Defnyddiwr:Llywelyn2000/Gwyddonwyr

Oddi ar Wicipedia
Jump to navigation Jump to search

Y 'Q901' yw gwaith y person ee gwyddonydd.

number,label:enw,P19,P20,P21,?yob:Bl Geni,P569,P570,P463,?yod:Bl marw,

Rhestr Wicidata:


bod dynol[golygu | golygu cod y dudalen]

enw priod eitem ar WD
فاطمہ بنت ابراہیم Q96943037
Jitō Temmu Q232026
Fakhr-un-Nisa Q97146011 Q12219197
Zaynab bint ʿUmar b. al-Kindī Q8067572
Zaynab bint al-Kamal Q28923568
Eva Bacharach Q1379109
Maria Sibylla Merian Johann Andreas Graff Q62530
Anna Kristina Mackeij Q4964775
Marguerite d'Hausen Q3171258 Q62090563
Landgravine Caroline Louise o Hesse-Darmstadt Karl Friedrich, uwch ddug Baden Q288703
Anna Blackburne Q2850468
Mary Impey Q5360930 Q6779827
Marie-Aimée Lullin Q55052141 Q2645962
Amelia Griffiths Q4742264
Julie Charpentier Q3189182
Ellen Hutchins Q5364887
Elizabeth Andrew Warren Q23461756
Sophonisba Angusciola Peale Sellers Q96149028 Q78162547
Maria Emma Gray John Edward Gray Q6761178
Ulla Elfbrink Q24879031 Q10708726
Mary Wyatt Q21613125
Wolfardine von Minutoli Q1608992
Aglaé Brelay Q61749217
Harriet Martineau Q234570
Charlotte Speir Manning Q15453483 Q12346141
Anne Pratt Q4768731
Y Dywysoges Charlotte o Württemberg Michael Pavlovich o Rwsia Q60232
Anne Elizabeth Ball Q17672
Anna Bochkoltz Q21143228
Catherine Gage Q19962950
Augusta Munktell Q97575563
Mary Elizabeth Barber Q4937489
Louisa Collings Q4020171 Q16062765
Henriette Nissen-Saloman Q670514 Q456028
Eunice Newton Foote Q5361755 Q26763822
Emma Hutchinson Q51051504
Mathilde Marchesi Q3946123 Q437075
Amalie Dietrich Q76851
Pauline Viardot Q584292 Q122998
Graceanna Lewis Q5591434
Floretta Allen Curtiss Q76302298
Jemima Blackburn Hugh Blackburn Q969521
Mary Ward Henry Ward, 5ed iarll Bangor Q546140
Eleanor Anne Ormerod Q3050519
Margaret Bushby Lascelles Cockburn Q6759231
Harriet Morgan Q12068549
Martha Maxwell Q15452141
Amelia Edwards Q437356
Harriet Mann Miller Q15497341
Rosa de Ruda Q94579989
Fredrika Stenhammar Q28155274 Q4980313
Mary De la Beche Nicholl Q96082409 Q43371054
Зельма Петровна Греннинг-Вильде Q4148650
Charlotte White Hawes Q21996414
Charlotte von Schéele Q23989196
Emily L. Morton Q80371501
Alice Grenfell Q18572202
Mary Summer Q962851 Q22809421
Louise Gilbert Q80392167
Ellen Swallow Richards Robert Hallowell Richards Q7273
Agnes Smith Lewis Q1300112
三輪田真佐子 Q85269339
Hermine Hartleben Q92018
Eliza Mazzucato Young Q63004621 Q55082406
Emma Cheeseman Q53876080
Sara Yorke Stevenson Q7421815
Genevieve Estelle Jones Q34066380
Mary Murtfeldt Q4795132
Cornelia Clapp Q4814829
Carolyn Wilson Harris Q21515516
Minna Fischer Q95556147
Alice Josephine Spalter Q67138648
Mary Louisa Armitt Q18674182
Bertha Porter Q16744842
Anna Weber-Van Bosse Q63149
Q53218266
Q1940785
Jozefa Ellinger Q4277719 Q1164206
Anna Vickers Q21611711
Lucy Warner Maynard Q52833305
Marguerite Naville Q115746 Q94750868
Clara Southmayd Ludlow Q4814859
Althea Sherman Q17011957
Eugénie Vergin Q274278 Q56649063
Dina Edling Q4945718
Kate Bradbury Griffith Q15994470
Anna Botsford Comstock John Henry Comstock Q929588
Annie Lorrain Smith Q4267084
Caroline Gray Soule Q33131769
Augusta Öhrström-Renard Q16616206
Emma G. Cummings <no value> Q18910914
Zulamith Maria Wellander-Svaneskog Q19414358 Q16467599
Elisabet Anrep-Nordin Q16650018 Q988871
Mary Rothes Margaret Cecil, Baroness Amherst of Hackney Q1906390
Beatrice Webb Sidney Webb Q242666
Mary Brodrick Q18715540
Caroline Coventry Haynes Q21391528
Mariska Kordin Q20480672
Mabel Osgood Wright Q73900226 Q6721495
Augusta Déjerine-Klumpke Joseph Jules Dejerine Q2870950
Eugenia Mantelli Q5407910
Katharine Bement Davis Q6376300
Charlotte Perkins Gilman Charles Walter Stetson Q287752
Clara Collet Q1095164
Effie Almira Southworth Q21609257 Q21338269
Elsa Uppling Q97684952
Grace Raymond Hebard Q41566
Henriette Fürth Q1606160
Margit Wein Q324159 Q578400
Zélie de Lussan Q8076045
Mary Gilmore Fanning Q96047772
Alice Constance Austin Q2836558
Margaret Fountaine Q524561
Anna E. Ziegler Q73336365
Mary Lawson Neff Q24661409
Janet Gourlay Q6153361
Rose Schuster Taylor Q56380769
Emma Trosse Q5831519
Claudia Bernadine Elisabeth Hartert Q81201265
Margaret Murray Q242542
Florence Augusta Merriam Bailey Vernon Orlando Bailey Q523424
Winifred Cavendish-Bentinck, Duchess of Portland Q128333 Q528836
Clelia Duel Mosher Q4794060
Ethel Sarel Barton Gepp Q21341604 Q21341607
Matilda Cullen Knowles Q6006151
Ida Trotzig Q4983441
Luise Klebs Q55853507
Amélie André-Gedalge Q28565861
Margaret Benson Q1894800
Fannie Pearson Hardy Eckstorm Q3066426
Cordelia Stanwood Q27861815
Mary Russell, duges Bedford Herbrand Russell, 11fed dug Bedford Q38118
Märta Petrini Q4972686
Józefa Joteyko Q8862012
Ida Brag Q5584425 Q4940358
Olimpia Boronat Q7086879
Emily Greene Balch Q215139
Lilian Lyle Q21519683
Emma Turner Q5372983
Meyrianne Héglon Q323589 Q56612172
Gertrude Clarke Nuttall Q70185000
Anne Hazen McFarland Q56152429
Alice Eliza Ball Q62605299
Emilie Snethlage Q66161
Mary G. S. Best Q70937959
Josephine Tilden Q20856036
Italia Vasquez Q66324260
Margit Kaczér Q56391796
Regina de Lamo Q41962162
Jane Ada Fletcher Q21539702
Delia Valeri Q63041584
Nora Griffith Q952574 Q18819729
Rosa Luxemburg Gustav Lübeck
Q695722
Q7231
Olive Fremstad Q2919578
Hedwig Fechheimer Q19766250
Hilda Petrie Q220130 Q1618182
Anna Stegmann Q124482
Caroline Macomber Crosby Q67177786
Daisy Dill Norton Q67175831
Caroline Ransom Williams Q18536377
Alice Salomon Q106209
Lizzy van Dorp Q2367635
Lucia McCulloch Q11926541
Edith Coleman Q5338518
Elisabeth Altmann-Gottheiner Q78060
Else von Richthofen Q105934 Q87014
Anna Anderson Morton Q19519952
Nellie Adalesa Brown Q11925777
Ellen Schytte-Jacobsen Q28717923
Aimée Fournier de Horrack Q4697203
Edith Abbott Q272731
Frances Gertrude McGill Q21664737
Nina Salaman Q16546677
Elizabeth H. Smith Q21609101
Tatiana Grigorovici Q2395534
Mathilde Ludendorff Erich Ludendorff Q75078
Elizabeth Dickens Q18640600
Henni von Halle Q94788845
Alice Manfield Q3496006
Leonora Jeffrey Rintoul Q37802730
Florence Hedges Q8563904
Dagny Sandvik Q66659630
Dorothea Bate Q3278112
Käthe Mende Q1795536
Annie Lorenz Q21519500
Edna H. Fawcett Q16066937
E. V. Baxter Q18925675
Ruth F. Allen Q4815110
Käthe Gaebel Q1672797
Valborg Werbeck-Svärdström Q19561639 Q913068
Florence Mary Taylor Q5460706
Sara Rabinowitsch Q2224199
Estelle Liebling Q5400941
Winifred Brunton Q8025368
Amy Castle Q4749129
Blair Niles Q956868
Q86735938
Q4924150
Elsie Naumburg Q1052407
Else Lüders Q96406 Q1333676
Evelyn Cheesman Q3061380
Nina M. Davies Norman de Garis Davies Q1992876
Angie Beckwith Q23047457
Guess Eleanor Birchett Q63865497
Ilona Durigo Q1659019
Adelaide von Skilondz Q4681829
Ann Haven Morgan Q4766444
Lalla Møller Q66818105
Magdalena Heinroth Q71143 Q55702343
Florence Jean Perrin Q92713112
Elisabeth K. Stuckenberg Q21339408
Marion Delf-Smith Q20671688 Q18609220
Nathalie Zand Q6968821
Margaret Morse Nice Q441124
Lois Clark Q21508666
Katherine Bruderlin Q86860599
Juliette Moreau Q6793517 Q21043084
Josine Müller Q21880707
Frieda Wunderlich Q214909
Isha Schwaller de Lubicz Q3155246
Tatiana Rosenthal Q3655993
Chiriachitza Athanassio-Bénisty Q9189819
Frida Vadnai Q66305452
Odette Le Fontenay Q30153144
Amelia Laskey Q20993605
Grace Elizabeth Howard Q21341163
Gabrielle Lévy Q3094135
Nadine Stchoupak Q3334950
Lucia Crestani Q16190074
Junea W. Kelly Q66609745
Ninon Vallin Q3121173
Smaragda Eger-Berg Q66780077
Mary Agard Pocock Q1971138
M. Barbey-Gampert Q5988147
Anna Fitziu Q4766999
Rózsi Marschalkó Q17488306
Germaine Martinelli Charles Martinelli Q5878524
Consuelo Escobar Q41164393
Marie Lemoine Q7152008 Q21518634
Elsa Guerdrum Allen Arthur Augustus Allen Q11857588
Ebba Jacobson-Lilius Q23039708
Sigrid Hellen Q70981734
F. Tennyson Jesse H. M. Harwood Q5424057
Adele Juda Q17425376
Una Lucy Fielding Q2492185
Caroline Dormon Q5045047
Charlotte Leubuscher Q1067254
Evangeline Edwards Q58749977
Mary E. McLellan Davidson Q60445578
Maria Sambo Q5997323
Bianca Maleczky Q33100379
Maud Doria Haviland Q3300100
Ella J. Bradley-Hughley Q96129289
Ludmila Matiegková Q12034204
Marcelle Werbrouck Q21475329
Annie Meinertzhagen Q24311 Q4769390
Mária Budanovits Q19594607 Q18100028
Łucja Frey-Gottesman Q345512
Erzsi Gervay Q97930438
Cora Berliner Q108089
Ellen Marie Wigum Q79397901
Chase G. Woodhouse Q1067999
Helene Stourzh-Anderle Q52084584
Marcelle Lalou Q3108000
Rosalind Moss Q15130156
Edith Katherine Cash Q21338891
Alma Francis Q16007008 Q47969761
Toni Stolper Gustav Stolper Q1611359
Vilma Babits Q12356513
Klavdíia Odé-Vassílieva Q16682499
Doris Holmes Blake Sidney Fay Blake Q5297944
Révhegyi, Ferencné Q66545405
Eugenie Bormann Q51844339
Elizabeth Kozlova Q1377678 Q5363660
Elise Baumgartel Q23915450
Laura Veccia Vaglieri Q634789
Perrine Millais Moncrieff Q7169640
Ruth Colvin Starrett McGuire Q7382929
Luise Erhard Ludwig Erhard Q109961
Erna Walter Q877690 Q1356121
Grete Albrecht Q18715694
Helen Purdy Beale Q44672535
Len Howard Q1817215
Anne Roselle Q1029285
Annie Gravatt Q19864234
Käthe Bauer-Mengelberg Q110306
Michiyo Ogura Q11458900
Doris Huestis Speirs Q16856864
Eleanor Lansing Dulles Q537370
Marie Paneth Q52008255
Käthe Leichter Otto Leichter Q1795535
Piroska Palik Q1228401
Tama Kōno Q11554179
Hazel T. Chase Q77981405
Janina Siemaszko Q96404822
Dagmar Gustafson Q16594981
Maria Josepha Krück von Poturzyn Q94768169
Cynthia Longfield Q5200106
Gabriele von Magnis Q1360108
Isaline Blew Horner Q3155117
Elva Lawton Q21198636
Amice Calverley Q470799
Winona Hazel Welch Q21340801
Eloise Blaine Cram Q18715710
עליזה שמוקלר-הס Q18545059
Violette Lafleur Q16003926
Joyce Hedrick Q21339460
Joaquina Eguaras Ibáñez Q16581689
Isabel Bassett Wasson Q6077555
Dorothy Spiers Q18527816
Katharina Heinroth Q71143 Q1670522
Grace Berlin Q21607997
Barbara Wootton, Baroness Wootton of Abinger Q200913
Willemijn Posthumus-van der Goot Q923932 Q2576811
Marjorie Elizabeth Jane Chandler Q6455787
Katharine Banham Q19757680
Erzsébet Kol Q1115153
Lucienne Emilienne Gauthier-Lièvre Q21513831
Tilly Edinger Q86614
Mary Auten Trautman Q84169051
Edith Furmedge Q5278296 Q88460207
Eleanor Glueck Q2277864 Q3721234
Clara McMillen Alfred Kinsey Q5126026
Zinaida Vissarionovna Ermol'eva Q4191864 Q4176676
Ingeborg Herlitz Q97670165
Juliet Rhys-Williams Rhys Rhys-Williams Q243070
Suzan von Wittek Q94754296
Laura Boulton Q6498723
Fanny Halpern Q51880184
Anna Davidovna Dinaboerg Q47009877
Militza Edvinovna Matthieu Q1232415 Q4285436
Erzsébet Hoór Tempis Q1007834 Q18977515
Theodora Mead Abel Q16014002
Margaret Kennard Q6759585
Jeanne Vandier d'Abbadie Q1454840 Q3176108
Irene Meyer-Hanno Q19286253
Dorothy Swaine Thomas William Isaac Thomas Q1250349
Ann Bishop Q4766275
Elizabeth Acton Q21504516
Thelma Martha Campbell Q50792058
Marie-Claire Kuo Quiquemelle Q18014948
Ruth Peterson Q24572448
Jakoba Mulder Q1882933
Helena Syrkus Q201854 Q1406130
Vivienne de Watteville Q76020757 Q3561620
Věra Dosužková Q95094568
Gertrud Luckner Q97367
Inez Köhler Q23988619
Anna Maurizio Q562407
Wanda Zabłocka Q4815175
Kajsa Wahlberg Q6349042
Hildegarde Howard Q14834805
Rinchen Lhamo Q2805387
Liselotte Welskopf-Henrich Rudolf Welskopf Q96941
Alexandra Adler Q455491
Doris Twitchell Allen Q4692479
Margaret Howell Mitchell Q27709588
Kathleen Mary Drew-Baker Q3194082
Gerdhild von Staabs Q93433900
Margaret Dix Q37591827
Nina Demme Q4157617
Elsie Conway Q21508978
Jane Ising Ernst Ising Q90637
Jan Gay Q77374386
Agnes Davis Q4156232 Q4171991
Judith Tyberg Q18572697
Phyllis Barclay-Smith Q7188523
Margaret Constance Helen Blackler Q93000370
Evgeniya Fedorovna Davidenko Q88361905
Kate Hermann Q28836913
Hilde Zaloscer Q2897162
Carmen Portinho Q25336882
Lotte Stam-Beese Q2852013
Angelina Soudilovskaïa Q2849425
Margarethe Hübsch Q1728206
Bernice Eddy Q16014366
Joan Robinson Austin Robinson Q234793
Kseniya Aleksandrovna Rassadina Q21339372
Eva Altmann Q1379097
Mariana d'Ibarra i Montís Q53638537
Constance Ida MacFarlane Q92690278
Berit Charlotte Asmund Q21505388
Audrey Emery Uwch ddug Dmitri Pavlovich o Rwsia
Q4160477
Q450692
Dorothy Eady Q5298400
Winifred Needler Q42805487
Marguerite Kuczynski Jürgen Kuczynski Q1895473
Anastasia Sayenko Romanoff Q5408764 Q11851281
Ra'ana Liaquat Ali Khan Liaquat Ali Khan Q1951764
Marguerite Lwoff Q223309 Q22742133
Nora E. Scott Q27655852
Erma Johnson Fisk Q54269747
Sarah Stewart Q7422802
Mary Marilla Erickson Q92490429
Margaret Trevena Martin Q21520017
Flóra Kozmutza Q381107 Q1120715
Gertrud Thausing Q59653774
Viktoria Yartseva Q4539061
Maria Florianivna Makarevych Q12161964 Q21339784
Eliška Klimková-Deutschová Jaroslav Klimko
Kurt Deutsch
Q21030230
Frances Hamerstrom Q5478694
Cläre Tisch Q1103877
Vera Markova Q4282073
Elizabeth Thomas Q519857
Jessie Maye Smith Q6187766
Zora Karaman Q220462
Dorothy Constance Gibb Q91528115
Helen Dimsdale Q43458757
Ynez Yna Whilton Winblad Q66735784
E. I. Ubri︠a︡tova Q4468740
Ruth Patrick Q513586
Irén Miklóssy Q20438148 Q20479519
Laura Madeline Angel Q66311263
Maria Nallino Q12238233
Mary Winifred Parke Q6780481
Шибаева, Юлия Артемьевна Q4523567
Olʹga Sergeevna Ahmanova Q4073006
Q4424539
Q4073011
Elisabeth Liefmann-Keil Q1330097
Käthe Brinkmann Q76336281
Gladys Elizabeth Baker Q16017686
Thelma Alper Q18211623
Kyllikki Solanterä Q11873918
Miriam Rothschild George Lane Q442167
Grace Hickling Q20810991
Aino Kumari Q16404625
Leonie Zuntz Q23059545
Winifred Cavenagh Q54895053
Honor Smith Q42500391
Gladys Black Q21996905
Antonina Konstantinovna Sjoebladze Q4527229
Rita Levi-Montalcini Q185007
Genia Averbuch Q528902
Lisa Welander Q1827814
Geraldine Cate Q89694267
Annie Beatrice van der Biest Thielan Wetmore Alexander Wetmore Q61754864
Ester Boserup Q964228
Kate Bosse-Griffiths J. Gwyn Griffiths Q76944
Смирнова, Ольга Ивановна Q84723033
Maud Beatrice Ethel Godward Q21514072
Lola Zahn Q1868659
Margarete Wittkowski Q111127
Roxie Collie Laybourne Q15920982
Ursula Katharine Duncan Q8177249
Татьяна Михайловна Маландина Q18043909
Ella Campbell Q19871872
Margaret Stefana Drower Q16019369
Estelle H. Kelso Q21395074
Vera Grigorevna Efimova Q42889558
Ruth Krader Q94777319
Theresa Clay Q96079923
Q24311
Q17917681
Astrid Løken Q1794758
Else Pappenheim Q215285
Margaret Keay Q25929956
Ingeborg Esenwein-Rothe Q1662877
Dorothy M. Horstmann Q5298518
Sík Olga Q84259803
Isabel Morgan Q1490341
Natalya Yevgenevna Semper Q17427818
Rose Friedman Milton Friedman Q433201
Нина Ивановна Нисевич Q29982247
Emma Brunner-Traut Q98467 Q108911
Betsy Bang Q63487751
Danielle Bonneau Q3014951
Joan Crowfoot Payne Q55154410
Gertrude Henle Q2561470 Q1402639
Barbara De Wolfe Q4858856
Vera Rastorguyeva Q4390598
Rosemary Stjernstedt Q21151748
Eva Crane Q275074
Elisabeth Finckh Q55231439
Herdis von Magnus Q19664907 Q51684786
Joan Alexander Q45285537
Esmeralda Gijón Zapata Q5839675
Anna Holmes Northcroft Q4767083
Libuše Fučíková Q95156931
Jelka Vesenjak-Hirjan Q60040365
Marguerite Vogt Q102600
Varvara Avetisyan Q62020400
Tamara Iosifovna Balezina Q27859099
Annette Charlot Q2851493
Kirsten Auken Gunnar Auken Q6416061
Marjorie McClelland Q47436058 Q47435824
Elsie M. Burrows Q4814932
Christiane Desroches Noblecourt Q270319
Natalja Isidorovna Goekovskaja Q19907796
Sally Hoyt Spofford Q62021749
Herta Mohr Q64093971
Virineja Stefanovna Garboezova Q4133597
Miriam Lichtheim Q438850
Susan Cowdy Q55589813
Zita Uher Q1399496
Fumi Takano Q26220494
Liesel Beckmann Q1824285
Edith Penrose Q453859
Ingeborg Köhler-Rieckenberg Claus Köhler Q1662907
Hélène Michel-Wolfromm Q95990042
Zdeňka Hondlová Q95444053
Maria Szécsi Q1416591
Friedl Aufreiter Q51844310
Georgette Klinger Q56838450
Nancy Evans Q12224052
Patricia M. Mawson Ifor Morris Thomas Q22109998
Dorothy Runk Mennen Q5298614
Anna Schwartz Q446574
Joan Paton Q6205350
Brouria Feldman-Muhsam Q55606023
Elizabeth Lack Q77717181
Frances R. Nurse Q36556255
Jane Jacobs Q234335
Valerie May Q21520164
Maria José von Paumgartten Deane Q23892631
Halet Çambel Q4822067 Q274048
Vera Mérei Q681887 Q1212917
Alice Yotopoulos-Marangopoulos Q4726160
Pat Hall Q11854177
Elisabeth Tschermak-Woess Q21339154
Erica Mann Q27448685
Vera Rózsa Q820863 Q668978
Sylvia Olden Lee Q7660976
Veridiana Victoria Rossetti Q9093031
Aki Ihara Q20038786
Margietta Voge Q6760389
Helen Kemp Q5702589
Johanna Decker Q1568554
Pauline Neura Reilly Q7155064
Věra Kubíčková Q28400119
Dorothea Sandars Q56489375
Irmgard Woldering Q1673025
Anita Hoffmann Q5696125
Margarethe Ottillinger Q1895129
Olga Lazarevna Fishman Q4485227
Frances Adams Le Sueur Q15994445
Ksenija Aleksandrovna Semjonova Q4415878
Marcia Wilkinson Q65965691
Gertrud Seidmann Q52084252
Wanda Makuch-Korulska Q532673
Helena Kołakowska-Przełomiec Q47135662
Lore Kullmer Q1806639
Հռիփսիմե Չիլինգարյան Q27884549
Joan Moore Q23617675
Frances Ames Q17626455
Yuriko Yamawaki Q17224782
Наталья Евгеньевна Мольская Q92703293
Hilde Kaufmann Q1618219
Takako Aoki Q11661792
Estela de Sousa e Silva Q16564962
Pilar Andrés de Pablo Q21579287
Juanita M. Kreps Q183469
Colette Caillat Q5144685
Lise Thiry Q3242526
Barbara Snow Q807501
Lykke Aresin Q1996646 Q1878684
Charlotte Friend Q5085944
Maria Beiger Q47012047
Kathleen Elizabeth Ball Q22113085 Q68797376
Jo Estill Q6204221
Claire Lalouette Q2975062
Sheila Willmott Q89179662
Margaret Feilman Q6759393
Michalina Wisłocka Q6835895
M. Virginia Rosenbaum Q58359805
Lydia Aran Q3269197
Julia Dingwort-Nusseck Q1675605
Isabelle Irene Tavares Q21339632
Janine Reiss Q3162009
Inger Louise Valle Q1772847
Milada Vilímková Q95136523
Dharani Dhar Awasthi Q21339150
Mary Belle Allen Q21505088
Elise Margaretta Wollaston Q21612924
Marina Konstantinovna Vorosjilova Q4125990
Hildur Krog Q5761759
Charlotte Holloman Q97158817
Maria Nowak-Vogl Q94867877
Madeleine Biardeau Q3275592
Laura Ayres Q1587071
Märta Donner Q18238465
Sofia Davidovna Miliband Q4293401
Rita Kukaine Q1964859
Densey Clyne Peter Clyne Q5259321
Irena Bieniek-Kotela Q16334815
Margarita McCoy Q28748029
Erna Duhm Q29932811
Annelotte Piper Q95195064
Anna Dolinina Q4164962
Susan Strange Q444088
Alessandra Nibbi Q15845611
Hermína Fárková Q95168355
Ebba Lund Q28167695
Taisiya Sergeevna Osintseva Q4337822
Michela Schiff Giorgini Q3311248
Anne Beaumanoir Q30451735
Ruth Bleier Q18148474
Swetlana Ismailowna Hodschasch Q18684158
Odilia Suárez Q21145815
Květoslava Schwartzová Q95175879
Savka Dabčević-Kučar Q267808
Mary Hanson Pritchard Q69421191
Sylvia Mang-Borenberg Q77969009
Chia-ying Yeh Q9334904
Jeanne Florschutz-de Waard Q21513254
Lilly Kemmler Q64548854
Alice June Norma Opie Q73737706
Eirene Sbriziolo Q28370859
Maria Koepcke Hans-Wilhelm Koepcke Q85746
Käte Finsterbusch Q63607817
Carmen Blacker Q11295738
Паламар-Мордвинцева Галина Михайлівна Q20069031
Věnceslava Hrdličková Q22226816 Q22226615
Anneli Aarika-Szrok Q4066621
Clelia Sarnelli Cerqua Q3680413
Maj-Briht Bergström-Walan Bror Walan
Helle Høpfner Nielsen
Q4938714
Brina Kessel Q72697386
Sarah Israelit Groll Q7422418
Monica Turner Q15993585
Margery L. Cook Q65619214
Jane Brotherton Walker Q15839344
Virginia E. Johnson William H. Masters Q3319412
Hilda Gadea Che Guevara Q288348
Françoise Choay Q3086442
Aino Marjatta Henssen Q87316
Paule Posener-Kriéger Georges Posener Q21597966
Marie-Andrée Bertrand Q515246
Jarmila Trlifajová Q95400650
Emmi Varasdy Q17305110 Q87436374
Oláhné Béládi Ilona Q61695936
Jánosné Keserű Q1107826
Rose-Marie Olischer Q84725283
Michelle Loi Q3311428
Anna Vladimirovna Dombrovskaja Q21337451
Angelica von Hofsten Q73632159 Q21337704
Luzia Hartsuyker-Curjel Q2799166
Cicely Berry Q5119349
Alla Ivanovna Elanskaja Q4174549
Vera Nyitrai Q1219424
Ruth Ling Q12374351
Phyllis T. Johnson Q47011384
Gisela Rack Q44717746
Dagmar Komárková Q95375770
Nina Tamarina Q4450811
Hanna Osychnyuk Q4339243
Marian Diamond Q16875920
Gerta Vrbová Rudolf Vrba Q19828166
G. D. Ivanova Q94753342
Eugenia Georgievna Kopachevskaya Q21338104
Jaroslava Nebudová Q95145069
Irmtraud Schaarschmidt-Richter Q94773049
Margalith Galun Q21510494
Дзядик Наталія Миколаївна Q51749752
Aušra Augustinavičiūtė Q270358
Magda Marsay Q20437531
Magdalene von Dewall Q44279889
Susan M. Ervin-Tripp Q7648131
Nicole Grasset Q7030069
Barbara Bergmann Q533510
Jaroslava Pondělíčková-Mašlová Q95364755
Tatiana Zaslavskaya Q461302
Barbara Mertz Q451009
Márta Kurtág Q48184 Q5438207
Božena Kotrlá Q95164775
Tatiana Borisovna Ardamatskaya Q12078966
Rosemarie Schweitzer Q2166937
Љубица Петровска Q55340100
Libuše Boháčková Q95387163
Isabelle Rapin Q16734989
Margaret Sabine Q18390236
Linda Mary Irvine Q21516782 Q21516784
Jean Ruth Adams Q87153868
Ковбасюк Раиса Федоровна Q56653737
Betsy Shidfar Q4523708
Mary Tuck Q18880134
Lupán Anna Mária Q1159934
Barbara Ruszczyc Q24577086
Lilian Uchtenhagen Q120286 Q117058
Dorothea Tscheschner Q83428169
Zhinous Nemat Mahmoudi Q16050975
Anna Stupnicka-Bando Q81852622
Johanna Töpfer Q98007
Jitka Trykarová Q95094425
Běla Tůmová Q50374966
Ellen Gibbels Q15450395
Dorothee Wilms Q272658
Věra Fraňková Q95151869
Stroma Buttrose Q19594832
Drahomíra Ritzová Q95085103
Irene Eber Q88312
Francine Neago Q5479852
Betty Roe Q4898958
Joan McCord Q11727360
Klara Verseghy Q21341166
Wanda Quilhot Q21341420
Joanna M. Kain Q21517217
Waltraud Falk Q1758525
Barbara Lukermann Q4859107
Irma Adelman Q462802
Lilly Dubowitz Q24578650
Jane Mouton Q530571
Ellen McCulloch Q5364941
Maria da Conceição Tavares Q1797119
Eugeniia Vladimirovna Zavadskaia Q15066718
Ifigenia Martínez y Hernández Q1876431
Jill Kamil Q64841052
Edda Bresciani Q3718903
Morag Crichton Timbury Q4794327
Frances James Q5478749
Nadezhda Prokhorovna Masjuk Q12121802
June Almeida Q6312196
Näzīra Akhmatūllīna Q20483471
Margaret M. Hoehn Q74597695
Gisela Mosig Q15989723
Judith Toups Q6303705
Elizabeth Warrington Q5363689
Rosemarie Dietze Q95202038
Svetlana Rimsky-Korsakoff Q12004421
Maria Roman Sławiński Q18704489
Dobrochna Wójcik Q48853670
Kim Yang-shik Q19667066
Ursula Geissler Q21513858
Helena Kopecká Q95451251
Françoise Ardré Q5493478
Christiane Busch-Lüty Q1082642
Alice Rivlin Q437344
Martha E. Bernal Q15030199
Jane Berbié Q1645137
Phoebe Snetsinger Q7186685
Andreas Burnier Q1982054
Denise Scott Brown Robert Venturi Q457718
Maria Schaumayer Q1277360
Chicita Frances Culberson William Louis Culberson Q5096072
Ved Kumari Ghai Q16773261
Зограф, Ирина Тиграновна Q4193013 Q97210423
Ilse Bulhof Q28018949
Noreen Lehmann Q97310731
Taj-ťün Hejzlarová Q12026059 Q12058234
Patricia A. Sims Q21511351 Q21340262
Hé lène Bischler Q21391427
Liliya Tugusheva Q16708235
Dian Fossey Q234224
Mary Anne Heimerdinger Clench Q21339747 Q71107318
Nina Golubkova Q17487499
Zdeňka Žďárská Q95176367
Milena Doleželová-Velingerová Q22004087
Françoise Aubin Q20180306
Svetlana Yakovlevna Berzina Q4084858
Yvonne Barr Q456705
Neda Cajthamlová Q68946212 Q68945702
Dilys Breese Q5277105
Micheline Tessier Q30015471
Colleen Helgeson Nelson Q86462274
Zlata Černá Q95453572
Isabelle Robinet Q533401
Jadwiga Lipińska Q1678202
Ursula Schmalzried Q95193020
Marie-Claire Bergère Q3291671
Janet Kear Q293231
Marzenna Szlenk-Iliewa Q11770994
Ruth Myers Q7383141
Hazel Henderson Q456050
Marta Ryšavá Q95455966
Zoya F. Klyuchko Q17619552
Aletta Clémence Beaujon Q43256035
Ruth Bishop Q5397741
Milena Hübschmannová Q3510287
Elinor Ostrom Vincent Ostrom Q153761
Patricia Verne Kailis Michael Kailis Q16095274
Rosemary Balmford Q53333930
Eva Krasznai-Gombos Q66425398
Anne H. Ehrlich Q4768407
Yveta Synek Graff Q25706651
Audrey S. Penn Q43045159
Marta Vallmitjana i Alemany Q45025619
Edith Seidenzahl Q95198666
Freda Adler Q1452572
Beverly Whipple Q2900395
Françoise Dunand Q3086467
Jeanne Wolfe Q6172215
Édith Cresson Jacques Cresson Q230861
Anne Osborn Krueger Q261517
Sylvia Geszty Q1010081 Q2374202
Erika Sziklay Q47336241
Helen Aston Q21393448
Jane Goodall Hugo van Lawick Q184746
Wiebke Schröder Q54799947
Susan George Q270735
Sondra Schlesinger Q26701481
Jacqueline Rubellin-Devichi Q56000305
Yvonne Cossart Q89444380
Michèle Pirazzoli-T'Serstevens Q50228512
Zichria Zachai-Rones Q73637910
Ursula Lienert Q95202007
Patricia Swallow Q67439898
Jane Beckman Lancaster Q93372206
Elisabeth Staehelin Q95190748
Dorothea Arnold Q104258 Q1246153
Jarmila Malendová Q95175415
Sandra Harding Q469565
Anne-Marie Blondeau Q2850829
Norunn Illevold Giske Q47088826 Q17063702
Anna Doležalová Q95170774
Ludmila Kučerová Q95490505
Erika Endesfelder Q1354352
Nine Ipekchyan Q27441540
Krishna Bharadwaj Q1789100
Helga Luckenbach Q1602228
Karin Peschel Q1729517
Françoise Thelamon Q55154395
Victoria Chick Q1572346
Danuta Madeyska Q9201692
Galina Petrovna Tsjervonskaja Q15061445
杉尾邦江 Q64783524
Ingrid Gamer-Wallert Q1663314
Irene Würdinger Q88631616
Mary Susan McIntosh Q28921553
Valentina Y. Latysheva Q28754017
Lyudmila S. Bogoslovskaya Q47453315
Snejina Gogova Q12290486 Q15255835
Margaret Cameron Q15487137
Kyōko Tokoro Q51914648
Mary Wilson Q96473280
Marcela Uhlíková Q95335039
Elżbieta Dzikowska Q3848372 Q661848
Patricia Goldman-Rakic Q532002 Q510587
Christel Neusüß Q1078320
Colleen McCullough Q228801
Ille Palm Q12364379
Hana Junová Q95163082
Rosane Rocher Q19663964
Anita Salta Q550845
Семенас, Алла Леоновна Q4415216
Paula Pitha-Rowe Q95473405
Maureen Cain Q16104833
Patricia A. Wolseley Q17560777
Nobuko Hamaguchi Q21701344
Gönül Tekin Q31190937
Erika Feucht Q53845086
Ștefania Calomfirescu-Kory Q53997931
Agnieszka Łobacz Q73924308
Rosemarie Klemm Dietrich Klemm Q2166885
Danielle Elisseeff Q16682200 Q3014988
Karlene Faith Q6372493
Barbara Jo Moore Q21388516
Leonore Wolters-Krebs Q85717451
Tatyana Shaumyan Q4521030
Berthe Rakotosamimanana Q63385292
Elke Blumenthal Konrad von Rabenau Q108929
Christa Luft Q88304
Éva Kalmár Q17361711
Ildikó Ecsedy Q987543
Irmela Florin Q51119817
Maria Slătinaru-Nistor Q57593814
Inge Genefke Q439011
María del Carmen Maroto Vela Q55519361 Q19508313
Hana Preinhaelterová Q12018982
小辻梅子 Q18817531
Ellen Johnson Sirleaf Q43179
Tove Stang Dahl Q3356055 Q3444664
Margaret Sharp Q76332384 Q198305
Ginette Kurgan-van Hentenryk Q3106733
W. Guglielmi Q53844537
Nicole Hahn Rafter Q7030077
Henrietta Hutton Q17402444
Irina Ivanovna Makarova Q61927151
Gothild Thomas Q95207491
Jamila Binous Q3161573
Mary Guinan Q6779685
Anna Parzymies Q17385366
Anna Levinson Q104211
Ivana Bakešová Q95152471
Alice S. Huang David Baltimore Q4726076
Mary B. Anderson Q1906217
Odile Bain Q19630838
Sirkka Hämäläinen Q2075884
Ursula Hansen Q2501644
Rodica Stănoiu Q18548098 Q7356775
Jacqueline Pigeot Q30728974
Renate Krauspe Q2143440
Dorothy J. Thompson Q54854448
Margit Ercse Q68690838
Elizabeth Odio Benito Q456141
Vidyavati Q21598391
Carlota Perez Q274166
Reet Laugaste Q12373699
Elisabeth de Ranitz-Labouchere Q63223799
Sue Titus Reid Q89202450
Éva Andor Q760850
Helga Uebach Q3129679
Nubia Muñoz Q25410302
Lesley R. Warner Q57269181
Patsy Healey Q7148252
Inse Cornelssen Q1664391
Kazue Nakamura Q15406063
Fernanda Fedi Q19802909
Yu-Mei Jiang Q21387919
Jana Süssová Q95334895
Jean Holden Q6170851
Soňa Nevšímalová Q12055524
Diane E. Griffin Q4793714
Karin Tomala Q11735708
Erzsébet Gidai Q1010377
Miriam Jelínková Q95230654
Gertrude Case Buehring Q60284161
Růžena Hajnová Q95446725
Heide Gerstenberger Q1593897
Barbara Stoler Miller Q4859340
Taimi Piin-Aaspõllu Q12376096
Yoshika Oniki Q61513401
Manuela Ferreira Leite Q444059
Zdzisława Janowska Q169273
Perla Fuscaldo Q16494316
Dolors Folch i Fornesa Q18640846
Yoshiko Takakuwa Q28953477
Marie-France Bonnet Q59768991
Suraiya Faroqhi Q7645318
Maria Agata Olech Q21522362
Janice L. McNelly Q95890187
Anne Lonsdale Q4768557
Nina Alekseevna Arefieva Q90863379
Rosario Green Q162130
Eva Colorni Amartya Sen Q1306666
Elisabeth Grundmann Q15635056
Tatjana Aleksandrovna Borovkova Q15064643
Uta Nickel Q92134
Emőke Bagdy Q15648813 Q788439
Sigrid Poser Q2285309
Mária Ferenczy Q17361688
Bernadette Menu Q2897369
Alicia Daneri Q16298655
Françoise Gasse Q21422597
Heidi Høivik Q30443656
Carla Pohl Q52636553
Victoria Curzon-Price Q528146
Angela Vincent Q4762579
Marcia J. Bates Q6757112
Penelope Eckert Q7162565
Rosemary Low Q7368395
Monika Motsch Q65799826
Zemfira Makarovna Kuzmina Q28845727
Zdenka Švarcová Q21877523
Barbara Wereszczyńska-Raina Q11815902 Q64683035
Susan Rose-Ackerman Bruce Ackerman Q1490731
Helen ApSimon Q48699060
Christiane Ziegler Q2061302
Adelheid Biesecker Q354645
Mercedes S. Foster Q21390322
Maria Kaczyńska Lech Kaczyński Q215342
Hanna Damasio Q380207 Q459068
Linda Schele Q299697
Remke Kruk Q2143016
Julia Hamari Q448153
Edit Tasnádi Q32668821
Gabriele Sattler Q94734878
Andrea Hirner Q95191610
Dagmar Auster Q95196813
Loretta Federspiel-Kieber Q95202254
Regula Rothschuh Q95205429
Gudula Linck Q95207881
Angela Kepler Q119597
Sudha Shenoy Q611187
Christine Swientek Q1083817
Mercè Sala i Schnorkowski Q1829555
Dawn Whyatt Frith Q5242526
Celina Marí a Matteri Q5760216
Matilde Gonçalves Carralves Q6006192
Melinda E. Blau Q81278111
Eliška Vlasáková Jan Vlasák Q65455713
Anne Chayet Q2851023
Kim Choon-Mie Q6408476
Kazimira Prunskienė Q257779
Luise Reddemann Q1749027
Rosabeth Moss Kanter Q468450
Margaret Wirth Q1894908
Karin Mölling Q15451496
Olga Bertomeu Q23939794
Éva Marton Q240652
Doris Layton MacKenzie Q4964779
Marcela Bendová Q95156750
Margit Osterloh Q1282074
Marie-Germaine Bousser Q15649495
Anne Wibble Q273408
Susan L. Mann Q56090899
Angelika Neuwirth Q534480
Magdolna Csath Q870791
Marjolein Koopman-Krijt Q2361681
Lyla Pinch Brock Q2746591 Q3269433
Marianne Horak Q21341518
Kathleen M. Foley Q33849901
Irmtraut Munro Q1673053
Virginia Subbs Anami Q8920171
Silva Maria Pita de Beauclair Guimarães Q16631789
Patricia Wiltshire Q2531664 Q17016985
Vivienne Shue Q18631976
Doreen Massey Q1156266
Rotraud Wielandt Q2168897
Kjersti Ericsson Q4560150
Amanda Burden Q7609592 Q4739580
Anny Cazenave Q2851811
Ulla Mitzdorf Q14790615
Katalin Gönczöl Q1031550
Xénia Celnarová Q12779239
Donna Mergler Q28870571
Angelika Zahrnt Q534686
María Antonia Avilés Perea Q691067
Patricia Vickers-Rich Thomas H. Rich Q1687903
Mercedes Bresso Q437151
Kitty Calavita Q30056706
Eva Syková Josef Syka Q11985196
Kunihiro Narumi Q11675382
Judit Vihar Q1212455 Q16523711
Riek Bakker Q2438007
Vasso Papandreou Q468103
Eva Šulcová Q95147791
Wendela Bronsgeest Q74001973
Janet Johnson Q52582086
Catherine Despeux Q2941889
Helena Calsamiglia Q62605235
Barbara J. Spencer Q807645
Victoria Zinde-Walsh Q2522838
Mireille Bonierbale Q36308768
Anna Maria Tarantola Q3114524
Barbara G. Adams Q442750
Esther Dang Q3058960
Anat Gonen Q65250249
Michèle Agrapart-Delmas Q65130031
Margaret Hassan Q468855
Marta Beatriz Roque Q292611
Mária Szabó Q58431895
Marcela Švandová Q95488110
Elizabeth Adkins-Regan Q57337148
Diana L. Eck Q5271207
Jūratė Matekonienė Q1717991
Ljudmila Timofeevna Netsjaeva Q4318253
Melkote Subbarao Shaila Q66305488
Elouise P. Cobell Q3051661
Roberta Bondar Q258385
Harriet Thelma Zurndorfer Q17114168
Johanna Krause Q21032165
Olga Yano Q19801528
Christiane Zivie-Coche Q50231079
Alice Mills Q58296033
Cheryl Rubenberg Q5092771
Rachelle Alterman Q29360130
Viviana Zelizer Q1974473
Káťa Kabeláčová Q95376465
Jiřina Šedinová Q12025020
Anna Bańkowska Q559662
Hélène Blanc Q3144711
Claudia Goldin Q1097475
Sarah Hogg, isiarlles Hailsham Q333964 Q2224383
Tansu Çiller Q6052836 Q208377
Brigitte Young Q916812
Ann Rosalie David Q56118747
Marcy Kaptur Q436537
Yvonne af Ugglas Q19758732
Marie-Christine Laznik Q67227449
Janet Yellen George Akerlof Q263725
Sue Savage-Rumbaugh Q3088125
Edit Bauer Q271721
Claudine André Q275723
Pilai Poonswad Q21388500
Helena Klečková Q95451740
Jill Purce Q16117376
דפנה בן-תור Q52190635
Franziska Ehmcke Q64650487
Meda Chesney-Lind Q6804964
Norma Field Q7051674
Phyllis Granoff Q7188559
Noris Salazar Allen Q21391883
Ethel-Michele de Villiers Q59504673
Saskia Sassen Richard Sennett Q239419
Eva Lang Q1379293
Anne Wedell-Wedellsborg Q11958317
Asha Chandola-Saklani Q66316996
Rose Gana Fomban Leke Q69675936
Hedda Giertsen Nils Christie Q54819993
Aída Fernández Ríos Q21997886
Piroska Apró Q774161
Gloria Macapagal-Arroyo Jose Miguel Arroyo Q123665
Rosemary Butler Q7368322
Anne C. Klein Q4768201
Laura Tyson Q460911
Olga Zapletalová Q95171596
Françoise Barré-Sinoussi Q103844
Ursula Rößler-Köhler Q55108283
Judith Green Q6303430
Sylvia Nasar Q77008
Zeti Akhtar Aziz Q1815234
Flossie Wong-Staal Q3074353
Dominique Valbelle Q3035497
Ruth Lea Q167163
Mari Saat Q543953
Michèle Pierre-Louis Q264711
Henryka Bochniarz Q1607515
Brigita Schmögnerová Q440874
Olga Zavyalova Q16652767
Dilma Rousseff Cláudio Linhares
Carlos Araújo
Q40722
Nadine Asher Q47363434 Q47363406
Margarete Verweyen Q95203231
Angelina Sörgel Q2652854
Jill Peláez Baumgaertner Q93238149
Sandra Vehrencamp Q22087914
Dianne L Chambless Q91843738
Eva J. Pell Q16122226
Ana Crespo Q21339702
Danuta Hübner Q242090
Dominique G. Homberger Q5291132
Elsa Fornero Mario Deaglio Q445665
Emma Georgina Rothschild Amartya Sen Q519535
Judit Hidasi Q24284285
Rita Barberá Nolla Q433210
Kaarin Taipale Q11868690
Katia Buffetrille Q2329735
Guillemette Andreu Q3120521
Astrid Kaiser Q750612
Hana Hebnarová Q95155272
Maria Krystyna Pawłowska-Godlewska Q42430479
Magdalena Frouzová Q95333328
Mercè Boada Rovira Q23926469
Ilda Figueiredo Q3116195
Helena Honcoopová Q56425309
Dagmar Krajíčková Q95154048
Mechthild Leutner Q42375545
Carol Smart Q5044563
Vicky Clement Jones Q18821911
Penelope Diane Olsen Q7162564
Susan Perlman Q7648279
Carme Barceló Torres Q16187544
Janet Gyatso Q2958779
Ysé Tardan-Masquelier Q3573049
Betsy Bryan Q4898277
Leonie Sandercock Q6526622
Nancy Cox Q6962616
Linda Fedigan Q15492722
Ikuko Okazaki Q17129130
Marijke Christina Creveld Q21341183
Andrea Joyce Stone Q18565604
Joanna Senyszyn Q275679
Jitka Pantůčková Q95072896
Markéta Jirásková Q95157495
Jemima Parry-Jones Q6177163
Kathy Martin Q42225215
Irene Pepperberg Q269870
Inez Fung Q11683157
Sheila Dow Q1419045
Elena Salgado Q266114
June D'Rozario Q6312257
Elizabeth Warren Bruce Mann Q434706
Zinaida Suslina Q17306064
Zyta Gilowska Q55938
Modra Murovska Q85228240
Renata Lesnik Q48006040 Q48002587
Miroslava Sinkulová Q95400075
Annabelle Sreberny Q18352464
Veena Tandon Q26466131
Hildegard Puwak Q3135617
Teresa Halik Q9357293
Alison Wolf Martin Wolf Q2647251
Françoise Labrique Q55131938
Christel Humme Q1078305
Tarisa Watanagase Q433261
Pamela Stephenson Billy Connolly
Q7025012
Q291293
Eva Nohýnková Q52727001
Maggie Schauer Q28114638
Bette Korber Q30505218
Katarzyna Laskowska Q48851741
Sandrine Bony Q52431408
Rosemarie Doms Q53842947
Sabine Fuss Q59157456
Jacqueline Chaparro Olaya Q62132740
Anna Kossowska Q64563664
Sandra Lopez-Verges Q65033585
Gladys Maestre Q65163477
Wanda Wesolowska Q3566021
Martha Allen Sherwood Q21340074
Rachel Paul Q28946369
Mercedes García-Arenal Q55949317
Barbara Kaulbach Q61875662
Anna Gerstlacher Q95185867
Ingrid Strobachová Q95450117
Ulrike Koch Q2453544
Ruth Schumann Antelme Q3453642
Elizabeth Clare Scurfield Q5362592
Florence Maruéjol Q14900571
Urmila V. Makhija Q21338767
Linda M. Kohn Q21340539
Charis Kubrin Q26705053
Katelijn Vandorpe Q28364795
Lauren Krivo Q30461761
Karen F. Parker Q32156941
Kimberly Kempf-Leonard Q33125116
Stephanie Tyler Q50258890
Martina Minas-Nerpel Q53710050
Hanna Jenni Q53766680
Alexandra Verbovsek Q53799696
Martina Ullmann Q53835946
Catherine Lord Q60031328
Sophinette Becker Q61874562
Birgit Schlyter Q63141834
Gesa Schenke Q93985199
Chiara Simonelli Q55686140
Joanna Shapland Q61749544
Dolors Calvet Q9029982
Кацярына Львоўна Шулаева Q85301273
Blanka Čepická Q95138697
Nancy Stokey Robert Lucas Q458846
Christine El Mahdy Q1083502
Christine Rouzioux Q28595176
Gabriela Masłowska Q293305
Candice DeLong Q5031684
Georgina Kessel Q2244536
Mikiko Kainuma Q57909114
Susan Greenfield Q76024027 Q336163
Alice Kraemerová Q95146148
Darlene Koldenhoven Q5223846
Anna Tibaijuka Q456003
Olivia Chaumont Q16267673
Maravillas Rojo Q384493
Olga Bušková Q95469725
Lois Brako Q2919274
Elizabeth Plater-Zyberk Q3723412
Róza Nagy Q1214466
Zárda Sarolta Q1468614
Henriëtte Maassen van den Brink Q2181502
Martine Tabeaud Q3295841
Sonja Brentjes Q14525458
Claudia Croos-Müller Q21031988
Margaret Tisdale Q22117202
Gitti Hentschel Q34772783
Lía Maciel Q63087591
Geraldine Harris Q4952782
Joan Petersilia Q24007208
Želmíra Herrová Q95381039
María Elena Berengueras Q94702419
Laimdota Straujuma Q3089345
Erika Szűcs Q1314293
Lídia Molnár Q1178710
Michaele Schreyer Q62343
Maria Petre Q450431
Anne Elisabet Jensen Q469625
Adelina Barrion Q4681943
Magdalena Stoof Q1883818
Soffía Eggertsdóttir Q61973738
Sirje Vilbaste Q17447003 Q12375107
Mariko Saigō Q17991614
Tatyana Kazankina Q230105
Nataliya Vitrenko Q290689
Carmela Baffioni Q1043536
Sophie Wolfrum Q21264714
Sabine Sommerkamp Q95191445
Deborah Mash Q545893
Margit Enke Q1895277
Abby Joseph Cohen Q2820845
Maria Teresa de Paiva Azevedo Q16297563
Diane Vincent Q55620797
Belkisyole Alarcón de Noya Q56612110
Ellen de Vibe Q60438712
Christiane Taubira Q268675
Vidya Arankalle Q18359043
Li Yinhe Wang Xiaobo Q4961940
Nancy Keenan Q6962772
Susan Lim Q18977405
Magdalena Álvarez Q270883
Klara Agyagasi Q15401844
Ann Henderson-Sellers Q522528
Angela Fiedler Q532577
Louka Katseli Gerasimos Arsenis Q468064
Mireille Dosso Q32860763
Bärbel Höhn Q123504
Milada Býmová Q95095260
Ivana Janečková Q95156924
Éva Várhegyi Q1461986
Marina Solodkin Q271402
Лукаш Ольга Іванівна Q16705326
Deborah Denno Q59229881
Nancy Folbre Q1964486
Inese Vaidere Q27103487 Q2662771
Medea Benjamin Q6396107 Q149748
Luise Gubitzer Q1485846
Anita Harding Q4765543
Dayle Hinman Q5243168
Felisa Miceli Q285707
Marilyn Waring Q268510
Hanna Gronkiewicz-Waltz Q271902
Gertrude Tumpel-Gugerell Q1609219 Q86754
Françoise Benhamou Q3086400
Iva Svrčinová Q95181292
Mercedes Bengoechea Q26899215
Judith Curry Q446336
Françoise Schein Q3086600
Geneviève Azam Q3100599
Iwona Buczkowska Q3156415
Pascale Ballet Q3367652
Christine Platt Q5111148
Nora I. Maidana Q5948138
Pat Nuttall Q20055523
María del Carmen Pérez Díe Q21103303
Alexandra Philip-Stéphan Q2833304
Béatrix Midant-Reynes Q2929517
Françoise Brun-Vézinet Q3086421
Isabelle Attané Q3154863
Isrun Engelhardt Q3155675
Julie Pelletier Q3189254
Laure Pantalacci Q3218784
Madeleine Della Monica Q3275631
Yvonne Jewkes Q4956680
Heather Berlin Q5628028
Astrid von Friesen Q750966
Christine Ax Q1083410
Ann McKee Q16185465
Consuelo Hernández-Padrón Q21339482
Amy Wax Q62871161
Jacquin Strouss Lucena Ernesto Samper Q32965
V. G. Lysenko Q4270655
Elaine Chao Mitch McConnell Q263322
Marie Otavová Q95449792
Miriam Leitão Q1752952
Gisèle Hadji-Minaglou Q3107817
Danutė Budreikaitė Q433342
Gisela Burkhardt-Holicki Q1527287
Hind Khoury Q2345173
Alexandra Žourková Q95237994
Reneta Indzhova Q271473
Vida Stasiūnaitė Q541263
Cornelia Zanger Q1133466
Zsuzsanna Németh Q1220822
Kristalina Georgieva Q265277
Florence Wambugu Q528191
Tiina Randlane Q12376889
Nilcéia Freire Q9050183
Rachel McCleary Q1535071
Susan Spence Q19879319
Liu Li Q27832579
Janine Brown Q19874182
Diana Cabeza Q21132157
Sally Poncet Q20666715 Q26235167
Karla Kirkegaard Q73548909 Q63441905
Marie-Stella Boussemart Q66034835
Gudrun Wacker Q95190295
Andrea Beyer Q2652474
Naomi E. Pierce Q2782012
Susan R. Barry Q3616412
Delia Pemberton Q5253882
Kiti Müller Q5400102
Wendy Nelson Q21522053
尾関直子 Q40031992
Natalya Mikheyeva Q4298092
Hiroko Ōta Q276271
Maria Rita Gismondo Q40791898
Regine Lück Q1399984
Sheila Bair Q451150
Anna Styszyńska Q29079412
Linda Allen Q1825832
Gudrun Brottveit Q54820019
Sigita Burbienė Q386177
Viera Ludvíková Q95156884
Ngozi Okonjo-Iweala Q289350
Catherine Day Q338855
Huda Zoghbi Q41725968 Q1633764
Anna Maria Birulés i Bertran Q2850465
Ewa Łojkowska Q61628498
Irja Lutsar Q16407191
Irina Rurikovna Boehme Q47453093
Libuše Kolářová Q95145013
Julie Massino Q97483595
Angela K. Turner Q80849938
Mariana Valverde Q6762074
Biambasuren Luvsandamdingiin Q27449504
Manola Brunet Q52526326
Kristin Theisen Q56405142
Inés del Pino Q62004502
Ute Mackenstedt Q69881737
Hannelore Ehrenreich Q1575862
Heike Sternberg-el Hotabi Q1594581
Heather Williams Q5694180
Nalini Balbir Q6960907
Sylvia Schoske Dietrich Wildung Q15449525
Michaela Mayrhofer Q21341295
Andrea I. Romero Q21607377
Lee Wei Ling Q28471254
Bohumila Baštecká Q47631195 Q63862924
Sylvia-Yvonne Kaufmann Q74165
Beatrice Hahn Q23695687
Christine Bruneau Q2965889
Terrie Moffitt Q2405380
Eva Melkusová Q95179362
Shulamit Elizur Q7504901
Irina Khakamada Q541213
Ona Juknevičienė Q455859
Mary Barry Q6779014
Anne Cheng Q2851027
Olga Bejstová Q95400185
Güler Sabancı Q452096
Eva Kubala Havrdová Q95178970
Gloria Brame Q276384
איריס בר און Q16338440
Rebecca Blank Q510127
Konstance Knox Q6429858
Anna Shmaina-Velikanova Q16720628
Gale Anne Hurd Jonathan Hensleigh Q269895
Sonja Snacken Q17429341
Anabel Ochoa Q4750587
Istvánné Deák Q51880524
Marjorie Zatz Q29583139
Deborah M. Gordon Q2310251
Kim Yeshi Q3192257 Q3196828
Helen S. Mayberg Q5703098
Karen Oberhauser Q19689029
Raquel Rolnik Q21130924
Verena Elisabeth Keller Q23952286
Susanne Hornfeck Q95207228
Steffi Richter Q95207629
Adele Schlombs Q95207808
Christine Lagarde Q484605
Ingrid Fischer-Schreiber Q88345
He Qinglian Q279839
Khatijah Yusoff Q58674241
Pia Olby Q23915413
Zinaida Greceanîi Q61299
Dalia Grybauskaitė Q57379
Stella Kyriakides Q47545922
Margarita Starkevičiūtė Q459182
Lucie Borotová Q95167378
Olga Skácelová Q95379309
Theresia Theurl Q1532052
Hana Ošlejšková Q95169328
Gita Ramjee Q42571276
Helen Frances James Q522840
Anne Simon Q4768799
Christine Maggs Q21519768
Una Padel Q7882148
Nahid Ali Q66281086
Christiana Figueres Q518828
Marion Koopmans Q46090938
Vivianne Blanlot Q1648987
Gabriela Breisach Q96206651
Verena Vicentini Andreatta Q21130443
Cheong Koon Hean Q21228534
Paula Teresa DePriest Q21339147
Kwang Hee Moon Q21339736
Dory Reeves Q56752455
Dagmar Glaß Q64007308
Regina Bucher Q95204834
Beverly J. Silver Q547149
Marilyn Douala Bell Didier Schaub Q2540593
Renate Kaymer Q15446469
Dale Christine Cargill Q19799697
Dagmar Triebel Q21339093
Penny Green Q28529530
Hilaria Gössmann Q73471884
Anita Studer Q22915116
Ursula Verhoeven-van Elsbergen Q1468852
Natsurang Homchantara Q21387638
Júlia Király Q1109197
Susana López Charreton Q4795076
Lučka Kajfež Bogataj Q125227
Rosa Aguilar Q433345
Yvonne Rydin Q11287024
Clara Furse Q1095180
Joyashree Roy Q58212542
Sabine Fiedler Q114388
Lydia He Liu Q55171446
Cynthia E. Rosenzweig Q5200054
Judy Mikovits Q6304537
Evalyn Gates Q16515291
Marianne Bujard Q20435932
Joyce Weisbecker Q42423376
R. S. B. Kool Q55317218
Alessandra Ruffini Q84171220
Sibylle Spindler Q95188636
Laima Andrikienė Q435717
Gabriele Wenzel Q1350998
Catrien Bijleveld Q2002240
Roberta L. Shaw Q3436798
Judith T. Zeitlin Q6303698
Soili Kristina Stenroos Q21339191
Gifty Eugenia Kusi Q27063318
Kathrin Schmidt Q76429
Ingrid Sotolářová Q95179167
Gema Umbrasienė Q961118
Luisa Diogo Q236020
María Dolores Bargues Castelló Q24045999
Diana Dragutinović Q439619
Marjo van der Knaap Q20518485
Anastasia Loukaitou-Sideris Q63965818
Jitka Svobodová Q95114190
Margot Käßmann Q77190
Anne Perrot Q2851235
Heike Behlmer Q55147114
Claire Corff Q19276901 Q56825912
Antoinette Sayeh Q518483
Brigittte Zanda Q62019687
Klára Ungár Q1399828
Siti Noordjannah Djohantini Q25460365
Marina Vančatová Q95168457
Chantal Jourdan Q97405844
Kristin Skjørten Q17107387
Larisa Bahdanovich Q9394017
Alena Dernerová Q10769147
Bente Træen Q16898055
Ingrid Scheffer Q18687923
Christina Romer Q270379
Elena Larrauri Pijoan Q25001548
Margarita Del Val Q45566299
Ursula Stinkes Q66446683
Christine Pozsár Q94743081
Kerstin Zühlsdorff Q95194078
Janet Richards Q6153571
Keller Easterling Q6385673
Edit Farkas Q21337442
Jana Kocourková Q21341408
Jana Horáková Q21516024
Zora Čermáková Q95487126
Maria Eugenia López de Silanes Vázquez Q21389350
Gitte Moos Knudsen Q5565155
Aleksandra Natalli-Świat Q454860
Eva Maria Welskop-Deffaa Q1379358
Vladimíra Strandelová Q95157026
Violetta Skrzypulec-Plinta Q64295835
Anna Dybo Q4171512
Aileen Baviera Q88181154
Rena Wandel-Hoefer Q55797175
Winona LaDuke Q118969
Pamela C. Rasmussen Q436696
Klára Macúchová Q95457241
Yuan Chang Patrick S. Moore Q438541
Maria Heep-Altiner Q1743857
Anne-Hélène Suárez Q5696407
Maria Begoña Aguirre-Hudson Q21340555
Alicia Relinque Eleta Q28744772
Susanne Bickel Q3505643
Naobi Okayasu Q17157904
Linda Evans Q43124639
Alexandra M. Jaffe Q60172370
Andrea Fischer Q64528
Jana Zárubová Q95154878
Taťána Šrámková Q95378926
Joyce Tyldesley Q537887
Jorgovanka Tabaković Q1263807
Janet Currie Q1682653
Aletta Norval Q4716523
Claudia Piñeiro Q522543
Marion Steven Q1899258
Iryna Akimova Q406717
Jana S. Rošker Q6150578
Lyudmyla Denisova Q74023
Anke Joisten-Pruschke Q24825007
Ana Botín Q299646
Veronika Skvortsova Q441076
María Paz Martín Q21821444
Friederike Seyfried Q1457096
Yulia Tymoshenko Oleksandr Tymoshenko Q48283
Nathalie Beaux-Grimal Q1151126 Q3336542
Francine Ntoumi Q27445659
Helga Weisz Q27925465
Luciana B. Mendonça Q49113151
Pilar Allué Blasco Q55224863
Martine Rebetez Q57590451
Euphrosyne Gouzoulis-Mayfrank Q67672706
Ulrike Wieland Q88396669
Martina Hasse Q95201928
Christine Berg Q95204766
Susanne Germann Q95208123
Elwira Żmudzka Q9253026
Laura Guzmán-Dávalos Q21339472
Ellie Highwood Q22278196
中村哲子 Q30935128
Margaret Mehl Q63877761
Angelika C. Messner Q66425516
Josefina Vázquez Mota Q466819
Diane Coyle Rory Cellan-Jones Q996967
Micki Pistorius Q11779520
Ewa Björling Q457877
Carole Baskin Q88495947
Hannelore Kraft Q61938
Daniela Jacob Q21258168
Salidat Sikenowna Kairbekowa Q539483
Eva Henriette Mohn Q11968140
Yelena Skrynnik Q466199
Monika Schnitzer Q1944756
Willeke Wendrich Q21044344
Annamária Szalai Q508444
Amaia Vazquez Q29542499
Lilja Mósesdóttir Q467437
Cornelia Matzke Q1133375
Chantal Abergel Q16009961
Annette Nijs Q1971646
Anna-Kaisa Liedes Q2466540
Yumiko Ishihama Q4306885
Magdalena Bermejo Q16731815
Isabelle Arnulf Q30500707
Tracy Farr Q37786397
Véronique Strimelle Q55722032
Friederike Werner Q65515740
Anne Seeck Q95193242
Sitta Reden Q1541004
Hani Miletski Q4293391
Kate Firth Q4532014
Rita Quintero Q7336589
Corinne Herrmann Q15728198
Anita Gamauf Q25438858
Gerlinde Baumann Q63869445
Sabine Trenner Q76634061
Pia Bosch i Codolà Q11941420
Giovanna Melandri Q447895
Cristina Cuesta Q12255978
Ellen Laan Q47088885
Jodi Dean Q18764158
Jean Olson Lanjouw Q1685730
Michelle Rounds Q20927593
Ildikó Pelczné Gáll Q220553
Ruth Simsa Q1371309
Shriti Vadera, barwnes Vadera Q1793381
Monica Esposito Q116193 Q459011
Katrin Amunts Q15440162
Carla J. Dove Q33960574
Elena Cattaneo Q14754989
Amy Chua Jed Rubenfeld Q463882
Pippa Greenwood Q4814982
Dolors Cinca Pinós Q19998285
Maria José Sanz Q21513417
Evelyn Schulz Q47237868
Juliet A. Vickery Q62664851
Renate E. Meyer Q1671070
Pinelopi Koujianou Goldberg Q1683546
Gabriele C. Hegerl Q5516000
Ankie Vandekerckhove Q13429689
Sanja Savić Q21338214
Insa Sjurts Q1664356
Helena Jiřincová Q95092194
Ivana Štětkářová Q13411262
Rosa Calafat i Vila Q60347131
Hannah Lessing Q1575785
Anna-Bella Failloux Q28051129
Ann Forsyth Q58346892
Jolande Sap Q463453
Cary Moon Q41458304
Suvi-Anne Siimes Q205698
Sára Hegmanné Nemes Q1034831
Lisette Gebhardt Q1827965
Alison Liebling Q64719905
Heather Ann Thompson Q23418927
Françoise Remy Q2122908
Miriam de Ungria Kardam, Prince of Turnovo Q75275680
Iva Příhodová Q95173118
Theresa Greenfield Q95043374
Bettina Rockenbach Q850040
Elvira Nabiullina Yaroslav Kuzminov Q74746
Guadalupe Virginia Nevárez Morillón Q24175754
Sabine Boerner Q2209627
Corinne Maier Q449177
Cecilia Rouse Q616305
Amany Lubis Q56236339
Heni Kádek Q78388895
Katrin Böhning-Gaese Q1736702
Jaana Toivari-Viitala Q5484703
Zaida Muxí Q9097424
María Paz García-Vera Q86536656
Nancy Pfotenhauer Q1692711
Susanne Åkesson Q4991056
Lorraine Mazerolle Q29976504
Elżbieta Bieńkowska Q459196
Kirsten Müller-Vahl Q113539
Regina Kopečná Q95179499
Maria Miller Q334261
Maike Kohl-Richter Helmut Kohl Q98885
Frédérique Vidal Q28950190
Shi Zhengli Q43176170
Nahid Majid Q16195661
Agnès Cabrol Q1195093
Inga Zerr Q67228353
Dorothea Alewell Q1246154
Beatrice Gründler Q28132813
Alena Novotná Q95147960
Andrea Gamarnik Q21105598
Snježana Kordić Q442048
Anne Piehl Q30031359
Siv Gamnes Q37806979
Barbara Kolm Q807511
Désirée H. Ladwig Q1270742
Bianca L. Reinert Q21340960
Alexándra Tsanáka Q20995528
Alexandra Trkola Q37384070
Judit Árokay Q62415735
Karolina Johnsson Q65937344
Anna Giordano Q1348276
Katja Lembke Q1736643
Eva Harris Q5415063
Loreta Poškaitė Q20503432
Caroline Stein Q36508857
Cornelia Storz Q72544309
Liudmyla Suprun Q2065621
Anna Gustafsson Chen Q716757 Q991437
Klára Sándor Q1314680
Svetlana Medvedeva Dmitry Medvedev Q234259
Nathalie de Vries Q469961
Mary L. Trump Q96475328
Sherry Stewart Q75154945
Petra Stienen Q1955961
Fabienne Rolling Q33109869
Zora Melkova Q57113317
Rozália Biró Q804026
Salima Ikram Q433814
Élisabeth Filhol Q513190
Zita Gurmai Q369766
Djunijanti Peggie Q64437875
Zsuzsanna Bazsinka Q791580
Birgitta Wolff Q865393
Beatrice Weder di Mauro Q124316
Carrie Grant Q5768724 Q5046240
María Isabel Pozueta Fernández Q62080089
Sarah Tabrizi Q24039464
Edeltraud Günther Q1283413
Sandrine Marchand Q63345358
Sarah Clackson Q7422188
Prerna Kohli Q53870712
Ramani Durvasula Q60676407
Kara Ross Q7609857 Q13560784
Rena Netjes Q27790955
Verena Blechinger-Talcott Q72361895
Claudia-Maria Buch Q91977
Christa Katharina Spieß Q1078089
Angela Singer Q4762557
Chung-Pei Ma Q9011661
Luciane Cristina Ouriques Q16301466
Letizia Paoli Q19513369
Tatyana Golikova Viktor Khristenko Q260432
Shirley Impellizzeri Q7498776
Agnès Bénassy-Quéré Q2826972
Ann-Kristin Achleitner Q558019
Ilaria Capua Q3389427
Rosa Ramos Q27976733
Femke Halsema Q288283
Belisa Vranich Q24196105
Kathrin M. Möslein Q1736506
Jody Miller Q6208113
Anne-Mette Lange Q61308604
Corinne Le Quéré Q16734810
Joann Fletcher Q274473
Alison Cronin Jim Cronin Q56598649
Aude Gros de Beler Q2870704
Chinyere Ukaga Q94440609
Emmanuelle Auriol Q3052928
Hana Nováková Q95091492
Barbara Schmidt Q88201950
Sabine Grenz Q30225154
Martha M. Robbins Q41509958
Barbara Holpfer Q95205013
Emma Gannagé Q1338022
Silke Wickel-Kirsch Q2286244
Elodie Ghedin Q5367044
Elena Gallego Andrada Q27640479
Marianne Michel Q3291315
Esther-Mirjam Sent Q2128526
Catherine Blanc Q85852927
Fátima Báñez Q453730
Artemis Gounaki Q547850
Michaela Vosbeck Q1930105
Angelika Lohwasser Q534440
Leili Anvar Q3229191
Corina Crețu Q274770
Myriam Seco Q6035198
Heidi Mork Lomell Q17102184
Noreena Hertz Danny Cohen Q94555
Friederike Tilemann Q1457101
Zsóka Gelle Q63386212
Miranda Boone Q50280920
Aura Twarowska Q161972
Nadezhda B. Alexeeva Q6037364
Bettina Staiger Q21341718
Eva Lüdi Kong Q29017793
Friederike Franziska Spengler Q95184269
Mischa Burrows Q95193867
Dori Jones Q95201713
Heleen Mees Q520269
Jetta Frost Q1688512
Marion Halfmann Q1899157
Irene Forstner-Müller Q6468631
Louise Lindblom Q21339422
Monika Gänßbauer Q72666939
Ina Hein Q88850924
Barbara Mittler Q807558
Margareta Svensson Q21107811
Yazmin Fox Q12341690
Ruth Kelly Q272644
Lucie Svitálková Q95401824
Yvie Burnett Q8062388
Princess Mabel of Orange-Nassau Prince Friso of Orange-Nassau Q269679
Florence Devouard Q266722
Tatyana Grebennikova Q29000587
Sheila Sitalsing Q1861445
Maria das Graças Machado de Souza Q19803031
Claudia Kemfert Q106185
Laura Mersini Q949565
Chen Hualan Q21173944
Nathalie Moulaert Q21339380
Christiane Nicola Klimek Q31039573
Jill Byrnit Q96276729
Oh Eun-kyung Q24817250
Wendela Horz Q29872614
Margo Mulder Q56604388
Dambisa Moyo Q466993
Valeria Randone Q56759686
Yvette Cooper Ed Balls Q291057
Krisztina Szentkirályi-Szász Q60522789
Blythe Masters Q525531
Ave Suija Q12360092
Sayako Kuroda Yoshiki Kuroda Q229333
Vanessa Goodwin Q7914652
Justine Greening Q333012
Karina Pallagst Q29045977
Miloslava Raisová Q95179817
Sigríður Ingibjörg Ingadóttir Q540109
Siv Jensen Q272938
Sahra Wagenknecht Oskar Lafontaine Q77193
Kattri Ezzoubi Q12366631
Petra Sejbalová Q95092344
Sheryl Sandberg Dave Goldberg Q234653
Sophie Joissains Q3490954
Lykke Friis Q456698
Vladimíra Sládková Q95157041
Alexandra Calmy Q30004315
Fayza El Qasem Q52426883
Laura Sour Q2837937
Jennifer Keesmaat Q16730686
Simone Henrica J.J. Louwhoff Q21339605
Daniela Pinna Q21492751
Isabel Marcos Q29645280
Galit Shaul Q58928073
Claudia Näser Q1097671
Marianne Bertrand Q1805905
Alisa Marić Q457914
Catherine H. Graham Q18978028
Ananya Roy Q4751502
Eleanor Maguire Q5354323
Sita Mazumder Q2290477
Marika Talábová Q95095182
Naomi Klein Avi Lewis Q236606
Nancy Rodriguez Q41603782
Annette Imhausen Q566715
Mariana Risso Q56671572
Dita Horáková Q95107600
Johanna Hey Q126083
Einat Kalisch-Rotem Q57664478
Dorothée Boccanfuso Q1250372
Dora Siliya Q1243653
Magda Wierzycka Q55432947
Nathalie Palanque-Delabrouille Q47501910
Lisa Damour Q79446431
Hanna-Riikka Siitonen Q11866020 Q16990496
Susan Athey Q468053
Heidi Cullen Q5698846
Sharon Gamson Danks Q18157903
Ałbena Grabowska Q21102805
Anne-Katrin Hoffmann Q27623541
Kirsten Zickfeld Q57814636
Vanja Lundgren Sørli Q89097819
Mary Francesca Bosworth Q6779579
Elisabeth Binder Q19414380
Michaela Schmull Q21340561
Solveig Vidarsdotter Q75318643
Petra Sijpesteijn Q14084136
May-Len Skilbrei Q26772379
Nathalie Parent Q55725094
Jana Bartoňová Q95394486
Máxima o'r Iseldiroedd Willem-Alexander, brenin yr Iseldiroedd Q460960
Evdokia Anagnostou Q60449847
Jana Neubergová Q95083786
Luise Hölscher Q1876622
Valérie Masson-Delmotte Q3554288
Angelika Birck Q2652830
Bettina Fischer Q832603
Nicola Fuchs-Schündeln Q1621954
Alison Styring Q2647241
Dorothee Killmann Q21341355
Martine Robbeets Q21402731
Anna Guttová Q21514437
Mia Rönkä Q23908013
Gabriele Vogt Q90699350
Luciana Pedraza Robert Duvall Q168460
Conny Mayer-Bonde Alexander Bonde Q1126453
Leymah Gbowee Q107037
Klára Dobrev Q191337 Q716486
Kara Cooney Q6367499
Kristin Spitznogle Q11982132
Lisa Cameron Q19871819
Lia Andrlová Q95449043
Aglaée Degros Q20011623
Esther Duflo Abhijit Banerjee Q434509
Stephanie L. Jones Q30144502
Francesca Vanthielen Q1901383
Miia Kivipelto Q16299902
Alice Cibois Q19959193
Gothamie Weerakoon Q21393501
Bea Sever Q66606823
Marie Varin Q93584682
Zeynep Kocabiyik Hansen Q197088
Dharshini David Q1207608
Verena Lepper Q1619476
Agnes Flöel Q56954900
Wai Yee <some value> Q10332590
Ursula Wyss Q63453
Romana Suchá Q95169084
Sonja Wipf Q58930150
Karine Berger Q1778536
Carlin Ross Q5749422
Katrin Vernau Q1651025
Victoria Chalkitis Q65013375
Roberta Bruzzone Q3938497
Pénélope Riboud Q84494101
Ulrike Malmendier Q105343
Brigitte Knopf Q21255939
Kateřina Seltenreichová Q95400021
Amy Finkelstein Q1153459
Lorena Berdún Villegas Q577456
Cécile Gueidan Q21338084
Florence Rousseau Q21483196
Kristin Shi-Kupfer Q22236697
Maren Schentuleit Q53939661
Sandrine Carpentier Q62604538
Melanie Brinkmann Q83979239
Mihoko Oka Q11993277
Ghazaleh Tabatabai Q86192362
Alessandra Rampolla Q5689624
Pavla Tumova Q64516038
Andrea Šimková Q95153918
Hana Brožová Q95460760
Piret Lõhmus Q56242243
Kim Cobb Q37320636
Michaela Scheibová Q95086581
Camilla Läckberg Martin Melin Q231320
Markéta Richterová Q95399743
Alexandra von Lieven Q2643704
Ingrida Šimonytė Q437096
Agnieszka Odorowicz Q1706792
Angela Rasmussen Q37366550
Kirsten Goss Q66350578
Araceli Esquerra i Freixa Q97327470
Isabell Welpe Q1673570
Julia Lovell Q6306544
Elizabeth Frood Q87255585
Zuzana Vokurková Q95434538
Charlotte Booth Q5085859
Inga Jüriado Q12364541
Sandra Luisa Lippert Q53939645
Orsolya Szatmári Q1295151
Asma Guenifi Q59059615
Kristina Háfoss Q466349
Marilén Barceló Q64528181
Eva Poveda Q24934124
Iliana Ivanova Q1396422
Marleen De Meyer Q66304962
Loreto Araya-Ayala Q2876984
Mayim Bialik Q231093
Lana Wolf Q2458351
Maider Garcia de Vicuña Quintana Q12262854
Laura Richards Q19268592
Élise Massicard Q28787992
Lisa Jardine-Wright Q65034234
Olivia Milburn Q65560070
Elena Louisa Lange Q95207600
Štěpánka Slavíková-Bayerová Q21388565
Justyna Martyniuk-Pęczek Q60835018
Renata Landgráfová Q84571820
Mallorie Hide Q32900358
Cecilia Brozovich Q19842694
Joanna Mucha Q439058
Rachel Hogan Q23038184
Eva Vlčková Q95244001
Zuzana Slováčková Q95224547
Δήμητρα Σιγάλα Q77039165
Isabel Behncke Q18684694
Stephanie zu Guttenberg Karl-Theodor zu Guttenberg
Q75296154
Q77664
Lavleen Kaur Q20089970
Xanthé Mallett Q20731789
Nicole Westmarland Q7030221
Anna Ayşe Akasoy Q21032055
Aistė Diržytė Q48562044
Rebeca Atencia Q50066171
Tanja Raich Q51885657
Deborah M Buehler Q56576191
Aleksandra Bukowska-McCabe Q60613334
Franziska Völckner Q1450204
Marlena Happach Q30902341
Bibiana Aído Q260819
Limor Blockman Q6549878
Bernadett Szél Q1109835
Rasa Kaušiūtė Q14474510
Tinatin Karosanidze Q61138119
Helena Motoh Q18507918
Sonia Villapol Salgado Q42911295
CeCe Sammy Q5055670
Amaelle Landais-Israël Q44742026
Dominika Kulczyk Q16540851
Emma Dean Q16207051
Lenka Varadzinová Q95397870
Hina Rabbani Khar Q96953192 Q254122
Maj Wismann Q58000998
Nerea Sancho Q12264795
Ellen Backus Q21259105
Gülsah Gabriel Q21260586
Blanca Huertas Q21339182
Sandra Ciesek Q87922222
Hana Vymazalová Q5646793
Christina Bock Q21340716
Eimy Rivas Plata Q21341668
Iva Kolářová Q56810551
Táňa Dluhošová Q95143806
Elizabeth Currid-Halkett Q30113039
Gražina Kokešová Kleinová Q95093137
Kamila Hladíková Q95468065
Jana Duchková Q95149183
Karmele Llano Sánchez Q21651685
Vibeke Stene Q2041266
Zsuzsa Demcsák Q903640
Sarah Parcak Q7422673
Choleda Jasdany Q95204512
Zuzana Kříhová Q30968675
Veronika Dulíková Q59201576
Romana Carén Q2164805
Rachel Reeves Q15070064 Q574896
Lenka Uličná Q95557943
Genia Kostka Q72192704
Sandrine Atallah Q20980482
Petra Vondráčková Q95094409
Leda Volpi Q65125857
Omenaa Mensah Q2261658
Erika Hancz Q64619107
Colleen Manassa Q27590031
Margaret Crofoot Q55229636
Lara Weiss Q63436522
Raffaella Di Girolamo Q28816131
Élise Huchard Q88263384
Jen Atkin Q64009957
Helena Gaudeková Q95226781
Hanne Chen Q95089777
Elena Băsescu Q271266
Stacey Lynch Q17517175
Sarah Stierch Q5060734
Lee-Ann d'Alexandry Q65129887
Amandine Marshall Q18744859
Nerea Irigoyen Q42841171
Nanna Hilton Q59090672
Dorothee Dienstbühl Q76419692
Mélanie Paquin Q16221501
Saara Velmala Q21341513
Kateřina Štréblová Hronovská Q95078690
Petra Navrátilová Q95466909
Pauliina Kokkonen Q11887009
Simona Poláková Q95149436
Andrea Scheele Q71712167
Tania Major Q7683248
Miroslava Soldánová Q95068919
Laetitia Cordier Q59253712
Jessica Stojkovski Q28957223
Lindsey Doe Q19665779
Katarzyna Javaheri Q47487379 Q28812416
Isabel Blasco-Costa Q31441657
Júlia Neudold Q54669823
Tomás Díez Q57340273
Friederike Otto Q59651992
Rebecca Ruiz Q15123025
Suzanne Orr Q27617251
Jana Suváková Q95157185
Merje Toome-Heller Q60605149
Chanda Prescod-Weinstein Q48472405
Lydia Benecke <no value> Q15694594
Nela Aragón Q28735993
Romina Pleschko Q95199060
Laura Gehlhaar Q29483824
Janelle Knox-Hayes Q13522495
Gillian Attard Q5562193
Angel Hsu Q59348689
Monika Antošová Q95109329
Monika Panayotova Q602826
Elina Siirala Q23891026
Renée Hložek Q54318944
Nataliya Kobilkina Q40551395
Thérèse Hargot Q23058814
Diana Marossek Q24238183
Apryl A. Alexander Q48291634
Michelle van Lanschot Q69725072
Julia Veihelmann Q95186769
Christin Tölle-Beruf Q95202624
Marie Séférian Q6561656
Kateřina Kopalová Q54666230
Kristyna Markova Q64516036
Anna Maria Schuller Q81807437
Esther Solé i Martí Q28174386
Iva Šrotová Q95182163
Anna Hutsol Q553943
Eva Novakova Q57274119
Kateřina Sam Q56448131
Alena Kodádková Q95097558
Erika Szabó Q1293470
Tine Vertommen Q47538167
Kathrine Krogh Hoffmann Q63340000
Fariba Mosleh Q95210272
Nóra Bunford Q88044795
Ninna Kozorog Q79951540
Zeliş Şenol Q6929331
Arkady Martine Q63044555 Q58640138
Salomėja Zaksaitė Q541305
Magdaléna Fottová Q95361161
Sinéad Griffin Q53568222
Hala Alyan Q58212775
Semiya Simsek Q14621400
Klára Bártová Q57250386
Markéta Procházková Q12035621
Rocío Consales Q63405893
Kaat Bollen Q29414835
Brittany Lauga Q19561158
Rachel Helps Q69445176
Sawsan al-Bahiti Q84991126
Ruth Vandewalle Q16069104
Jekaterina Fiodorova Q65260766
Lenka Matoušková Q95472384
Simply Nailogical Q35496015
Klara Otorepec Q92411431
Sofía Espinoza Álvarez Q27970753
Терещенко Катерина Олександрівна Q96283700
Olfa Yakoubi Q43379401 Q44419575
Emma Hanzlíková Q95156937
Netha Hussain Q66580063
Aliki Katriou Q76874347
Jana Raputová Q95095252
Alexandra Popp Q432932
Heike Verheul Q59241008
Emily Temple-Wood Q23024183
Renée Friedman Q2144921
Sandra Walklate Q4990113
Martha Herbert Q15429647
Jane A. McKeating Q19561490
Wendy Barclay Q20005716
Kathryn North Q21062251
Anja Amtoft Q21338275
Katarzyna Górzyńska Q21339592
Francesca De Luca Q21392618
Isabel Martínez Q21516267
Amira Chaabane Q22712786
Cassia Spohn Q23884143
Maite Aubry Q28468766
Claudia Rückert Q28805097
Mónica Flores Barragán Q30901981
Angela Catalina Mendoza-González Q40852443
Eugenia Trojanowska-Jastrzebska Q50392343
Olga Santesteban Q50618295
Hannelore Kischkewitz Q65926264
Karin Schlager Q96205748
Margarita Bilbao Q96244140
Orly Goldwasser Q545597
Beatriz Armendáriz de Aghion Q813303
Betsey Stevenson Q832212
Christel Offermann-Clas Q1078324
Claudia Drees Q1097404
María T. Martelo Q1147667
Nicola Berg Q1259525
Lynne G. Zucker Q1455731
Kerry-Jayne Wilson Q1483713
Gisela Götz Q1527339
Valarie Zeithaml Q1575555
Susanne Czech-Winkelmann Q1658153
Janice Eberly Q1682725
Jennifer Pédussel Wu Q1686968
Kansri Boonpragob Q1723925
Kathleen M. Eisenhardt Q1736279
Mary Jo Bitner Q1906294
Petra M. Geraats Q2080248
Renée Mauborgne Q2144923
Silke Boenigk Q2286147
Alison Booth Q2647199
Cindy Fazey Q5120522
Gloria Laycock Q5571410
Margaret Stanley Q6759914
Ulrike Hanna Meinhof Q7879904
Eva-Maria Mandelkow Q19963988 Q19971785
Valentina Carvajal Q16298206
Mya-Rose Craig Q85717413
Susanne Heinhold-Krahmer Q2369248
Rita Horvath Q28321921
Marianne Lind Q29982731
Gail Tverberg Q61667883
Ana Maria Carvalho Q937527
Asma bint Umays Q1147498
Q334923
Alī ibn Abī Ṭālib
Q2739346
Eleni Zaude Gabre-Madhin Q3050741
Sylvia Couchoud Q3507212
Loredana Sist Q3836820
Elena Pavlova Q4341582
Julia Heiman Q4497105
Alice Weaver Flaherty Q4726147
Alison Matthews Q4727140
Ann C. Palmenberg Q4766298
Janice E. Clements Q4794860
Lisa Hensley Q4795006
Cally Oldershaw Q5023010
Caroline Miller Q5045155
Danijela Stefanović Q5219546
Elena De Rossi Filibeck Q5358991
Ellen McCarthy Q5364938
Eva Feldman Q5415042
Joan Brockman Q6204888
Lesley Brooker Q6530462
Linda Septien Q6551956
Lis Lewis Q6557732
Lisa Delpit Q6557932
Lori Healey Q6681079
Louise McCullough Q6688850
Marie Huchzermeyer Q6762881
Melinda Takeuchi Q6812515
אירית אורבוך Q6816785
Nancy Minshew Q6962856
Orla Hardiman Q7102989
Penelope Wilson Q7162593
Renata von Tscharner Q7312601
Ros Draper Q7366976
Sandra F. Olson Q7416603
Sarah A. Connolly Q7422036
Vittoria Calzolari Q11288092
Paola Falini Q11328720
Julia Clarke Q11728948
Kate Vincent Q11870340
Renata Stopiglia Q11890545
אילנה זינגר בליין Q12403798
Sarah Ben-David Q12411927
Stanca Scholz-Cionca Q12741280
Бектемирова, Айнагүл Кашкарбаевна Q13166838
Melissa Cross Q13561734
Jan Smith Q13561993
Françoise Sabban Q15406908
Peggi Blu Q16004445
Jennifer F. M. Horne Q16018154
Mervat Seif el-Din Q16038610
Eleonora Enăchescu Q16593352
April A. Benasich Q16727451
Madeleine Zelin Q16887207
Daphne Spain Q16971556
Anastasia Powell Q16980156
Kate Buchanan Q17517016
Leann Tilley Q18345642
Patricia Hymanson Q18921936
Susan C. Baker Q19865464
Eva Gottwein Q19866898
Janet S Butel Q19874447
Christine L. Clouser Q19957041
Mary K. Estes Q19957733
Polly Roy Q20054092
Denise L. Herzing Q20090899
Мамбаева, Салтанат Q20628305
Sandra Black Q20638823
Sandra Quackenbush Q20675647
Roselyn J. Eisenberg Q20675664
Katherine A. Fitzgerald Q20684319
Maria Luisa Escolar Q20709067
Pamela Shaw Q20716854
Anna-Lise Williamson Q20721396
Karen Beemon Q21005019
Catherine Julie Albert Alexandre Villaret Q21043059
Saswati Chatterjee Q21062115
Gabriella Campadelli-Fiume Q21062117
Uche Veronica Amazigo Q21063472
Generosa Emília Pontual Peres Q21337480
Angels Longán Q21337483
Magdalena Pavlich Herrera Q21337538
Ana Maria Cuglianna Q21337555
Xin-Li Wei Q21337793
M. Violeta Atienza Tamarit Q21337950
Jutta Buschbom Q21337995
Fiona Mohr Q21338094
Ester Gaya i Teresa Azuaga Q21338130
Lixia Wang Q21338232
Anita Wippel Q21338288
Sylvia Hope Q21338333
Gayatri Chitale Q21338353
Gerda Zehetleitner Q21338358
Jeanne Ponzetti Q21338465
N.E. Baibulatova Q21338484
M. Hernández-Mariné Q21338489
Claudia Gierl Q21338569
Asha D. Poonyth Q21338773
Ulrike Trinkaus Q21338836
Elisabeth Baloch Q21338881
Phyllis R. Isler Morton L. Isler Q21339061
Nellia Vasiljevna Sedelnikova Q21339138
Elisabeth Lay Q21339215
Teresa Iturriaga de Capiello Q21339238
Mariette S. Cole Q21339246
Sofie Isbrand Q21339387
Kela Marton Q21339455
Samantha M. Standley Q21339471
Claudia Hartmann Q21339556
María de los Ángeles Herrera-Campos Q21339635
Garima Awasthi Q21339638
Kristina Articus-Lepage Q21339642
Paulina A. Bawingan Q21339699
Mónica Teresa Adler Q21339719
Cecilia Estrabou Q21339722
Ghazally Ismail Q21339732
Sionara Eliasaro Q21339738
Lidia Itati Ferraro Q21339741
Heidi Kümmerling Q21339808
Katileena Lohtander Q21339814
Štěpánka Bayerová Q21339826
Mercedes Barbero Q21339866
Sureeporn Jariangprasert Q21339924
Imke Schmitt Q21339938
Carolina Cornejo Q21340054
Graciela Paz-Bermúdez Q21340582
Marcela Eugenia da Silva Cáceres Q21340608
Lucia Muggia Q21340689
Tami R. McDonald Q21340696
Birgit Litterski Q21340699
Roselvira Barillas Q21340719
Lorene L. Sigal Q21340788
A.V. Gudovicheva Q21340833
Dianne E. Buchanan Q21340836
Karin Ryman Q21340840
Christine Keller Q21340875
Rosalind Lowen Q21340909
Patricia Escalante Pliego Q21340962
María Inés Messuti Q21341169
Lucyna Śliwa Q21341193
Annette M. Brockerhoff Q21341211
Rebecca Yahr Q21341259
Mireia Giralt Q21341270
Erika Hinteregger Q21341280
Patrícia Jungbluth Q21341315
Janet E. Marsh Q21341334
Luciana da Silva Canêz Q21341366
Karin Heiman Q21341404
Lesley R. Smales Q21341445
Susanne Altermann Q21341472
Preeti Srivastava Q21341503
Leena Myllys Q21341510
Heini Hyvärinen Q21341517
Nelly Carrillo Q21341560
Loengrin Umaña Q21341671
Susan Will-Wolf Q21341679
Marie Therese Trest Q21341682
Garima Pant Q21341733
Sari Mohali Q21341764
Ligia Galiz Q21341767
Susana Calvelo Q21341774
Elfie Stocker-Wörgötter Q21341778
Sandra Liberatore Q21341781
Xin-Pu Wang Q21341790
Ana Rosa Burgaz Q21341823
Tatyana N. Otnyukova Q21341832
Barbara J. Dyko Q21341919
Jolanta Miądlikowska Q21341928
Mamta Joshi Q21341933
Nora C. Scutari Q21342016
Valérie Reeb Q21342041
Patricia L. Codesal Q21387653
Samantha Fernández-Brime Q21387658
I. Nadia de la Rosa Q21387667
Susan Lynn Fricke Meyer Q21387767
Louise Olley Q21387853
B. Winnem Q21387960
Beata Krzewicka Q21387971
María del Carmen Molina Q21388012
Archana Dube Q21388057
Urvashi Dubey Q21388105
Regine Stordeur Q21388129
Luciana Zedda Q21388130
Lidia S. Yakovczenko Q21388134
Irina A. Galanina Q21388138
M. Plümper Q21388152
Vilma G. Rosato Q21388190
Hanna Tuovila Q21388338
Jerzer Q21388432
Gemma Figueras Q21388523
Diana Muñiz Q21388528
Mirosława Ceynowa-Giełdon Q21388533
Pamela Beresford Q21388658
Sheng-Lan Wang Q21389389
Janet Pamela Ellis Q21389453
Ana L. Sereno-Uribe Q21389889
Haylee J. Weaver Q21390007
Lucia Liu Severinghaus Q66049174 Q21390150
Heidi Döring Q21390193
Cristine G. Donha Q21390876
Pisuth Ek-Amnuay Q21390947
Svetlana V. Malysheva Q21391270
Carolyn L. Ehardt Q21391592
Rosanna Rodríguez Q21391597
Ann Marie Ward Q21391607
Natalya M. Fedorenko Q21391612
Rosmarie Honegger Q21391621
Ganna O. Naumovich Q21391626
Susan Trost Q21391753
Majbrit Zeuthen Søgaard Q21391861
Luciana Santos de Jesus Q21391873
Tamires Santos Vieira Q21391879
Dania Rosabal Q21391897
Frauke Ziemmeck Q21391902
Andrea Michlig Q21391907
Manuela Dal-Forno Q21391913
Lilia Bibiana Moncada Cárdenas Q21391918
Jutarat Sutjaritturakan Q21391924
Eva Řehulková Q21391937
Alejandrina Bárcenas Peña Q21391955
Mercedes Vivas Rebuelta Q21391971
Ulrike Ruprecht Q21391976
Luisa Betancourt-Macuase Q21391982
Alifereti Naikatini Q21391987
Mary Beverley-Burton Q21391992
Bijian Zeng Q21392008
Camille Truong Q21392016
Nora Wirtz Q21392022
Mónica Andrea García Otálora Q21392030
Aude Sigura Q21392099
M. Natalia Paso Viola Q21392175
Hedi Sauer-Gürth Q21392189
Elizabeth Höfling Q21392317
Karin Hoch Fehlauer Q21392482
Irma Franke Q21392494
Trinidad Sosa-Medina Q21392553
M. Leopoldina Aguirre-Macedo Q21392562
Giulia Torrini Q21392590
Beatrice Carletti Q21392596
Claudia Benvenuti Q21392601
Elena Fanelli Q21392612
Sandra V. Valderrama Q21392654
Nayla Garcia Q21392747
Carla Haisler Sardelli Q21392836
Mongkol Kamsook Q21392956
Natalia Gutiérrez Pinto Q21393010
Helena Mata Q21393094
Geneviève Défago Q21393187
Aline Anjos Menezes Q21393282
Dorota Pikuła Q21393295
Adrianna Kilikowska Q21393301
Beata Biernacka Q21393306
Joanna M. Cichocka Q21393311
Ulrike Grube Q21393515
Susan Julie May Q21393773
Berenice M.M. Fernandes Q21393840
Barbara R.S. Souza Q21394115
Iracilda Sampaio Q21394625
Margot Schulz Q21394743
Iracema Hollanda Lima Q21394766
Tahereh Valadbeigi Q21394799
Irina S. Stepanchikova Q21394801
Lei Lü Q21394809
Natalia Aristizábal Q21394861
Willa J. Noble Q21394881
Nanette H.N. Sumaya Q21395006
Mary LeCroy Q21395142
Juliane Blaha Q21395188
Linda in Arcadia Q21395193
Mika Bendiksby Q21395253
Esther Heibel Q21395267
Zuzana Ferencová Q21395346
Emma Sandler Berlin Q21395362
Sandrina Azevedo Rodrigues Q21395367
Mayumi Inoue Q21395408
Oona M. Takano Q21395462
Beata Guzow-Krzemińska Q21395492
Michaela Kaschik Q21395506
Alison K.S. Wee Q21395624
Mary-Bert Carmer Q21395711
Estelle Bourdon Q21395751
François Fautrey Q21395770
Javier de la Maza Elvira Q21401603
Margitta Seeck Q21402749
Tatjana A. Iezhova Q21502475
Cláudia P. Santos Q21502635
Iris A. Soares Q21502727
Meng-Meng Liang Q21502750
Mireille Moreau Q21502977
Angela E. Newton Q21503049
Gözde Gürelli Q21503124
Camila Pantoja Q21503146
Margarita Parraguez Q21503152
Aldenice N. Pereira Q21503185
Patricia M. Armstrong Q21505769
Kittie Sue Derstine Q21505770
Erin P. Martin Q21510507
Krishna Pal Singh Q21510508
Patricia L. Hinds Q21512715
Eric B. Peterson Q21513392
F. Joy Walker Q21513397
F. Joy White Q21513418
A.M. Volkova Q21516159
Edith Schreiner Q21516198
Doreen E. Wells Q21516240
Jurga Motiejūnaitė Q21516280
D. Lizano Q21516310
H.B. Holl Q21516323
Erin A. Tripp Q21516343
Shelley L. Hunt Q21516381
María Prieto Q21516384
Jessica Ann Cosham Q21516427
P. Váczi Q21516458
G. Swarnalatha Q21516504
Yan Yun Zhang Q21516518
Jessica L. Allen Q21516533
M. Ann Allen Q21516541
Marcela A. Rodríguez Q21520377
Akira Yamamoto Q21520393
Pauline Tarnowsky Q2896250 Q21597654
Kate Detwiler Q21808695
Terese Hart Q21808709
Lola Álvarez-Ruiz Q22103198
Grace P. Servat Q22106664
Janine N. Caira Q22109816
Lisa Paguntalan Q22110187
Shirley Cunha Feuerstein Q22111222
Taira Ichinosé Q22111905
Marta L. Bueno Q22113265
Isabelle Hénault Q22278173
Lisa Ng Q22279398
Márcia Isabel Käffer Q23068651
Suzana Maria de Azevedo Martins Q23068658
Daphne Fisher Stone Q23068794
Elizabeth Derryberry Q23068849
Jitka A. Aldhoun Q23073063
Julie Ledgerwood Q23303181
Meg Jay Q23670504
Kimberly A. Dingess Q23674976
Alice Miles Woodruff Q23683442
Toni Griffin Q23727824
Alison Killing Q23769251
Lisa Heschong Q24049894
Suzanne O'Sullivan Q24053512
A. J. Graham Q24054300
Christiane Bonnelle Q24087918
Van-Mai Cao-Lormeau Q24532211
Ann M. Powers Q25115246
Catherine Ritz Q25160375
Priscylla Nayara Bezerra Sobreira Q25439859
Cristiane Bastos-Silveira Q25443683
Manuela Ramos Q25443685
Diana Rodrigues Q25443691
Isabel Queirós Neves Q25443695
Anna S. Kondratiuk Q25444452
Olga Aksenova Q25444759
Stéphanie M. Doucet Q25525755
Juliana Araripe Q25525757
Maria L.V. Marceliano Q25525762
Sushma Reddy Q25525773
Julie Feinstein Q25525849
Frances L. Anderson Q25531767
Susana Consciência Q25577882
Jung-A Kim Q25796471
Jeong Min-hye Q25796475
Angela R. Amarillo Q26085242
Vanessa van der Linden Q26237767
Isabelle Leparc-Goffart Q26689994
Julie Villanueva Q26693816
Anita Mai Tan Q26702617
Alicia A. Gil de Pertierra Q26898091
Huong Thi Thuy Ngo Q27023332
Kate S. Hutson Q27340292
Delfina M.P. Cantatore Q27342566
Inés S. Incorvaia Q27342595
Eugenia Bandera Q27430142
Mercedes Conradi Q27430143
Rie Ogasaka Q27431237
Rebeca Gasca Q27437209
Camila C. Ribas Q27440723
Cecilia Fox Joo Q27547021
M. Eulàlia Gassó Miracle Q27694741
Marie Jeanne Raherilalao Q27890504
María Echeverry-Galvis Q27902050
Aurélia Masson-Berghoff Q27916239
Janet Lauritsen Q27916417
Fernanda Bocalini Q27916555
Blossom Damania Q27921691
Christina Lynggaard Q27924232
Emma Forsmark Q27925643
Lisa Stolzenberg Q27947646
Patricia Conway Q27967757
Marie Vazeille Q28051130
Margarita Marchant Q28124509
Kathleen J. Miglia Q28140097
Amy C. Weibel Q28148140
Peggy Bouveret Q28148597
Heather Lerner Q28154142
Sonia Kabra Q28154368
Annett Kocum Q28154451
Rachel Wadleigh Q28154582
Lorena de Sousa Azevedo Q28164613
Cecilia Kopuchian Q28164615
Alisa Shevchenko Q28167080
Kelly L. Weinersmith Q3574507 Q28444987
Catherine Lavazec Q28778523
Irène Landau Q28805011
Catherine Hobaiter Q28805305
Nabila Aghanim Q28828105
Anne E. Pusey Q28839555
Édith Hamel Q28870458
Anne de Verna Q28870590
Line Chamberland Q28870628
Alba Yánez-Ayabaca Q28913837
Amat al-Latif bint al-Nasih Q557870 Q28923564
Margaret May Q28925161
Marie-Paule Kieny Q28955488
Margaret Roberts Q29148765
Carolyn A. Bailey Q29157571
Maria Del Coro Arizmendi Q29157784
Isabella Fiorentino Q29158200
Donna M. Bishop Q29234651
Charlotte I. Hammond Q29350539
Natacha Brunelle Q29561428
Manjoo Rani Agarwal Q29651143
Tanja Manuela Sadow Q29813565
Nicole Leeper Piquero Q30054209
Michele Anderson Q30056710
Lorie Fridell Q30322801
Nicola Nadeau Q30362132
Mireille Alcantara Q30727416
Marilyn Hewish Q32827509
Sonia Kleindorfer Q33003331
Alison Cornyn Q33103786
Délia Suriano Q33107155
Rebekah Crockett Kading Q33925937
Judith E. Sutherland Q34143262
Bérangère Magaud Q34223813
Eileen R. L. Reed Q34823585
Lidiane Franceschini Q34838422
Aline Cristina Zago Q34838740
Phyllis C. Zee Q35347450
Alana D. Demko Q35507726
Alexandra Fernandes Costa Q35720454
Renata Emin-Lima Q35720866
Bruna Maria Lima Martins Q35721443
Maura Elisabeth Moraes Sousa Q35721715
Sarah Wanless Q35852471
Clare P. Sperapani Q36531181
Frances G. Whitting Q36558499
Glenys C. Hayward Q36562853
Jennifer L. Dalen Q36588535
Katrin Bruder Q36603297
Linda K. Medlin Q36615485
Martha S. Calderón Q36621511
María Laura Mendoza Q36630852
Rebecca J. Bixby Q36658982
Inês Catry Q37042554
Judith Breuer Q37366620
Valerie Wojna Q37369055
Alba Vergés Q37802922
Dina Mukhamedovna Tabeeva Q39388989
Ana Galhardo Q39392142
Oh Soon-ok Q39476260
Nicola Stonehouse Q39754599
Ruth del Prado Q40304981
Catarina R. Oliveira Q40539387
Sibilla Pelke Q40653817
Karen Eckhardt Q40852440
Olga N. Selivanova Q41073046
Susan Thornton Q41787462
Tekla Falck Q42171050
Elisabeth Tournier-Lasserve Q42187629
Gloria Sáez Q42308078
Susan Redford Q636465 Q42330280
Maria Giovanna Marrosu Q42408301
Jane W. Chan Q42409610
Beatriz Arroyo Q42540005
Lilia Catherinne Soler-Jimenez Q42614295
Alejandra Jaramillo Q42614536
Jenny Shaw Q42614654
Anna James Q42615901
Ruth Weissman Q42672405
Grace Tubwita Q42868219
Line Balschmidt Lorentsen Q42927026
Juliet Bryant Q43151912
Melissa L. Rayhill Q43265898
Ricarda Winkelmann Q44286979
Anna Bernhardi Q44801820
Mariana Crespo Mello Q46265098
Fernanda Pereira de Melo Q46265208
Maria de Lurdes de Azevedo Rodrigues Q46403828
Nancy A Curi Q46725849
Sônia Aline Roda Q46771661
Maria Elisa de Castro Almeida Q46777041
Maria Eduarda de Larrazábal Q47010334
Robin Engel Q47087757
Roberta D’Archino Q47088122
Usha Kiran Q47120177
Margaret O. Mitchell Q47122737
Vanessa S. de Arruda Q47130899
Antoinette Lombard Q47205984
Alyssa Forcehimes Q47378656
Mona Lynch Q47464196
Rachel M. de Lyra-Neves Q47467560
Marie-Claude Durette-Desset Q47489998
Carolina D. Ferreira Q47507901
Rachel J. Swanteson-Franz Q47538723
Nayla Fabia Ferreira do Nascimento Q48451657
Juliana Notarnicola Q48549839
Junko Kashiwazaki Q48760586
Catherine Solano Q48774574
Leslie Parent Q48805077
Rosane Pereira da Cruz Q48822190
Samanta Della Bella Q48822372
Weiping Wu Q48969787
Marcia Helena Martins Panizzutti Q49193753
Christine Kilpatrick Q49564679
Cathie Sudlow Q49833728
Susanna A. S. Cabral Q50264726
Karen B Strier Q50285841
Nsofwa Petronella Sampa Q50294481
Glenys A. Knight Q50377511
Jessica R. Eberhard Q50809139
Cláudia Torres Gomes Q50824006
Christine Steiner São Bernardo Q50828718
Bronwen Presswell Q50976333
Rebecca S. Allen Q51223200
Valeria C. Onofrio Q51240457
Fabíola Poletto Q51241303
Rita de C. S. de Medeiros Q51242448
Bonnie L. Webster Q51278350
Rosangela Clara Paulino Q51281886
Isabel Cristina Cañeda-Guzmán Q51283212
Oksana Greben Q51321599
Joanne Belknap Q51400612
Ariane D. Alvarez Q51599943
Marinda C. Oosthuizen Q51784951
Claudia M. V. Marsella Q51797436
Veronica Ivanov Q51799667
Alena Burianová Q51799885
Nathalia J. Arredondo Q51802076
Micah Mazurek Q52274755
Marianne Volleth Q52420404
Philina English Q52421555
Viktoria Vizin Q52554623
Lenka Lecová Q52810325
Loretto Contreras-Porcia Q53776086
Marie-Laure Guillemin Q53776452
Karen Exell Q54166064
Kristen L. Knutson Q54294888
Elisabeth R. O'Connell Q54620709
Jana Rádrová Q54642714
Jean Lindsay Q50621702 Q54696364
Vanesa De Pietri Q54801439
Gergana Vasileva Q54803550
Raihan Ismail Q55190158
Helen Baker Q55454450
Mrs E Barnes Q55589810
Ann Hardman Q55589818
Mrs A D Wilson Q55589822
Anne Brenchley Q55589851
Elsa Oréal Q55622031
Kelly Doyle Q55630743
Kate Marvel Q55640226
Sylvie Scaramozzino Q55647062
Helena Jahnová Q55692869
Melodie Winawer Q55750141
Virginia R. Young Q55873824
Anna Marie Skalka Q56043439
Clara Didden Q56045942
Sinéad Murphy Q56056871
Dorothy Walker Q56165273
Séverine Boillée Q56288705
Catherine Lubetzki Q56289120
Alice White Q56366543
Meade Krosby Q56460909
Kerry Raymond Q56524762
Sandra Fauconnier Q56650912
Dianne Brunton Q56676424
Michaela J. Conley Q56861625
Marilyn S. Albert Q56861968
Claudia Kawas Q56862060
Reisa Sperling Q56862977
Lisa J. Servon Q56867936
Charlotte Teunissen Q56887227
Michelle Monje Q935993 Q56931021
Matilde Leonardi Q56936660
Florence Tellier Q56961987
Jana Kulichová Q56977392
Christine Lochner Q56990053
Petra Nytrova Q57081844
Gabriella Silvestri Q57092769
Michaela Madleňáková Q57113275
Molly Dragiewicz Q57260644
Kristyna Venclikova Q57385847
Maria João Alcoforado Q57412551
Anne M. Thompson Q57470745
Judith Aldridge Q57550274
Teresa J Feo Q57584418
BethAnn McLaughlin Q57656082
Stephanie A. McAfee Q57758291
Katherine Biber Q57844484
Helen Hays Q57915812
Ardith A. Eudey Q58023114
Nana Klutse Q58030274
Caroline Ummenhofer Q58069075
Joëlle Gergis Q58097306
Magali Ravit Q58146668
Ana Barros Q58147846
Vladimíra Najdrová Q58152205
Markéta Petrů Q58152351
Sasha Reid Q58206794
Xin Li Q58336214
Anna L. Klass Q58403864
Andrea Šimková Q58423070
Batoul Wellnitz Q58642167
Kateřina Jirků Pomajbíková Q58883825
Yamni Nigam Q58975022
Jennifer Hellum Q58979058
Denise Gottfredson Q59160114
Joanna Gesche Q59164306
Elizabeth S Herrelko Q59297301
Emily Shuckburgh Q59306356
Kristýna Vrbová Q59342397
Kirsten Jensen Q59400354
Rositsa T. Ilieva Q59472963
Nikol Kmentová Q59587698
Sonja Kistenich Q59604339
Fadila Tazerouti Q59654179
Zouhour El Mouna Ayadi Q59654193
Anna Cinkajzlová Q59674422
Sylwia Jafra Q59696804
Sydney Poore Q59718101
Hilary Thorsen Q59753374
Stephanie Pincetl Q59781931
Kelly Richmond Pope Q59828743
Sabrina Krief Q60040434
Cynthia Carey Q60178799
Joanna Burger Q60178814
Val Nolan Jr. Q60178825
Lesley-Ann Dupigny-Giroux Q60207382
Beata Hasiów-Jaroszewska Q60222288
Valeria Vegh Weis Q60330869
Fatiha Najioullah Q60336113
Patricia Carey Q60515354
Emily R. Berthelot Q60648236
Petra Kovalská Q60687025
Mary Reilly Q60894085
Cecile D. Ladouceur Q60999021
Maria Pia Muzzioli Q61050054
Linda Chang Q61057627
Bronwen Konecky Q61093516
Chahinez Bouguerche Q61183585
Geneviève Bernard Q61467054
Mary Mark Ockerbloom Q61656198
Jane E. Lewis Q61732077
Lotta Berg Q61742957
Joan Aidem Q61749349
Xin Zhao Q61849711
Charlotte Sumner Q61877559
Sonia Ravera Q61943869
Valerie M. Fridland Q61987308
Nicole Hernandez Hammer Q62026379
Stephanie Both Q62055861
Lisa Marie Stevens Q62056153
Iva Bicanic Q62060667
Nina Nikolova Q62101807
Cynthia Baum Q62109732
Pascale Braconnot Q62559590
Florencia Linero Q62592148
Naima Abattouy Q62602933
Sybil P. Seitzinger Q62772857
Rebecca Gottesman Q62779676
Lyudmyla Petrivna Popova Q63061863
Tina Marie Woods Q63117803
Gail Ramsay Q63118745
Johanna Folk Q63145674
Margaret Cool Root Q63344768
Patricia Mayhew Q63368244
Veronika Urbanová Q63429803
Cheryl Davis Q63439468
Sonia Sánchez-Campos Q63828309
Katarzyna B. Tokarska Q63951826
Sara Rovira Esteva Q63977675
Ann Marie Craig Q64010989
Binh Thi Tran Q64140439
Solveig Glomsrød Q64143932
Patrizia Rossi Q64148204
Éva Murai Q64173768
Camilla Dremark Q64174257
Sarah Legge Q64214513
Melanie A. Taylor Q64214832
Tamara M. Valentine Q64528190
Mary E. Larimer Q65548392
Janice Tsoh Q65548430
Alexandra Bachran Q65600686
Oi Choong Q65680108
Maja Kojović Q65933269
Majda Čuček-Kumelj Q65962678
Janis Nuckolls Q66157855
Nathaelle Bouttes-Mauhourat Q66486314
Allison Knight Q66486473
Sarah Fine Q66615336
Laura Boylan Q66715064
Tamaki Yuri Q66733309
Han Kin-Lan Q66733417
Leah Meisterlin Q66736030
Marie Victoria Beals Q32786150 Q67188557
Alison Power Q67189912
Cong-Cong Miao Q67207196
Amytis Towfighi Q68224385
Carol J. Horning Q21502434 Q68392959
Laura Hale Q68411743
Eileen Baldry Q69373541
Heather MacDonald Q69452000
Shilpa D. Kadam Q69456772
Karin Schweißgut Q69524805
Zeineb Takouti Q69526022
Lise Korsten Q69526864
Giovanna Fontenelle Q69551794
Érica Azzellini Q69595564
Maria Drozdek Q69723205
Gretchen Kepel-Aleks Q69963929
Lynn Morris Q70377150
Lori Byrd-McDevitt Dominic McDevitt-Parks Q70515014
Ingeborg Auer Q70777237
Jovana Milošević Q72364622
May Hachem Q72538272
Esther Marie Jackson Q72543255
Monika Schönbacher-Frischenschlager Q72734713
Isabelle Larouche Q73771315
Monika Unkel Q73782096
Sue Morris Q73855473
Lilianna Klimek Q74013683
Nadine Deslauriers-Varin Q74036453
Monique Cardinal Q74557874
Mariana Raupp Q74585246
Ewa Caban Q74685273
Peg Thoms Q75122972
Janet M. Williams Q76448044 Q76448075
Anja Senz Q77104908
Anne Guinaud-Staïcu Q77442248 Q77472403
Naoko Yamazaki Q15990429 Q78035009
Doris Brett Q78118712
Njeri Wamae Q78501040
Harriet Tregoning Q80132988
Evelyne T. Lennette Q80549157
Juliane Haedicke Q80785771
Daniëlle Jansen Q81911425
Deborah Bräutigam Q84073432
Fernanda Achinelly Q84651789
Suzan Murray Q85515965
Kisha B. Holden Q85850905
Monika Tintěrová Q85909430
Julianne Farrell Q86213295
Karen L Mossman Q87062429
May Holdsworth Q87069503
Frances Coppola Q87396703
Eva L. Feldman Q87846988
Erika Vlieghe Q88101311
Sigrun Smola Q88105595
Priya Abraham Q88405013
Peri Bolton Q88584583
Minal Dakhave Bhosale Q88959599
Nicole Zitzmann Q89045978
Diana M Abraham Q89055910
Laurie Claire Anderson Q89180302
Eva Maria Fenyö Q89369110
Annesa Flentje Q89595333
Monica Webb Hooper Q89844151
Sherry Hsiang-Yi Chou Q89926157
Geneviève Martin Q90151626
Lekha Pandit Q90431286
A V Chappell Q90621522
Lyudmila Yakovlevna Zakstelskaya Q90855609
Joy E M Osborn Q91049956
Sandra F. Simmons Q91272735
Eleni Nastouli Q91323510
Divyani Garg Q91346348
Maria Zambon Q91506671
Sung Ha Shin-Bouey Q91777683
Andrea J Pruijssers Q92072950
Margery Knight Q92667476
Antoinette Ratcliffe Q92729247
沖本幸子 Q92923931
Marjut Hannula Q93118535
Sheila M. Lodge Q93397210
Lidia Garcia-Campmany Q93736138
Mirela Delibegovic Q94157075
Karen K. Biron Q94269014
Sarah Holman Q94800231
Narelle Underwood Q94976436
Carolina Williams Q95211770
Atsuko Muschg Adolf Muschg Q95681123
Ulrike Bartsch Q95701492
Susanne Maria Kilian Q95746936
Ruth Jacob Q95748816
Margaret E. McCully Q96064568
Elysia Webb Q96076304
Maria Luisa Agostini Q96383853
Ariane Mackey Q96642297
Annie Rosthy Q96761799
Nanette Moscardon Q97104627
Li-Meng Yan Q97158961
Betsy Hoza Q97369879
Elsa Euvrard Q97573301
Vasiliki Rorri Q97677503
Xiaoyan Zhan Q97724775
Julia L. Hurwitz Q97727006


Misc[golygu | golygu cod y dudalen]

enw priod eitem ar WD
Ursula Kaplony-Heckel Q53711123
Diwedd y rhestr a gynhyrchwyd yn otomatig o Wicidata.