Defnyddiwr:Llywelyn2000/Gwyddonwyr

Oddi ar Wicipedia
Jump to navigation Jump to search

Y 'Q901' yw gwaith y person ee gwyddonydd.

number,label:enw,P19,P20,P21,?yob:Bl Geni,P569,P570,P463,?yod:Bl marw,

Rhestr Wicidata:


bod dynol[golygu | golygu cod y dudalen]

enw priod eitem ar WD
Fātima bint Mūsā Q445398
Hildegard von Bingen Q70991
Ioveta of Bethany Q53101
Guglielma de Bohême Q572198
Zaynab bint ʿUmar b. al-Kindī Q8067572
Xiao-Ling Fan Q21340942
Bridget o Sweden Ulf Gudmarsson Q204996
Julian of Norwich Q236699
Marie Dentière Antoine Froment Q447170
Katharina von Bora Martin Luther Q77239
Eva Bacharach Q1379109
Anna Maria van Schurman Q255261
Antonia of Württemberg Q74956
Margaret Fell Thomas Fell
George Fox
Q524860
Maria Sibylla Merian Johann Andreas Graff Q62530
Eleanor Glanville Q4814842
Eva von Buttlar Q98754
Benedicta Margareta von Löwendal Q822765 Q816887
Marie Huber Q117075
Anna Kristina Mackeij Q4964775
Maria Gaetana Agnesi Q200392
Landgravine Caroline Louise o Hesse-Darmstadt Karl Friedrich, uwch ddug Baden Q288703
Anna Blackburne Q2850468
Mary Impey Q6779827
Marie-Aimée Lullin Q55052141 Q2645962
Marie Armande Jeanne Gacon-Dufour Q3292360
Hannah Adams Q515868
Julie Charpentier Q3189182
Mary Anne Whitby Q15430340
Ulla Elfbrink Q24879031 Q10708726
Friederike Lienig Q18920658
Maria Selebam de Cattani Q20526062
Jeanne Villepreux-Power Q29571
Aglaé Brelay Q61749217
Harriet Martineau Q234570
Charlotte Speir Manning Q15453483 Q12346141
Toussaint Lézat Q3535651
Anna Thynne Q23060053 Q4768850
Renate Matzke-Karasz Q21395691
Anne Pratt Q4768731
Y Dywysoges Charlotte o Württemberg Michael Pavlovich o Rwsia Q60232
Phoebe Palmer Q1235038
Mary Ball Q6778999
Anna Bochkoltz Q21143228
Catherine Gage Q19962950
Táhirih Q255221
Mary Elizabeth Barber Q4937489
Henriette Nissen-Saloman Q670514 Q456028
Eunice Newton Foote Q5361755 Q26763822
Emma Hutchinson Q51051504
Mathilde Marchesi Q3946123 Q437075
Amalie Dietrich Q76851
Mary Baker Eddy Q235069
Graceanna Lewis Q5591434
Jemima Blackburn Hugh Blackburn Q969521
Antoinette Brown Blackwell Q7411094 Q549506
Mary Ward Henry Ward, 5ed iarll Bangor Q546140
Ellen G. White James White Q292290
Eleanor Anne Ormerod Q3050519
Catherine Booth William Booth Q431614
Margaret Bushby Lascelles Cockburn Q6759231
Harriet Morgan Q12068549
Mary Treat Q6780853
Martha Maxwell Q15452141
Harriet Mann Miller Q15497341
Hannah Whitall Smith Robert Pearsall Smith Q537714
Lina Sandell Q5571164 Q457339
Marianna Paulucci Q3291268
Fredrika Stenhammar Q28155274 Q4980313
Annie Trumbull Slosson Edward Slosson Q4769441
Mary De la Beche Nicholl Q43371054
Charlotte von Schéele Q23989196
Birgitte Esmark Q17119594
Carrie Everson Q24577722
Ellen Swallow Richards Robert Hallowell Richards Q7273
Agnes Smith Lewis Q1300112
Margaret Dunlop Gibson Q1300126
Eliza Mazzucato Young Q63004621 Q55082406
Emma Cheeseman Q53876080
Anna Howard Shaw Q532873
Genevieve Estelle Jones Q34066380
Mary Murtfeldt Q4795132
Albertina Carlsson Q4987942
Lilli Lehmann Q95667 Q61641
Cornelia Clapp Q4814829
Sophia Pereyaslawzewa Q4351271
Alice Josephine Spalter Q67138648
Alice Blanche Balfour Q17985721
Princess Theresa of Bavaria Q68918
Mary Louisa Armitt Q18674182
Jennie Maria Arms Sheldon Q15948108
Lucy Warner Maynard Q52833305
Katharine Foot Q18738730
Clara Southmayd Ludlow Q4814859
Clementina Black Q4088416
Althea Sherman Q17011957
Eugénie Vergin Q274278 Q56649063
Dina Edling Q4945718
Anna Botsford Comstock John Henry Comstock Q929588
Elizabeth Peckham George Peckham Q13586553
Caroline Gray Soule Q33131769
Katharine Jeannette Bush Q6376201
Augusta Öhrström-Renard Q16616206
Nannie Kelly Wright Q6963839
Ida Shepard Oldroyd Q58189277 Q21664806
Emma G. Cummings <no value> Q18910914
Zulamith Maria Wellander-Svaneskog Q19414358 Q16467599
Elisabet Anrep-Nordin Q16650018 Q988871
Mary Rothes Margaret Cecil, Baroness Amherst of Hackney Q1906390
Sofie Rostrup Q3087737
Q12330677
Q4975658
Julia B. Platt Q1609366
Beatrice Webb Sidney Webb Q242666
Mabel Osgood Wright Q6721495
Augusta Déjerine-Klumpke Joseph Jules Dejerine Q2870950
Margarethe Lenore Selenka Q71177 Q85253
Eugenia Mantelli Q5407910
Helen Bosanquet Q4094984
Canna Maria Louise Popta Q22112442
Mary J. Rathbun Q2679156
Charlotte Perkins Gilman Charles Walter Stetson Q287752
Alice Johnson Q21664582
Clara Collet Q1095164
Lilian Jane Gould Q23542897
Grace Raymond Hebard Q41566
Nettie Stevens Q433487
Marie Phisalix Q3010384 Q3292733
Margit Wein Q324159 Q578400
Zélie de Lussan Q8076045
Ethel Bristowe Q15998201
Lilian Sheldon Q21664937
Margaret Fountaine Q524561
Florence Augusta Merriam Bailey Vernon Orlando Bailey Q523424
Winifred Cavendish-Bentinck, Duchess of Portland Q128333 Q528836
Marianne Plehn Q114741
Emily Ray Gregory Q18738726
Fanny Langdon Q20811148
Ida Trotzig Q4983441
Amélie André-Gedalge Q28565861
Fannie Pearson Hardy Eckstorm Q3066426
Cordelia Stanwood Q27861815
Mary Russell, duges Bedford Herbrand Russell, 11fed dug Bedford Q38118
Edith Rebecca Saunders Q15989780
Märta Petrini Q4972686
Gertrude Crotty Davenport Charles Davenport Q18910847
Józefa Joteyko Q8862012
Ida Brag Q5584425 Q4940358
Maude Delap Q19974557
Mary Isabel McCracken Q19974904
Esther Byrnes Q21664249
Annie Massy Q2851682
Olimpia Boronat Q7086879
Emily Greene Balch Q215139
Florence Buchanan Q21062127
Emma Turner Q5372983
Emily Arnesen Q15080233
Meyrianne Héglon Q323589 Q56612172
Anne Hazen McFarland Q56152429
Alice Eliza Ball Q62605299
Annie Montague Alexander Q509742
Emilie Snethlage Q66161
Elsie Wilkins Sexton Q19975200
Gertrude Bell Q231360
Emily Mary Bowdler Sharpe Q5372281
Wilmatte Porter Cockerell Theodore Dru Alison Cockerell Q19865330
Italia Vasquez Q66324260
Maria Linden Q1896519
Agnes Claypole Moody Q15998549
Margit Kaczér Q56391796
Regina de Lamo Jiménez Q41962162
Jane Ada Fletcher Q21539702
Delia Valeri Q63041584
Rosa Luxemburg Gustav Lübeck Q7231
Olive Fremstad Q2919578
Anna Stegmann Q124482
Rina Monti Q3935904
Daisy Dill Norton Q67175831
Alice Salomon Q106209
Fanny Hoppe-Moser Q26831044 Q122204
Maria Dahl Q73618 Q91054
Lizzy van Dorp Q2367635
Kristine Bonnevie Q3138473
Thérèse o Lisieux Q181715
Alice Pruvot-Fol Q2836648
Edith Coleman Q5338518
Elisabeth Altmann-Gottheiner Q78060
Harriet Richardson Q16750599
Else von Richthofen Q105934 Q87014
Abby Howe Turner Q4664466
Agnes Murgoci Q4693091
Georgina Sweet Q5548301
Cécile Vogt-Mugnier Oskar Vogt Q272973
Elizabeth B. Bryant Q740479
Edith Marion Patch Q5338616
Anna Foà Q23818720
Mary Inda Hussey Q42329307
Ellen Schytte-Jacobsen Q28717923
Marie Lebour Q21582292
Aimée Fournier de Horrack Q4697203
Edith Abbott Q272731
Nina Salaman Q16546677
Marie Zdeňka Baborová-Čiháková Q12035501
Margarete Zuelzer Q15428765
Igerna Sollas Q21176870
Tatiana Grigorovici Q2395534
Mathilde Ludendorff Erich Ludendorff Q75078
Rosalie Edge Q7367189
Elizabeth Dickens Q18640600
Kati Marcinowski Q11737410
Leonora Jeffrey Rintoul Q37802730
Alice Manfield Q3496006
Olive Swezy Q21610111
Dagny Sandvik Q66659630
Dorothea Bate Q3278112
Käthe Mende Q1795536
Hedwig Jahnow Q1593358
E. V. Baxter Q18925675
Käthe Gaebel Q1672797
Carola Barth Q1044205
Jane Stephens Q7344486 Q15999380
Valborg Werbeck-Svärdström Q19561639 Q913068
Michalina Isaakowa Q11778551
Sara Rabinowitsch Q2224199
Annie Porter Q4769411
Estelle Liebling Q5400941
Amy Castle Q4749129
Elsie Naumburg Q1052407
Else Lüders Q96406 Q1333676
Evelyn Cheesman Q3061380
Guess Eleanor Birchett Q63865497
Ilona Durigo Q1659019
Adelaide von Skilondz Q4681829
Gudrun Marie Ruud Q21246074
Ann Haven Morgan Q4766444
Lalla Møller Q66818105
Eleanor Carothers Q15989752
Hilda Wood Grinnell Q927582 Q21390060
Magdalena Heinroth Q71143 Q55702343
Alice Middleton Boring Q1617351
Nathalie Zand Q6968821
Muriel Robertson Q6938669
Doris Mackinnon Q18576043
Margaret Morse Nice Q441124
Grace Olive Wiley Q5591329
Annette Frances Braun Q21338587
Frieda Wunderlich Q214909
Tatiana Rosenthal Q3655993
Mary Stuart MacDougall Q18255
Chiriachitza Athanassio-Bénisty Q9189819
Frida Vadnai Q66305452
Irene McCulloch Q21520225
Odette Le Fontenay Q30153144
Amelia Laskey Q20993605
Ethel Browne Harvey Q4794993
Gabrielle Lévy Q3094135
Nadine Stchoupak Q3334950
Lucia Crestani Q16190074
Junea W. Kelly Q66609745
Ninon Vallin Q3121173
Leonore Brecher Q15825655
Annie Quensel Q2070238 Q19976955
Gwynneth Buchanan Q24205056
M. Barbey-Gampert Q5988147
Elviine Piiper Q16403372
Anna Fitziu Q4766999
Anne Zernike Jan Mankes Q540959
Rózsi Marschalkó Q17488306
Germaine Martinelli Charles Martinelli Q5878524
Marion Durbin Ellis Q21389537 Q21391499
Consuelo Escobar Q41164393
Elsa Guerdrum Allen Arthur Augustus Allen Q11857588
Ebba Jacobson-Lilius Q23039708
Kathleen Haddon Q4814851
Adele Juda Q17425376
Mathilde Lange Q20852158
Liidia Poska-Teiss Q16404061
Una Lucy Fielding Q2492185
Caroline Dormon Q5045047
Charlotte Leubuscher Q1067254
Evangeline Edwards Q58749977
Mary E. McLellan Davidson Q60445578
Libbie Henrietta Hyman Q432746
Roger Arliner Young Q7357808
Maud Doria Haviland Q3300100
Mary-Russell Ferrell Colton Q6778732
Annie Meinertzhagen Q24311 Q4769390
Ruth Alice Allen Q4062578
Maria Isabel Hylton Scott Q57195661 Q21393358
Łucja Frey-Gottesman Q345512
Cora Berliner Q108089
Chase G. Woodhouse Q1067999
Suzanne Karpelès Q41795793
Edith Grace White Q23718523
Marcelle Lalou Q3108000
Alma Francis Q16007008 Q47969761
Toni Stolper Gustav Stolper Q1611359
Helen Beulah Thompson Gaige Q5498380 Q3129610
Ana Manganaro Q5673857
Aslaug Sverdrup Sømme Q5980291 Q21130534
Suzanne de Dietrich Q510697
Kathleen E. Carpenter Q22915092
Marie Laura Violet Gayler Q64391001
Edith Stein Q76749
Enrica Calabresi Q3725559
Erica Küppers Q1351798
Klavdíia Odé-Vassílieva Q16682499
Johanna Bonne-Wepster Q21340356
Doris Holmes Blake Sidney Fay Blake Q5297944
A. Elizabeth Adams Q3051183
Révhegyi, Ferencné Q66545405
Eugenie Bormann Q51844339
Elizabeth Kozlova Q5363660
Laura Veccia Vaglieri Q634789
Perrine Millais Moncrieff Q7169640
Luise Erhard Ludwig Erhard Q109961
Grace Anne Stewart Q21393132
Grete Albrecht Q18715694
Elisabeth Schmitz Q1330262
Hope Hibbard Q16749926
Len Howard Q1817215
Jay Traver Q6167267
Constance Tipper Q52814
Anne Roselle Q1029285
Käthe Bauer-Mengelberg Q110306
Erna Mohr Q1356095
Bertha Lutz Q1264246
Mária Budanovits Q19594607 Q18100028
Doris Huestis Speirs Q16856864
Sally Hughes-Schrader Q17421410
Eleanor Lansing Dulles Q537370
Viola Shelly Shantz Q7933039
Käthe Leichter Otto Leichter Q1795535
Dagmar Gustafson Q16594981
Mary Jane Guthrie Q17183179
Cynthia Longfield Q5200106
Grace Sandhouse Q5591372
Elise Wesenberg-Lund Q21339286
Isaline Blew Horner Q3155117
Sheina Marshall Q7493190
Eloise Blaine Cram Q18715710
Elisabeth Deichmann Q17121587
עליזה שמוקלר-הס Q18545059
Mabel Josephine Mackerras Q6721461
Irene Bernasconi Q21607999
Vlasta Kálalová Q3507685
Lucile Quarry Mann William M. Mann Q34649
Gwladys Yvonne McKeon Q3122587
Joaquina Eguaras Ibáñez Q16581689
Isabel Bassett Wasson Q6077555
Dorothy Spiers Q18527816
Katharina Heinroth Q71143 Q1670522
Grace Berlin Q21607997
Barbara Wootton, Baroness Wootton of Abinger Q200913
Willemijn Posthumus-van der Goot Q923932 Q2576811
Ruth Beutler Q2177566
Joan Beauchamp Procter Q1690717
Gertrud Theiler Q5553266
Tilly Edinger Q86614
Jadwiga Wernerowa Q11715992
Doris Mable Cochran Q521351
Ina Gschlössl Q1660829
Juliet Rhys-Williams Rhys Rhys-Williams Q243070
Laura Boulton Q6498723
Fanny Halpern Q51880184
Anna Davidovna Dinaboerg Q47009877
Charlotte Auerbach Q72787
Charlotte von Kirschbaum Q97357
Ковалёва, Ольга Кузьминична Q18170417
Erzsébet Hoór Tempis Q1007834 Q18977515
Margaret Kennard Q6759585
Irene Meyer-Hanno Q19286253
J. Omer-Cooper Q21387770
Dorothy Swaine Thomas William Isaac Thomas Q1250349
Ann Bishop Q4766275
Thelma Martha Campbell Q50792058
Honor Bridget Fell Q5896784
Marie-Claire Kuo Quiquemelle Q18014948
Olga Hartman Q21392121
Zofia Kuntze Q22114880
Eveline M. Burns Q4085116
Margaret Hamilton Storey Q23716156
Vivienne de Watteville Q3561620
Gertrud Luckner Q97367
Ethelwynn Trewavas Q462110
Inez Köhler Q23988619
Anna Maurizio Q562407
Katja Seltmann Q6069153
Hildegarde Howard Q14834805
Rinchen Lhamo Q2805387
Liselotte Welskopf-Henrich Rudolf Welskopf Q96941
Alexandra Adler Q455491
Eveline Du Bois-Reymond Marcus Q11290706
Margaret Howell Mitchell Q27709588
Zinaida Albrecht Q16403640
Grace Evelyn Pickford G. Evelyn Hutchinson Q3112992
Nina Demme Q4157617
Jane Ising Ernst Ising Q90637
Hanna Jursch Q1575703
Sidnie Manton Q3483349
Judith Tyberg Q18572697
Phyllis Barclay-Smith Q7188523
Adrienne von Speyr Werner Kaegi Q116025
Sophie Ehrhardt Q1640567
Angelina Soudilovskaïa Q2849425
Hilde Zaloscer Q2897162
Margarita Bravo Hollis Q21506444
Hildegard Lewy Q55854876
Božena Folkmanová Q21534263
Rada Balevska Q12291920
Hilda Bruce Q5761318
Anna McClean Bidder Q4767334
Gertrud Frischmuth Q1515556
Margarethe Hübsch Q1728206
Katharina Staritz Q1280232
Helen Battle Q23757113
Joan Robinson Austin Robinson Q234793
Eva Altmann Q1379097
Lilian Lewis Q22006316
Mariana d'Ibarra i Montís Q53638537
Audrey Emery Uwch ddug Dmitri Pavlovich o Rwsia
Q4160477
Q450692
Lucie van den Bergh Q63861431
Marguerite Kuczynski Jürgen Kuczynski Q1895473
Anastasia Sayenko Romanoff Q5408764 Q11851281
Olive Griffith Stull Q7087157
Ra'ana Liaquat Ali Khan Liaquat Ali Khan Q1951764
Erma Johnson Fisk Q54269747
Flóra Kozmutza Q381107 Q1120715
F. Gwendolen Rees Q4795190
Mary Dora Rogick Q16003746
Eliška Klimková-Deutschová Jaroslav Klimko
Kurt Deutsch
Q21030230
Frances Hamerstrom Q5478694
Elizabeth Schatz Dillon Q21387618
Cläre Tisch Q1103877
Hilda Graef Q1618176
Vera Markova Q4282073
Ruby Muhammad Q470157
Marie Hammer Q21337636
Justina Kauneckienė Q16454605
Jessie Maye Smith Q6187766
Monika Meyer-Holzapfel Q1630583
Zora Karaman Q220462
Rachel Carson Q100948
Helen Dimsdale Q43458757
Janina Wengris Q11719882
Ynez Yna Whilton Winblad Q66735784
E. I. Ubri︠a︡tova Q4468740
Irén Miklóssy Q20438148 Q20479519
Anne-Marie Esnoul Q20240993
Barbara Parker-Mallowan Q61640628
Maria Nallino Q12238233
Шибаева, Юлия Артемьевна Q4523567
Ida Giavarini Q3791739
Vera Chaplina Q4507260
Elisabeth Liefmann-Keil Q1330097
Kyllikki Solanterä Q11873918
Miriam Rothschild George Lane Q442167
Salme Rubel Q16407269
Grace Hickling Q20810991
Aino Kumari Q16404625
Leonie Zuntz Q23059545
Honor Smith Q42500391
Jarmila Kalousková Q21480237
Gladys Black Q21996905
Elena Cassin Q1327855
Lisa Welander Q1827814
Rita Levi-Montalcini Q185007
Carmel Humphries Q20811025
Jocelyn Crane Q18379272
Madeleine Barot Q510687
Barbara Lawrence Schevill Q12080979
Adriana Murgoci Q18543675
Minnie Abercrombie Q1243567 Q15994255
Annie Beatrice van der Biest Thielan Wetmore Alexander Wetmore Q61754864
Florence Ellen Hewitt Q5863001
Jacinta Marto Q206278
Ester Boserup Q964228
Gertrud Osterloh Q1616420 Q1335975
Janet Wilder Dakin Q6153647
Margarit Ter-Minasyan Q19909431
Lola Zahn Q1868659
Margarete Wittkowski Q111127
Roxie Collie Laybourne Q15920982
Татьяна Михайловна Маландина Q18043909
Eva Hoffmann-Aleith Q1379225
Estelle H. Kelso Q21395074
Lois Corea Rehder Q6668236
Vera Grigorevna Efimova Q42889558
Theresa Clay Q17917681
Astrid Løken Q1794758
Barbara Beyenka Q807353
Else Pappenheim Q215285
Ingeborg Esenwein-Rothe Q1662877
Rose Friedman Milton Friedman Q433201
Gladys Le Mare Q5566426
Betsy Bang Q63487751
Irma Allodiatorisová Q12349377
Janet Zaph Briggs Q25831398
Vera Lutz Q3555705
Vera Rastorguyeva Q4390598
Eva Crane Q275074
Sabina Gecevičiūtė Q16471842
Barbro Dahlgren Q5719430
Joan Alexander Q45285537
Senetta Yoseftal Q2904698
Esmeralda Gijón Zapata Q5839675
Helene Tambs-Lyche Q11974759
Annette Charlot Q2851493
Anneliese Strenger Q566198
Ruth Turner Q4795288
Hu Shuqin Q3141787
Hebe Charlotte Kohlbrugge Q1396697
Sally Hoyt Spofford Q62021749
Satsue Mito Q7426485
Virineja Stefanovna Garboezova Q4133597
Gretchen Sibley Q15993504
Molly Badham Q6896517
Barbara Ward Q2884066
Muazzez İlmiye Çığ Q464906
Susan Cowdy Q55589813
Zina Harman Q461569 Q2907565
Zita Uher Q1399496
Liesel Beckmann Q1824285
Edith Penrose Q453859
Ingeborg Köhler-Rieckenberg Claus Köhler Q1662907
Maria Szécsi Q1416591
Friedl Aufreiter Q51844310
Lucille Farrier Stickel Q20966886 Q20905374
Nancy Evans Q12224052
Marta Grandi Q3849947
Helena Arbatskaja Q12766762
Anna Schwartz Q446574
María Elena Caso Q20744796
Tamara Mkheidze Q443138
Alide Lumberg Q25519963
Prudence Hero Napier Q4316426
Joan Paton Q6205350
Maria von Paumgartten Deane Q21341562
Carroll Milton Williams Q21389296
Ellinor Catharine Cunningham-Van Someren Q21390537
Miriam Posner Finkel Q20981543
Rosemary Goldie Q1411381
Jane Jacobs Q234335
Pat Hall Q11854177
Brenda May Q21339336
Silvia Pöögelmann Q12375036
Sylvia Olden Lee Q7660976
Hilde Behrend Q4084716
Fairy von Lilienfeld Q110323
Helen Kemp Q5702589
Sara Hestrin-Lerner Q4795008
Diva Diniz Corrêa Q15444704
Johanna Decker Q1568554
Marianne Winder Q24792046
Leida Leivategija Q12368461
Pauline Neura Reilly Q7155064
Věra Kubíčková Q28400119
Ingrith Johnson Deyrup-Olsen Q20831009
Madeleine Charnier Q3275617
Walborg Thorsell Q4982675
G. E. M. Anscombe Peter Geach Q229646
Margarethe Ottillinger Q1895129
Olga Lazarevna Fishman Q4485227
Frances Adams Le Sueur Q15994445
Ksenija Aleksandrovna Semjonova Q4415878
Marcia Wilkinson Q65965691
Gertrud Seidmann Q52084252
Emma Modl-Onitsch Q51955167
Wanda Makuch-Korulska Q532673
Lore Kullmer Q1806639
Jean Hanson Q15431188
Virginia Orr Maes Q7934439
Ernestine Hogan Basham Thurman Q21340308
Margaret Bastock Q4819157 Q6759170
Patricia Marjorie Ralph Q7145713
Frances Ames Q17626455
Catharina Halkes Q437057
Valerie Davies Q13408849
Edita Brestenská Q21030276
Hannelis Schulte Q1575841
Joan Robb Q21391280
Jessie Rosser Q21597980
Maria Aparecida Vulcano Q21339999
Pilar Andrés de Pablo Q21579287
Juanita M. Kreps Q183469
Colette Caillat Q5144685
Barbara Snow Q807501
Lykke Aresin Q1878684
Kathleen Elizabeth Ball Q22113085 Q68797376
Jo Estill Q6204221
Marie Veit Q1568944
M. Virginia Rosenbaum Q58359805
Ursula Franklin Q77729
Lydia Aran Q3269197
Julia Dingwort-Nusseck Q1675605
Margaret S. Collins Q19662936
Miriam Morse Shaw Q21387848
Doris Kuhlmann-Wilsdorf Q16744952
Eugenie Clark Q442129
Hildegard Strübing Q15444842
Zamina Hasanova Q28355451
Madeleine Biardeau Q3275592
Hanna-Maria Zippelius Q1575655
Märta Donner Q18238465
Ragnhild Sundby Q17110356
Sofia Davidovna Miliband Q4293401
Elena Gaidienė Q12653961
Yin Wenying Q9130846
Densey Clyne Peter Clyne Q5259321
Ruth Bleier Q18148474
Doris Kermack Q15839265 Q15839264
Lidia Ivanovna Fedoseeva Q21341583
Loreida Põder Q12369036
Alice von Hildebrand Q275370
Anna Dolinina Q4164962
Asta Vilbaste Q12365527 Q12359836
Susan Strange Q444088
Maria Rakowska Q20223034
Rosemarie Müller-Streisand Hanfried Müller Q1502924
Liane Russell Q27836003 Q15265806
Charlotte E. Schedl Q1067169
Taisiya Sergeevna Osintseva Q4337822
Savka Dabčević-Kučar Q267808
Mildred Law Q21597913
Chia-ying Yeh Q9334904
Maria von Wedemeyer Q101030
Maria Koepcke Hans-Wilhelm Koepcke Q85746
Käte Finsterbusch Q63607817
Irena Bielenin Q11713716
Carmen Blacker Q11295738
Erica Reiner Q1351817
Irena Żurańska Q11713875
Aleksandra Sikorowa Q9146677
Věnceslava Hrdličková Q22226816 Q22226615
Anneli Aarika-Szrok Q4066621
Clelia Sarnelli Cerqua Q3680413
Anna Krzysztofowicz Q9155338
Stella Turk Q15921162 Q15921159
Monica Turner Q15993585
Maria Stancheva Q21392522
Letitia Obeng Q20855161
Jane Brotherton Walker Q15839344
Hilda Gadea Che Guevara Q288348
Jeanne Renaud-Mornant Q21061205
Jánosné Keserű Q1107826
Patricia Mather Q7145717
Zuzanna Stromenger Q7944013
Michelle Loi Q3311428
Ailsa McGown Clark Q21393418
Judith E. King Q22106784
Elisabeth Moltmann-Wendel Q1330140
Jadwiga Zlotorzycka Q6121589
Galina B. Zevina Q21395519
Смогоржевська Лідія Олексіївна Q24025807
Cicely Berry Q5119349
Alla Ivanovna Elanskaja Q4174549
Vera Nyitrai Q1219424
Ruth Ling Q12374351
Nina Tamarina Q4450811
Dorothea Nowak Q1246252
Hanna Osychnyuk Q4339243
Eta Linnemann Q96115
Marian Diamond Q16875920
Gerta Vrbová Rudolf Vrba Q19828166
Michèle de Saint Laurent Q6838024
Maria Renee Cura Q20683993
Theo Colborn Q520579
Aušra Augustinavičiūtė Q270358
Magda Marsay Q20437531
Anne McLaren Donald Michie Q542428
Hannelore Erhart Q1575860
Magdalene von Dewall Q44279889
Danica Tovornik Q12787275
Barbara Bergmann Q533510
María Teresa López Boegeholz Q16601514
Tatiana Zaslavskaya Q461302
Uta Ranke-Heinemann Q63834
Tetiana Ardamatska Q12078966
Rosemarie Schweitzer Q2166937
Isabelle Rapin Q16734989
Liane Jakob-Rost Q1822702
E. Alison Kay Q5321715
Ona Benedikta Kadytė Q12667215
María Elena Galiano Q3850602
Betsy Shidfar Q4523708
Marija Aleksandrovna Pichay Q29556195
Lupán Anna Mária Q1159934
Elisabeth Gössmann Wilhelm Gössmann Q1315355
Lilian Uchtenhagen Q120286 Q117058
Mary Daly Q241392
Eudóxia Maria Froehlich Q21338839
Valentina Nikolaevna Logvinenko Q4265045
Zhinous Nemat Mahmoudi Q16050975
Oľga Štepanovičová Q13538029
Arlene Swidler Q675056
Johanna Töpfer Q98007
Patricia Louise Dudley Q3369117
Patricia Scott Q7145831
Yelena Guryeva Q4152540
Ellen Gibbels Q15450395
Dorothee Sölle Q1473431 Q65278
Dorothee Wilms Q272658
Francine Neago Q5479852
Betty Roe Q4898958
Emily H. Vokes Q5372190
Elena Borisovna Makkaveeva Q21339994
Waltraud Falk Q1758525
Irma Adelman Q462802
Jane Mouton Q530571
Ellen McCulloch Q5364941
Maria da Conceição Tavares Q1797119
Eugeniia Vladimirovna Zavadskaia Q15066718
Ifigenia Martínez y Hernández Q1876431
Gisela Deckert Q1527299
Iris Müller Q1309368
Frances James Q5478749
Evi Remm Q12362515
Jacqueline de Durand-Forest Q3157820
Judith Toups Q6303705
Щербак, Галина Иосифовна Q24641136
Suzanne Morrow Q270550
Elizabeth Warrington Q5363689
Svetlana Rimsky-Korsakoff Q12004421
Maria Roman Sławiński Q18704489
Beverley Anne Holloway Q20857723 Q21341737
Kim Yang-shik Q19667066
Geneviève Meurgues Q3100670
Christiane Busch-Lüty Q1082642
Alice Rivlin Q437344
Irena Eitminavičiūtė Q12656847
Agnes Mary Mansour Q219439
J. Mary Taylor Q20752361
Phoebe Snetsinger Q7186685
Maria Schaumayer Q1277360
Ved Kumari Ghai Q16773261
Taj-ťün Hejzlarová Q12026059 Q12058234
Mizuko Yoshiyuki Q11414276
Dian Fossey Q234224
Milena Doleželová-Velingerová Q22004087
Françoise Aubin Q20180306
Yolotl González Torres Q3572507
Tamara Nikolaevna Borisova Q15965947
Dilys Breese Q5277105
Herlinde Pissarek-Hudelist Q1610147
Maria Petrescu Q50826557
Micheline Tessier Q30015471
Magdalith Q42218665
Annemarie Schönherr Q566344
Honoria Hamre Q11975788
Isabelle Robinet Q533401
Marie-Claire Bergère Q3291671
Anne Innis Dagg Q16093657
Janet Kear Q293231
Yvonne Schach-Duc Q3574224
Marzenna Szlenk-Iliewa Q11770994
Patricia Bergquist Q3897695
Hazel Henderson Q456050
Zoya F. Klyuchko Q17619552
Milena Hübschmannová Q3510287
Elinor Ostrom Vincent Ostrom Q153761
Denise Schmandt-Besserat Q443378
Patricia Verne Kailis Michael Kailis Q16095274
Juliet Clutton-Brock Q15492631
Rosemary Balmford Q53333930
Eva Krasznai-Gombos Q66425398
Anne H. Ehrlich Q4768407
Yveta Synek Graff Q25706651
Audrey S. Penn Q43045159
Anne Carr Q211909
Édith Cresson Jacques Cresson Q230861
Anne Osborn Krueger Q261517
Sylvia Geszty Q1010081 Q2374202
Helen Aston Q21393448
Jane Goodall Hugo van Lawick Q184746
Luise Schottroff Q1267435
Susan George Q270735
Ingrid Laudien Q1663346
Viĭvi Timm Q12378603
Maryna Zerova Q21706619
Maria Nowak Q3291019
Anne-Marie Blondeau Q2850829
Margaret Farley Q511616
Norunn Illevold Giske Q47088826 Q17063702
Krishna Bharadwaj Q1789100
Helga Luckenbach Q1602228
Стадниченко Агнеса Полікарпівна Q12157153
Karin Peschel Q1729517
Helen Shearburn Clark Q22104861
Victoria Chick Q1572346
Marie Winn Q6763076
Danuta Madeyska Q9201692
Пінчук Софія Йосипівна Q12146228
Miren Etxezarreta Q3752789
Vera Andreevna Richter Q19367363
S. M. Cyril Q7387651
Rosemary Radford Ruether Q198346
Lilita K. Gailite Q21390586
Lyudmila S. Bogoslovskaya Q47453315
Lita Greve Jensen Q11986469
Snejina Gogova Q12290486 Q15255835
Margaret Cameron Q15487137
M. Ann Chapman Q21388601
Jóngerð Purkhús Q3445113
Svetlana Nikolaevna Myartseva Q21392586
Christa Reich Q1078172
Elżbieta Dzikowska Q3848372 Q661848
Barbara Aland Kurt Aland Q88152
Patricia Goldman-Rakic Q532002 Q510587
Olga Bondareva Q4093138
Alison Jolly Q4727108
Christel Neusüß Q1078320
Colleen McCullough Q228801
Ille Palm Q12364379
Mady Molitor Q16439855
Rosane Rocher Q19663964
Anita Salta Q550845
Семенас, Алла Леоновна Q4415216
Suzanne Batra Q12355468
Nobuko Hamaguchi Q21701344
Gönül Tekin Q31190937
Ștefania Calomfirescu-Kory Q53997931
Małgorzata Krasińska Q1343615
Danielle Elisseeff Q16682200 Q3014988
W. Ann Reynolds Q7945324
Jane Schaberg Q250291
Christa Luft Q88304
Éva Kalmár Q17361711
Lynn Margulis Carl Sagan Q234583
Elisabeth Schüssler Fiorenza Q87091
Inge Genefke Q439011
Hana Preinhaelterová Q12018982
Ellen Johnson Sirleaf Q43179
Margaret Sharp Q198305
Ginette Kurgan-van Hentenryk Q3106733
Lyudmyla Krotova Q22138057
Anna Anfinogentova Q4067758
Alina Myrcha Q16527878
Henrietta Hutton Q17402444
Catherine Nigrini Q21339659
Anna Parzymies Q17385366
Anna Levinson Q104211
Klara Bartkowska Q11739615
Katherine Ralls Q6376519
Mary B. Anderson Q1906217
Sirkka Hämäläinen Q2075884
Ursula Hansen Q2501644
Jacqueline Pigeot Q30728974
Margit Ercse Q68690838
Marvalee Wake David B. Wake Q21293229
Elizabeth Odio Benito Q456141
Carlota Perez Q274166
Brigitte Jockusch Q916373
Rosemarie Köhn Q462567
Priyambada Mohanty Hejmadi Q21598196
Éva Andor Q760850
Helga Uebach Q3129679
Vânia Bambirra Q4077162
Christa Grengel Q1078068
Elga Sorge Q1328708
Inse Cornelssen Q1664391
Kazue Nakamura Q15406063
Jean Holden Q6170851
Gabriele Winkler Q20180255
Christina Odenberg Q460310
Soňa Nevšímalová Q12055524
Karin Tomala Q11735708
Erzsébet Gidai Q1010377
Heide Gerstenberger Q1593897
Winnie Monsod Q3655866
Barbara Stoler Miller Q4859340
Brooksley Born Q2926177
Tamar Gozansky Q2890070
Yoshika Oniki Q61513401
Marianne Bastid-Bruguière Q55772917 Q3291294
Manuela Ferreira Leite Q444059
Zdzisława Janowska Q169273
Dolors Folch i Fornesa Q18640846
Irena Dworakowska Q20877730
Barbara Wachinger Q807676
Benedikta Hintersberger Q817031
Annette Aiello Q8200247
Brigitte Volkmann-Kohlmeyer Q3161692 Q21338694
Elżbieta Siarkiewicz Q45322639
Helga Trenkwalder Q52130875
Anne Lonsdale Q4768557
Rosario Green Q162130
Eva Colorni Amartya Sen Q1306666
Tatjana Aleksandrovna Borovkova Q15064643
Gunda Schneider-Flume Q1554552
Ulrike Aspöck Horst Aspöck Q21339012
Uta Nickel Q92134
Sigrid Poser Q2285309
Mary Jane West-Eberhard Q6779907
Mária Ferenczy Q17361688
Dagmar Braun Celeste Q198308
Janira Martins Costa Q21389058
Elizabeth Johnson Q172695
Françoise Gasse Q21422597
Jutta Voss Q88349
Victoria Curzon-Price Q528146
Heide-Marie Emmermann Q1593857
Remke Kruk Q2143016
Patricia Apps Q4068185
Angela Vincent Q4762579
Rosemary Low Q7368395
Tara Michaël Q20241031
Monika Motsch Q65799826
Zdenka Švarcová Q21877523
Helga Trösken Q1602313
Susan Rose-Ackerman Bruce Ackerman Q1490731
Helen ApSimon Q48699060
Elisabeth Vrba Q1267093
Adelheid Biesecker Q354645
Mercedes S. Foster Q21390322
Maria Kaczyńska Lech Kaczyński Q215342
Hanna Damasio Q380207 Q459068
Lurdes Foresti de Almeida Toledo Q15062342
Linda Schele Q299697
Françoise Thys-Clément Q3086609
Maureen Fiedler Q198175
Edit Tasnádi Q32668821
Angela Kepler Q119597
Sudha Shenoy Q611187
Christa Mulack Q1078135
Mercè Sala i Schnorkowski Q1829555
Anne Chayet Q2851023
Sara Shettleworth Q4814875
Dawn Whyatt Frith Q5242526
Nicole Duplaix Q16105905
Elaine Pagels Heinz Pagels Q263099
Kim Choon-Mie Q6408476
Kazimira Prunskienė Q257779
Stephanie Dalley Q21592378
Luise Reddemann Q1749027
Rosabeth Moss Kanter Q468450
Margaret Wirth Q1894908
Cecilia López Montaño Q2879824
Dorete Bloch Q3467500
Éva Marton Q240652
Joan Goodnick Westenholz Q24645284
Margit Osterloh Q1282074
Marie-Germaine Bousser Q15649495
Louise Emmons Q3263737
Bärbel von Wartenberg-Potter Philip Potter Q1019056
Anne Wibble Q273408
Susan L. Mann Q56090899
Angelika Neuwirth Q534480
Livia Klausová Václav Klaus Q3497271
Magdolna Csath Q870791
Rose M.A. Blommers-Schlösser Q21338568
Marianne Horak Q21341518
Dagmar von Helversen Q1157338
Amélie Kuhrt Q4749612
Virginia Subbs Anami Q8920171
Vivienne Shue Q18631976
Doreen Massey Q1156266
Rotraud Wielandt Q2168897
Dossie Easton Q5265711
Anny Cazenave Q2851811
Ulla Mitzdorf Q14790615
Xénia Celnarová Q12779239
Elisabeth Dons Christensen Q533112
Zulma Brandoni de Gasparini Q20013599
Angelika Zahrnt Q534686
Leonore Siegele-Wenschkewitz Q118391
María Antonia Avilés Perea Q691067
Patricia Vickers-Rich Thomas H. Rich Q1687903
Mercedes Bresso Q437151
Eva Syková Josef Syka Q11985196
Yeda Crusius Q3179810
Judit Vihar Q1212455 Q16523711
Jana Součková Q60678710
Karen Armstrong Q256548
Caroline Krook Q450571
Vasso Papandreou Q468103
Catherine Despeux Q2941889
Hazel Pauline McColl Q21389774
Barbara J. Spencer Q807645
Victoria Zinde-Walsh Q2522838
Leslie Edward Watling Q21338844
Neriman Doruk Q21388377
Margrete Auken Erik A. Nielsen Q261120
Maria Jepsen Q69074
Christiane Amédégnato Q21340473
Anna Maria Tarantola Q3114524
Sandra Botha Q3471892
Esther Dang Q3058960
Brigitte Groneberg Q916304
Margaret Hassan Q468855
Saskia Stuiveling Q2882397
Fiorella Kostoris Tommaso Padoa-Schioppa Q3745861
Marta Beatriz Roque Q292611
Mária Szabó Q58431895
Johanna Christine Janowski Q1083612
Elizabeth Adkins-Regan Q57337148
Diana L. Eck Q5271207
Jūratė Matekonienė Q1717991
Carter Heyward Q1045851
Ljudmila Timofeevna Netsjaeva Q4318253
Susan E. Riechert Q21341101
Elouise P. Cobell Q3051661
Roberta Bondar Q258385
Harriet Thelma Zurndorfer Q17114168
Johanna Krause Q21032165
Claude Pierre-Baltus Jacques Pierre Q21339581
Erna Putz Q1356107
Cheryl Rubenberg Q5092771
Viviana Zelizer Q1974473
Elizabeth Nicholls Q18681633
Hilary Burn Q1618114
Jiřina Šedinová Q12025020
Anna Bańkowska Q559662
Birutė Galdikas Q242680
Claudia Goldin Q1097475
Sarah Hogg, isiarlles Hailsham Q333964 Q2224383
Tansu Çiller Q6052836 Q208377
Brigitte Young Q916812
Yvonne af Ugglas Q19758732
Nina Dmitrijewna Sinitschenkowa Q20638953
Marie-Claude Bomsel Q3291703
Janet Yellen George Akerlof Q263725
Sue Savage-Rumbaugh Q3088125
Elisabeth Reil Q1330210
Edit Bauer Q271721
Francine D. Blau Q4088039
Claudine André Q275723
Pilai Poonswad Q21388500
María Teresa Uriarte Q3296475
Jill Purce Q16117376
Monique Jeanblanc Q3320859
Anne C. Klein Q4768201
Norma Field Q7051674
Phyllis Granoff Q7188559
Mieko Kawamichi Q17157928
Pat Monaghan Q20687752
Sumiko Matsumura Q21394845
Sylvia Murr Q59526087
Natalia E. Bazhanova Q4075085
Saskia Sassen Richard Sennett Q239419
Eva Lang Q1379293
Anne Wedell-Wedellsborg Q11958317
Asha Chandola-Saklani Q66316996
Вера Рафайловска Q3407735
Aída Fernández Ríos Q21997886
Piroska Apró Q774161
Laila Riksaasen Dahl Arne Willy Dahl Q435212
Gloria Macapagal-Arroyo Jose Miguel Arroyo Q123665
Rosemary Butler Q7368322
Marilyn Renfree Q16116500
Rita Dionne-Marsolais Q3433237
Laura Tyson Q460911
Tuulikki Koivunen Bylund Q529625
Sylvia Nasar Q77008
Zeti Akhtar Aziz Q1815234
Mary Temple Grandin Q232810
Ruth Lea Q167163
Mari Saat Q543953
Michèle Pierre-Louis Q264711
Henryka Bochniarz Q1607515
Brigita Schmögnerová Q440874
Eva Lundgren Q463170
Jane Lubchenco Q241155
Olga Zavyalova Q16652767
Dilma Rousseff Cláudio Linhares
Carlos Araújo
Q40722
Nadine Asher Q47363434 Q47363406
Elizabeth Jane Via Q404639
Anneli Aejmelaeus Q566070
Angelina Sörgel Q2652854
Камкіна Людмила Володимирівна Q12108195
Vicky Clement Jones Q18821911
Sandra Vehrencamp Q22087914
Bonnie S. Dunbar Q15429714
Francine Shapiro Q460858
Danuta Hübner Q242090
Dominique G. Homberger Q5291132
Bernadette Madeuf Q2897367
Elsa Fornero Mario Deaglio Q445665
Emma Georgina Rothschild Amartya Sen Q519535
Michèle Debonneuil Xavier Debonneuil Q3311601
Laura Pennacchi Q3827827
Judit Hidasi Q24284285
Rita Barberá Nolla Q433210
Janina Baršienė Q12657175
Katia Buffetrille Q2329735
Astrid Kaiser Q750612
Christa Blanke Q1078033
Ilda Figueiredo Q3116195
Helena Honcoopová Q56425309
Christiane Burbach Q1082639
Katalin Dér Q986917
Penelope Diane Olsen Q7162564
Susan Perlman Q7648279
Carme Barceló Torres Q16187544
Christine Gudorf Q1083557
Janet Gyatso Q2958779
Ysé Tardan-Masquelier Q3573049
Linda Fedigan Q15492722
Ikuko Okazaki Q17129130
Anne Feldhaus Q52004061
Andrea Joyce Stone Q18565604
Silvia Pérez-Vitoria Q3484050
Joanna Senyszyn Q275679
Jemima Parry-Jones Q6177163
Külli Kangur Q12368117
Kathy Martin Q42225215
Irene Pepperberg Q269870
Inez Fung Q11683157
Sheila Dow Q1419045
Elena Salgado Q266114
Elvira Rodríguez Q3051830
Elizabeth Warren Bruce Mann Q434706
Emilia Maslarova Q3405301
Zinaida Suslina Q17306064
Zyta Gilowska Q55938
Gill Marcus Q3361453
Annabelle Sreberny Q18352464
Veena Tandon Q26466131
Marie-Josée Kravis Henry Kravis Q3292000
Hildegard Puwak Q3135617
Teresa Halik Q9357293
Котенко Тетяна Іванівна Q23303713
Alison Wolf Martin Wolf Q2647251
Christel Humme Q1078305
Tarisa Watanagase Q433261
Clemens Mendonca Q1100032
Kate Robb Q14933229
Bettine van Vuuren Q24702094
Sandrine Bony Q52431408
Sabine Fuss Q59157456
Gladys Maestre Q65163477
Wanda Wesolowska Q3566021
Éanna ni Lamhna Q8077906
Betina Faist Q26742858
Mercedes García-Arenal Q55949317
Barbara Kaulbach Q61875662
Ulrike Koch Q2453544
Elizabeth Clare Scurfield Q5362592
Maria Helena M. Galileo Q18818834
Margaret A. Palmer Q20808676
Natalia von Ellenrieder Q21076351
Bozhana Dimitrova Q21390249
Sara Cristina Ballent Q21395358
Stephanie Tyler Q50258890
Simonetta Ponchia Q50426719
Birgit Schlyter Q63141834
Губенко Світлана Іванівна Q12098248
Nancy Stokey Robert Lucas Q458846
Helga Haugland Byfuglien Q455420
Gabriela Masłowska Q293305
Georgina Kessel Q2244536
Mikiko Kainuma Q57909114
Susan Greenfield Q369627 Q336163
Darlene Koldenhoven Q5223846
Anna Tibaijuka Q456003
Maravillas Rojo Q384493
Róza Nagy Q1214466
Zárda Sarolta Q1468614
Henriëtte Maassen van den Brink Q2181502
Martine Tabeaud Q3295841
Sonja Brentjes Q14525458
Mary Okwakol Q17580348
Claudia Croos-Müller Q21031988
Gwendolyn Leick Q42956344
Mary E. Hunt Q194754
Ingrid Spieckermann Q1663407
Lise-Lotte Rebel Q433412
Laimdota Straujuma Q3089345
Erika Szűcs Q1314293
Lídia Molnár Q1178710
JoGayle Howard Q16019095
Becky Fischer Q738055
Laurence Tubiana Q3218947
Cristina Narbona Q312901 Q2984396
Michaele Schreyer Q62343
Maria Petre Q450431
Anne Elisabet Jensen Q469625
Adelina Barrion Q4681943
Tatyana Kazankina Q230105
Nataliya Vitrenko Q290689
Carmela Baffioni Q1043536
Brigitte Templin Q50663057
Deborah Mash Q545893
Gabriele Lautenschläger Q1339586
Margit Enke Q1895277
Abby Joseph Cohen Q2820845
Elsa Salazar Cade Q5367437
Joan Embery Q6205034
Maria Balsamo Q18642821
Christiane Taubira Q268675
Nancy Keenan Q6962772
Magdalena Álvarez Q270883
Gabriele Scherle Q1490557
Klara Agyagasi Q15401844
Ann Henderson-Sellers Q522528
Angela Fiedler Q532577
Louka Katseli Gerasimos Arsenis Q468064
Ingeborg Gabriel Q1418021
Bärbel Höhn Q123504
Francesca Rochberg Q1440869
Marcella Althaus-Reid Q462384
Éva Várhegyi Q1461986
Marina Solodkin Q271402
Margaret K. Thayer Q21338116
Jutta Burggraf Q90778
Nancy Folbre Q1964486
Ingrid Antonijevic Q3447236
Inese Vaidere Q27103487 Q2662771
Medea Benjamin Q6396107 Q149748
Luise Gubitzer Q1485846
Anita Harding Q4765543
Felisa Miceli Q285707
Marilyn Waring Q268510
Мєшкова Валентина Львівна Q16708207
Solveig Fiske Q455391
Hanna Gronkiewicz-Waltz Q271902
Gertrude Tumpel-Gugerell Q1609219 Q86754
Françoise Benhamou Q3086400
Irja Askola Q459885
Judith Curry Q446336
Geneviève Azam Q3100599
Gabrielle Demange Q3094115
Isabel Beasley Q3154815
Isabelle Attané Q3154863
Isrun Engelhardt Q3155675
María Guiomar Vucetich Q3296414
Nathalie Elgrably-Lévy Q3336577
Heather Berlin Q5628028
Kashmira Kakati Q16648105
Astrid von Friesen Q750966
Christine Ax Q1083410
Ann McKee Q16185465
Amy Wax Q62871161
Jacquin Strouss Lucena Ernesto Samper Q32965
V. G. Lysenko Q4270655
Elaine Chao Mitch McConnell Q263322
Miriam Leitão Q1752952
Mary Healy Q18002734
Danutė Budreikaitė Q433342
Gisela Burkhardt-Holicki Q1527287
Hind Khoury Q2345173
Reneta Indzhova Q271473
Vida Stasiūnaitė Q541263
Cornelia Zanger Q1133466
Zsuzsanna Németh Q1220822
Пономаренко Ольга Іванівна Q12142267
May Berenbaum Q6796423
Brunhilde Raiser Q992664
Kristalina Georgieva Q265277
Florence Wambugu Q528191
Rachel McCleary Q1535071
Ulrike Elsdörfer Q1669323
Brigitte Grass Q3644760
Marlene Crüsemann Q1470326
Sally Poncet Q20666715 Q26235167
Dagmar Schratter Q1157323
Andrea Beyer Q2652474
Naomi E. Pierce Q2782012
Susan R. Barry Q3616412
Kiti Müller Q5400102
Masako Izawa Q15405961
Christine Lynette Lambkin Q21340500
Hiroko Ōta Q276271
Eva Brunne Q121753
Susanne Breit-Keßler Q1350587
Regine Lück Q1399984
Sheila Bair Q451150
Anna Styszyńska Q29079412
Linda Allen Q1825832
Sigita Burbienė Q386177
Ngozi Okonjo-Iweala Q289350
Catherine Day Q338855
Huda Zoghbi Q1633764
Anna Maria Birulés i Bertran Q2850465
Ирина Рюриковна Бёме Q47453093
Juliane Koepcke Q95273
Hamideh Mohagheghi Q1573388
Marika Mänd Q16404243
Manola Brunet Q52526326
Anna Hennersperger Q560840
Christine Fleck-Bohaumilitzky Q1083525
Hannelore Ehrenreich Q1575862
Loretta Napoleoni Q2617501
Heather Williams Q5694180
Nalini Balbir Q6960907
Marla Spivak Q16751209
Lindy Lumsden Q17517172
Maria Martens Q455276
Sylvia-Yvonne Kaufmann Q74165
Ulrike Link-Wieczorek Alfried Wieczorek Q1284013
Shulamit Elizur Q7504901
Irina Khakamada Q541213
Ona Juknevičienė Q455859
Zena Tooze Q8068992
Mary Barry Q6779014
Antje Jackelén Q450686
Anne Cheng Q2851027
Liselotte Sundström Q21264270
Güler Sabancı Q452096
Rebecca Blank Q510127
Maria João Rodrigues Q3290963
Carmen Reinhart Q2939631
Anna Shmaina-Velikanova Q16720628
Gale Anne Hurd Jonathan Hensleigh Q269895
Francesca Gherardi Q14552134
Sofie Petersen Q435313
Deborah M. Gordon Q2310251
Kim Yeshi Q3192257 Q3196828
Helen S. Mayberg Q5703098
Karen Oberhauser Q19689029
Verena Elisabeth Keller Q23952286
Christine Lagarde Q484605
Ingrid Fischer-Schreiber Q88345
He Qinglian Q279839
Elke Werner Q1331590
Angela Meder Q4762513
Lena Huldén Q11875430
Márcia Souto Couri Q21339942
Raija Mattila Q55393763
Pia Olby Q23915413
Zinaida Greceanîi Q61299
Dalia Grybauskaitė Q57379
Margarita Starkevičiūtė Q459182
Theresia Theurl Q1532052
Irene Dingel Q1672499
Helen Frances James Q522840
Christiana Figueres Q518828
Vivianne Blanlot Q1648987
Mari Elka Pangestu Q3502322
Dorte Juul Jensen Q5299001
Beverly J. Silver Q547149
Kittredge Cherry Q1289723
Marilyn Douala Bell Didier Schaub Q2540593
Patricia Mercado Q3369131
Anita Studer Q22915116
Claudia Bandixen Q125591
Yelena Chizhova Q3050726
Ilse Junkermann Q96999
Irmtraud Fischer Q1673049
Júlia Király Q1109197
Helga Kuhlmann Q1473917
Lučka Kajfež Bogataj Q125227
Rosa Aguilar Q433345
Corinna Dahlgrün Q1132811
Catherine Lubochinsky Q2941981
Clara Furse Q1095180
Anne Steinmeier Q565816
Joyashree Roy Q58212542
Maria Cecilia Guerra Q3847189
Lydia He Liu Q55171446
Florence Lefresne Q3073995
Cynthia E. Rosenzweig Q5200054
Evalyn Gates Q16515291
Marianne Bujard Q20435932
Joyce Weisbecker Q42423376
Jeanne Marie D'Amico Q59314869 Q59314787
Laima Andrikienė Q435717
Hanne Köhler Q1575824
Judith T. Zeitlin Q6303698
Karin Preisendanz Q69427273
Kathrin Schmidt Q76429
María Jesús San Segundo Q3108420
Gema Umbrasienė Q961118
Luisa Diogo Q236020
Nicola Davies Q7029001
Diana Dragutinović Q439619
Marjo van der Knaap Q20518485
Margot Käßmann Q77190
Anne Perrot Q2851235
Claire Corff Q19276901 Q56825912
Antoinette Sayeh Q518483
Brigittte Zanda Q62019687
Klára Ungár Q1399828
Siti Noordjannah Djohantini Q25460365
Larisa Bahdanovich Q9394017
Alena Dernerová Q10769147
Olga Bessonova Q4085851
Mindy Baha El Din Q8085751
Sylvána Rápti Q3507433
Heilgard Asmus Q1594827
Ingrid Scheffer Q18687923
Christina Romer Q270379
Lyudmila Komarova Q21341720
Valeria Rossi Q22111808
Ursula Stinkes Q66446683
Caroline Vander Stichele Q1044578
Gitte Moos Knudsen Q5565155
Aleksandra Natalli-Świat Q454860
Isabelle Graesslé Q1668560
Eva Maria Welskop-Deffaa Q1379358
Monika Hilker Q1764761
Anna Dybo Q4171512
Christina Hoegen-Rohls Q1083174
Mercedes Marcó del Pont Q3362887
Winona LaDuke Q118969
Pamela C. Rasmussen Q436696
Zsuzsanna Renner Q63067050
Maria Heep-Altiner Q1743857
Anne-Hélène Suárez Q5696407
Birgit Jeggle-Merz Q57728929
Ulrike Wagener Q1418795
Renate Kirchhoff Q1617993
Naobi Okayasu Q17157904
Andrea Fischer Q64528
Gordana Matković Q3110861
Jorgovanka Tabaković Q1263807
Elena Espinosa Q2984392
Janet Currie Q1682653
Claudia Piñeiro Q522543
Marion Steven Q1899258
Iryna Akimova Q406717
Kaja Lotman Q12366117
Jana S. Rošker Q6150578
Sylvie Faucheux Q3248176
Lyudmyla Denisova Q74023
Sylvie Brunel Éric Besson Q3507288
Anke Joisten-Pruschke Q24825007
Ana Botín Q299646
Veronika Skvortsova Q441076
Yulia Tymoshenko Oleksandr Tymoshenko Q48283
Shannon J. Hackett Q25455663
Anna A. Bannikova Q25973327
Helga Weisz Q27925465
Luciana B. Mendonça Q49113151
Euphrosyne Gouzoulis-Mayfrank Q67672706
Angelika Berlejung Q534198
Catherine N. Duckett Q5052839
Claire Kremen Q5125242
Elwira Żmudzka Q9253026
Gail Anderson Q18356845
Ellie Highwood Q22278196
Margaret Mehl Q63877761
Angelika C. Messner Q66425516
Josefina Vázquez Mota Q466819
Diane Coyle Rory Cellan-Jones Q996967
Natacha Aveline Q3336310
Angela McLean Q15994630
Hannelore Kraft Q61938
Angelika Brandt Q22112997
Daniela Jacob Q21258168
Marie-Gabrielle Ineichen-Fleisch Q3291846
Salidat Sikenowna Kairbekowa Q539483
Yelena Skrynnik Q466199
Monika Schnitzer Q1944756
Annamária Szalai Q508444
Gerda Riedl Q1495712
Carla Penz Philip James DeVries Q18217145
Lilja Mósesdóttir Q467437
Cornelia Matzke Q1133375
Friederike Nüssel Q1457083
Annette Nijs Q1971646
Yumiko Ishihama Q4306885
Maria Nazareth F. da Silva Q6761451
Tiina Talvi Q16406065
Magdalena Bermejo Q16731815
Helga Kohler-Spiegel Q1602208
Hille Haker Q1618684
Kate Firth Q4532014
Rita Quintero Q7336589
Anita Gamauf Q25438858
Ellen Rehm Q64019474
Zsolt Bálint Q21337938
Giovanna Melandri Q447895
Heike Schmoll Q1594575
Lindy Rodwell Q6552998
Doris Nauer Q1245281
Jean Olson Lanjouw Q1685730
Cécile Michel Q19721503
Michelle Rounds Q20927593
Ildikó Pelczné Gáll Q220553
Ruth Simsa Q1371309
Olga Golodets Q3350421
Shriti Vadera, barwnes Vadera Q1793381
Angela Berlis Q532239
Sri Mulyani Indrawati Q3177708
Zainab Bahrani Q8064837
Katrin Amunts Q15440162
Carla J. Dove Q33960574
Elena Cattaneo Q14754989
Amy Chua Jed Rubenfeld Q463882
Nicola Clayton Q15429254
Dolors Cinca Pinós Q19998285
Evelyn Schulz Q47237868
Juliet A. Vickery Q62664851
Doris Prechel Q64019466
Elizabeth Stuart Q1331324
Renate E. Meyer Q1671070
Pinelopi Koujianou Goldberg Q1683546
Gabriele C. Hegerl Q5516000
Andrea Strübind Q122160
Insa Sjurts Q1664356
Annette Kurschus Q566628
Ivana Štětkářová Q13411262
Kaja Peterson Q16403153 Q12366116
Hannah Lessing Q1575785
Jolande Sap Q463453
Suvi-Anne Siimes Q205698
Núria Salán Q61769036
Sára Hegmanné Nemes Q1034831
Lisette Gebhardt Q1827965
Bettina Rockenbach Q850040
Elvira Nabiullina Yaroslav Kuzminov Q74746
Sabine Boerner Q2209627
Corinne Maier Q449177
Cecilia Rouse Q616305
Amany Lubis Q56236339
Katrin Böhning-Gaese Q1736702
Florence Jany-Catrice Q3073984
Marie-Claude Larivière Q21339329
Lily O. Rodríguez Q21391602
Katharina Schridde Q1413153
Nancy Pfotenhauer Q1692711
Susanne Åkesson Q4991056
Deborah L. Matthews Q21337496
Elżbieta Bieńkowska Q459196
Kirsten Müller-Vahl Q113539
Maria Miller Q334261
Irina Markovna Busygina Q4100130
Maike Kohl-Richter Helmut Kohl Q98885
Julia Orlamünde Q1711891
Terri Irwin Steve Irwin Q2368306
Eva-Maria Faber Q1379041
Dorothea Alewell Q1246154
Beatrice Gründler Q28132813
Marina Borovskaya Q4094384
Sabine Bobert Q1477627
Elke Mack Q1331535
Barbara Kolm Q807511
Qudsia Tahseen Q16195823
Désirée H. Ladwig Q1270742
Bianca L. Reinert Q21340960
Ute Hüsken Q58326474
Anna Giordano Q1348276
Gury Schneider-Ludorff Q1555302
Heike Grieser Q1594512
Loreta Poškaitė Q20503432
Caroline Stein Q36508857
Liudmyla Suprun Q2065621
Anna Gustafsson Chen Q716757 Q991437
Svetlana Medvedeva Dmitry Medvedev Q234259
Ève Chiapello Q273231
Petra Stienen Q1955961
Rozália Biró Q804026
Élisabeth Filhol Q513190
Zita Gurmai Q369766
Djunijanti Peggie Q64437875
Birgitta Wolff Q865393
Beatrice Weder di Mauro Q124316
Carrie Grant Q5768724 Q5046240
Eva Cancik-Kirschbaum Q1379145
Edeltraud Günther Q1283413
Sandrine Marchand Q63345358
Josefa Celsa Señaris Q3184071
Elita Krūmiņa Q3274253
Annette Merz Q566650
Sarah Clackson Q7422188
Brigitte Alepin Q2925384
Anneli Veegen Q12359309
Kara Ross Q7609857 Q13560784
Rena Netjes Q27790955
Claudia-Maria Buch Q91977
Teresa Forcades Q371648
Christa Katharina Spieß Q1078089
Constanze Giese Q1128106
Angela Singer Q4762557
Chung-Pei Ma Q9011661
Annette Schmiedchen Q19804226
Tatyana Golikova Viktor Khristenko Q260432
Agnès Bénassy-Quéré Q2826972
Ann-Kristin Achleitner Q558019
Petra Bahr Q1169871
Kathrin M. Möslein Q1736506
Corinne Le Quéré Q16734810
Andrea Legarreta Q3288950 Q3288432
Claudia Janssen Q1097531
Riinu Rannap Q12374043
Emmanuelle Auriol Q3052928
Leili Anvar Q3229191
Sabine Grenz Q30225154
Christiane Tietz Q1082840
Ellen Ueberschär Q1331893
Emma Gannagé Q1338022
Silke Wickel-Kirsch Q2286244
Lyndal Davies Q6708615
Elena Gallego Andrada Q27640479
Esther-Mirjam Sent Q2128526
Ingrid Berthinussen Q11977239
Fátima Báñez Q453730
Artemis Gounaki Q547850
Jacline Mouraud Q59535447
Michaela Vosbeck Q1930105
Charlotte Uhlenbroek Q534324
Corina Crețu Q274770
Noreena Hertz Danny Cohen Q94555
Friederike Tilemann Q1457101
Martina Dalić Q3501349
Aura Twarowska Q161972
Maty Mint Hamady Q3300008
Elena Panaritis Q3721473
Silvana Vieira de Paula Moraes Q20015824
Eva Lüdi Kong Q29017793
Heleen Mees Q520269
Jetta Frost Q1688512
Marion Halfmann Q1899157
Elizabeth Tasker Q18166766
Sabine Begall Q18169742
Barbara Dall'Antonia Q21389940
Konstanze Krüger Q124137
Ana Colcherin Q3290547
Barbara Mittler Q807558
Margareta Svensson Q21107811
Ruth Kelly Q272644
Yvie Burnett Q8062388
Princess Mabel of Orange-Nassau Prince Friso of Orange-Nassau Q269679
Sheila Sitalsing Q1861445
Claudia Kemfert Q106185
Laura Mersini Q949565
Nathalie Moulaert Q21339380
Eleanor Robson Q434563
Christina Brudereck Q1083115
Hildegard Gosebrink Q1399541
Hedwig Porsch Q1593394
Eunkyung Oh Q24817250
Wendela Horz Q29872614
Dambisa Moyo Q466993
Yvette Cooper Ed Balls Q291057
Blythe Masters Q525531
Sayako Kuroda Yoshiki Kuroda Q229333
Justine Greening Q333012
Birgitta Kleinschwärzer-Meister Q865386
Sigríður Ingibjörg Ingadóttir Q540109
Siv Jensen Q272938
Sahra Wagenknecht Oskar Lafontaine Q77193
Kattri Ezzoubi Q12366631
Sheryl Sandberg David E. Goldberg Q234653
Mathilde Lemoine Q3298962
Viola Raheb Q1527292
Lujza Ujvárosi Q12351919
Lykke Friis Q456698
Laura Sour Q2837937
Nathalie Palanque-Delabrouille Q47501910
Annette Zgoll Q30018918 Q566726
Marianne Bertrand Q1805905
Neslihan Gökdemir Q4153304
Kadri Põldmaa Q16408204
Alisa Marić Q457914
Catherine H. Graham Q18978028
Hélène Rey Q3144841
Eleanor Maguire Q5354323
Sita Mazumder Q2290477
Naomi Klein Avi Lewis Q236606
Barbara De Wolfe Q4858856
Saba Douglas-Hamilton Frank Pope Q2733305
Johanna Hey Q126083
Heike Omerzu Q1594558
Dorothée Boccanfuso Q1250372
Dora Siliya Q1243653
Nina Gural-Sverlova Q22246794
Hanna-Riikka Siitonen Q11866020 Q16990496
Susan Athey Q468053
Louise Rickard Q3263811
Heidi Cullen Q5698846
Anne-Katrin Hoffmann Q27623541
Kirsten Zickfeld Q57814636
Elisabeth Binder Q19414380
Petra Sijpesteijn Q14084136
Natasha Stefanenko Q2806397
Máxima o'r Iseldiroedd Willem-Alexander, brenin yr Iseldiroedd Q460960
Evdokia Anagnostou Q60449847
Ewa Zgrabczyńska Q22114908
Luise Hölscher Q1876622
Friederike Range Q1457086
Valérie Masson-Delmotte Q3554288
Anna Zhadan Q21394058
Karen Radner Q38588973
Bettina Fischer Q832603
Nicola Fuchs-Schündeln Q1621954
Alison Styring Q2647241
Martine Robbeets Q21402731
Mia Rönkä Q23908013
Luciana Pedraza Robert Duvall Q168460
Conny Mayer-Bonde Alexander Bonde Q1126453
Leymah Gbowee Q107037
Klára Dobrev Q191337 Q716486
Esther Duflo Q434509
Stephanie L. Jones Q30144502
Francesca Vanthielen Q1901383
Yvonne Kranz-Baltensperger Q14939200
Miia Kivipelto Q16299902
Alice Cibois Q19959193
Kristin Kleber Q63257864
Zeynep Kocabiyik Hansen Q197088
Dharshini David Q1207608
Dora Thorhallsdottir Q55005138
Ursula Wyss Q63453
Sonja Wipf Q58930150
Karine Berger Q1778536
Valérie Rabault Q3554304
Katrin Vernau Q1651025
Βικτώρια Χαλκίτη Q65013375
Ulrike Malmendier Q105343
Angela Ploomi Q16403800
Brigitte Knopf Q21255939
Amy Finkelstein Q1153459
Sandrine Carpentier Q62604538
Mihoko Oka Q11993277
Ghazna Khalid Q50379508
Irene Tinagli Q3801917
Kim Cobb Q37320636
Camilla Läckberg Martin Melin Q231320
Ingrida Šimonytė Q437096
Natalia Matushkina Q25440234
Agnieszka Odorowicz Q1706792
Isabell Welpe Q1673570
Julia Lovell Q6306544
Catherine Mittermayer Q64019472
Jenõ Kontschán Q21338136
Orsolya Szatmári Q1295151
Kristina Háfoss Q466349
Iliana Ivanova Q1396422
Claudia Boghicevici Q2978395
Loreto Araya-Ayala Q2876984
Olga Batalina Q4079281
Caroline Waerzeggers Q63196680
Mayim Bialik Q231093
Lana Wolf Q2458351
Élise Massicard Q28787992
Lisa Jardine-Wright Q65034234
Olivia Milburn Q65560070
Gudrun Kugler Q87353
Beth Shapiro Q831152
Joanna Mucha Q439058
Rachel Hogan Q23038184
Isabel Behncke Q18684694
Stephanie zu Guttenberg Karl-Theodor zu Guttenberg Q77664
Anna Ayşe Akasoy Q21032055
Tanja Raich Q51885657
Aleksandra Bukowska-McCabe Q60613334
Franziska Völckner Q1450204
Saana Svärd Q50375602
Bibiana Aído Q260819
Bernadett Szél Q1109835
Rasa Kaušiūtė Q14474510
Helena Motoh Q18507918
Sonia Villapol Salgado Q42911295
CeCe Sammy Q5055670
Amaelle Landais-Israël Q44742026
Dominika Kulczyk Q16540851
Hina Rabbani Khar Q254122
Ida Auken Q441594
Karmele Llano Sánchez Q21651685
Vibeke Stene Q2041266
Zsuzsa Demcsák Q903640
Zuzana Kříhová Q30968675
Romana Carén Q2164805
Rachel Reeves Q15070064 Q574896
Sandrine Atallah Q20980482
Leda Volpi Q65125857
Omenaa Mensah Q2261658
Takoubakoye Aminata Boureima Q3514361
Auguste von Bayern Q15303630
Erika Hancz Q64619107
Ana Sofia Reboleira Q11256302
Jen Atkin Q64009957
Elena Băsescu Q271266
Sarah Stierch Q5060734
Noura Slimani Q21389512
Pauliina Kokkonen Q11887009
Katarzyna Javaheri Q47487379 Q28812416
Júlia Neudold Q54669823
Friederike Otto Q59651992
Gillian Attard Q5562193
Angel Hsu Q59348689
Monika Panayotova Q602826
Elina Siirala Q23891026
Renée Hložek Q54318944
Marie Séférian Q6561656
Esther Solé i Martí Q28174386
Anna Hutsol Q553943
Erika Szabó Q1293470
Alfonsina Arriaga-Jiménez Q21389585
Mr. Zel Q6929331
Sinéad Griffin Q53568222
Markéta Procházková Q12035621
Rocío Consales Q63405893
Siiri Jürgenstein Q21387818
Ruth Vandewalle Q16069104
Jekaterina Fiodorova Q65260766
Emily Temple-Wood Q23024183
Janet Gibson Q6153359
Barbara A. Poulter Q19001531
Lauren Helgen Kristofer M. Helgen Q19831737
Jessica Ware Q21076361
Jadranka Rota Q21077816
Elvira Martín-Suárez Q21339010
Maureen Coetzee Q21341400
Gunilla Ståhls Q21341630
Barbara Patoleta Q21387754
Sophie von der Heyden Q21388100
Tatiana Galinskaya Q21388739
Sibylle Häggqvist Q21389565
Somayeh Ezzatpanah Q21389757
Hong-Zhang Zhou Q21389797
Carolina Cuezzo Q21390226
Nadezda Krstić Q21390989
Øydis Alme Q21391081
Katrin Linse Q21391155
Anna Soler-Membrives Q21391167
Zarinah Waheed Q21391491
Emma C. Teeling Q21392291
Mizuki Matsunuma Q21392303
Rut Collado Q21393571
Francesca Benzoni Q21393686
Alba N. Ruiz-Cuenca Q21393832
Carolina Noreña Q21393995
Alexandra E. Rizzo Q21394815
Marta Riutort Q21395639
Patricia Álvarez-Campos Q21502436
Andrea Kuszewski Q22035617
Erica Keppel Q22102327
Alessandra Angélica de Pádua Bueno Q22106392
Takafumi Nakano Q22111946
Andrea Terán-Valdez Q22112550
Antonina Dos Santos Q23068635
Juliane Petry de Carli Monteiro Q23069028
Eva Ramos Rodríguez Q23675080
Rebeca Genis-Armero Q26036709
Mónica Flores Barragán Q30901981
Beatriz Armendáriz de Aghion Q813303
Betsey Stevenson Q832212
Christel Offermann-Clas Q1078324
Claudia Drees Q1097404
María T. Martelo Q1147667
Nicola Berg Q1259525
Ellen Thaler-Kottek Q1331886
Gloria Rojas Vargas Q1447021
Lynne G. Zucker Q1455731
Kerry-Jayne Wilson Q1483713
Gisela Götz Q1527339
Valarie Zeithaml Q1575555
Susanne Czech-Winkelmann Q1658153
Janice Eberly Q1682725
Jennifer Pédussel Wu Q1686968
Kathleen M. Eisenhardt Q1736279
Mary Jo Bitner Q1906294
Petra M. Geraats Q2080248
Renée Mauborgne Q2144923
Silke Boenigk Q2286147
Alison Booth Q2647199
Dada Gottelli Q5207877
Eva-Maria Mandelkow Q19963988 Q19971785
Nerida G. Wilson Q21393963
Corinne Castel Q43219115
Pythias Aristoteles Q462582
Susanne Heinhold-Krahmer Q2369248
Gail Tverberg Q61667883
Eleni Zaude Gabre-Madhin Q3050741
Alexandra Szalay Q3610824
Lynn Kimsey Q3819010
Elena Pavlova Q4341582
Alice Weaver Flaherty Q4726147
Cally Oldershaw Q5023010
Elena De Rossi Filibeck Q5358991
Erica McAlister Q5387898
Eva Feldman Q5415042
Helen Rodd Q5703069
Jarmila Kukalova-Peck Q6451332
Lesley Brooker Q6530462
Linda Septien Q6551956
Lis Lewis Q6557732
Lisa Delpit Q6557932
Louise McCullough Q6688850
Marjan Mashkour Q6766166
Melinda Takeuchi Q6812515
אירית אורבוך Q6816785
Nancy Minshew Q6962856
Nike Doggart Q7034781
Orla Hardiman Q7102989
Rhondda Jones Q7321393
Rose Ella Warner Q7367710
Sandra F. Olson Q7416603
Sheila Granger Q7493057
Umm Waraqa Q7881652
Teresa Cristina Sauer de Ávila Pires Q9357270
Janet K. Braun Q11719743
Jeyaraney Kathirithamby Q11726021
Julia Clarke Q11728948
Monica Díaz Q11785086
Kate Vincent Q11870340
Renata Stopiglia Q11890545
زينب بنت أبي سلمة Q12214927
אילנה זינגר בליין Q12403798
Stanca Scholz-Cionca Q12741280
Бектемирова, Айнагүл Кашкарбаевна Q13166838
Jill R. Brown Q13481915
Melissa Cross Q13561734
Jan Smith Q13561993
Françoise Sabban Q15406908
Martha Herbert Q15429647
Lucie Rondeau-Luzeau Q15726988
Maria C. Almeida Q15945053
Peggi Blu Q16004445
Jennifer F. M. Horne Q16018154
Corrie Moreau Q16499801
Eleonora Enăchescu Q16593352
April A. Benasich Q16727451
Madeleine Zelin Q16887207
Veer Bala Rastoji Q17119478
Céline Allewaert Q17388283
Kate Buchanan Q17517016
Sabine Dittmann Q17517054
Amoret Whitaker Q17560779
Maria Georgescu Q18096372
Rebecca Spindler Q18166594
Justine O'Brien Q18392826
Patricia Hymanson Q18921936
Chutamas Satasook Q19689623
Maarit Jaarola Q19801640
Rosemary Gillespie Q19878443
Suriani Surbakti Q19966977
Adelita M. Linzmeier Q20047233
Denise L. Herzing Q20090899
Fatima bint 'Abbas al-Baghdadiyya Q20404469
Мамбаева, Салтанат Q20628305
Sandra Black Q20638823
Jess French Q20684238
Maria Luisa Escolar Q20709067
Pamela Shaw Q20716854
Anne S. Baker Q21074218
Diana S. Jones Q21076198
Valerie M. Behan-Pelletier Q21076816
Reza Zahiri Q21077777
Patricia Gentili-Poole Q21077792
Sangmi Lee Q21077813
Maria Alma Solis Q21077822
Susan Weller Q21077827
Brigette Zacharczenko Q21197648
Judith Korb Q21263591
Elisabeth Haring Q21264504
Susanne Foitzik Q21264748
Isabel Pardo Q21337372
Valentina A.Teslenko Q21337379
Amanda J.Jacobson Q21337414
Bo-Ping Tang Q21337436
Clara F. Rodrigues Q21337505
Florentina Díaz Q21337506
Jiang-Li Tan Q21337512
Enrique Beruete Q21337516
Corinne M.Unruh Q21337525
Carla Simone Pavanelli Q21337537
Patricia Diez Q21337617
Gabriela Bastos Mellinger Q21337624
Stéphanie Boucher Q21337656
Sybille Seifried Q21337657
Patricia Nel Q21337665
Nathalie Mary-Sasal Q21337667
Karen L. Edward Q21337680
Nataly Matushkina Q21337683
Maria del Carmen Zúñiga Q21337703
Maritza Mercado Q21337730
Erin Willis Q21337737
Joyce R. Bell Q21337747
Barbara Sharanowski Q21337774
Katarzyna Jesionowska Q21337796
Ainsley Seago Q21337807
Palmira Ros-Farraré Q21337853
Giselle Perdomo Q21337854
Claire Villemant Q21337857
Marie-Cécile Andreï-Ruiz Q21337861
Heike B. Feldhaar Q21337866
Molly G. Rightmyer Q21337874
Cui-Ping Bu Q21337879
Leontine E. Becking Q21337886
Anna Kocorek Q21337911
Halina Kucharczyk Q21337914
Izabella Sadowska-Woda Q21337917
Julia Shrubovych Q21337921
Eliza Glowska Q21337928
Wioletta Tomaszewska Q21337985
Utako Kurosu Q21338044
Jean Haxaire Q21338148
Louise Elisabeth Aegidia van Lummel Q21338189
Pamela Arnofsky Q21338199
Lixia Wang Q21338232
Marina Blas Q21338266
Efraín R.Henao Q21338273
Sylvia Hope Q21338333
Julia Vidal Sarmiento Q21338373
Judith Najt Q21338378
Wanda M. Weiner Q21338392
Malgorzata Sławska Q21338454
Deborah Kent Q21338491
Karen Gowlett-Holmes Q21338506
Ashley Cramer Q21338573
Catherine A. Tauber Q21338644
Zsuzsanna Konczné Benedicty Q21338786
Birgit Löcker Q21338816
Caroline S. Chaboo Q21338828
Larissa de Bortolli Chiamolera Q21338883
Keti Maria Rocha Zanol Q21338896
Carolina Godoy Q21338903
Nathalie J. Mary Q21338941
Julia J. Mlynarek Q21338950
Desiree R. Robertson Q21338955
Luci B. N. Coelho Q21338964
Kun-Wei Huang Q21338968
Luiza Paula de Conceição Lopes Q21338997
Phyllis R. Isler Morton L. Isler Q21339061
Elizabeth A. Hugo-Coetzee Q21339068
Catrin Jaschhof Q21339078
Margarita Ervandovna Ter-Minassian Q21339079
Nelli G. Sergeeva Q21339139
Blanca Huertas Q21339182
Krishna K. Verma Q21339214
Jorge L.M. Diniz Q21339224
Elizandra S. Redighieri Q21339315
Andrea Lucky Q21339327
Marcela L. Monné Q21339343
Catia Nunes da Cunha Q21339379
Sônia Aparecida Casari Q21339397
Piotr Bialooki Q21339400
Alexandra Ippolitova Q21339407
Jolanta Świętojańska Q21339417
Olga Schmidt Q21339504
Véronique Mérit Q21339507
Lujza Papp Sándor Mahunka Q21339596
Linda Styer Q21339624
Isabel Vargas-Fernández Q21339658
Claudia Hernández-Mejía Q21339740
Vilma Savini Q21339756
Eric Vingerhoedt Q21339801
Darlene D. Judd Q21339872
Laure Desutter-Grandcolas Q21339890
Lúcia Maria de Campos Fragoso Q21339954
Alina Nilovna Kupyanskaya Q21339957
Mirian Nascimento Mendonça Q21340124
Rosaly Ale-Rocha Q21340135
Penelope Greenslade Q21340187
Dilma Solange Napp Q21340263
Anna Murray Q21340278
Snezana Radenkovic Q21340300
Palmira Ros-Farré Q21340307
Mirian A. Da Silva Serrano Q21340324
Kaomud Tyagi Q21340365
Kiyoshi Tadera Q21340385
Corinne Watts Q21340431
Mali B. Malipatil Q21340433
Wiebke Brökeland Q21340442
Olivia Yáñez-Ordóñez Q21340444
Oksana V. Zorina Q21340458
Marina Ribeiro da Cunha Q21340469
Marta Susana Loiácono Q21340484
Terezinha Maria Castro Della Lucia Q21340491
Luciane Marinoni Q21340499
Olívia Evangelista Q21340516
Diana M.P. Galassi Q21340579
Dorte Bekkevold Q21340606
Marina Pischedda Q21340781
Han-Bin Chen Q21340805
Jian-Quan Yang Q21340809
Amy Junnila Q21340823
Jocelyn A. Berry Q21340826
Eric L. Quinter Q21340837
B. Adrienne B. Venables Q21340927
Carmen Escalante de Ugueto Q21340949
Jane Enzmann Q21340954
Patricia Escalante Pliego Q21340962
Stephanie A. Dole Q21340983
Joyce Segerman Q21341112
Annette K.F. Malsch Q21341125
Jill Yager Q21341148
Margaret Walton Q21341184
Therezinha Pimentel Q21341279
Andrea Barbieri Navarro-Tavares Q21341310
Barbara Mayerl Q21341328
Sabine Gaal Q21341332
Katsumi Yazaki Q21341335
Helen Chwei-Sia Chau Q21341390
Brigitte Helfert Q21341418
Bella S. Galil Q21341502
Nelly Carrillo Q21341560
Gilson C.C. Freitas Q21341586
Silvia Santiago-Fragoso Q21341591
Xin Hua Fu Q21341602
Lesley Ballantyne Q21341606
Françoise Monniot Q21341653
Ruth Holzinger Q21341702
Nina Krivosheina Q21341724
Hong-Xiang Han Q21341752
Xing-Ke Yang Q21341770
Xin-Pu Wang Q21341790
Neena Chauhan Q21341814
Lars Krogmann Q21341842
Hitomi Muzikawa Q21341862
Eugenie Phillips-Rodriguez Q21341877
Jari-Pekka Kaitila Q21341913
Angela Roggero Q21341918
Svetlana V.Nedoshivina Q21341941
Helen Alipanah Q21341942
Leena Laasonen Q21341954
Rong-Hwa Wu Q21341975
Jocelyne Navatte Q21342006
Alma Mohagan Q21342036
Mignon M.Davis Q21342058
Jacqueline Y. Miller Q21342059
Martha Lucia Baena Q21342081
Selma Seven Q21342091
Fatimah Abang Q21342103
Füsun Sipahiler Q21342106
Analia C.Paggi Q21342109
Catherine M.Yule Q21342114
Katarzyna Kaszewska Q21387562
Renée Damotte Q21387563
Bernadette Deltel Q21387568
Lucila M. Salas Q21387610
María Carolina Silva-de la Fuente Q21387615
María E. Casanueva Q21387625
Lida Fekrat Q21387656
Kambiz Minaei Q21387661
Elena Sergeevna Stankevich Q21387705
Olga Mendeleevna Lev Q21387735
Laura Anna Laurencich Q21387741
Tania S. Olivares Q21387774
Paschoal Coelho Grossi Q21387783
Laura S. Zamorano Q21387819
Elizabeth T. Arias-Bohart Q21387822
Noa Simon-Blecher Q21387835
Jenny M. Schmid-Araya Q21387880
Caroline Maldaner Q21387883
Samira Farahani Q21387893
Elisabeth Stur Q21387920
Salma Begum Q21387956
Chih-Han Chang Q21387975
Wen-Jay Chih Q21387980
Neveen S. Gadallah Q21388019
Julieta Asiain Q21388047
Christiane Weirauch Q21388059
Zoya A. Fedotova Q21388074
Liliana Celis Q21388082
Winnie Hallwachs Daniel H. Janzen Q21388108
Christi Jaeger Q21388118
Urszula Walczak Q21388123
Adalgisa Guglielmino Q21388135
Linda M. Pitkin Q21388145
Yasuko Kawakami Q21388156
Francisca Ruano Q21388189
Charlotte Nielsen Q21388207
Jennifer M. Norman Q21388227
Laela Hayati Paukstadt Q21388235
Jolanta Rimsaite Q21388250
Julia S. Nefedieva Q21388276
Karina Boege Q21388277
Karina L. Silva-Brandão Q21388283
Darleen B. Wilcox Q21388298
Ana M.M. de Remes Lenicov Q21388310
Fatima Ali Mohammad Q21388323
Dorottya Angyal Q21388325
Caroline G. Storer Q21388340
Valentina A. Kirpichnikova Q21388369
Sandra Antunes Q21388370
Yan-Jie Zhang Q21388451
Midori Yamazaki Q21388567
Ana Clara Gonçalves Q21388574
Carina Basset Q21388576
Reham I.A. Abo-Shnaf Q21388607
Sylvie Crasquin Q21388614
Leocadia Sánchez Q21388618
Georgiana B. Deevey Q21388643
Letizia Migliore Q21388644
Lauren G. Ashman Q21388645
Pamela Beresford Q21388658
Lois B. O'Brien Q22106544 Q21388672
Juana Maria Coronado-Blanco Q21388682
Milagros Pilar Mier Durante Q21388712
Cheryl B. Barr Q21388779
Yuliya Nikolaevna Savelieva Q21388790
Hui-Hua Zeng Q21388795
Diana Barra Q21388818
Cynthya E. González Q21388825
Hamann M. Inés Q21388832
Nina Petrovna Kashevarova Q21388870
Monika Springer Q21388880
Vera Cristina Silva Q21388891
Yun-Long Cai Q21388924
Anne Bedos Q21388945
Mirna Martins Casagrande Q21388969
Lúcia Massutti de Almeida Q21388971
Rosario Mata-López Q21388976
Karla Acosta-Virgen Q21388983
D. Matile-Ferrero Q21389002
Mary Liz Jameson Q21389016
Gui-Feng Shi Q21389021
Ana Luisa Carreño Q21389023
Anna Fedosovna Abushik Q21389046
Tatiana Chrysostomo Santos Q21389048
Lorella Dell’Olmo Q21389051
Sonja Wedmann Q21389067
Carla F.B. Floriano Q21389088
Anna Wanat Q21389092
Sarah Siqueira Oliveira Q21389178
Li-Zhi Huo Q21389181
Vlada Peneva Q21389208
Milka Elshishka Q21389217
Monica Olson Q21389233
Masaaki Suwa Q21389241
Denise C. Nicholls Q21389294
Ya-Fei Shang Q21389319
Ana Elizabeth Diaz Q21389333
Maria Lourdes de Andrade Q21389342
Xue-Ping Gao Q21389348
Fitria Nurul Q21389378
María Luisa Jiménez Q21389379
Beata Moos Q21389427
Guang-Hui Qiu Q21389459
María Cecilia Melo Q21389472
Nina Aleksandrovna Akatova Q21389516
Anastasia Korycinska Q21389524
I. Y. Neustrueva Q21389526
Ninel A. Petrova Q21389530
Jayne Hall Q21389534
Ludmila E. Lobkova Q21389539
Jennifer Hodgetts Q21389542
Ulla Schudack Q21389563
Lyudmila S. Bazarova Q21389590
Lyudmila M. Melnikova Q21389611
Young June Lee Q21389656
Cecília Waichert Q21389705
M. Fernanda López-Berrizbeitia Q21389716
Dora Nancy Padilla-Gil Q21389738
Florence A. Ruhoff Q21389749
Ruth Lerner-Seggev Q21389770
Ana M.L. Azeredo-Espin Q21389817
Georgina Rodriguez Q21389827
Caroline Maybury Q21389829
Sara Gamboa Q21389837
Zahra Tanha Maafi Q21389856
Maria L. Lardizabal Q21389857
Erika Pietrzeniuk Q21389864
María L. Libonatti Q21389885
Anna Zubek Q21389888
Murat Yurtcan Q21389898
Kathy B.R. Hill Q21389913
Angela M. Rojas Q21389929
Ivone Purper Q21389930
Erika M. Tucker Q21389938
Ren-Chao Lin Q21389952
Norma Catherine Furtos Q21389966
Luiza M. Magaldi Q21389982
Mahmut Kabalak Q21389983
Ilka Maria Fernandes Soares Q21389984
Anne Constant Cohen Q21389993
Maria Cristina Cabral Q21390019
Rosemary Titterton Q21390039
Viktoria V. Spodareva Q21390079
Francisca E. Caraion Q21390119
Simone Nunes Brandão Q21390124
Anna E. Syme Q21390129
Paula Rozo-Lopez Q21390146
Lucia Liu Severinghaus Q66049174 Q21390150
Barbara Cadeddu Q21390153
Nina E. Stepanaitys Q21390154
Ivančica Ternjej Q21390156
Irene Zorn Q21390191
Ilaria Mazzini Q21390212
Elsa Gliozzi Q21390227
Cecilia B. Margaría Q21390228
Eliana M. Cancello Q21390231
Odette Ducasse Q21390232
Dermeval A. Do Carmo Q21390237
Beate Fohrer Q21390242
Mei-Yu Chen Q21390262
Evgenia Antonova Q21390278
Zhihua Fan Q21390289
Helga Groos-Uffenorde Q21390332
Liqing Wang Q21390335
Laura Rocha Prado Q21390345
Laura Hare Q21390353
Marina A. Makarchenko Q21390366
Violeta A. Silvestro Q21390393
Janina Szczechura Q21390401
Denise Navia Q21390417
Elke Beher Q21390421
Marcely Valois Q21390424
Malvina Artheau Q21390443
Katrina L. Menard Q21390445
Verena Haussermann Q21390461
Anne-Marie Bodergat Q21390477
Judith Eger Q21390481
Martha I.W. Echeverri Q21390483
Stshegoleva-Barovskaja Q21390485
Denise Wyniger Q21390495
Maria E. Maldaner Q21390501
Camilla Souto Q21390506
Maya Deb Q21390518
Ksenia A. Semenchenko Q21390528
Galina I. Karmischina Q21390529
Angelina L. Kovalenko Q21390534
Else Ostermeyer Q21390549
Winifred Mary Till Q21390562
María del C. Coscarón Q21390574
Ann R. Gurney Q21390613
Maryam Darbemamieh Q21390648
Sunita Bhatti Q21390657
Gloria Antonini Q21390671
Chun-Qing Yang Q21390672
Agnès Dettaï Q21390694
Jane St. Leger Q21390700
Elizabeth Harrison-Nelson Q21390708
Catherine N. Dobbin Q21390712
Maureen H. Barclay Q21390772
Lyudmila A. Khrokalo Q21390780
Anja Cieslak Q21390793
Rosita Monfreda Q21390817
Juliana Chamorro-Rengifo Q21390839
Zoya Yefremova Q21390847
Mariana Chani-Posse Q21390849
Ekaterina Yegorenkova Q21390853
Andrea Sabbadini Q21390860
Sarka Trllova, S. Q21390898
Sandra J. McInnes Q21390927
Agelica Pech-May Q21390937
Isabel C. Molina-Acevedo Q21390939
Karen E. Sanamyan Q21390945
Pisuth Ek-Amnuay Q21390947
Claire Capdevielle-Dulac Q21390951
Jadwiga Lorenc Q21390963
Beatrice Pallangyo Q21390965
Naomi R. Delventhal Q21390973
Karen Salazar-Niño Q21390986
Nadia YK Bonnet Q21391006
Bao-Dong Yuan Q21391024
Sabrina Rochefort Q21391042
Morteza Kahrarian Q21391065
Marysol Trujano Ortega Q21391080
Maria T.V. De Azeredo-Oliveira Q21391087
Kathlyn M. Stewart Q21391091
Kelly C. Borsatto Q21391098
Atike Nazik Q21391101
Aura M. Alonso-Rodríguez Q21391112
Tereza Friedlova Q21391139
Claudia P. Arango Q21391149
Silvia Ligios Q21391179
Thi Anh Duong Nguyen Q21391203
Thi Than Tam Vu Q21391210
Loren K. Russell Q21391224
Melanie Mackenzie Q21391259
Julieta Brambila Q21391274
Penny J. Gullan Q21391296
Wen-Chi Yeh Q21391298
I-Lung Lee Q21391305
Angelica Maria Penteado-Dias Q21391331
Sabine Gaal-Haszler Q21391344
Yu Mei Xu Q21391351
Lívia Rodrigues Pinheiro Q21391375
Sara Fadia Ceccarelli Q21391396
Yuliya N. Zinchenko Q21391398
Irina Goll Q21391415
Karina Wieczorek Q21391420
Jane K. Dolven Q21391429
Yvonne Görzig Q21391443
Nao Yamamoto Q21391477
Tullia Isotta Terraneo Q21391486
Szabina Schwéger Q21391501
Yik Fui Philip Lo Q21391510
Ellen Kauschke Q21391518
Emeline A. Favreau Q21391521
Catalina Pastor Q21391524
Virginia L. Russo Q21391529
Gabriela Villares Q21391534
Valéria Juliete Da Silva Q21391544
Sara Frederiksen Q21391546
Jindriska Bojkova Q21391558
Ram K. Duwal Q21391574
Ingelore C. U. Hinz-Schallreuter Q21391576
Elisabeth M. Brouwers Q21391581
Priscila B. Sábio Q21391588
Carolyn L. Ehardt Q21391592
Mary Spencer-Jones Q21391596
Rosanna Rodríguez Q21391597
Silvana Abate Q21391627
Cátia Antunes De Mello-Patiu Q21391629
Piyoros Tongkerd Q21391644
Karla Paresque Q21391727
Susan Trost Q21391753
Claudia Dojen Q21391775
Vera A. Tschigova Q21391809
Tejal Vijapure Q21391815
Ekaterina A. Gusseva Q21391819
Soniya Sukumaran Q21391820
Anna Yu. Stepanova Q21391824
Gladys N. Angelozzi Q21391839
Lyudmila N. Egorova Q21391854
Lesley M. Sheppard Q21391859
Ryoichi Tabuki Q21391894
Yvette Tambareau Q21391900
Edith Drexler Q21391925
Betty Kellett Q21391936
Royappa George Michael Q21391945
Pavla S. Luebimova Q21391968
Nkechi Esther Onyedineke Q21392074
Galina G. Stovbun Q21392087
Costanza Faranda Q21392094
Hedi Sauer-Gürth Q21392189
Elizabeth Höfling Q21392317
Sian Esther Downing Q21392333
Karin J. Millson Q21392338
Irma Franke Q21392494
Jane E. Williamson Q21392599
Elena K. Kupriyanova Q21392602
Eunice Wong Q21392608
Ekaterina Baynova Q21392617
Sandra V. Valderrama Q21392654
Adriana Ramírez­-Hernández Q21392699
Vivianne Solís-Weiss Q21392711
Cassandra M. Monteiro Q21392754
Simone C. Cohen Q21392759
Margaret D. Andolshek Q21392777
Antonietta Rosso Q21392815
Emanuela D. Martino Q21392820
Carla Haisler Sardelli Q21392836
Patricia Behrens Q21392887
Annette Koenders Q21392935
Isa Schön Q21392941
Mongkol Kamsook Q21392956
Milena Roszkowska Q21392987
Natalia Gutiérrez Pinto Q21393010
Berenit Mendoza-Garfias Q21393048
Barbara Mikac Q21393073
Helena Mata Q21393094
Merel L. Dalebout Q21393121
Sue Hockland Q21393147
Lorena Flores Q21393155
Jana Hoffmann Q21393173
Fernanda Zanca Q21393234
JoAnn Sanner Q21393276
Lyudmila Nikolaevna Klein Q21393293
Sandra Zervos Q21393307
Renata Angelica Prado Freire Q21393318
Barbara Clarke Q21393416
Carys E. Bennett Q21393462
Ana Sokač Q21393543
Cristina De Villalobos Q21393592
Jennifer M. Zaspel Q21393640
Mariya Andreevna Nechaeva Q21393688
Klara Yakovlevna Gurevich Q21393714
Susan Julie May Q21393773
Melissa Q. Cárdenas Q21393827
Berenice M.M. Fernandes Q21393840
Emilie Boissin Q21393858
Nataliya Budaeva Q21393977
Larisse Faroni-Perez Q21393989
Karin Meißner Q21394000
Miriam Götting Q21394006
Anja Schulze Q21394039
Joana Zanol Q21394044
Christine Ruta Q21394052
Cüneyt Kubanç Q21394053
Alexandra Stupnikova Q21394064
Tatiana Neretina Q21394069
Hannelore Paxton Q21394099
Barbara R.S. Souza Q21394115
Flávia R. Miranda Q21394176
Natsumi Kanzaki Q21394241
Maria Cristina da Silva Q21394320
Michelle Guzel Q21394347
Julia S. Beneti Q21394366
Helen E. Stoddart Q21394370
Lyudmila Mikhaylovna Semenova Q21394535
Rosana Londoño Q21394553
Iracilda Sampaio Q21394625
Oana-Gabriela Sebe Q21394706
Alicia Emma Echevarria Q21394770
Emilia P. Nartshuk Q21394772
Nina Mikhaylovna Kotschetkova Q21394791
Alma G. Islas-Ortega Q21394805
Juliana Henrique Teixeira Q21394810
Cinthya Simone Gomes Santos Q21394820
Irina Donatovna Tkacheva Q21394823
Natalia Aristizábal Q21394861
Robyn P. Payne Q21394927
Małgorzata Kolicka Q21394938
Emilia Jankowska Q21394943
Luisa Centeno Q21394971
Carolina Cantalapiedra-Navarrete Q21394980
Gracia Liébanas Q21394992
Nicola Vovlas Q21394997
Nanette H.N. Sumaya Q21395006
M. Maxine McGinty Q21395027
Diana K. Valadez-Vargas Q21395030
Rong-Cheng Lin Q21395086
Valentina Alekseevna Ivanova Q21395096
Mary LeCroy Q21395142
Veronica Maria De Oliveira Q21395158
Ewa Olempska Q21395309
Stefanie Kaiser Q21395368
Monika Bryce Q21395442
Tessa N. Hempson Q21395445
Oona M. Takano Q21395462
Isabel Loureiro Q21395463
Enelise Katia Piovesan Q21395528
Maja Novosel Q21395593
Alison K.S. Wee Q21395624
Julia K. Zograf Q21395636
Yulia A. Trebukhova Q21395641
Olga N. Pavlyuk Q21395646
Kate Shalaeva Q21395658
Rosemarie C. Baron-Szabo Q21395680
Veronica N. Bulnes Q21395696
Nuria Anadón Q21395742
Estelle Bourdon Q21395751
Antje Kegel Q21395814
Javier de la Maza Elvira Q21401603
Beatriz R. Rodrigues Q21502559
Mariana Borges Rodrigues Q21502565
Diana L. Salcedo O. Q21502617
Lúcia De S. Campos Q21502630
María Capa Q21502642
Blanca B. Landa Q21502659
Lidiane Maria da Silva Q21502700
Kerrie Ann Davies Q21502816
Supiyanit Maiphae Q21502842
Kartika Dewi Q21502849
Elizabeth A. Diamond Q21502855
Isabel Duarte Q21502887
Suzanne Fields Q21502960
Thaís P. Miranda Q21502962
Nuria García Q21503020
Charlotte Watson Q21503054
Karen D. Green Q21503100
Margarita Parraguez Q21503152
Bela Zalanyi Q21503183
Francis Dujardin Q21503692
Claudia E. Mills Q21504277
Ana C.S. Almeida Q21513891
Marcela A. Rodríguez Q21520377
Akira Yamamoto Q21520393
Marie Pagès Q21694018
Lourdes Y. Echevarría Q21772119
Kate Detwiler Q21808695
Terese Hart Q21808709
Amy Iannella Q22102169
Ana C.C. Lourenço Q22102175
Ana Cristina Costa Q22102181
Ana L. Almeida Q22102184
Ana Riesgo Q22102191
Barbara F. Nowak Q22102266
Camila Castro Q22102278
Erin R. McMullin Q22102395
Jennifer A. Anderson Q22102490
Becky L. Williams Q22102492
Jennifer A. Jackson Q22102519
Jennifer M. Lamb Q22102561
Nina V. Denisenko Q22102666
Mary Esther Murtfeldt Q22102759
Carla Suertegaray Fontana Q22102877
Vijayamma Sreeja Q22102970
Georgina Bond-Buckup Q22103172
Georgina D. Cepeda Q22103196
Lola Álvarez-Ruiz Q22103198
Norma Emilia González Q22103235
Carmen Fernandez Arias Q22103408
Carolina Granthon Q22103448
Caroline Brun Q22103488
Joana N. Fernandes Q22103538
Joanna Gardzińska Q22103556
Adriana E. Radulovici Q22103845
Adriana Maria Güntzel Q22103865
Louise A. De Layola Q22103942
Pilar Rodriguez Q22103975
Pilar Sanchez Q22103996
Larisa Andreevna Kupriyanova Q22104047
Anna Wong Q22104077
Ludmila Stepanovna Buschmina Q22104459
Evangelia Michaloudi Q22104596
Laura R. P. Utz Q22104703
Hebe Del Valle Ferreyra Q22104735
Helena Matthews-Cascon Q22104918
Cristina L. Scioscia Q22105246
Paramita Chakravarty Q22105468
Glenn Shea Q22105609
Melanie C. Napier Q22105664
Melissa B. Martin Q22105748
Malin Strand Q22105751
Meredith L. Jones Q22105978
R.B. Samoilova Q22106006
Irina A. Kaygorodova Q22106107
R.F. Smirnova Q22106183
N. W. Dubowsky Q22106232
Dunya Alekperovna Agalarova Q22106355
Josephine F.L. Hart Q22106378
Grace P. Servat Q22106664
Mae Lowe L. Diesmos Q22106751
Patricia Salazar-Silva Q22106767
Judith L. Williams Q22106804
Julia Resende Thompson Q22106869
Julia Schmidt-Petersen Q22106888
Izabel R.S.D. Silva Q22107029
Fiona A. Kavanagh Q22107124
Paula Hanna Valdujo Q22107365
Alison J. Fitch Q22107421
Michelle Van Rooyen Q22107729
Christine Morrow Q22107939
Elena S. Ivanova Q22108013
Kanako Matsuo Q22108058
Elizabeth Greaves Q22108326
Elizabeth Torres Q22108388
Karla Garcia-Burneo Q22108467
Dario Cardozo Q22109028
Maria A. De O. Bezerra Q22109305
Linda K. Gordon Q22109359
Maria Ana Manso Dionísio Q22109364
Keren Spong Q22109368
María Ana Tovar-Hernández Q22109382
Maria Bustamante Q22109418
Klara Dózsa-Farkas Q22109590
María Delia Viñas Q22109597
Mónica Pía Q22109708
Maria Mónica Díaz Q22109770
María Soledad Moleón Q22109801
Janet Moore Q22109803
Mariana Silva Dos Santos Q22109830
Gabriella Oliveira De Araújo Q22109894
Mariela C. Castro Q22109934
Marina E. Sabatini Q22109999
Marina P. Melchior Q22110016
Marina Walker Q22110031
Lisa Paguntalan Q22110187
Sheila P. Tagaro Q22110981
Samantha L.L. Hill Q22111782
Samara De P. Barros-Alves Q22111803
Taira Ichinosé Q22111905
Yolanda Villacampa Q22111981
Saori Kato Q22112219
Sarah A. Smith Q22112354
Ana G. Moreno Q22112377
Sofia Velasquez Martins Q22112602
Diane Nelson Q22112610
Yuliia Kanana Q22112717
Sau Pinn Woo Q22112736
Rosalie Frances Maddocks Q22112807
Rosaura Mayén-Estrada Q22112824
Maria Cristina Ardila-Robayo Q22113063
Zakea Sultana Q22113088
Marta L. Bueno Q22113265
Tatiane Casagrande Mariguela Q22113595
Susan M. Dippenaar Q22113879
Suzana Bandeira Q22113915
Teresa Cruz Q22114138
Teresa Darbyshire Q22114159
Martha Goodway Q22277986
Louise Grossfeldt Q22278039
Winnifred Paskall Q22279588
Virginia León-Règagnon Q22686283
Mattie Curry Q22907601
Winnifred Eaton Q22908020
Ruth Fletcher Q22908441
Marine J. Briand Q22910973
Richa Sharma Q22913807
Alice Karl Q23003997
Mercy Vaughn Q23004022
Christina Meléndez Torres Q23004063
Sonali Garg Q23068619
Cátia Bartilotti Q23068633
Joana Salabert Q23068634
Ying-Kui Liu Q23068640
Hazel A. Barton Q23068643
Ekaterina Mikhaylovna Tesakova Q23068657
María C. Cucchi Q23068670
Gisela Marcoppido Q23068671
Patricia Morales-Montero Q23068688
Martha L. Calderón-Espinosa Q23068693
Elena Tricarico Q23068745
Judith E. Winston Q23068752
Anna Iglikowska Q23068756
Luciana Gusmão Q23068830
Elizabeth Derryberry Q23068849
Rachel L. Flanagan Q23068853
Margaret M. Lowman Q23068857
Jocelyn Tandy Q23068863
Karen J. Miller Q23068875
Sang Ngoc Nguyen Q23068898
Thanh-Ngan Thi Le Q23068899
Thi Anh Dao Tran Q23068900
Thuy-Duong Thi Le Q23068902
María José Vela Q23068981
Lore Geeraert Q23068995
Arame Ndiaye Q23069002
Caroline Tatard Q23069003
Ekaterina Ponomareva Q23069021
Thais Helena Condez Q23069027
Victoria V. Pankova Q23069042
Aneta Chałańska Q23069046
Aleksandra Bogumił Q23069047
Katarzyna Kowalewska Q23069050
Monica Papeş Q23069066
Lauren Zeidler Q23069086
Elodie A. Courtois Q23069087
Anastasiya O. Borisanova Q23069096
Larissa Lima Correia Q23069097
Melissa Fontes Landell Q23069098
Juliana Zina Q23069107
Dorothy Wanja Nyingi Q23541275
Astra Eduardovna Kalis Q23661020
Evgeniya Mikhailovna Mischina Q23661021
Wanda Bielecka Q23661088
Marta D'Agosto Q23661177
Isabel Martinele Q23661181
Priscila Fregulia Q23661183
Cleo Harkins Q23661191
Eve C. Southward Q23661209
Dana Carrison-Stone Q23661214
Iris Altamira Q23661224
Claire Marchais-Laguionie Q23661227
Gloria E. Magaña-Cota Q23661233
Stella Souza Q23661247
Ana Laura Morais Q23661248
Luciane Augusto de Azevedo Ferreira Q23674956
Kimberly A. Dingess Q23674976
Rosana M. Rocha Q23675055
Susanna López-Legentil Q23675056
Hai-Peng Zhao Q23675061
Jaqueline Sullivan Q23675063
Maria Holzmann Q23675119
Shesh Kumari Q23675124
Catalina Pastor de Ward Q23675125
Viviana Milano Q23675126
Lidia Miyashiro Q23675127
Juliana Bahia Q23675144
Danielle N. Lee Q24049147
A. J. Graham Q24054300
Catherine Ritz Q25160375
Ljudmila V. Pavlova Q25437927
Maria Pia Miglietta Q25437956
Ascensão Ravara Q25437964
Terezia Horvathova Q25438139
Anouchka Krygelmans Q25439022
Catherine S. McFadden Q25439153
Melissa A. Hewitt Q25439255
Alison Sampey Q25439261
Zoya Vasilevna Kuznetsova Q25439267
Margarita Lampo Q25439497
Chisato Kobayashi Q25439509
Rafaella C. Garbin Q25439514
Deborah T. Karlguth Q25439519
Roberta R. Pinto Q25439525
DeeAnn M. Reeder Q25439894
Miyuki Mekuchi Q25440079
Mamiko Hirose Q25440122
Janet W. Reid Q25440219
Gayleen Bourke Q25440224
Cheewarat Printrakoon Q25440256
Natalia Fadeeva Q25440267
Lynda Beladjal Q25440548
Mariana P. Marques Q25440642
Elizabeth G. Neves Q25441742
M. Alexandra Camacho Q25441745
Natália B. Franco Q25441757
Renata de Andrade Q25441800
Tatiana Sitnikova Q25441861
Maria Kovalenkova Q25441865
Tatiana Peretolchina Q25441868
Natália Rossi Q25441893
Ratmanee Chanabun Q25441967
Barbara Fiasca Q25441996
Marie-José Dole-Olivier Q25442024
Yosephine Tuti Q25442036
Elaine Fitzcharles Q25442592
Lyudmila I. Fedorova Q25442671
Maria A. Fedyaeva Q25442817
Maryam Semsar-Kazerooni Q25442956
Rui-Yu Liu Q25443061
Emma S. Perry Q25443628
Denise Mirano-Bascos Q25443664
Cristiane Bastos-Silveira Q25443683
Manuela Ramos Q25443685
Diana Rodrigues Q25443691
Isabel Queirós Neves Q25443695
Rui Figueira Q25443701
Sarah R. Catalano Q25443714
Ana Hara Q25444001
Alana Watanabe Q25444112
Caitlin Babbitt Q25444215
Jeanette Howard Q25444225
Michelle L. Penrod Q25444287
Marie D.C. Nguyen Q25444310
Elyse S. Freitas Q25444335
Alyssa Anwar Q25444346
Annalisa Manning Q25444366
Lauren Pinaroc Q25444375
Alissa Ashford Q25444398
Kathryn Shauberger Q25444412
Kyra Sheatsley Q25444420
Claire Winfrey Q25444426
Margarita Metallinou Q25444801
Stéphanie M. Doucet Q25525755
Juliana Araripe Q25525757
Maria L.V. Marceliano Q25525762
Sushma Reddy Q25525773
Julie Feinstein Q25525849
Luciana Sanches Dourado Leão Q25577824
Grażyna Winiszewska-Ślipińska Q25577840
Marina de Sá Leitǎo Cămara de Araújo Q25577847
María Angélica Meyers-Muñoz Q25577854
Susana Consciência Q25577882
Martha Angélica Gutiérrez-Aguirre Q25639998
H. Cecilie B. Petersen Q25707173
Elizabeth J. Carlen Q25778303
María Del Rosario Robles Q25796370
Nina M. Litvinova Q25796385
Lucy B. Moore Q25796386
T.S. Kurshakova Q25796395
María Navarrete Q25796427
Maria Sergeevna Karpuk Q25796445
Kathryn D. Feller Q25796472
Nicole Schneider Q25802827
Deborah Wall-Palmer Q25819201
Alice K. Burridge Q25819204
Lydia Beuck Q25916845
Katherine Certuche-Cubillos Q25927515
Zahra M. Taheri Q25938149
Diana Székely Q25999134
Nadia Paez Q25999183
Faith Guinto Q25999282
Annalena Stuhlmann Q26012553
A. Louise Allcock Q26037122
Angela R. Amarillo Q26085242
Eliane P. Arruda Q26194731
Alexandre Reis Percequillo Q26196510
Amy Baco Q26219781
Nicole Morgan Q26219784
Vanessa Pais Q26221086
Eugeniya I. Bekker Q26223999
Jann E. Vendetti Q26237844
Sofia V. Pyataeva Q26252634
Heidy Cárdenas Q26257581
Sara Pelleteri Q26270236
Érica Fonseca Q26272173
Kathleen A. Campbell Q26317187
Patricia Rojas Q26376207
Jahn Hornung Q26406363
Sanae Kasahara Q26669612
Ana Rosa Vazquez-Bader Q26678462
Anita Mai Tan Q26702617
Maria C. Marinone Q26722733
Ekaterina Y. Popova Q26758620
Tatjana V. Neretina Q26758915
Naoko Egi Q26808333
Peng Wei Q26812157
Chiraz Yemmen Q26829557
Sihem Bahri Q26829661
Daniela A. Lopes Q26869701
Adriana Mainenti Q26869705
Magda Sanches Q26869707
Camila C. Ribas Q27440723
Cecilia Fox Joo Q27547021
M. Eulàlia Gassó Miracle Q27694741
Marie Jeanne Raherilalao Q27890504
María Echeverry-Galvis Q27902050
Fernanda Bocalini Q27916555
Emma Forsmark Q27925643
Margarita Marchant Q28124509
Kathleen J. Miglia Q28140097
Amy C. Weibel Q28148140
Peggy Bouveret Q28148597
Kirsti Kvaløy Q28153920
Heather Lerner Q28154142
Sonia Kabra Q28154368
Annett Kocum Q28154451
Rachel Wadleigh Q28154582
Lorena de Sousa Azevedo Q28164613
Cecilia Kopuchian Q28164615
Nabila Aghanim Q28828105
Anne E. Pusey Q28839555
Anne de Verna Q28870590
Amat al-Latif bint al-Nasih Q557870 Q28923564
Carolyn A. Bailey Q29157571
Maria Del Coro Arizmendi Q29157784
Isabella Fiorentino Q29158200
Nicola Nadeau Q30362132
Mireille Alcantara Q30727416
Alana D. Demko Q35507726
Alexandra Fernandes Costa Q35720454
Renata Emin-Lima Q35720866
Bruna Maria Lima Martins Q35721443
Maura Elisabeth Moraes Sousa Q35721715
Sarah Wanless Q35852471
Inês Catry Q37042554
Angie Hart Q39025094
Sibilla Pelke Q40653817
Susan Thornton Q41787462
Tekla Falck Q42171050
Jo Alderson Q5145149 Q42327273
Maria Giovanna Marrosu Q42408301
Jane W. Chan Q42409610
Melissa L. Rayhill Q43265898
Mariana Crespo Mello Q46265098
Fernanda Pereira de Melo Q46265208
Nancy A Curi Q46725849
Sônia Aline Roda Q46771661
Maria Elisa de Castro Almeida Q46777041
Maria Eduarda de Larrazábal Q47010334
Rachel M. de Lyra-Neves Q47467560
Carolina D. Ferreira Q47507901
Nayla Fabia Ferreira do Nascimento Q48451657
Samanta Della Bella Q48822372
Christine Kilpatrick Q49564679
Cathie Sudlow Q49833728
Susanna A. S. Cabral Q50264726
Fabíola Poletto Q51241303
Rita de C. S. de Medeiros Q51242448
Ariane D. Alvarez Q51599943
Philina English Q52421555
Viktoria Vizin Q52554623
Kristen L. Knutson Q54294888
Jean Lindsay Q50621702 Q54696364
Vanesa De Pietri Q54801439
Janis Cocking Q54967307
Raihan Ismail Q55190158
Helen Baker Q55454450
Mrs E Barnes Q55589810
Ann Hardman Q55589818
Mrs A D Wilson Q55589822
Anne Brenchley Q55589851
Kelly Doyle Q55630743
Kate Marvel Q55640226
Sylvie Scaramozzino Q55647062
Melodie Winawer Q55750141
Virginia R. Young Q55873824
Clara Didden Q56045942
Sinéad Murphy Q56056871
Séverine Boillée Q56288705
Catherine Lubetzki Q56289120
Alice White Q56366543
Meade Krosby Q56460909
Kerry Raymond Q56524762
Dianne Heather Brunton Q56676424
Marilyn S. Albert Q56861968
Claudia Kawas Q56862060
Reisa Sperling Q56862977
Charlotte Teunissen Q56887227
Michelle Monje Q935993 Q56931021
Gabriella Silvestri Q57092769
Anne M. Thompson Q57470745
Martine Rebetez Q57590451
BethAnn McLaughlin Q57656082
Stephanie A. McAfee Q57758291
Helen Hays Q57915812
Nana Klutse Q58030274
Ana Barros Q58147846
Batoul Wellnitz Q58642167
Joanna Gesche Q59164306
Emily Shuckburgh Q59306356
Cathie Rae Q59314805
Alice Bunn Q59315347
Cynthia Carey Q60178799
Joanna Burger Q60178814
Val Nolan Jr. Q60178825
Lesley-Ann Dupigny-Giroux Q60207382
Patricia Carey Q60515354
Mary Reilly Q60894085
Maria Pia Muzzioli Q61050054
Linda Chang Q61057627
Geneviève Bernard Q61467054
Mary Mark Ockerbloom Q61656198
Lotta Berg Q61742957
Joan Aidem Q61749349
Charlotte Sumner Q61877559
Nicole Hernandez Hammer Q62026379
Нина Николова Q62101807
Pascale Braconnot Q62559590
Sybil P. Seitzinger Q62772857
Rebecca Gottesman Q62779676
Katarzyna B. Tokarska Q63951826
Sara Rovira Esteva Q63977675
Ann Marie Craig Q64010989
Solveig Glomsrød Q64143932
Evelin Hust Q64836082
Maja Kojović Q65933269
Nathaelle Bouttes-Mauhourat Q66486314
Laura Boylan Q66715064
Tamaki Yuri Q66733309
Han Kin-Lan Q66733417
Marie Victoria Beals Q32786150 Q67188557
Amytis Towfighi Q68224385
Carol J. Horning Q21502434 Q68392959
Laura Hale Q68411743
Shilpa D. Kadam Q69456772
Karin Schweißgut Q69524805
Diwedd y rhestr a gynhyrchwyd yn otomatig o Wicidata.