dynol[golygu | golygu cod y dudalen]

enw priod eitem ar WD
Marianne Lind Q29982731
Thecla Q51885
فاطمہ بنت ابراہیم Q96943037
Jitō Temmu Q232026
Fatima bint Mundhir Q54861810
Fātima bint Mūsā Q445398
Fakhr-un-Nisa Abu al-Hassan al-Duraini Q12219197
Hildegard von Bingen Q70991
Ioveta of Bethany Q53101
Guglielma de Bohême Q572198
Zaynab bint ʿUmar b. al-Kindī Q8067572
Zaynab bint al-Kamal Q28923568
Sitt al-Quḍāt Q98386382
Bridget o Sweden Ulf Gudmarsson Q204996
Julian of Norwich Q236699
Marie Dentière Antoine Froment
Simon Robert
Q447170
Katharina von Bora Martin Luther Q77239
Eva Bacharach Q1379109
Anne Hutchinson William Hutchinson Q11608
Anna Maria van Schurman Q255261
Antonia of Württemberg No/unknown value Q74956
Margaret Fell Thomas Fell
George Fox
Q524860
Maria Wilckens Q100606304
Eva von Buttlar Q98754
Marie Huber Q117075
Anna Kristina Mackeij Q4964775
Maria Gaetana Agnesi Q200392
Marguerite d'Hausen Jean Charles de Wendel Q62090563
Hannah Adams Q515868
Deborah Sampson Q3020894
Amelia Griffiths Q4742264
Eliza Macauley Q16190750
Ellen Hutchins Q5364887
Elizabeth Andrew Warren Q23461756
Maria Emma Gray John Edward Gray Q6761178
Ulla Elfbrink Olof Elfbrink Q10708726
Mary Wyatt Q21613125
Wolfardine von Minutoli Q1608992
Táhirih Q255221
Augusta Munktell Q97575563
Emma Hutchinson Q51051504
Mary Baker Eddy Q235069
Pauline Viardot Louis Viardot Q122998
Jessie Fowler Q18783733
Floretta Allen Curtiss Q76302298
Sara Jane Lippincott Q7421664
Antoinette Brown Blackwell Samuel Charles Blackwell Q549506
Abbie L. Davis Q96854439
Ellen G. White James White Q292290
Eleanor Anne Ormerod Q3050519
Catherine Booth William Booth Q431614
Harriet Morgan Q12068549
Dorothea Beale Q5298233
Amelia Edwards Q437356
Hannah Whitall Smith Robert Pearsall Smith Q537714
Ana Faustina Sarmiento Q5673749
Lina Sandell Oscar Berg Q457339
Maria Sanford Q6761569
Joanna Julia Greswell Q101083992
Mary De la Beche Nicholl John Cole Nicholl Q43371054
Mary Murtfeldt Q4795132
Charlotte White Hawes Q21996414
Cora L. V. Scott Q5169402
Louisa Lumsden Q6688535
Juliet Corson Q6308860
Emily L. Morton Q80371501
Mary Summer Philippe Édouard Foucaux Q22809421
Louise Gilbert Q80392167
Ellen Swallow Richards Robert Hallowell Richards Q7273
Agnes Smith Lewis Q1300112
Miwata Masako Q85269339
Elizabeth Boynton Harbert Q29578423
Mariana Thompson Folsom Q56036371
Hermine Hartleben Q92018
Sophie Menter David Popper Q66818
Rachel Davies Q7279216
Anna Howard Shaw Q532873
Sara Yorke Stevenson Q7421815
Constance Maynard Q18670936
Isabel Bongard Q5845852
Olga Sergeyevna Lebedeva Q4255844
Bertha Porter Q16744842
Anna Weber-Van Bosse Max Wilhelm Carl Weber
Wilhelm Ferdinand Willink van Collen
Q1940785
Anna Vickers Q21611711
Marguerite Naville Édouard Naville Q94750868
Helen H. Gardener Q4169345
Elise Wiedermann Q95192073
Jane Meade Welch Q29230315
Kate Bradbury Griffith Q15994470
Maud Howe Elliott John Elliott Q6792230
Caroline Gray Soule Q33131769
Ellen Darwin Francis Darwin Q18528653
Hannah Smith Q5648965
Helena Zachos Q28872943
M. L. McClure Rev. Canon Edmund McClure Q23016360
Mary Rothes Margaret Cecil, Baroness Amherst of Hackney Lord William Cecil Q1906390
Hypatia Bradlaugh Bonner Q2314366
Ethel Arnold Q18528875
Chandramukhi Basu Q5071414
Katharine Bement Davis Q6376300
Effie Almira Southworth Volney Morgan Spalding Q21338269
Katharine Jex-Blake Q6376202
Henrietta Jex-Blake Q18576296
Theodosia Grace Ammons Q30093065
Mary Gilmore Fanning Q96047772
Agnes Bluhm Q104421
Alice Constance Austin Q2836558
Margaret Fountaine Q524561
Anna Bateson Q100269397
Janet Gourlay Q6153361
Margaret Murray Q242542
Brígida Walker Q5734722
Marianne Plehn Q114741
Ethel Sarel Barton Gepp Anthony Gepp Q21341607
Ida Trotzig Q4983441
Kamini Roy Q3347319
Jeannette Robinson Murphy Q27607571
Luise Klebs Q55853507
Elise Richter Q89233
Margaret Benson Q1894800
Winifred Lily Boys-Smith Q8025406
Fannie Fern Andrews Q5433955
Lilian Lyle Q21519683
Elvira Rawson Q5368127
Winifred Margaret Lambart Hutchinson Q98925408
Annie Patterson Q4769404
Josephine Tilden Q20856036
Eleanor Constance Lodge Q5354251
Laura Clarke Rockwood Elbert William Rockwood Q28810998
Gertrud Grunow Q100156
Rhoda Erdmann Q1264962
Rosa Luxemburg Gustav Lübeck
Julian Marchlewski
Q7231
Hilda Petrie Flinders Petrie Q1618182
Caroline Macomber Crosby Q67177786
Alexandra Kollontai Pavel Dybenko Q179558
Alice Salomon Q106209
Pelageja Pavlovna Aleksandrova-Ignateva Q4061170
Kristine Bonnevie Q3138473
Laura Esther Rodriguez Dulanto Q5971696
Thérèse o Lisieux Q181715
Anne Elizabeth Perkins Q98600449
Lucia McCulloch Q11926541
Alice Louise Reynolds Q4725969
Eva von Bahr Niklas Bergius Q10492595
Susan B. Merwin Q96886214
Gerharda Wilbrink Q35266695
Anna Tumarkin Q124439
Rose Graham Q10861702
Nellie Adalesa Brown Q11925777
Olga Lavonius Magnus Lavonius Q29419152
May Wood Simons Q13563051
Alix Westerkamp Q94737816
Aimée Fournier de Horrack Q4697203
Frances Gertrude McGill Q21664737
Nina Salaman Q16546677
Elizabeth H. Smith Q21609101
Rose Sidgwick Q18922271
Caroline Thomas Rumbold Q21607541
Henni von Halle Q94788845
Florence Hedges Q8563904
Edna H. Fawcett Q16066937
Ruth F. Allen Q4815110
Ellen Gleditsch Q433169
Florence Mary Taylor Q5460706
Muriel Wheldale Onslow Victor Alexander Herbert Huia Onslow Q6938690
Winifred Brunton Q8025368
Nina M. Davies Norman de Garis Davies Q1992876
Angie Beckwith Q23047457
Dolores Cebrián Fernández de Villegas Julián Besteiro Q5812558
Tano Jōdai Q18818455
Marion Bauer Q544344
Elly Ney Willem van Hoogstraten Q66912
Elsa Mahler Q1248254
Germaine Dulac Albert Dulac Q275597
Florence Jean Perrin Q92713112
Siri Öhngren Sven Hallström Q87651395
Marion Delf-Smith Percy John Smith Q18609220
Margaret Smith Q2585104
Helena Johnová Q12019414
Isha Schwaller de Lubicz Q3155246
Grace Frysinger Q98462501
Smaragda Eger-Berg Q66780077
Mary Agard Pocock Q1971138
Dominata Hoňková Q95453917
Margaret Newton Q4795146
Anne Zernike Jan Mankes Q540959
Nadia Boulanger Q140619
Salome Schneider Q94746140
מלכה לוקר Q16340741
Marie Lemoine Paul Lemoine Q21518634
F. Tennyson Jesse H. M. Harwood Q5424057
Betty Heimann Q106086
Elisabeth Schumann Q62745
Evangeline Edwards Q58749977
Edith Birkhead Q5338501
Ludmila Matiegková Q12034204
Jadwiga Szmidt Q41562473
Klara Marie Faßbinder Q1744414
Marie-Hedwig Kaulhausen Q95197591
Marcelle Lalou Q3108000
Rosalind Moss Q15130156
Irène Van der Bracht Q21515920
Joan Elizabeth Spencer-Smith Q6205030
Luise Berthold Q1876601
Suzanne de Dietrich Q510697
Virginia Vacca Giovanni Vacca Q16622289
Mary Stocks, Baroness Stocks John Leofric Stocks Q6780779
Julia de Lacy Mann Q18917626
Edith Stein Q76749
Klavdíia Odé-Vassílieva Q16682499
Elisabeth Blochmann Q215424
Hanna Fischer-Lamberg Q67173525
Martha Schmidtmann Q1759276
Selma Rosenfeld Q1510080
Laura Veccia Vaglieri Q634789
Ruth Colvin Starrett McGuire Q7382929
Margaret Cole G. D. H. Cole Q6759288
Georgia Lee Lusk Q1509299
Christine Marie Berkhout Q1966045
Hilja Teräskeli Q11862611
Ilona Koenig Q94743992
Anna Roes Q63455829
Cecilia Krieger Q2943725
Annie Gravatt Q19864234
Hedwig Bergmann Q95199329
Gertruda Konatkowska Q9267591
Marie Paneth Q52008255
Piroska Palik Q1228401
Hazel T. Chase Q77981405
Gabriele von Magnis Q1360108
Amice Calverley Q470799
Anne Holtsmark Q1773023
Sona Axundova Q12845834
Violette Lafleur Q16003926
Joaquina Eguaras Ibáñez Q16581689
Julie Meyer Q94777363
Barbara Wootton, Baroness Wootton of Abinger Q200913
Marjorie Elizabeth Jane Chandler Q6455787
Erzsébet Kol Q1115153
Irène Joliot-Curie Frédéric Joliot-Curie Q7504
Lucienne Emilienne Gauthier-Lièvre Q21513831
Eleanor Glueck Sheldon Glueck Q3721234
Desanka Maksimović Q1280792
Florence Guggenheim-Grünberg Q1429357
Charlotte von Kirschbaum Q97357
Militza Edvinovna Matthieu Dmitri Olderogge Q4285436
Jeanne Vandier d'Abbadie Jacques Vandier Q3176108
Jarmila Veselá Q22894032
Elizabeth Acton Q21504516
Marie-Claire Kuo Quiquemelle Q18014948
Ruth Peterson Q24572448
Ewa Nalewajko Q33118565
Jakoba Mulder Q1882933
Gerda Krüger Q21061281
Helena Syrkus Szymon Syrkus Q1406130
Ewa Maleczyńska Q9256757
Ada Richter Q99545756
Ragna Rask-Nielsen Q62081347
Herta Hammerbacher Q1614606
Wanda Zabłocka Q4815175
Kajsa Wahlberg Q6349042
Satwant Pasricha Q7426853
Ángela Serna Rodríguez Q3577023
Myriam Southwell Q6035200
Rosario Etchebarne Q27110335
Подорова Агния Ивановна Q25686860
Militsa Nechkina Q4318328
Mathilde Hain Q112105
Rinchen Lhamo Q2805387
Kathleen Mary Drew-Baker Q3194082
Elsie Conway Q21508978
Ellice Handy Q27675026
Sida Košutić Q16110522
Hanna Jursch Q1575703
Adrienne von Speyr Werner Kaegi Q116025
Bolesława Starmach Q9177040
Umnisə Musabəyova Q12846993
Sophie Ehrhardt Q1640567
Hilde Zaloscer Q2897162
Carmen Portinho Q25336882
Lotte Stam-Beese Q2852013
Yelena Berlyand-Chornaya Osip Chorny Q19741996
Alice Herz-Sommer Q63556
Mariana d'Ibarra i Montís Q53638537
Constance Ida MacFarlane Q92690278
Berit Charlotte Asmund Q21505388
Dorothy Eady Q5298400
Winifred Needler Q42805487
Itziar Mujika Irastorza Q12259930
Liddy Pientka Q94757992
Jitka Reindlová Q95085462
Nora E. Scott Q27655852
Margaret Trevena Martin Q21520017
Lotte Schenk-Danzinger Q1419150
Gertrud Thausing Q59653774
Sara Maynar Escanilla Q21591326
Ermance Rejebian Q5389875
T. S. Vyzgo Michail Sigizmoendovitsj Vizgo Q16634892
Natalya Melik Melikyan Q14912035
Viktoria Yartseva Q4539061
Alice Ambrose Q4725710
Catherine Gavin Q17537054
Vera Markova Q4282073
Ruby Muhammad Q470157
Elizabeth Thomas Q519857
Dorothy Constance Gibb Q91528115
Nataliya Zakharchenko Q16700017
Mieke van den Berg Q63125282
Sylvia Bayr-Klimpfinger Q1000044
E. I. Ubri︠a︡tova Q4468740
Ruth Patrick Q513586
Nicole Vandier-Nicolas Q3341140
Stina Sandels No/unknown value Q4976863
Freda Niemann Q16740930
Maria Nallino Q12238233
Ellisiv Steen Sverre Steen Q11967227
Mary Winifred Parke Q6780481
Шибаева, Юлия Артемьевна Q4523567
Irma Rantavaara Q11865051
Edith (Esther) Gerson-Kiwi Q7010329
Olʹga Sergeevna Ahmanova A. S. Akhmanov
Alexandr Smirnitsky
Q4073011
Winifred Cavenagh Q54895053
Jarmila Kalousková Q21480237
Katherine Russell Q18917635
Anneliese Hölder Q95207684
Genia Averbuch Q528902
Ursula Creutz Q85341534
Kerstin Thieme Q1739699
Madeleine Barot Q510687
Eva de Vitray-Meyerovitch Q3061295
Faustina Carril Arozena Q12257780
Elisabeth Apelt Q94743552
Jacinta Marto Q206278
Ingrid Semmingsen Rolf Ingvar Semmingsen Q6033296
Mary Lou Williams Q126677
Liselotte Fischer-Köstler Q101096225
Maria Mayenowa Q28867608
Kate Bosse-Griffiths J. Gwyn Griffiths Q76944
Смирнова, Ольга Ивановна Q84723033
Maud Beatrice Ethel Godward Q21514072
Ursula Katharine Duncan Q8177249
Татьяна Михайловна Маландина Q18043909
Eva Hoffmann-Aleith Q1379225
Margaret Stefana Drower Q16019369
Зоя Іванаўна Рамнёва Q79395799
Wanda Maria von Baeyer Q94777548
Ruth Krader Q94777319
Hedwig Klein Q50628223
E. F. Bronfin Q16628057
Leah Goldberg Q138007
Margaret Keay Q25929956
Hildegard Emmel Q1427284
Natalya Yevgenevna Semper Q17427818
Emma Brunner-Traut Hellmut Brunner Q108911
Danielle Bonneau Q3014951
Joan Crowfoot Payne Q55154410
Imogen Carpenter Q13560279
Rosemary Stjernstedt Q21151748
Milena von Eckardt Q94748013
Tamara Fjodorovna Janko Q4538110
Tereza Khristoforovna Margulova Q7702333
Elisabeth Finckh Q55231439
Krystyna Kuliczkowska Q11748725
Esmeralda Gijón Zapata Q5839675
Anna Holmes Northcroft Q4767083
Поривкіна Ольга Василівна Q12142474
Rosemary Murray Q7368408
Marjorie McClelland Roswell McClelland Q47435824
Micaela Martinez DuCasse Ralph DuCasse Q101031254
Elsie M. Burrows Q4814932
Elizabeth M. Boyer Q5362452
Christiane Desroches Noblecourt Q270319
Ruth Burstyn Q101078897
Maria Paul-Mengelberg Q95192951
Frances Senska Q5478933
Natalja Isidorovna Goekovskaja Q19907796
Maria de Leebeeck Q47092220
Herta Mohr Q64093971
Virineja Stefanovna Garboezova Q4133597
Miriam Lichtheim Q438850
Fumi Takano Q26220494
Inkeri Vikainen Q11864891
Zdeňka Hondlová Q95444053
Georgette Klinger Q56838450
Eila Campbell Q18671105
Gerd Høst Q1510588
Hertha Dechend Q1614707
Emmie Ducie Oddie Q99980045
Suzanne R. Daniel-Nataf Q7014023
Jane Jacobs Q234335
Valerie May Q21520164
Janina Bieniarzówna Q11719785
K. K. Paramonova Q4344951
Brita Egardt Q16594631
Yolanda Bedregal Q6170207
Irena Lepalczyk Q14753781
María de los Ángeles Alvariño González Q3398252
Aslaug Høydal Q10990704
Aliki Yotopoulos-Marangopoulos Q4726160
Liisa Majapuro Q11875843
Quela Rovira Q27119677
Erica Mann Q27448685
Emily Elizabeth Carpenter Q5372155
Eva Gustavson Q5415064
Aquilina Howell Q23035350
Vera Beloshapkova Q4082939
Fairy von Lilienfeld Q110323
Veridiana Victoria Rossetti Q9093031
Virginia Tufte Q7934638
Hilde Himmelweit Q109373
Gertrude B. Elion Q35703
Mária Gebauerová Q95372344
Inés Gómez Carrillo Q19698499
Isidora Rosenthal-Kamarinea Q1673944
Dora Ibarburu Q5813486
Dilys Elwyn-Edwards Q5277110
Tamara Kulakovskaya Q15090240
Irmgard Woldering Q1673025
Alla Shelest Q4522611
Ларыса Лявонцьеўна Кароткая Q67672078
G. E. M. Anscombe Peter Geach Q229646
Wilga Rivers Q10396894
Marguerite Engberg Q62081086
Olga Lazarevna Fishman Q4485227
Iris Murdoch John Bayley Q217495
Aira Kemiläinen Q4356759
Elvira Lerena Q87648442
Ksenija Aleksandrovna Semjonova Q4415878
Lívia Nemes Q97202619
Märta Åsdahl Holmberg Q16616185
Sonja Lyttkens Q19844789
Helena Kołakowska-Przełomiec Q47135662
דינה שטרן Q7044828
Prunella Clough Q7253041
Joan Moore Q23617675
Eva-Maria Jung-Inglessis Q1342601
Dorothea Krook-Gilead Q2919876
Yuriko Yamawaki Q17224782
Catharina Halkes Q437057
Idea Vilariño Q129533
Elisabeth Müller-Luckmann Q1290041
Hilde Kaufmann Q1618219
Estela de Sousa e Silva Q16564962
Varvara Alexanyan Վրեժ Զիլֆյան Q21199720
Irma Voser Q95202849
Germaine Willard Claude Willard Q3104230
Berna Moran Q6075217
Hertseliyah Raz Q22680228
Godela Büchtemann-Orff Q94732409
Ingetraut Ludolphy Q15440596
Pnina Navè-Levinson Q55986168
Margaret Hope Bacon Q6759530
Irina Ganelina Q4133258
Claire Lalouette Q2975062
Margaret Feilman Q6759393
Bożena Hager-Małecka Q11688707
Annika Takala Q11851784
Rufina Gasheva Mikhail Pliats Q4134326
Rhiannon Davies Jones Q11005077
Janine Reiss Q3162009
Mary Gillham Q6779635
Inger Louise Valle Q1772847
Milada Vilímková Q95136523
Mary Belle Allen Q21505088
Elise Margaretta Wollaston Q21612924
Miriam Gillis-Carlebach Q106216
Cvetana Priol Q12787170
Grethe Authén Blom Q11972600
Hildur Krog Q5761759
Margherita Hack Q14282
Noémi Ban Q7067454
Judit Veress Q12350036
Irena Bieniek-Kotela Q16334815
Nelly Naumann Q1664779
Kerttu Saarenheimo Q11871029
Margarita McCoy Q28748029
Zəhra Quliyeva Q12848409
Patricia Carpenter Q18098735
Helvi Vasenius Q11862228
Alice von Hildebrand Dietrich von Hildebrand Q275370
Anna Dolinina Q4164962
Miroslava Genčiová Q22893951
Chantal de La Véronne Q36219883
Aase Nordmo Løvberg Børt-Erik Thoresen Q1778583
Alessandra Nibbi Q15845611
Rosemarie Müller-Streisand Hanfried Müller Q1502924
Anneliese Sprengler-Ruppenthal Q6566128
Annamari Sarajas Q11851645
Laura Hillman Q6498996
Michela Schiff Giorgini Q3311248
Odilia Suárez Q21145815
Ruth Nevo Q7026717
Danuta Kunisz Q28672197
Ursula Kaplony-Heckel Q53711123
Chia-ying Yeh Q9334904
Alina Bolechowska Q28671926
Eirene Sbriziolo Q28370859
E. C. Pielou Q1381717
Lois Plumb Q99980269
Maria von Wedemeyer Q101030
Bronisława Kopczyńska-Jaworska Q9179974
Anna Rottová Q92064340
Käte Finsterbusch Q63607817
Carmen Blacker Q11295738
Sophie Freud Q2302773
Véra Kotcherguiná Q4236702
Паламарь-Мордвинцева, Галина Михайловна Q20069031
Milla Baldo-Ceolin Q1935336
Věnceslava Hrdličková Zdeněk Hrdlička Q22226615
Clelia Sarnelli Cerqua Q3680413
ʿAdah Brodsḳi Q346064
Irina Poplavskaya Q4372304
Sarah Israelit Groll Q7422418
Elisabeth Lichtenberger Q1330099
Françoise Choay Q3086442
Tsilja Moiseevna Kaz Q4207479
Marie-Andrée Bertrand Q515246
Tamar Frankel Q7680732
Věra Spurná-Košová Miloš Spurný Q76516000
Christa Weiss Q95196371
Hertta Kalkas Q11862463
Michelle Loi Q3311428
Régine Bonnardel Q94778060
Emilie Jäger Q1337317
Aurora de Albornoz Q4822630
Elfriede Moser-Rath Q87299
Luzia Hartsuyker-Curjel Q2799166
Menuḥah Gilboʻa Q6975836
Aslaug Groven Michaelsen Q11959385
Alla Ivanovna Elanskaja Q4174549
Laine Hone Arthur Robert Hone Q12368236
Kathleen Hughes Q546732
Els Oksaar Q547451
Eta Linnemann Q96115
Gertrud Rehner Q1515663
Dilhan Eryurt Q6096461
Ромушкевич Валентина Іванівна Q12148790
Aurelia Bonet Hortelano Q28735508
Gabriele von Hippel-Schäfer Q95207310
Дзядик Наталія Миколаївна Q51749752
Tordis Ørjasæter Jo Ørjasæter Q3354048
Magdalene von Dewall Q44279889
Elfriede Kreuzeder Q51880225
Susan M. Ervin-Tripp Q7648131
Maria Wonenburger Q9030202
Ana Itelman Q5673807
Sadako Ogata Shijūrō Ogata Q202443
Barbara Mertz Q451009
Márta Kurtág György Kurtág Q5438207
Uta Ranke-Heinemann Q63834
Љубица Петровска Q55340100
Gaziza Zhubanova Q1491329
Eve Dutton Q17505072
Linda Mary Irvine David Edward Guthrie Irvine Q21516784
Renate Heuer Q2143408
Renée Fox Q7313835
Betsy Shidfar Q4523708
Ощипко Ірина Йосипівна Q12137094
Anna Szatkowska Q433614
Maya Angelou Q19526
Mary Tuck Q18880134
Ester Plicková Q21809779
Luise Abramowski Q18618635
Barbara Ruszczyc Q24577086
Annelise Butterweck Q95196604
Mary Daly Q241392
Irma Salo Jæger Q11977519
Dorothea Tscheschner Q83428169
Barbara Maria Bazielich Q9165489
Наталля Іванаўна Чакалінская Віктар Сцяпанавіч Гельтман Q84024247
Ritva Haavikko Kullervo Rainio
Paavo Haavikko
Q16298427
Arlene Swidler Q675056
Ursula Rzodeczko Q94761737
Сажина Маргарита Ивановна Q25686832
Dorothee Sölle Fulbert Steffensky Q65278
Věra Bezručková Q95168322
Inger Sitter Carl Nesjar Q6032357
Stroma Buttrose Q19594832
Irene Eber Q88312
Francine Neago Q5479852
Gerda Elata-Alster Q1335320
Margretta Styles Q6760744
Joanna M. Kain Q21517217
Izabella Olszewska Tadeusz Jurasz Q11714729
Ruthy Alon Q3942990
Hana Sternlicht Q95484186
Barbara Lukermann Q4859107
Anne-Lisa Amadou Robert Amadou Q4590933
Eugeniia Vladimirovna Zavadskaia Q15066718
Jill Kamil Q64841052
Yardena Hadas Q27020252
Joan McCord Q11727360
Aina Moll Marquès Q11904512
Jolán Targonski György Targonski Q95191500
Nicole Marthe Le Douarin Q457343
Edda Bresciani Q3718903
Mária Ormos Q1225639
Nadezhda Prokhorovna Masjuk Q12121802
Antonie Wlosok Q598753
Carme Batlle i Gallart Q11912488
Elfie S. Raymond Q94776449
Jill Raitt Q1689000
Svetlana Rimsky-Korsakoff Q12004421
Maria Roman Sławiński Q18704489
Dobrochna Wójcik Q48853670
Maj-Brit Wadell Gösta Liljeström Q4990049
Yōko Kuwahara Q17130190
Masuko Honda Q11520574
Ida Blom Q1777283
Ursula Geissler Q21513858
Connie Morella Q1775679
Françoise Ardré Q5493478
Nina Wołosowicz Q28672299
Agnes Mary Mansour Q219439
Kirsti Hjort Q11980781
Evgeniya Miroshnichenko Q458179
Andreas Burnier Q1982054
Edith Varga Q97379512
Eveline Gottzein Q1381670
Denise Scott Brown Robert Venturi Q457718
Tatyana Tikhomirova Q1707977
Romila Thapar Q2744161
Ved Kumari Ghai Q16773261
Anna Wahle Q52131489
Зограф, Ирина Тиграновна Georgy Zograf Q97210423
Taj-ťün Hejzlarová Josef Hejzlar Q12058234
Patricia A. Sims Alan Eddy Q21340262
Margarita Drenska Q19205907
Margarete Niggemeyer Q1895009
Elmira Abasova Q5944186
Liliya Tugusheva Q16708235
Dian Fossey Q234224
Irene Crusius Q1672495
Milena Doleželová-Velingerová Q22004087
Françoise Aubin Q20180306
Synnøve Liaaen Jensen Q7662506
Svetlana Yakovlevna Berzina Q4084858
Sølvi Sogner Q12004742
Neda Cajthamlová Miroslav Cajthaml Q68945702
Jytte Reichstein Nilsson Q62080694
Pauline Oliveros Q444857
Ilse Bulhof Q28018949
Annemarie Schönherr Q566344
Colette Becker Q2982465
Milena Šimsová Jan Šimsa Q21996878
Zlata Černá Q95453572
Judit Németh Q1220731
Isabelle Robinet Q533401
Jadwiga Lipińska Q1678202
Marianne Peronard Q5997515
Karmele Esnal Q12261320
Anneliese Klingenberg Q95193892
Marie-Claire Bergère Q3291671
Susan Sontag Philip Rieff Q152824
Marzenna Szlenk-Iliewa Q11770994
Ruth Myers Q7383141
Marta Ryšavá Q95455966
Zoya F. Klyuchko Q17619552
Anna Arfelli Galli Q559564
Helga Haftendorn Q1602179
Anne-Lise Seip Jens Arup Seip Q4768069
Laura Mancinelli Q3827806
Christa Baufeld Q1078020
Joaquima Júdez i Fageda Q11928145
Agnes Verbiest Q29168805
Marta Vallmitjana i Alemany Q45025619
Anne Carr Q211909
Eveline Goodman-Thau Q1321015
Freda Adler Q1452572
Françoise Dunand Q3086467
Jeanne Wolfe Q6172215
Jane Goodall Hugo van Lawick Q184746
Joann Peterson Q6205742
Jacqueline Rubellin-Devichi Q56000305
Michèle Pirazzoli-T'Serstevens Q50228512
Lucy Smith Carsten Smith Q6698502
Ḥanna Yaʻos Q12407550
Gisela Schaarschmidt Q94758290
Elisabeth Staehelin Q95190748
Margalit Matitiahu Q466775
Dorothea Arnold Dieter Arnold Q1246153
Inge Degenhardt Q1662760
Marion Asche Q19295830
Lélia Gonzalez Q10321947
Karin Holter Q11980212
Yvonne Haddad Q8062455
Jarmila Malendová Q95175415
Sandra Harding Q469565
Anne-Marie Blondeau Q2850829
Leea Virtanen Q4984726
Margaret Farley Q511616
Anna Doležalová Q95170774
Erika Endesfelder Q1354352
Ariadna Nikolaevna Koeznetsova Q4245096
Liv Glaser Q4139410
Nurit Govrin Q12409789
Elmira Hüseynova (inşaatçı) Q12839101
Bilhah Rubinstein Q21793367
Françoise Thelamon Q55154395
Danuta Madeyska Q9201692
杉尾邦江 Q64783524
Ingrid Gamer-Wallert Q1663314
Hjørdis Varmer Q4984304
Hanne Elisabeth Aarup Niels Helveg Petersen Q18040591
Maijaliisa Rauste-von Wright Q5486047
Mary Susan McIntosh Q28921553
Assia Djebar Malek Alloula Q157313
Eva Mannseth Q11968147
Joan Leitzel Q20737944
Gillian Fellows-Jensen Q62080082
Júlia Szilágyi Q12350365
Gloria Johnson-Powell Q4793862
Mary Kochar Q20514030
Rosemary Radford Ruether Q198346
Maria Dolors Renau Q11935431
Adela Pla Pastor Q4681611
Hebe Uhart Q5787200
Margot Badran Q84601657
Olha Andriiash Q12078376
Sandra Gilbert Q7416620
שרה בן-ראובן Q6623765
Yaffa Berlowitz Q12408220
Ursula Borrmann Q59140840
Helgard Balz-Cochois Q95191945
Snejina Gogova Petr Koutsarov Q15255835
Myriam Albisu Q19831479
Françoise Claustre Q3086452
Elżbieta Dzikowska Tony Halik Q661848
Barbara Aland Kurt Aland Q88152
Helena Ferrer i Mallol Q11925355
Else Marie Bukdahl Q12309868
Helga Nowotny Q84702
Семенас, Алла Леоновна Q4415216
Ingeborg Maus Q1662910
Erla Bergendahl Hohler Q4938360
Nicole-Claude Mathieu Q3340992
Biancamaria Scarcia Amoretti Q647293
Vera Chaves Barcellos Q10389758
Helena Shillony Q12408712
Maureen Cain Q16104833
Suzanne Champonnois Q21409358
Nobuko Hamaguchi Q21701344
Gönül Tekin Q31190937
Erika Feucht Q53845086
Agnieszka Łobacz Q73924308
Elke Blancke Q95198093
Rosemarie Klemm Dietrich Klemm Q2166885
Danielle Elisseeff Vadime Elisséeff Q3014988
Karlene Faith Q6372493
Leena Kartio Q11875237
Leonore Wolters-Krebs Q85717451
Lois Capps Walter Capps Q459693
Helga Hernes Gudmund Hernes Q5704340
Elke Blumenthal Konrad von Rabenau Q108929
Fanny Samuniski Q93376549
Jerusa Pires Ferreira Boris Schnaiderman Q10306725
Jane Schaberg Q250291
Éva Kalmár Q17361711
Ildikó Ecsedy Q987543
Elisabeth Schüssler Fiorenza Q87091
Joyce Carol Oates Raymond J. Smith Q217557
Maria Velho da Costa Q736900
Päivi Heikinheimo Seppo Heikinheimo Q11889358
小辻梅子 Q18817531
Ruth Kartun-Blum Q18388454
Tove Stang Dahl Hans Fredrik Dahl Q3444664
Else Ragnhild Neumann Q11967252
W. Guglielmi Q53844537
Edith Esther Frutos Q5818551
Nicole Hahn Rafter Q7030077
Gisela Knappe Q95186204
Jacqueline Caille Q3157687
Jamila Binous Q3161573
Annikki Kaivola-Bregenhøj Q5399946
Anna Parzymies Q17385366
Annelie Keil Q566096
Regina Silveira Q4419149
Germaine Greer Q103591
Dagmar Burkhart Q1157255
Nadezjda Evgenevna Soelimenko Q15075263
Ivana Bakešová Q95152471
Ljudmila Artjomovna Lazareva Q4252842
Kari Vogt Q12716031
Gudrun Boysen Q5614684
Патиченко Галина Олександрівна Q12139151
Rodica Stănoiu Șerban Stănoiu Q7356775
Renate Krauspe Q2143440
Dorothy J. Thompson Q54854448
Brigitte Fassbaender Q66843
Heloísa Buarque de Hollanda Q10294579
Rinah Liṭṿin Q12411406
Vidyavati Q21598391
Brigitte Jockusch Q916373
Rosemarie Köhn Q462567
Reet Laugaste Q12373699
Elisabeth de Ranitz-Labouchere Q63223799
Milena Havlíčková Q95462855
Helga Uebach Q3129679
Irena Zakrzewska Q28672371
Astrid Lange-Kirchheim Q95201165
Renate von Pentz Q95210950
Eunice de Souza Q5409784
Nurith Gertz Q7070145
Patsy Healey Q7148252
Fernanda Fedi Q19802909
Evelyne Lapierre-Adamcyk Q55949557
Annika Skott Q15695233
Netta Zagagi Q12409839
Christina Odenberg Q460310
Karin Tomala Q11735708
Evi Nemeth Q14099
Carol J. Clover Q5044397
Frances Stewart Q5478964
Zhang Lina Q9085742
Elizabeth Murray Bob Holman Q212426
Dagne Groven Myhren Magne Myhren Q11964537
Maxine Hong Kingston Q19330
Eva Rieger Q2693484
Eugenia Meyer Q5850380
Maria Vodă Căpușan Q68058636
Esther Wojcicki Stanley Wojcicki Q550045
Perla Fuscaldo Q16494316
Dolors Folch i Fornesa Q18640846
Yoshiko Takakuwa Q28953477
Margaret Greer Q56613753
Marie-France Bonnet Q59768991
Monika Krohwinkel Q112120
Suraiya Faroqhi Q7645318
Elżbieta Siarkiewicz Q45322639
Irma Kukkasjärvi Q11865045
Iva Švarcová-Slabinová Q95103671
Anne Lonsdale Q4768557
Anne Abegglen Q45833204
Elisabeth Grundmann Q15635056
Tatjana Aleksandrovna Borovkova Q15064643
Gillian Whitehead Q5562312
Gunila Axén Q4937073
Irmgard Vogt Q1651366
Anne K. Mellor Q4768488
Frøydis Ree Wekre Q543831
Elvira Luzik Q16705309
Mária Ferenczy Q17361688
Rosalyn Terborg-Penn Q7367283
Dora Dolz Q2510365
Jane H. M. Taylor Q95198097
Dagmar Braun Celeste Q198308
Elizabeth Johnson Q172695
Josephine Donovan Q1708398
Լիլիա Չիլինգարյան Q99438427
Bernadette Menu Q2897369
רות רייכלברג Q6915211
Keiko Yanagiya Q11280403
Alicia Daneri Q16298655
Anna Paszkiewicz-Gadek Q28672657
Lluïsa Jover i Armengol Q28934127
Heidi Høivik Q30443656
Waltraud Seidel Q95205304
Michele Martin Q100890370
Jutta Voss Q88349
Gerti Senger Q1515452
Barbara Lerner Spectre Q4859095
Britt-Mari Näsström Q4970693
Marcia J. Bates Q6757112
Penelope Eckert Q7162565
Annikki Järvinen Q11851791
Monika Motsch Q65799826
Brigita Šimonová Q12763538
Vigdis Ystad Daniel Haakonsen Q7928867
Jorunn Bjørgum Q11979292
Shoshana Felman Q2892505
Lenelis Kruse-Graumann Q1817551
Barbara Wereszczyńska-Raina Peter Raina Q64683035
Gayatri Chakravorty Spivak Q240851
Kathy Sullivan Q16106114
Virginia Guedea Q6163719
Svetlana Romanovna Sidorenko Q55103745
Claire Noblia Manex Goihenetxe Q2975102
Gloria Feldt Q5571368
Hebe Vessuri Q2751120
Christiane Ziegler Q2061302
Слободанка Петковић Q12758981
Tori Stødle Q12007051
Meave Leakey Richard Leakey Q454139
Ulla Fix Q2475107
Donna Leon Q237420
Christel Hopf Q1078301
Linda Schele Q299697
Maureen Fiedler Q198175
Sidra DeKoven Ezrahi Q20501861
Christiane Saulnier Q21283224
Shlomith Rimmon-Kenan Q18191266
Remke Kruk Q2143016
Gerd von der Lippe Q11971888
Eva Senghaas-Knobloch Dieter Senghaas Q1379482
Edit Tasnádi Q32668821
Robin Lakoff George Lakoff Q7352610
Anita Bose Pfaff Martin Pfaff Q106690
Janina Moniuszko-Jakoniuk Q28672244
Jolanta Wysocka Q28672347
Gabriele Sattler Q94734878
Birgitta Almgren Q95190988
Birgid Rauen Q95199342
Gudula Linck Q95207881
Christa Greven Q95213250
Renate Gebeßler Q95213386
Lise Manniche Q98688930
Antje Eske Q584673
Christine Swientek Q1083817
Edna Brocke Q1287221
Gunilla Florby Q4948344
Celina Marí a Matteri Q5760216
Julia Silber Q5954697
Matilde Gonçalves Carralves Q6006192
Kisuyo Kasuga Q11513515
Anna-Leena Siikala Q11851523
Irmgard Weth Q19286263
Melinda E. Blau Q81278111
Pam Cook Q7128925
Kari Martinsen Q11980182
Verena Kast Q2515260
María Casparius Q62598276
Anne Chayet Q2851023
Irene Levin Q11977509
Elaine Pagels Heinz Pagels Q263099
Kim Choon-Mie Q6408476
איריס פרוש Q12403848
Claudia von Werlhof Q1097925
Bettina Hurrelmann Q832659
Doris Layton MacKenzie Q4964779
Anne-Marie Delcambre Q2850851
Emöke Simonyi Q1339844
Frauke Gewecke Q1451938
Ray-Güde Mertin Q105379
Marie-Germaine Bousser Q15649495
Bärbel von Wartenberg-Potter Philip Potter Q1019056
Guje Sevón Leif Sevón
Per Olof Berg
Q16338130
Lise Hannestad Q62080866
Susan L. Mann Q56090899
Angelika Neuwirth Q534480
Katie Eriksson Q4947029
Marie Kubínová Q95075972
Brenda Gourley Q4960684
Liz Constable Q6660082
Barbara Christian Q4858812
Marjolein Koopman-Krijt Q2361681
Lyla Pinch Brock Edwin C. Brock Q3269433
Sheila Jasanoff Jay Jasanoff Q3481755
Maria Jose Azurmendi Q12263049
Anna Cigánová Q12762375
Marianne Horak Q21341518
Friederun Hardt-Friederichs Q95197569
Astrid Starck Q95204507
Bärbel Meurer Q1019041
Irmtraut Munro Q1673053
Virginia Subbs Anami Q8920171
Silva Maria Pita de Beauclair Guimarães Q16631789
Patricia Wiltshire David Leslie Hawksworth Q17016985
Vivienne Shue Q18631976
Rotraud Wielandt Q2168897
Donka Minkova Q12279011
Kjersti Ericsson Q4560150
Amanda Burden Steve Ross
Shirley Carter Burden
Q4739580
Gisela von Wobeser Q2836297
Elen Roaldset Q11967043
Bjørg Aase Sørensen Q4919801
Kazuko Shiojiri Q11428660
Lisa Jardine Nick Jardine Q3242410
Sabine Bartholomeyczik Q1231116
Sue Clifford Q7634045
Katalin Gönczöl Q1031550
Xénia Celnarová Q12779239
Elisabeth Dons Christensen Q533112
Haleh Afshar Q224911
Donna Mergler Q28870571
Leonore Siegele-Wenschkewitz Q118391
Cristina Grela Q56671139
Milka Canić Q1565543
Kitty Calavita Q30056706
Kunihiro Narumi Q11675382
Sherley Anne Williams Q7495068
Ute Luig Q2503034
Karin Gundersen Q11980210
Ursula Peters Q1529805
Aud Talle Q3377660
Taisija Dounar Q14917990
Katalin S. Nagy Q1253969
Riek Bakker Q2438007
Karen Armstrong Q256548
Caroline Krook Q450571
Unni Wikan Fredrik Barth Q6979704
Frøydis Hertzberg Q11970459
Susanne Popp Q993920
Carlota Solé i Puig Q24054887
Anja Koski-Jännes Q11851470
Janet Johnson Q52582086
Gisela Klann-Delius Q1527379
Catherine Despeux Q2941889
Hagit Halperin Q6827615
Neus Campillo i Iborra Q11938636
Hisako Niki-Dahlen Q95186269
Christiane Hofmann Q1082698
Diana Agrest Q3026131
Christine K. Cassel Q5111080
Carmen Aranegui Gascó Q5664652
Wanjiku Kabira Q7967955
Nina Glick Schiller Q12894807
Masako Takeda Q17160713
Catherine Sheldrick Ross Q63154004
Margrete Auken Erik A. Nielsen Q261120
Kyllikki Tiensuu Q65238452
Maria Jepsen Q69074
Maria Wrzyszcz Q28672492
Barbara G. Adams Q442750
Christiane Sourvinou-Inwood Q5110449
Anat Gonen Q65250249
Vanda Lamm Q1127721
Patricia Crone Q286019
Michèle Agrapart-Delmas Q65130031
Petra Kappert Q1371247
Freia Hoffmann Q1453787
Maya Badian Q6796663
Kirsti Strøm Bull Q3428852
Hviezdoslava Novotná Q95077851
Dordi Skuggevik Tande Q17111515
Kathleen Neal Cleaver Eldridge Cleaver Q3194063
Mária Szabó Q58431895
Zahava Caspi Arie Caspi Q20502283
Johanna Christine Janowski Q1083612
Bärbel Friedrich Q6799527
Katri Karasma Q11870400
Libuše Valentová Q11755700
Ingvild Øye Q11977303
Ljudmila Timofeevna Netsjaeva Q4318253
Tamar Alexander-Frizer Q20502153
Tove Bull Q1785027
Immaculada Socias Batet Q11926555
Heidi Keller Q1246862
Gro Steinsland Q1772531
Anna M. Wobus Q561794
Ingrid Pramling Samuelsson Q1663377
ניצה בן-ארי Q6894844
Roser Argemí d'Abadal Q11946307
Harriet Thelma Zurndorfer Q17114168
Tova Cohen סטיוארט כהן Q20502725
Giulia Cantarutti Q95204673
Hannah Cotton Q5648811
Stevie Davies Q7615581
Nora Catelli Q11695886
Christiane Zivie-Coche Q50231079
Alice Mills Q58296033
Cheryl Rubenberg Q5092771
Rachelle Alterman Q29360130
Marina Fischer-Kowalski Q1514269
Marjan Unger Gerard Anthony Unger Q16069798
Mary Kaldor Julian Perry Robinson Q6779977
Marianne Gullestad Jan Terje Faarlund Q6762229
Sylvi Haldorsen Q12004545
Jiřina Šedinová Q12025020
Hélène Blanc Q3144711
Reet Kasik Q16406370
Stefania Quilici Gigli Lorenzo Quilici Q57614684
Monika Medick-Krakau Q1944700
Adina Bar-El Q12410216
Brigitte Young Q916812
Ann Rosalie David Q56118747
Wiebke Putz-Osterloh Q2568203
Zsuzsanna Boros Q835204
Marcy Kaptur Q436537
Doris Janshen Q1245190
Ursula Büttner Q1634617
Anne-Lise Børresen-Dale Jon Dale Q11958220
Teresa Kowalska Q9357316
Janet Yellen George Akerlof Q263725
Michela Sironi Mariotti Q3856418
Sue Savage-Rumbaugh Q3088125
Joy Ogwu Q3187207
Ядвіга Дамінікаўна Грыгаровіч Q17043240
Lena Treschow Torell Michael Treschow Q4983129
María Teresa Ruiz Q5847384
Ziva Shamir Q7064439
Janet Staiger Q10305229
Sally Katary Q27044018
Isabel Llull Q11020923
Christa Heilmann Q1078076
Eva Heggestad Q4953236
Anna Luise Kirkengen Q11958188
Gülər Abdullabəyova Q16368246
Marika Tandefelt Q4982002
Beate Schneider Q813193
Farzaneh Milani Q5436595
Oriel Briant Q6052846
Yael Ronen Q6763139
Margalit Finkelberg Q21157702
Adriana Calvo Miguel Ángel Laborde Q42343908
דפנה בן-תור Q52190635
Rita Ghesquière Q95199438
Marianne Leuzinger-Bohleber Q1896854
Kerstin Albertsson Wikland Q4934775
Emanuela Trevisan Semi Q6642770
Maria Laina Q6761337
Meda Chesney-Lind Q6804964
Norma Field Q7051674
Alma Colk Santosuosso Antonio Santosuosso Q64844168
Elisabeth Tegelberg Q89263486
Saskia Sassen Richard Sennett Q239419
Diane Fingleton Q5271453
Elham Dwairy Tabry Q81969054
Ragni Piene Q4567235
Linda B. Buck Roger Brent Q200136
Anne Wedell-Wedellsborg Q11958317
Satu Apo Q11892590
Tatiana Mikhalkova Nikita Mikhalkov Q4297950
Dagmar Käsling Q443248
Hedda Giertsen Nils Christie Q54819993
Elvira Moya Valgañón Q21779162
Laila Riksaasen Dahl Arne Willy Dahl Q435212
Floresha Dado Q25570503
Helia Molina Q15993781
Margret Wintermantel Q1895443
Caterina Mieras i Barceló Q5051920
Amanda Lohrey Andrew Lohrey Q4739678
Ingeborg Marie Helgeland Q11977140
Berit Rickhard Leonard Rickhard Q44737927
Stoyanka Kenderova Q26338114
Berit Brandth Q11960758
Mari Karmen Garmendia Q12263040
Barbara Ulichny Q4859375
Eldbjørg Haug Q11967003
Anne C. Klein Q4768201
Tuulikki Koivunen Bylund Q529625
Sylvi Penne Harald Bache-Wiig Q12004546
Ursula Rößler-Köhler Q55108283
Judith Green Q6303430
Diana Villiers Negroponte John Negroponte
John Dimitri Negroponte
Q5271332
Linda Hutcheon Q4558366
Silvana Amati Q3960597
Rivka Feldhay Q1030829
Ann Beattie Q452145
Dominique Valbelle Q3035497
Hilde Steppe Q1588580
Marilyn Hamilton Q6763540
Renate Zimmer Q2143545
Carmen Alborch Q2939589
Ursula Apitzsch Q1335999
Brigitte Trinkl Q100706657
Aino Sallinen Q11850179
Maria Moog-Grünewald Q1896179
Eva Lundgren Q463170
Olga Zavyalova Q16652767
Krystyna Makowska-Ławrynowicz Q28671960
Diana Reiss Stuart Firestein Q5271279
Lalita Pandit Q6480387
Daniela Grau i Humbert Károly Morvay Q11916593
Maria Àngels Solà i Parera Q11935511
Martine Andernach Q29350729
Xaro Nomdedeu Moreno Q39644843
Kathleen Daly Q64876722
Corinna Coulmas Q95198300
Alicia González Díaz Q97958661
Elizabeth Jane Via Q404639
Anneli Aejmelaeus Q566070
Helga Cremer-Schäfer Q1602159
Eva Andersén Karlsson Q4935620
Christine Sleeter Q5111178
Juana Muñoz-Liceras Q6301460
Tamar Sovran Q7680754
Pauline Allen Q33130280
Ellen Kjellberg Stig Nilsson Q3183806
Harriet Bjerrum Nielsen Q5664063
Martina Haedrich Q6477089
Margherita Zander Q1895256
Christine Petit Q510206
Jill Peláez Baumgaertner Q93238149
Ilse Lenz Q1659158
Վարդուհի Խաչատրյան Q99356441
Liudmyla Poliakova Q4371409
Eva J. Pell Q16122226
Hanne-Margret Birckenbach Q1575812
Juliette Hassine Q29652740
Fahmida Hussain Q5429570
Kathy Reichs Q298221
Kaarin Taipale Q11868690
Katia Buffetrille Q2329735
Guillemette Andreu Q3120521
Astrid Kaiser Q750612
Hana Hebnarová Q95155272
Ida Bull Rune Skarstein Q178839
Maria Krystyna Pawłowska-Godlewska Q42430479
Živa Benčić Q65926561
Inge Seiffge-Krenke Q1662823
Sarah Kay Q7422476
Gemma Rigau i Oliver Q11923950
Mechthild Leutner Q42375545
Raman Parimala Q450277
Hannele Niemi Q11861357
M.M. McCabe Q6712227
Carol Smart Q5044563
Christiane Burbach Q1082639
Katalin Dér Q986917
Juni Palmgren Q4971780
Carme Barceló Torres Q16187544
Inge Sauer Q95192931
Pilar Buesa Q95202336
Mechthild von Schoenebeck Q95208373
Alicia Fassel Q95212816
Flávia Clarici Mädche Q96783895
Christine Gudorf Q1083557
Veronika Ádám Szilveszter E. Vizi Q1469292
Janet Gyatso Q2958779
Betsy Bryan Q4898277
Leonie Sandercock Q6526622
Ikuko Okazaki Q17129130
Grete Jamissen Q45033569
Birgit Geissler Q865223
Anne-Marie Lizin Q467291
Andrea Joyce Stone Q18565604
Manuela Mena Q11767205
Cathy Scott Q3663596
Jitka Pantůčková Q95072896
Wendy Wilkins Q7982825
Ivana Dirk Q95445882
Gertrud Koch Q1515600
Carina Gillberg Christopher Gillberg Q100706587
Christine Landfried Q1083654
Cristina Allemann-Ghionda Q1140379
Miriam Hansen Q6873339
Clementina Ródenas i Villena Segundo Bru Parra Q8346891
Ruth Lister, Baroness Lister of Burtersett Q2177683
Zora Janovcová Q95373026
Karin Rührdanz Q1729540
Alma Guillermoprieto Q455631
Marit Allern Q42880853
Mariasun Landa Q2620257
June D'Rozario Q6312257
Karin M. Eichhoff-Cyrus Q1729499
Sabrina P. Ramet Q543910
Anne Hendershott Q4768440
Renata Lesnik Paulo Cesar Nascimento Q48002587
Teresa Halik Q9357293
Marie-Thérèse Urvoy Dominique Urvoy Q3292280
Jolana Hroncová Q12768065
Françoise Labrique Q55131938
Monika Wellner Q100700839
Rosmarie Frick Q55767421
אילנה אלקד-להמן Q21984609
Betina Faist Q26742858
Elsie Effah Kaufmann Q27064103
Ewa Karna Q28672603
Rachel Paul Q28946369
Agnieszka Ławrynowicz Q43200797
Rondi Gilbert Q47074388
Katarzyna Laskowska Q48851741
Mercedes García-Arenal Q55949317
Lydie Bodiou Q59162785
Barbara Kaulbach Q61875662
Anna Kossowska Q64563664
Gloria Edelstein Q84831132
Anna Gerstlacher Q95185867
Karen Nölle Q95192035
Andrea-Silvia Végh Q95202821
Catherine Colliot-Thélène Q1050943
Ulrike Koch Q2453544
Ruth Schumann Antelme Q3453642
Elisheva Carlebach Jofen Q5361839
Elizabeth Clare Scurfield Q5362592
Maribel Fierro Q6762515
Marnie Hughes-Warrington Q6772243
Saidiya Hartman Q7399969
Sally Haslanger Stephen Yablo Q7405159
Tia Keyes Q7800011
Elisabeth Galí i Camprubí Oriol Bohigas Q8774913
Helena Hyvönen Q11862006
Florence Maruéjol Q14900571
Wafaa Saddik Q15446086
Eugenie L. Birch Q16210768
Geneviève Gobillot Q17355281
Cherry Pickles Q21464075
Charis Kubrin Q26705053
Katelijn Vandorpe Q28364795
Lauren Krivo Q30461761
Karen F. Parker Q32156941
Annie Schnapp-Gourbeillon Q42856043
Martina Minas-Nerpel Q53710050
Hanna Jenni Q53766680
Alexandra Verbovsek Q53799696
Martina Ullmann Q53835946
Birgit Schlyter Q63141834
Victoria Smirnova Q63863840
Anna Maria Babbi Q64219763
Anna Cohn Q66480370
Gesa Schenke Q93985199
Edda Ziegler Q95750067
Anne Birrell Q98240005
Kaija Holli Q11868916
Patrizia Lombardo Q65055477
Halina Lorkowska Q64221106
Joanna Shapland Q61749544
Andrea E. Abele Q493829
Nitza Ben-Dov Yosi Ben-Dov Q7041623
Vera Bagaliantz Q75603449
Sigrid Weigel Q107344
Dolors Calvet Q9029982
Rebecca Alpert Q7301653
Кацярына Львоўна Шулаева Q85301273
Christine El Mahdy Q1083502
Carmen Beramendi Q93441013
Anne Carson Q2633699
Helga Haugland Byfuglien Q455420
Catharina Stenqvist Q4989788
Ruth Wodak Q88734
Candice DeLong Q5031684
Margrit Stamm Q1501792
Mila Segarra i Neira Jesús Tuson Valls Q11936778
Éva Balázs Csaba Csíky Q12357211
Vladimíra Hédlová Q95178549
Olivia Chaumont Q16267673
Zhanna Rozhdestvenskaya Q4396162
Matilde Múzquiz Pérez-Seoane Pedro Alberto Saura Ramos Q16605383
Elizabeth Plater-Zyberk Q3723412
Kajsa Ellegård Q4946494
Kersti Hermansson Q4953737
Sonja Brentjes Q14525458
Mary Okwakol Q17580348
Gitti Hentschel Q34772783
Sabine Gehlhaar Q66004295
Marie-Elisabeth Lüdde Q95210506
Mary E. Hunt Q194754
Veronika Fischer Q2517457
Françoise Thom Q3086614
Geraldine Harris Q4952782
Päivi Korvajärvi Q5408976
Thích Nữ Tín Liên Nguyễn Thị Yến Q30921247
Jill Grant Q58147733
Maria Rosa Franzin Q96958249
Joan Petersilia Q24007208
Karen Tei Yamashita Q6370079
Tone Sverdrup Q7820855
Lise-Lotte Rebel Bent Flemming Nielsen Q433412
Ingvild Sælid Gilhus Q11977299
Elizabeth Swados Q5363595
Maria Àngels Viladot i Presas Q11935508
A. B. I︠U︡nusova Q17617404
Zohar Shavit Yaacov Shavit Q12407207
Dolors Puig Gasol Q8561507
Heidrun Hesse Q1594422
Turid Suzanne Berg-Nielsen Are Holen Q12007904
Maria Àngels Ull Solís Q24634432
Susan Blackmore Adam Hart-Davis Q155199
Nadine Picaudou Q76286811
Nina Khryashcheva Q4501963
Fina Casalderrey Q2919423
Kornelia Möller Q1784515
Magdalena Stoof Q1883818
Christiane Lemke Q1082745
Sirje Vilbaste Kaarel Vilbaste Q12375107
Pilar Pedraza Q6075831
Eva Brittebo Q4987754
Maryse Esterle-Hedibel Q3296324
Carmela Baffioni Q1043536
Anne Karen Bjelland Q11958266
Sophie Wolfrum Q21264714
Dorothea Wendebourg Johannes Wallmann Q55456198
Birgid Hanke Q60597097
Mariel Tsaroieva Q63256383
Esther Seidel Q95185812
Christine Kradolfer Q95187542
Silvia Volckmann Q95193832
Valentine Moghadam Q275631
Doris Schmitt-Landsiedel Q1245322
Sally Shuttleworth Q7405292
Maria Teresa de Paiva Azevedo Q16297563
Reiko Maekawa Q17221060
Marie Holzman Q3292572
Angelika Leibensberger Q95194653
Ellen de Vibe Q60438712
Angela D. Friederici Q103660
Klara Agyagasi Q15401844
Sagrario Aleman Q3461445
Susan Stewart Q7648427
Ziba Mir-Hosseini Q5942253
Mariàngela Vilallonga i Vives Q11935596
Smadar Shiffman Q18191271
Diane E. Meier Q5271439
Merete Lien Q3359404
Jacqueline Barton Q1105367
Silke Göttsch-Elten Q2286172
Marcella Althaus-Reid Q462384
Ivana Janečková Q95156924
Emma Fattorini Q1145177
Lena Fritzén Q4988513
Deborah Denno Q59229881
Darya Dontsova Alexandr Ivanovič Doncov Q196159
Sibylle Rahm Q2281028
Jutta Burggraf Q90778
Renate Köcher Q1418341
Janick Magne Q11309892
Rita Dove Fred Viebahn Q445740
Erika Greber Q1354374
Dayle Hinman Q5243168
Amina Wadud Q265133
Alma Espino Q94140449
Heidy Margrit Müller Q1594461
Solveig Fiske Q455391
Maria Kliegel Q70150
Angelika Karger Q95196023
Irja Askola Q459885
Ulrike Beisiegel Q106280
Nora Ahlberg Svein Bjerke Q7050053
Anne Hellum Q11958260
Inger Johanne Sand Q11977198
Françoise Schein Q3086600
Iwona Buczkowska Q3156415
Pascale Ballet Q3367652
Christine Platt Q5111148
Nora I. Maidana Q5948138
Miriam Faust Q18120342
Nicole Benhamou Q55725433
Sibylle Brunner Q95187216
Brigitte Bee Q95193648
Barbara Wiedemann Q95208087
Astrid von Friesen Q750966
Beatrice Primus Q813262
Silke Seehusen Q1575194
Alexandra Philip-Stéphan Q2833304
Brigitte Waché Q2925489
Béatrix Midant-Reynes Q2929517
Françoise Bonardel Q3086410
Gabrielle Houbre Q3094133
Isabelle Attané Q3154863
Isrun Engelhardt Q3155675
Laure Pantalacci Q3218784
Madeleine Della Monica Q3275631
Natacha Lubtchansky Q3336324
Ruth Amossy Q3453601
Sabine Kahn Q3460560
Évelyne Grossman Q3592776
Catherine Brady Q5052549
Maricela Ayala Falcón Q5998106
Maarit Valo Q11880418
Roxana Nubert Q2170708
Vicki Bruce Q7925377
Beate Neuss Q813170
Gunilla Ahlsén Q16157166
Vlasta Rut Sidonová Q95458061
Sally Talbot Jon Ford Q7405306
Teresa Domingo Segarra Q11951586
Gisèle Hadji-Minaglou Q3107817
Мамонтова, Наталья Николаевна Q4280020
Gro Elisabeth Paulsen Q17106428
Aslaug Mikkelsen Q11959386
Birgit Menzel Q4290592
Brunhilde Raiser Q992664
Gudrun Krämer Q1381905
Hilde Hauan Johnsen Q11975340
Mona Baker Q603543
Guri Hjeltnes Bernt Hagtvet Q5620062
Kirsti Pedersen Gurholt Q11980784
Izabela Kłosińska Q28671938
Նինա Ջաղինյան Q85983536
Toril Moi Q1779042
Sabine Henze-Döhring Q1364538
Liu Li Q27832579
Anne-Marie Mai Klaus Høeck Q12301799
Noemi Cerovska Q70245473
Diana Cabeza Q21132157
Marie-Stella Boussemart Q66034835
Felicitas Heimann-Jelinek Q85836607
Gudrun Wacker Q95190295
Petra Kirsch Q95198815
Katrin Luchsinger Q95205776
Carmen Oberst Q95206530
Anna Freeman Q560458
Jenny de la Torre Castro Q771111
Christina von Haaren Q1083341
Ulrike Petermann Q2477420
Naomi E. Pierce Q2782012
Joan Breton Connelly Q3179561
Delia Pemberton Q5253882
Lubaina Himid Q6695060
Eija Timonen Q11856995
Wendy Nelson Q21522053
Natalya Mikheyeva Q4298092
Merith Niehuss Q1416785
Oksana Bulgakowa Q2017533
Gabriele Brandstetter Q1490165
Eva Brunne Q121753
Hannelore Daniel Q1575859
Kirsten Sandberg Q12816512
Louise Nicholson Q6688878
Muntsa Alcañiz Q11938000
Alena Zachová Q62123676
Katherine Richardson Q6376526
Gudrun Brottveit Q54820019
Hanna Kiper Q1575710
Birgit Recki Q865318
Ewa Łojkowska Q61628498
Margarete Boos Q1894952
Ingrid Daubechies Q275604
Kaarina Sivonen Q11868705
Dolors Genovès i Morales Q11917596
Diane Lamoureux Q3026219
Valentina Ivanovna Goloebeva Q4142328
Yayoi Kawamura Q90696289
Mariana Valverde Q6762074
Irene Aldasoro Q12259739
Lis Møller Q12324608
Biambasuren Luvsandamdingiin Q27449504
Inés del Pino Q62004502
Mariella Mazzotti Q93314282
Jutta Georg-Lauer Q95191443
Gabrielle Hogan-Brun Q95204560
Anja Röhl Q95213390
Melly Oitzl Q135158
Anna Hennersperger Q560840
Barbara Zibell Q807705
Christine Fleck-Bohaumilitzky Q1083525
Heike Sternberg-el Hotabi Q1594581
Ayşe Olcay Tiryaki Q4831947
Frédérique Longuet-Marx Q14817443
Sylvia Schoske Dietrich Wildung Q15449525
Annette Boetticher Q15451018
Maria Martens Q455276
Iris Denneler Q1553837
Sylvia-Yvonne Kaufmann Q74165
Alícia Casals i Gelpí Q11905218
Heide Balzert Q1257578
Ulrike Hessler Q2477318
Teresa Abelló Güell Q62091870
Barbara Lenz Q807534
Christine Bruneau Q2965889
Terrie Moffitt Q2405380
Gisela Färber Q1527328
Esther Heboyan Q3058971
Susana Rostagnol Q92805895
Ingjerd Hanevold Q6032535
Eva Melkusová Q95179362
Regine Kather Q2138064
Sonja A. Sackmann Q2301588
Gordana Siljanovska Q12277168
Denise Majette Q461717
Jill Ciment Q6192766
Antje Jackelén Q450686
Anne Cheng Q2851027
Michal Arbell-Tor Q18511027
Annette Leonhardt Q6511639
Yomna Tareef Elkholy Q6898467
Montserrat Casas Ametller Q9040447
Rossana Reguillo Q17466704
Petra Ewald Q1564750
Iwona Blazwick Q6100977
Anna Shmaina-Velikanova Q16720628
Sonja Snacken Q17429341
Ildikó Enyedi Wilhelm Droste Q273962
Georgina Born Q1509379
Gema Martín Muñoz Q3100312
Sofie Petersen Q435313
Azar Nafisi Q258753
Dolores Serrat Moré Q8561502
Marjorie Zatz Q29583139
Carol Ann Duffy Q237994
Kim Yeshi Kalsang Yeshi Q3196828
Lelia Green Q6520879
Astrith Baltsan Moshe Zorman Q12404149
Karen Oberhauser Q19689029
Raquel Rolnik Q21130924
Capi Corrales Rodrigáñez Q28735831
Renate Würsch Q95190352
Karin Flurer-Brünger Q95193362
Madeleine Bernstorff Q95197414
Susanne Hornfeck Q95207228
Adele Schlombs Q95207808
Lynda Clarke Q102116152
Ingrid Fischer-Schreiber Q88345
Antonia Leugers Q598398
Petra Stuber Q1272789
Gesa Lindemann Q1475442
Riitta Keiski Q5484373
Alicia de Miguel García Q11905042
Sabine Wehking Q15435786
Eugenia Gospodarek-Komkowska Q28672148
Ilana Pardes Q16131189
Livia Kohn Q1866466
Lucie Borotová Q95167378
Olga Skácelová Q95379309
Gunn-Elin Aa. Bjørneboe Q11973273
Tareixa Roca Luís García Soto Q9081927
Irene Dingel Q1672499
Verena Klemm Q5675690
Christine Maggs Q21519768
Ann Hamilton Q4766433
Jarmila Hrabalová Q95144689
Joanna Pfaff-Czarnecka Q1412169
Una Padel Q7882148
Anita Hill Q2850177
Jutta Allmendinger Q1714580
Mae Jemison Q34091
Hilary Kay Q5761005
Mona Nemer Q3320062
Sarah Wigglesworth Q7422900
María Antonia García-Benau Q9029935
Verena Vicentini Andreatta Q21130443
Cheong Koon Hean Q21228534
Lyudmila Mokasele Q34521527
Dory Reeves Q56752455
Dagmar Glaß Q64007308
Emer O'Sullivan Q95196428
Marta Doehler-Behzadi Q95202288
Marion Gees Q95206897
Nurit Tsafrir Q97971253
Tine Lindhardt Jan Lindhardt Q44610
Monika Fludernik Q87226
Ruth Fine Q946115
Verena Lenzen Q2805605
Erdenechimeg Luvsannorov Q5385281
Grete Brochmann Jon Erik Dølvik Q5607727
Ayako Saitō Q11500358
Renate Kaymer Q15446469
Penny Green Q28529530
Sieglinde Rosenberger Q2284021
Eva Gothlin Q4950540
Doina Ruști Q3712567
Jarmila Richtárová Q95370863
Marit Aamodt Q22681753
Claudia Bandixen Q125591
Natalja Borisovna Safronova Q24009881
Ursula Verhoeven-van Elsbergen Q1468852
Janne Haaland Matlary Q469816
Sarah Mkhonza Q3473402
Tone Bleie Q12006733
Ilse Junkermann Q96999
Stefanie Gropper Q1571534
Gabrielle Oberhänsli-Widmer Q15732913
Jane Hamilton Q6152339
Monika Nickel Q1944716
Bettine Menke Q850104
Yvonne Rydin Q11287024
Susanne Feske Q2369196
Jarmila Podzimková Q95221275
Lynn A. Stout Q6709233
Monika Wohlrab-Sahr Q2780421
Anne Steinmeier Q565816
Vibeke Videm Q7924583
Hannah Monyer Q280176
Haydn Gwynne Q2683790
Beata Kosová Q12762994
Roza Rymbayeva Q45396
Libuše Ludíková Q95230605
Sabine Fiedler Q114388
Elsbeth Stern Q1333592
Lydia He Liu Q55171446
Alicia Gaspar de Alba Alma Lopez Q4726262
Asma Afsaruddin Q4807383
Megumi Watanabe Q11281875
Evalyn Gates Q16515291
יעל דר Q18120302
Martha Keil Q19295875
Marianne Bujard Q20435932
Lourdes Prados Torreira Q28922450
Katrin Kogman-Appel Q55237402
R. S. B. Kool Q55317218
Gabriele Menne-El.Sawy Q95185708
Sibylle Spindler Q95188636
Verena Friedrich Q95199372
Louise Richardson Q440934
Christiane Schildknecht Q1082816
Dale Kavanagh Q1157851
Ruth Hagengruber Q1319977
Gabriele Wenzel Q1350998
Romy Fröhlich Q1450792
Marie-Luise Angerer Q1793312
Catrien Bijleveld Q2002240
Roberta L. Shaw Q3436798
Estrella de Diego Q5849655
Judith T. Zeitlin Q6303698
Arja Raatikainen Q11852574
Päivi Granö Q11889360
Sarah Hayes Q28865154
Katharina Vajta Q89312218
Natal’ja Il’iskaja Q4199681
Christine Rollard Q15223009
Isabelle Häner Q1673638
Gifty Eugenia Kusi Q27063318
Yekaterina Rakhilina Vladimir Plungyan Q4391060
Bente Løwendahl Q11960596
Maite Carranza Q2561108
Natalya Estemirova Q237533
Kathrin Schmidt Q76429
Ingrid Sotolářová Q95179167
Beyhan Murphy Q95194052
Carolina Scotto Q5753278
Joyce Jenje-Makwenda Q51216867
Annette Haller Q566579
Monika Fick Q1944622
Anastasia Loukaitou-Sideris Q63965818
Dagmar Mocná Q11774060
Andrea Hartwig Q494038
Margot Käßmann Q77190
Tiina Rosenberg Q1926624
Heike Behlmer Q55147114
Brigittte Zanda Q62019687
Siti Noordjannah Djohantini Q25460365
Marina Vančatová Q95168457
Martha E. Pollack Q20111482
Kristin Skjørten Q17107387
Susan Campbell Bartoletti Q7647645
Helle Brønnum Carlsen Q67621993
Uta Klein Q1773180
Maarit Ruikka Q11880420
Sabine Meyer Q263349
Elena Larrauri Pijoan Q25001548
Milena Dąbrowska Q28671918
Joanna Matowicka-Karna Q28672055
Jane Comerford Q540690
Anne Lenze Q565512
Brit Solli Q4969180
Dai Jinhua Q5209009
Janet Richards Q6153571
Keller Easterling Q6385673
Tomoko Tani Q11633075
Roswitha Badry Q92731661
Leticia Flores Farfán Q30904168
Elizabeth Norberg-Schulz Q1769375
Anikó Ádám Q66711951
Elizabeth DePalma Digeser Q93037185
Sabine Grebe Q1231676
Edith Hall Q5338558
Tone Selboe Q12006751
Anna Dybo Q4171512
María Inés Obaldía Q6003914
Montserrat Duch i Plana Q11937524
Claudia Eckert Q1097414
Tamar Verete-Zehavi Reuven Zahavi Q28845962
Věra Čadilová Q95442791
Christina Hoegen-Rohls Q1083174
Annette Jünemann Q566602
Hilde Waage Q5761553
Ala Nemerenco Q12720160
Elizabeth Esty Daniel C. Esty Q3090454
Aileen Baviera Q88181154
Ella Shohat Q2776609
Eeva Jokinen Q11856883
Leslie Kurke Q6530964
Rena Wandel-Hoefer Q55797175
María José Lubertino Q6004057
Ana Teresa Morales Q24934525
Ann-Kristin Wallengren Q10412325
Dagmar Sabolová Q95170874
Rebecca Grinter Q11620
Paula Franzese Q2888541
Anne-Hélène Suárez Q5696407
Garbiñe Biurrun Q12258190
Francina Esteve i Garcia Q20875864
Alicia Relinque Eleta Q28744772
Catherine Hezser Q93236213
Martina Merks-Krahforst Q94774335
Karina von Tippelskirch Q95187559
Leslie Tramontini Q95190342
Tanja Zimmermann Q95196079
Birgit Dahlke Q95205794
Maike Kozok Q95207896
Stella Junker-Mielke Q95213318
Bärbel Völkel Q1019049
Susanne Bickel Q3505643
Janet Afary Q4355531
Rachel Albeck-Gidron Q7279134
Mari Sakō Q11644302
Irma Becerra Fernandez Q30646252
Gisela Welz Q1527472
Ковалевська Тетяна Юріївна Q12110905
Joyce Tyldesley Q537887
Joan Kristin Bleicher Q1690757
Ilme Schlichting Q1658972
Aletta Norval Q4716523
Małgorzata Omilanowska Q11772344
Heidi Möller Q1594342
小林公子 Q20040075
Christiane Schmullius Q1082813
Gabriela Cano Ortega Q5873694
Jana S. Rošker Q6150578
Klaudia Schultheis Q1744699
Ruth Alas Q23304625
Hana Žáčková Q95089693
Christel Sverre Q11963607
Cordula Meier Q6520017
Uta Hohn Q2502769
Marie-Hélène Gauthier-Muzellec Q3291886
Synnøve Borge Q21559212
Constance J. Chang-Hasnain Q5163549
Linda Evans Q43124639
Elena Karacențev Q51283580
Pia Johansson Q3357429
Friederike Seyfried Q1457096
Nathalie Beaux-Grimal Nicolas Grimal Q3336542
Jadwiga Laska Q28671882
Cristina Uriarte Q6418990
Mavi Dolç i Gastaldo Q11936258
Anne Birkenhauer Q25176082
Pilar Allué Blasco Q55224863
Judith Pfeiffer Q55237398
Erzsébet Sándor Q56116228
Martina Hasse Q95201928
Catherine Hürzeler Q95204659
Christine Berg Q95204766
Sieglinde Eberhart Q95208435
Angelika Berlejung Q534198
Claudia Rapp Q1097707
Dorothee Kimmich Q1250215
Susanne Krasmann Q2369332
中村哲子 Q30935128
Margaret Mehl Q63877761
Angelika C. Messner Q66425516
Anu Nurk Q12359458
Tere Irastortza Q12267896
Anne Lise Fimreite Q11958280
Jorunn Sundgot-Borgen Q6279066
Micki Pistorius Q11779520
Vera Nünning Q1699399
Carole Goble Q11604
Theresia Degener Q2419651
Irén Lovász Q543934
Terezie Hradilková Q95466555
Kós Anna Béla Markó Q56389236
Dolores de los Llanos Peñarrubia Blasco Q24238716
Fátima Rodríguez Q437385
Dana Svítilová Q95397630
Anne-Karin Furunes Q11958216
Angelika Malinar Q534443
Angelika Levi Q85948328
Nina Pelozo Castells Raúl Castells Q6043131
Arina Sharapova Q4520432
Николайшвили, Гюзелла Геннадьевна Q19908714
Susanne Knorre Q2369329
Deborah O'Neill Q5248341
Radomíra Daňková Q95169700
Annamária Szalai Q508444
Nerea Txapartegi Q12264796
Hanaa Al-Ramli Q12250095
Emilia Matallana Redondo Q24153268
Laurie L. Patton Q6501635
Alice Ferney Q2836569
Brit Stakston Q4979988
Zohar Aviv Q6628773
Nan'en Kaku Q11643287
Asun Garikano Bernardo Atxaga Q12254340
Tracy Farr Q37786397
Véronique Strimelle Q55722032
Friederike Werner Q65515740
Peng Kee Chang Q95185179
Anne Seeck Q95193242
Godela Weiss-Sussex Q95206711
Annegret Braun Q95206888
Heide Mertens Q95207868
Sylvia Eggert Q95210077
Kerstin Feltz Q99773
Beate Jessel Q813150
Christine Bauhardt Q1083421
Elke Brendel Q1331469
Frauke Kraas Q1451944
Sitta Reden Q1541004
Hille Haker Q1618684
Lore Benz Q1869927
Mitzi Waltz Q6883631
Corinne Herrmann Q15728198
Gerlinde Baumann Q63869445
Sabine Trenner Q76634061
Endla Lõhkivi Q16407261
Irina Meglinskaya Q4286639
Sabine Dabringhaus Q2209659
Marlis Prinzing Q1902116
Anastasia Bardina Q4078136
Cristina Garmendia Q468803
Louise Wilson Q6689007
Anny Ratnawati Q14917292
Elin Ørjasæter Nils Gullak Horvei Q1783022
Cristina Cuesta Q12255978
Elisabeth Bakke Q11261906
Jodi Dean Q18764158
Elisabeth Kalko Q107972
Sonja Fielitz Q1756426
Yumiko Ishihama Q4306885
Ursula Lehmkuhl Q2501748
Elizabeth Alexander Q5362284
Drahomíra Jucovičová Q95171985
Dagmar Krutilová Q95182626
Angela Berlis Q532239
Eva Geulen Q1379183
Halleh Ghorashi Q4305064
Marcela Kubačková Q95460838
Monica Esposito Urs App Q459011
Sabine Bieberstein Q2209614
Sabine Demel Q2209664
María Victoria Arraiza Q12263215
Yang Tsui Q10361006
Pippa Greenwood Q4814982
Dolors Cinca Pinós Q19998285
Julia Gonnella Q56827180
Gotelind Müller-Saini Q88536420
Silke Schaeper Q95190056
Bettina Dennerlein Q95195223
Sabine Maschke Q95199108
Eva Lezzi Q95207137
Anke Feuchtenberger Q87332
Claudia Spahn Q1097807
Kirsten Baumann Q2741082
Claudia Rankine Q2978433
Michèle Cohen-Halimi Q3311594
B. Jill Carroll Q4834068
Joanna Bourke Q6205783
Jette Varmer Q12319713
Ankie Vandekerckhove Q13429689
Ruth Okediji Q28790860
Nancy Hubbard Q50317411
Marie-Soledad Rodriguez Q51621036
Judith Aldridge Q57550274
Helga Refsum Q11974765
May-Britt Moser Edvard Moser Q6796222
Andrea Strübind Q122160
Patricia García Funegra Q26194099
Ngaire Woods Q7021882
Annette Kurschus Q566628
Monika Mužáková Q95143867
Cvetka Sokolov Q12787182
Ana María Meza Q47495641
Alicia Miyares Q12155701
Mona Siddiqui Q6897719
Ann Forsyth Q58346892
Inger-Lise Ulsrud Q11977188
Mária Patakyová Q12772193
Astrid Söderbergh Widding Q4981797
Cary Moon Q41458304
Krisztina Morvai György Baló Q270498
Jeanette Jedbäck Hindenburg Q4954061
Irina Konstantinova Tsyvina Yevgeniy Yevstigneyev Q4506294
Tamar Wolf-Monzon Q28039419
Lisette Gebhardt Q1827965
Alison Liebling Q64719905
Patricia Mounier Q101210427
Rosario Turner Q95388804
Heather Ann Thompson Q23418927
Françoise Remy Q2122908
Kaho Shimada Ken Shima Q3545480
Irena Dyntarová Q95173324
Dagmar Pitnerová Q95374467
Theresa Greenfield Q95043374
Inés Sánchez de Madariaga Q96313796
Marita Hilliges Q4954038
Amany Lubis Q56236339
Fabienne Brugère Q3063679
Emma Stenström Q4980379
Jaana Toivari-Viitala Q5484703
Zaida Muxí Q9097424
Louise Bethlehem Q21402744
Liv Andrea Mosdøl Q23869260
Joanna Osada Q28672624
Paule Halley Q28870116
Catharina Berents Q95190701
Caroline Lüderssen Q95191084
Mia Lawrence Q95194107
Gabriele Szekatsch Q95199712
Gisa Klönne Q1527156
Gudrun Hentges Q1553091
Marie-Joëlle Zahar Q3292011
Mererid Hopwood Q3331118
Beatriz Villacañas Q4877275
Sanna Järvelä Q5394163
Verònica Cantó Domènech Q11954486
Jorunn Økland Q11979304
Lorraine Mazerolle Q29976504
Aso Reimi Q30932977
Ulla Åkerström Q88553325
Maria Josep Cuenca Ordinyana Q3290962
Gabriele Wenner Q100913442
Charlotte Methuen Robert Franke Q62027277
Susanne Daub Q2369175
Olga Uskova Q4477719
Iwona Radziejewska Q28672619
Małgorzata Janicka-Słysz Q64495695
Nahid Majid Q16195661
Zita Kučerová Q95400461
Agnès Cabrol Q1195093
Johanna Björkroth Q11866658
Nataliya Banadyha Q12080762
Beatrice Gründler Q28132813
Maria Doyle Kennedy Q444616
Irene Tarimo Q96742381
Atsuko Watanabe Q11562289
Snježana Kordić Q442048
Anne Piehl Q30031359
Lenka Hronešová Q95395634
Christine Freitag Q2669104
Helene Uri Q455410
Amalia Ziv Sharon Ahsse Q12410391
Elisabeth Peters Q76753353
Cilia Sawadogo Q2972386
Alexándra Tsanáka Q20995528
Elisabeth Hollender Q21258931
Angela Dwamena-Aboagye Q26704505
Luisa Broto Q63300811
Angela Dienhart Hancock Q95204754
sylvie honigman Q97958683
Gury Schneider-Ludorff Q1555302
Heike Grieser Q1594512
Hille Perl Q1618690
Katja Lembke Q1736643
Ruth Mayer Q2177694
Amy S. Bruckman Q4749367
Charlotte Fonrobert Q5085937
Covadonga Carrasco López Juan Creus Andrade Q8351445
Loreta Poškaitė Q20503432
Susanne Talabardon Q66619345
Cornelia Storz Q72544309
Débora Rottenberg Q89322045
Anna Gustafsson Chen Chen Maiping Q991437
Klára Sándor Q1314680
Béatrice Collignon Q2363615
Alena Siegelová Q95157630
Danuta Drozdowska Q28672532
Nathalie de Vries Q469961
Susana Muñiz Q6136354
Petra Stienen Q1955961
Agnès Chauveau Q60315026
Salima Ikram Q433814
Barbara Völzmann-Stickelbrock Q807677
Anne Gjelsvik Q11958246
Paula Sánchez de León Guardiola Q3372570
Djunijanti Peggie Q64437875
Ваня Добрева Q17409316
Julija Moiseevna Moetsjnik Q15222599
Tine Stein Q2435676
Sandrine Marchand Q63345358
Annette Merz Q566650
Sarah Clackson Q7422188
Montserrat Capdevila i Tatché Q11937523
Dalia Marx Q20501869
Norma Inés Aguilar León Q20747107
Anne Schumann Q20752330
Rena Netjes Q27790955
Marie-Josée Fleury Q57044135
Lisa Y. Dillon Q57741431
Maria Bäckman Q62477319
Verena Blechinger-Talcott Q72361895
Maria Maiss Q95197124
Julia Matveev Q95198111
Irene Schönberger Q95199261
Stephanie Zibell Q95207182
Silke Arnold-de Simine Q95208036
Karen Sader Q100716647
Teresa Forcades Q371648
Antje Weithaas Q584934
Sigrid Roßteutscher Q1466113
Rahel Jaeggi Q2127389
Diane Wei Liang Q4572500
Anne Panning Q4768704
Chung-Pei Ma Q9011661
Luciane Cristina Ouriques Q16301466
Letizia Paoli Q19513369
Mischa Billing Q4939042
Anna Forés i Miravalles Q8200103
Sophia Yin Q7562936
Martha McSally Q6774492
Siti Aisyah Alias Q26251113
Jitka Kysilková Q95143785
Femke Halsema Q288283
Katrin Göring-Eckardt Q48967
Jody Miller Q6208113
Annette M. Böckler Q108238
Siri Dokken Q4590159
Yvonne Jewkes Q4956680
Joann Fletcher Q274473
Aude Gros de Beler Q2870704
Adriana Vignoli Q16302375
Svetlana Sokolova Q15076977
Hana Nováková Q95091492
Luz Gómez García Q2883053
Sonja Lyubomirsky Q2906372
Sylvia Tamale Q7661016
Inge van Nistelrooij Q25261943
Pilar Lanau Q30019594
Sabine Grenz Q30225154
Martha M. Robbins Q41509958
Lynn Cherny Q50379412
Laura Wittner Q60658664
Christina Simon-Philipp Q95193760
Claudia Küppers Q95194101
Henriette Sauvant Q95207705
Maria Teresa Arfini Q95209486
Ruth Berger Q95209799
Ingrid Schwarz Q95210347
Andrea Liesner Q494260
Emma Gannagé Q1338022
Larissa Krainer Q1805966
Nathanja Hüttenmeister Q1966808
Susanne Heeg Q2369238
Aya de Leon Aya de Leon Q4830783
Elena Gallego Andrada Q27640479
Judith Olszowy-Schlanger Q50228236
Marianne Michel Q3291315
Chinami Nishimura Hiranao Honda Q5100105
Raisa Mochaboebovna Saed-Sjach Q4404953
Antje Boetius Q101405
Cornelia Koppetsch Q1133359
Andrea Römmele Christian Hesse Q494967
Justyna Beinek Q95193400
Michèle Knodt Q1451875
Christiane Tietz Q1082840
Kristin Molvik Botnmark Q55265102
Birgit Lodes Q865274
Balbina Bäbler Heinz-Günther Nesselrath Q804679
Marie Těthalová Q95393528
Joanna Cygler Q28002793
Angelika Lohwasser Q534440
Anne Kohler Q42686255
Isabelle Huault Q28495264
Yana Poplavskaya Q4244813
Myriam Seco Q6035198
Lipipuspa Nayak Q39001799
Heidi Mork Lomell Q17102184
Dalit Zilber Q95568820
Christina Salmivalli Q11855304
Friederike Tilemann Q1457101
Zsóka Gelle Q63386212
Miranda Boone Q50280920
Zane Daudziņa Q42269493
Katharina Hall Q95207153
Danijela Brečko Q12787282
Eva Lüdi Kong Q29017793
Alexandra Kleihues Q94776964
Gabriele Weiß Q95193567
Anna-Karin Arvidsson Q98498101
Nina Janich Q1302996
Susanne Pickel Q1613627
Tatjana Tönsmeyer Q2395697
Mia Lövheim Q4964652
Irene Forstner-Müller Q6468631
Negar Mottahedeh Q6987123
Julia Cloot Q15990499
Darya Kalinina Q16657341
Maria Dakake Q55425822
Monika Gänßbauer Q72666939
Barbara Mittler Q807558
Thio Li-ann Q7784643
Alda Teodorani Q3609056
Petra Klapáková Q95169751
Florence Devouard Q266722
Miriam Stendal Boulos Q55261630
Maria das Graças Machado de Souza Q19803031
Birgit Fischer Q865224
Rachel Owen Thom Yorke Q28043251
Fatemeh Haghighatjoo Q5437443
Laura Mersini Q949565
Naime Çakir-Mattner Q64596804
Helen Thein Q95184970
Mirosława Zielińska Q95193995
Maria Fritsche Q95196265
Christina Brudereck Q1083115
Stefanie Schmahl Q2338275
Susanne Stoll-Kleemann Q2369525
Wally Hase Q2543122
Angela Dufresne Q4762430
Etelvina Andreu Q5402560
Eva Piquer Q8846630
Oh Eun-kyung Q24817250
Sylvana Sofkova Hashemi Q57411689
Christina Osbeck Q60226891
Ana Urkiza Q12253419
Valérie Tasso Q442534
Artemis Alexiadou Q706703
Isabelle Collet Q56605410
Margarita Torres Q5997118
Renata Markiewicz-Żukowska Q28672641
Melanie Steffens Q1728317
Vanessa Goodwin Q7914652
Karina Pallagst Q29045977
Corinna Antelmann Q95205156
Claudia Sode Q1097803
Tanja Brühl Q1752763
Birgitta Kleinschwärzer-Meister Q865386
Kattri Ezzoubi Q12366631
Lori Dennis Q15485879
Olga Shahab Q29113455
Dorothee Oberlinger Q1250226
Kateřina Ježová Q95244094
Enikő Sepsi Q26262047
Sophie Joissains Q3490954
Daniella Camacho Q72313022
Jennifer Keesmaat Q16730686
Isabel Marcos Q29645280
Kirsten McKenzie Q55194817
Galit Shaul Q58928073
Annika Leese Q95184802
Silke Schmid Q95186499
Claudia Näser Q1097671
Kerstin Jürgens Q1650227
Andrea Gawrich Q6471088
Naoko Sano Q12949793
Gisa Bauer Q15812340
Bonnie Camplin Q19956739
Sharon Vexler Q6628012
Ananya Roy Q4751502
Florencia Saintout Q5863024
Anke Strüver Q556879
Helga Rut Guðmundsdóttir Q61972783
María Eugenia Rodríguez Palop Q60566514
Hanna Turchynova Oleksandr Turchynov Q17372365
Maria Strømme Q4980983
Ines Weber Q51789212
Barbara Beßlich Q807356
Annette Imhausen Q566715
Riri Fitri Sari Q7335782
Einat Kalisch-Rotem Q57664478
Pascuala García Martínez Q24074957
Nathalie Palanque-Delabrouille Q47501910
Karin Johannesson Q61767205
Anna Gács István Csuhai Q16520171
Sharon Gamson Danks Q18157903
Chrystel Bernat Q56678629
Céline Martin Q63869877
Bettina Hitzer Q84570360
Corinne Legoy Q85853040
Marion Chénetier-Alev Q95201901
Alba Maria Orselli Q95202834
Victoria Hegner Q95209345
Cerstin Urban Q95209768
Alexandra Teuffenbach Q1565624
Laura Bieger Q1781825
Michaela Hampf Q1930031
Mary Francesca Bosworth Q6779579
Pascale Dufour Q55723104
Lucy Chau Q63214105
Markéta Švamberk Šauerová Q95141589
Petra Sijpesteijn Q14084136
May-Len Skilbrei Q26772379
Lenka Feldsteinová Q95078550
Kamila Růžičková Q95154171
Lucile Bordes Q24278935
Jana Prokešová Q95380158
Jana Bartoňová Q95394486
Jana Neubergová Q95083786
Margarita Sánchez Romero Q28922494
Helena Hamerow Q5703585
Sara Kristoffersson Q4959943
Allison Smith Q20177474
Mariella Ourghi Abdel-Hakim Ourghi Q26705665
Lucia Sardo Q59137771
Anna Mäki-Petäjä-Leinonen Q93483604
Aleksandra Chylewska-Tölle Q95208072
Franziska Geyer Q95210620
Nicole Krämer Q1565063
Nikita Dhawan Q1990280
Katherine Biber Q57844484
Rebecka Lennartsson Q73894090
Monika Stridfeldt Q89324880
Ixiar Rozas Elizalde Q12259946
Kara Cooney Q6367499
Karine Bénac-Giroux Q56524470
Katarzyna Socha Q28672576
Laura Alfaro Maykall Q5971594
Anastasia Chebotareva Q458446
Aglaée Degros Q20011623
Anja Göritz Q551096
Esther Duflo Abhijit Banerjee Q434509
Julie Wittmannová Q95180793
Marta Felip Torres Q11935646
Dana Olmert Q2903359
Mona Walter Q21030639
Marie Varin Q93584682
Jana Mikota Q95196217
Barbara Staudinger Q95197510
Verena Lepper Q1619476
Julie Pecquet Q1712192
Karen An-hwei Lee Q6369476
Heidrun Eichner Q21260880
Annika Berg Q59737134
Kathrin Mahlau Q101185764
Khatuna Tskhadadze Q29652756
Roberta Bruzzone Q3938497
Jana Týkalová Q95113985
Caroline Nithila-Clair Q17616995
Pénélope Riboud Romain Graziani Q84494101
Miriam Löffler Q78143985
Lenka Černá Q95376966
Isabella van Elferen Q95207845
Raquel Sans i Duran Q11944738
Florence Rousseau Q21483196
Kristin Shi-Kupfer Q22236697
G. Gabrielle Starr Q28922269
Maren Schentuleit Q53939661
Sylvia Necker Q95193320
Karen Genschow Q95199198
Ionela Carmen Banţa Q95199560
Julia Neuhaus Q95202099
Marta Kopij Q95206977
Debora Sommer Q95210263
Cao Kim Lan Q99529238
Riem Spielhaus Q2152199
Anna Valtonen Q11851623
Mihoko Oka Q11993277
Adania Shibli Q17070404
Maria Helfgott Q6480636
Francesca Albertini Q1440872
Leonora Flis Q27562236
Mari Rege Q6760927
Monica Bocchetta Q59207208
Ҡолһарина Ирена Ғәлинур ҡыҙы Q87471928
Radka Lacinová-Lindourková Q95182041
Alexandra von Lieven Q2643704
Esperanza Gómez Q69972166
Etelka Görgey Q1031599
תמר מרין Q21401965
Ludivine Bantigny Q38134848
Anna K. Sevyarynets Q56260376
Ann-Sofi Carlsson Q69382697
Ayse Sila Cehreli Q95193835
Katia Tangian Q95198783
Alexandra Strohmaier Q95200035
Ruby Sircar Q95202039
Heike Springhart Q95207396
Emília Sičáková-Beblavá Q5374915
Julia Lovell Q6306544
Elisabeth Bladh Q86209372
Elizabeth Frood Q87255585
Park Hyunju Q47801080
Zuzana Vokurková Q95434538
Júlia Zabala i Tomàs Q23353541
Susana de la Sierra Q5561931
Charlotte Booth Q5085859
Gwenola Wagon Q61938917
Sandra Luisa Lippert Q53939645
Mousumi Parida Q28797293
Marleen De Meyer Q66304962
Elena Trapé Q5829245
Laura Richards Q19268592
Stéphanie Sauget Q21009445
Élise Massicard Q28787992
Lisa Jardine-Wright Q65034234
María Bueno Q65174018
Olivia Milburn Q65560070
Andrea Wienhaus Q95199649
Paola Rumore Q95204638
Danielle George Q18000302
Justyna Martyniuk-Pęczek Q60835018
Agathe Novak Lechevalier Q63955161
Michell Zethson Q63981820
Renata Landgráfová Q84571820
Sandra Vlasta Q95747019
Natalya Semenchenko Q4415370
Maboula Soumahoro Q42754929
Lisa Gotto Q1453119
Myriam Dunn Cavelty Q85407761
Rachel Hogan Q23038184
Marcela Čaníková Q95177662
Lera Boroditsky Q6528728
Klára Hanzalová Q95181570
Daria Heřmanová Q95482249
Veronika Tymelová Q76175499
Valeria Kasamara Q4216495
Isabel Behncke Q18684694
Aurélie Aubert Q13481851
Gudrun Kugler Q87353
Lavleen Kaur Q20089970
Xanthé Mallett Q20731789
Nicole Westmarland Q7030221
Anna Ayşe Akasoy Q21032055
Lucía Arenas Q28005573
Adeline Grand-Clément Q43379628
Rebeca Atencia Q50066171
Franziska Bomski Q95200801
Florence Catherine Q95213630
Laia Serra Perelló Q98137723
Viviane Hagner Q77954
Dara Horn Q1165624
Marlena Happach Q30902341
Gabriela Seidlová Málková Q59964803
Barbara Steiner Q75536408
Lorena Ruiz-Huerta Q21483856
Joana da Silveira Duarte Q66074078
Anastasiya Makarevich Q4275253
Joanne Yeoh Q6206247
Tinatin Karosanidze Q61138119
Helena Motoh Q18507918
Zdeňka Kozáková Q95154105
Valentina Sonzini Q58686493
Sara Cavaliere Q50965729
Wioletta Ratajczak-Wrona Q28672636
Dominika Kulczyk Jan Lubomirski-Lanckoroński Q16540851
Emma Dean Q16207051
Lenka Varadzinová Q95397870
Sandra Innerwinkler Q100706505
Manon Pignot Q17306902
Ellen Backus Q21259105
Blanca Huertas Q21339182
Regina Grundmann Q61968826
Fanny Forsberg Lundell Q89258373
Katherine Harloe Q95210652
Yifat Monnickendam Q97978165
Andrea Nemeth Q4755211
Hana Vymazalová Q5646793
Christina Bock Q21340716
Hanna Outakoski Q73156700
Molly Antopol Q16217484
Táňa Dluhošová Q95143806
Petra Bendová Q95395214
Elizabeth Currid-Halkett Q30113039
Ida Auken Q441594
Lenka Špirochová Q95375252
Kamila Hladíková Q95468065
Yekaterina Lazareva Q16669836
Nadia Yala Kisukidi Q59354647
Tamar Almog Q18191209
Manana Matiashvili Q37122489
Tereza Daněčková Q95481480
Sarah Parcak Q7422673
Lilach Nethanel Ilai Rowner Q21401968
Luay Radhan Q95185188
Maddalena Betti Q95186257
Émilie Delivré Q95186357
Katarina Bader Q95198693
Susanne Krones Q95203401
Melanie Wald-Fuhrmann Q1919018
Veronika Dulíková Q59201576
Sarah Ichioka Q98803250
Lenka Uličná Q95557943
Kahina Bahloul Q67206828
Genia Kostka Q72192704
Sachiko Nakajima Q11364348
Inna Drouz Q4168910
Céline-Agathe Caro Q95202719
Veronika Pelánová Q95461368
Ina Bornkessel-Schlesewsky Q1660817
Kerényi Kata Q57197363
Erika Hancz Q64619107
Alena Petriščová Q95181407
Eleonora Orly Adlvic Q17505284
Jovita Neliupšienė Q20192145
Colleen Manassa Q27590031
Margaret Crofoot Q55229636
Lara Weiss Q63436522
Marie Preston Q77093936
Vinca Kruk Q85498313
Sonia Goldblum Q95186354
Misia Sophia Doms Q95206509
Jen Atkin Q64009957
Katja Fašink Q23914463
Hanne Chen Q95089777
Erica Chenoweth Q5387865
Hana Tomášková Q95333934
Janina Ramirez Q6154513
Hanele Palková Q95174278
Šárka Slavičínská Q95231698
Sarah Stierch Q5060734
María Pardo Vuelta Q55220209
Magda Korsinsky Q63865540
Yu-Fang CHI Q93479051
Ann-Marie Einhaus Q95185664
Katharina Bradler Q95213456
Amela Jordamović Q98543931
Mélanie Paquin Q16221501
Lori Watson Q16221680
Kateřina Štréblová Hronovská Q95078690
Maria Parr Q462755
Yelena Zenkevich Q18044384
Guri Melby Q5620064
Kajsa Hallberg Adu Q28740059
Tania Major Q7683248
Laetitia Cordier Q59253712
Aysun Yaşar Q95201992
Nele Schröder Q23649548
Jessica Stojkovski Q28957223
Kaori Kobayashi Q463104
Marta Łukaszewicz-Zając Q28672650
Tomás Díez Q57340273
Zhengmi Zhouhuang Q95200396
Julia Kandzora Q95204658
Ayelet Gundar-Goshen Yoav Shutan-Goshen Q18120294
Florence Tellier Q56961987
Rebecca Ruiz Q15123025
Suzanne Orr Q27617251
Yonit Hochberg Q96864041
Jana Suváková Q95157185
Nazeni Hovhannisyan Q16394330
Shirley Brill Q2279383
Merje Toome-Heller Q60605149
Chanda Prescod-Weinstein Q48472405
Sini Mikkola Jussi Junni Q90022300
Marie Holá Q95173005
Laura Gehlhaar Q29483824
Janelle Knox-Hayes Q13522495
Serena Tolino Q90688945
Monika Antošová Q95109329
Renée Hložek Q54318944
Michelle van Lanschot Q69725072
Ariadna Peya Q71992690
Wang Xin Yi. Q93432347
Julia Veihelmann Q95186769
Christin Tölle-Beruf Q95202624
Kateřina Kopalová Q54666230
Esther Solé i Martí Q28174386
Veronika Truksová Q95144622
Katarzyna Sanak-Kosmowska Q99173434
Gerda Blees Q38227738
Tine Vertommen Q47538167
Kathrine Krogh Hoffmann Q63340000
Fariba Mosleh Q95210272
Arkady Martine Vivian Shaw Q58640138
Salomėja Zaksaitė Q541305
Clotilde Reiss Q461808
Marie Vlasatá Q95370831
Simona Krajíčková Q95157727
Li Ming Q51885099
Sinéad Griffin Q53568222
Suzanne Duval Q87273188
Sarah-Denise Fabian Q95204842
Elena Nikolaevna Šanceva Q95213671
Ilana Gleichbloom Q5997048
Semiya Simsek Q14621400
Petra Vladařová Q95109434
Rocío Consales Q63405893
Martina Mazánková Q95080444
Petra Tomalová Q95178861
Brittany Lauga Q19561158
Helena Mravcová Q95445839
Ana Kasparian Q19661
Hana H. Vatalová Q95396409
Rachel Helps Q69445176
Ruth Vandewalle Q16069104
Klára Stachová Q95370868
Polly Lohmann Q47068507
Lise Charles Q37793230
Lenka Matoušková Q95472384
Lenka Křapková Q95461567
Klara Otorepec Q92411431
Sofía Espinoza Álvarez Q27970753
Olfa Yakoubi Mounir Touzri Q44419575
Emma Hanzlíková Q95156937
Netha Hussain Q66580063
Emma Holten Q28167727
Alžběta Grussmannová Q95464209
Heike Verheul Q59241008
Johanna Richter Q95194146
Emily Temple-Wood Q23024183
Renée Friedman Q2144921
Sandra Walklate Q4990113
Eva Fogelman Q5415047
Elisa Garrido González Q5829540
Nieves Paradela Alonso Q6042808
Maria Dolors Clavell i Nadal Q11935430
Teresa Carnero Arbat Q11951580
Gloria Suzanne Koenigsberger Horowitz Q20995113
Cassia Spohn Q23884143
María Ángeles Álava Martínez de Contrasta Pedro Rafael Muro Medrano Q27850760
Angela Catalina Mendoza-González Q40852443
Ellie Lee Q43574061
Darya Gaysina Q47704060
Eugenia Trojanowska-Jastrzebska Q50392343
Hannelore Kischkewitz Q65926264
Beate Haeckl Q98204260
Birutė Pranevičienė Q428109
Orly Goldwasser Q545597
Brigitte Borell Q916180
Claudia Fischer Q1097443
Deborah Kay Davies Q1181577
Lynne G. Zucker Q1455731
Karin Lackner Q1729485
Cindy Fazey Q5120522
Elizabeth Redgate Q5363414
Gloria Laycock Q5571410
Ulrike Hanna Meinhof Q7879904
Krystyna Midura-Nowaczek Q28672019
Elżbieta Kulikowska-Karpińska Q28672404
Maria Jurczuk Q28672445
Wiesława Roszkowska-Jakimiec Q28672448
Anna Galicka Q28672502
Agnieszka Markowska Q28672626
Małgorzata Borzym-Kluczyk Q28672649
Anna Witkowska Q28672666
Ptolemais of Cyrene Q525814
Ana Maria Carvalho Q937527
Asma bint Umays Ja'far ibn Abī Tālib
Abu Bakr
Alī ibn Abī Ṭālib
Q2739346
Joëlle Zask Q3187523
Myriam Tsikounas Q3331554
Sylvia Couchoud Q3507212
Loredana Sist Q3836820
Ann Stuart Q4766695
Sandra Fredman Q4785521
Birgit Krawietz Q4916273
Candace Introcaso Q5031562
Caroline Miller Q5045155
Carolyn Collette Q5045326
Charol Shakeshaft Q5086602
Christine Brubaker Q5110947
Danijela Stefanović Q5219546
Elena De Rossi Filibeck Q5358991
Ellen McCarthy Q5364938
Shahla Haeri Q5776246
سیمین کریمی Q5909092
Laurel H. Turk Q5971774
Ayşegül Ataman Q6102847
Joan Brockman Q6204888
Kumi Sasaki Q6443861
Linnda R. Caporael Q6554586
Lisa Delpit Q6557932
Lisa Lowe Q6558207
Sarah Ora Heller Wilensky Q6586404
מירי ברוך Q6601899
Ziva Ben-Porat Q6605144
Nira Liberman Q6661262
Lori Healey Q6681079
Lynn Bry Q6708952
Ruth Ben-Meir Yehoshua Ben-Meir Q6714472
Marie Huchzermeyer Q6762881
Melinda Takeuchi Q6812515
אירית אורבוך Q6816785
Ruth Nezer Q6920169
Niaz Zaman Q7024148
Novella Carpenter Q7064575
Penelope Wilson Q7162593
Renata von Tscharner Q7312601
Sharon Grace Q7490076
Vivimarie Vanderpoorten Q7937905
Yael S. Feldman Q8046628
Heloísa Liberalli Bellotto Q10294580
Maria Denilda Moura Q10325808
Mariana Cincunegui Q10326218
Vittoria Calzolari Q11288092
Paola Falini Q11328720
Naho Matsumoto Q11530982
Kaisa Sinikara Q11869019
Liisa Salo-Lee Q11875852
Lotta Viikari Q11876266
Maili Pörhölä Q11880573
Raija Pirttimaa Q11889752
Seija Ridell Q11892807
Sinikka Vanhala Q11893632
Maria Pilar Perea Sabater Q11935467
Clare Downham Q11963869
Бондарева Олена Євгенівна Q12083861
אילנה זינגר בליין Q12403798
ארנה גולן Q12404280
דבורה גילולה Q12405661
דפנה ארדינסט-וולקן Q12405878
רינה דרורי Q12411359
Sarah Ben-David Q12411927
Stanca Scholz-Cionca Q12741280
Eilís Ní Dheá Q13157291
Бектемирова, Айнагүл Кашкарбаевна Q13166838
Françoise Sabban Q15406908
陳惜姿 Q15916323
Mervat Seif el-Din Q16038610
Aviva Hazaz Q16128807
אביבה קרינסקי Q16128834
עדינה מור-חיים Q16132833
Soili Keskinen Q16299793
Susan Herbst Q16729783
Madeleine Zelin Q16887207
Daphne Spain Q16971556
Anastasia Powell Q16980156
Simone Schweber Q19840694
Carol Harrison Q19956771
נדין קופרטי-צור Q20071625
מירי גלעד Q20502645
Мамбаева, Салтанат Q20628305
Xin-Pu Wang Q21341790
Pisuth Ek-Amnuay Q21390947
Carolyn L. Ehardt Q21391592
Rosanna Rodríguez Q21391597
Susan Julie May Q21393773
Javier de la Maza Elvira Q21401603
Barbara Hetrick Q21510519
Marcela A. Rodríguez Q21520377
Akira Yamamoto Q21520393
Danuta Świerczyńska-Jelonek Q21584829
Pauline Tarnowsky Benjamin Tarnowski Q21597654
Ada Tsemach Q21789573
Kate Detwiler Q21808695
Terese Hart Q21808709
Mary Ann Leeper Q22096236
Taira Ichinosé Q22111905
לאה חובב Q22680210
Toni Griffin Q23727824
Alison Killing Q23769251
מלכה שקד Q24038310
רנה לי Q24038349
Lisa Heschong Q24049894
A. J. Graham Q24054300
Christiane Bonnelle Q24087918
Patricia E. G. Bestelmeyer Q25312475
Angela R. Amarillo Q26085242
M. Eulàlia Gassó Miracle Q27694741
Orit Rozin Q27777778
Aurélia Masson-Berghoff Q27916239
Janet Lauritsen Q27916417
Sarah Vanuxem Q27942897
Lisa Stolzenberg Q27947646
Patricia Conway Q27967757
Katarzyna Winnicka Q28671924
Elżbieta Tryniszewska Q28672021
Anna Bielawska Q28672023
Krystyna Pawlak Q28672028
Małgorzata Brzóska Q28672392
Halina Gabryel-Porowska Q28672427
Hanna Kozłowska Q28672463
Violetta Dymicka-Piekarska Q28672484
Marzanna Cechowska-Pasko Q28672527
Jolanta Nazaruk Q28672571
Małgorzata Wolańska Q28672661
Sajtos-Zapotocsna Natália Q28701600
Catherine Hobaiter Q28805305
Madeleine Péloquin Q28806573
Nabila Aghanim Q28828105
Anne E. Pusey Q28839555
Amat al-Latif bint al-Nasih Al-Ashraf Musa Q28923564
Tripura Mishra Sriram Panda Q29046055
Margaret Roberts Q29148765
Carolyn A. Bailey Q29157571
Donna M. Bishop Q29234651
Natacha Brunelle Q29561428
Nicole Leeper Piquero Q30054209
Michele Anderson Q30056710
Lorie Fridell Q30322801
Nicola Nadeau Q30362132
Giedrė Šabasevičiūtė Q30513633
Catherine Zins Q30728204
Judith E. Sutherland Q34143262
Bérangère Magaud Q34223813
Eileen R. L. Reed Q34823585
Birthe Zimmermann Q36520736
Clare P. Sperapani Q36531181
Frances G. Whitting Q36558499
Jennifer L. Dalen Q36588535
J. Paula Wilkie Q36601814
Katrin Bruder Q36603297
Linda K. Medlin Q36615485
Martha S. Calderón Q36621511
María Laura Mendoza Q36630852
Rebecca J. Bixby Q36658982
Nikki Charlton Q37603456
Alba Vergés Q37802922
Sibilla Pelke Q40653817
Olga N. Selivanova Q41073046
Susan Thornton Q41787462
Ann Brower Q41805854
Susan Redford Donald B. Redford Q42330280
Grace Tubwita Q42868219
Marika Charalambous Q43142261
Anna Bernhardi Q44801820
Robin Engel Q47087757
Roberta D’Archino Q47088122
Margaret Dick Q47116453
Margaret O. Mitchell Q47122737
Antoinette Lombard Q47205984
Alexandra Whittaker Q47377563
Mona Lynch Q47464196
Judith Johnson Q47495067
Weiping Wu Q48969787
Glenys A. Knight Q50377511
Joanne Belknap Q51400612
Fayza El Qasem Q52426883
Catherine Teule-Martin Q52428474
Loretto Contreras-Porcia Q53776086
Marie-Laure Guillemin Q53776452
Karen Exell Q54166064
Marta Wrzosek Q54553291
Elisabeth R. O'Connell Q54620709
Jean Lindsay Stewart Lindsay Q54696364
Raihan Ismail Q55190158
Elsa Oréal Q55622031
Kelly Doyle Q55630743
Sylvie Scaramozzino Q55647062
Marie-Noëlle Colette Q55999260
Dorothy Walker Q56165273
Alice White Q56366543
Helen Convey Q56450150
Kerry Raymond Q56524762
Sandra Fauconnier Q56650912
Simone Fässler Q56747537
Lisa J. Servon Q56867936
Jana Kulichová Q56977392
Molly Dragiewicz Q57260644
Gabriella Aggazzotti Q57293037
Irén Rab Q57414765
Magali Ravit Q58146668
Sasha Reid Q58206794
Xin Li Q58336214
Batoul Wellnitz Q58642167
Jennifer Hellum Q58979058
Denise Gottfredson Q59160114
Rositsa T. Ilieva Q59472963
Sylwia Jafra Q59696804
Sydney Poore Q59718101
Hilary Thorsen Q59753374
Stephanie Pincetl Q59781931
Kelly Richmond Pope Q59828743
Valeria Vegh Weis Q60330869
Emily R. Berthelot Q60648236
Maria Pia Muzzioli Q61050054
Mary Mark Ockerbloom John Mark Ockerbloom Q61656198
Jane E. Lewis Q61732077
Salwa El-Awa Q61863419
Gail Ramsay Q63118745
Janet Schmalfeldt Q63349309
Patricia Mayhew Q63368244
Zailan Moris Q63655567
Gertraud Maria Baudy Q63859266
Karin Mikami-Louis Q63859321
Claudia Stein-Hammer Q63859865
Jill Preston Q63952770
Sara Rovira Esteva Q63977675
Melanie A. Taylor Q64214832
Laura Rosenberger Q64364288
Helga Brentjes Burchard Brentjes Q64760368
Iwona Janicka Q64995271
Oi Choong Q65680108
Carine Brière Q65706484
Blanka Bošnjak Q65953677
Majda Čuček-Kumelj Q65962678
Kırmızılı Kadın Q66087842
Jelka Kernev-Štrajn Q66134452
Cecilia Wassén Q66372646
Sarah Fine Q66615336
Michelle Garnier-Panafieu Q66686297
Leah Meisterlin Q66736030
Jessica Heesen Q68085540
Laura Hale Q68411743
Eileen Baldry Q69373541
Heather MacDonald Q69452000
Karin Schweißgut Q69524805
Zeineb Takouti Q69526022
Lise Korsten Q69526864
Giovanna Fontenelle Q69551794
Érica Azzellini Q69595564
Maria Drozdek Q69723205
Lori Byrd-McDevitt Dominic McDevitt-Parks Q70515014
Sophie Charlotte Schmidt Q71933512
Jovana Milošević Q72364622
Aidee Murrieta Q72521767
Esther Marie Jackson Q72543255
Monika Schönbacher-Frischenschlager Q72734713
Lilianna Klimek Q74013683
Monique Cardinal Q74557874
Ewa Caban Q74685273
Peg Thoms Q75122972
Halina Winska Anthony FitzClarence, 7th Earl of Munster Q75603754
Olga Osnayo Oliveros Julio Pérez Q76771176
Anja Senz Q77104908
Dagmar Brunow Q77964016
Naoko Yamazaki Karl Jansen-Winkeln Q78035009
Harriet Tregoning Q80132988
Michaela Sedlářová Q80607990
Nelly Chabrol-Gagne Q81366384
Monika Sengul-Jones Q81506018
Daniëlle Jansen Q81911425
María Luz Pintos Peñaranda Q83638924
Lillian Overland Sheps Q83802134
Deborah Bräutigam Q84073432
May Holdsworth Q87069503
Lenka Procházková Q87317940
Charlotte Lindgren Q89322186
Kathryn Hellerstein David Stern Q89587880
Svitlana Martinek Q89910152
A V Chappell Q90621522
Fenneke ten Thij Q91013505
Joy E M Osborn Q91049956
Margery Knight Q92667476
Jung-chan Liao Q93331099
Sheila M. Lodge Q93397210
Yu-Chuan Tseng Q93429633
Tania Viera Martínez Q93457122
蔡芷芬 Q93472464
Marina Kamin Wolfdietrich Schnurre Q94735484
Carolina Williams Q95211770
Gabriela Krombach Q95646562
Karin Tebben Q95647759
Ursula Overhage Q95647899
Christiane Plank Q95651307
Esther Jilovsky Q95651803
Edith Schotte Q95652322
Chris Gerbing Q95652381
Donatella M. Viola Q95653009
Louise Bernard de Raymond Q95655053
Christa Burgdörfer-Geismann Q95655349
Özlem Genç Q95655806
Christine Kanzler Q95655819
Merilyn Moos Q95656024
Monika Poettinger Q95657820
Carmelina Urso Q95657873
Antje Matern Q95657877
Anita Konzelmann Ziv Q95657982
Irina Ostmann Q95658292
Annie L. MacKinnon Q95663131
Cristina De Benedictis Q95672247
Liliana Lewandowska Q95672291
Susanne Kern Q95672365
Jeanne Riou Q95672524
Federica K. Clementi Q95672560
Clarissa Busse Q95672961
Expiración García Sánchez Q95672984
Linnéa Lindsköld Q95676147
Maria Mogensen Q95698919
Jennifer Powell McNutt David McNutt Q95728946
Friede Strnad Q95745643
Alessandra Papa Q95747205
Danielle Risterucci-Roudnicky Q95747263
Verena Gutsche Q95747491
Anja Weiß Q95747513
Silvia Barkhausen Q95748027
Anastasia Belina-Johnson Q95748032
Michaela Hoffmann-Ruf Q95748085
Karin Johanna Zienert-Eilts Q95748150
Henriette Schulz-Molon Q95748695
Daniela Mantovan Q95748730
Dragoslava M. Perišić Q95750110
Franziska Kristen Q95750568
Ryoko Morooka Q95750624
Elke Stenzel Q95750686
Meg Mumford Q95750765
Asiye Kaya Q95750813
Katrin Stöck Q95751484
Monica Neve Q95751753
Reingard Spannring Q95751771
Chrystyna Nazarkewytsch Q95751816
Rike Reiniger Q95756253
Maria Ioana Sarca Q95756530
Hanna Milling Q95756585
Petra Zaus Q95756765
P'ir-yŏng Kim Q95756847
Margaret E. McCully Q96064568
Solange Ashby Q96575992
Tineke D'Haeseleer Q96625458
Eva Kail Q96650435
Noga Tsur Q96695020
Analia Schlosser Q96748430
Dafna Gelbgiser Q96748491
Orly Gnat Q96863655
Irene Schreier Scott Q97627030
Intisar A. Rabb Q98227065
Margaret Cranston Parsons Q98518129
Sara Zewde Q98556581
Loren Bahls Q98603231
Myriam Cau Q98630485
Anna Tunlid Q98831589
Haydee Ballesteros Q98861175
Janet May Buchanan Q99193988
Gabu Heindl Q99288396
Rose Ann Cattolico Q99439378
Heather Marie Hunsperger Q99854700
Diane Seligsohn Q99982799
Robin R. Means Coleman Q100090749
Sonia María Martín López Q100166316
Chadtip Rodtassana Q100376664
La Mora de Úbeda Q100604630
Anna Ghiglione Q100605018
La Mora de Ávila Q100605060
Christine Rothmayr Allison Q100605188
Marie-Thérèse Chicha Q100605290
Tania Saba Q100605293
Diana Dimitrova Q100605314
Guylaine Vallée Q100605325
Rodica-Livia Monnet Q100605337
Mélanie Laroche Q100605362
Jane Jenson Q100605453
Mary Yeager John Lithgow Q100879343
Mrs J. E. Light Q100959994
Grace A. Hall Q101033039
Elizabeth Barnes Q101094497
Jennifer Black Q101094500
Margaret Bundy Q101094502
Stephanie Capaldo Q101094504
Kim Carter-Cram Q101094505
Lori Chastaine Q101094506
Elizabeth Marie Cook Q101094508
Stephanie Cox Q101094509
Jill Heney Q101094515
Tiffany Hitesman Q101094518
Kenya Jenkins Fletcher Q101094522
Melissa Keith Q101094524
Lana Kuchta Q101094526
Ti Macklin Q101094527
Johanna Holaubek Q101113065
Iman Bugaighis Q101242968
Margaret Diddams Q101483658
Rachel Berney Q101579952
Diwedd y rhestr a gynhyrchwyd yn otomatig o Wicidata.