Ocsitania

Oddi ar Wicipedia
Jump to navigation Jump to search
Lleoliad Ocsitania.
Ymgyrchwyr dros yr iaith yn Carcassonne; 2005.
Baner Ocsitania: fersiwn ymgyrchwyr dros annibyniaeth.

Gwlad hanesyddol ac endid ieithyddol-ddiwylliannol ydy Ocsitania, sydd heddiw yn y rhan honno o Ffrainc a elwir yn Profens, rhannau o'r Eidal (Dyffrynoedd Ocsitan a'r Guardia Piemontese), rhannau o Sbaen (Dyffryn Aran) a rhan o Fonaco. Yn answyddogol, gelwir yr ardaloedd hyn yn Ocsitania (Ocsitaneg: Occitània). Yn aml, yn yr Ocsitaneg, gelwir yr ardal yn lo país , h.y. 'y wlad', neu lo País d'Òc h.y. 'gwlad yr Oc'.

Ystyriwyd hi'n endid ieithyddol-diwylliannol ers yr Oesoedd Canol, ond nid yw wedi bod yn endid statudol, gyfreithiol. Mae'r Ocsitaneg, fodd bynnag, yn iaith swyddogol yng Nghatalwnia. Yn oes y Rhufeiniaid, roedd yn wlad unedig, a gelwid hi gan y Rhufeinwyr yn Septem Provinciæ (y Seithfed Rhanbarth) ac felly hefyd yn yr Oesoedd Canol pan galwyd hi'n Aquitanica gan y Fisigothiaid cyn i'r Ffrancwyr gychwyn ei choncro yn niwedd y 13g.

Yr Ocsitaneg[golygu | golygu cod y dudalen]

Prif erthyg: Ocsitaneg

Yn aml, yn yr Ocsitaneg, gelwir yr ardal yn lo país , h.y. 'y wlad', neu lo País d'Òc h.y. 'gwlad yr Oc'. Yn yr ardal hon, yr Ocsitaneg oedd y brif iaith a siaradwyd. Mae hanner miliwn (allan o boblogaeth o 16 milwn) yn dal i'w siarad ac mae'n debyg iawn i'r Gatalaneg.[1]

Ocsitaniaid[golygu | golygu cod y dudalen]

Rhestr Wicidata:


bod dynol[golygu | golygu cod y dudalen]

# delwedd enw digrifiad dyddiad geni dyddiad marw man geni
1
Augustins - Marcus Antonius Primus by Marc Arcis.jpg
Marcus Antonius Primus 40 100 Tolosa
2
Head Roman woman Glyptothek Munich 405.jpg
Pompeia Plotina 65 121 Nîmes
3
Meister des Marienlebens von Werden 001.jpg
Hubertus 655 727 Tolosa
4
Raymond IV of Toulouse.jpg
Raymond IV, Count of Toulouse 1045 1105 Tolosa
5
Estàtua de Ramon Berenguer III el Gran-Barcelona.jpg
Ramon Berenguer III, Count of Barcelona 1082 1131 Rodez
6
GuillaumeX.jpg
William X, Duke of Aquitaine 1099 1137 Tolosa
7 Abraham ben Isaac of Narbonne 1110 1179 Montpellier
8
BnF ms. 854 fol. 50v - Aimeric de Péguilhan (1).jpg
Aimeric de Peguilhan 1175 1230 Tolosa
9
Pedro2 marie.jpg
Maria of Montpellier 1182 1213 Montpellier
10
San Pedro Nolasco, por Jusepe Martínez.jpg
San pedro Nolasco 1189 1257 Mas-Saintes-Puelles
11
BnF ms. 12473 fol. 86v - Uc Brunenc (1).jpg
Uc Brunet 1190 1223 Rodez
12
BnF ms. 12473 fol. 95 - Guilhem Figueira (2).jpg
Guilhem Figueira 1195 1250 Tolosa
13 Ademar Jordan 1198 1212 Roquefixade
14 Ademar de Rocaficha 1201 1300 Roquefixade
15
Jaume I Palma.jpg
James I of Aragon 1208 1276 Montpellier
16
Bertnard de Castagnet.jpg
Bernard de Castanet 1240 1317 Montpellier
17
Jurament dels Privilegis de Jaume II de Mallorca davat de Jaume I el Conqueridor.jpg
James II of Majorca 1243 1311 Montpellier
18
Sancho1mallorca.jpg
Sancho of Majorca 1250 1324 Montpellier
19 Bernard Délicieux 1260 1320 Montpellier
20
Papa Benedictus Duodecimus.jpg
Benedict XII 1280 1342 Saverdun
21
Saint Roch.JPG
Saint Roch 1295 1327 Montpellier
22 Pablo Christiani 1300 1274 Montpellier
23 Bérenger de Nattes 1325 Rodez
24
James IV of Majorca.jpg
James IV of Majorca 1336 1375 Montpellier
25 Jean de Murol 1340 1399 Estaing
26
15th-century unknown painters - Louis II of Anjou - WGA23561.jpg
Louis II of Naples 1377 1417 Tolosa
Angers
27 John IV, Count of Armagnac 1396 1450 Rodez
28 Raimond Mairose 1400 1427 Millau
29 Hector de Galard de Brassac 1415 1475 Terraube
30 Marie de Foix 1452 1467 Carcassonne
31
Francois D Estaing.jpg
François d'Estaing 1460 1529 Prades-d'Aubrac
32
Margaret of Foix-Candale.jpeg
Margaret of Foix-Candale 1473 1536 Foix
33 Antoine Salvanh 1476 1554 Ayssènes
34
Germaine de Foix1.jpg
Germaine of Foix 1492 1538 Foix
35
Gaston de Foix - Versailles.jpg
Gaston of Foix, Duke of Nemours 1489 1512 Mazères
36 Charles de Grassaille 1495 1582 Carcassonne
37
Blaise-monluc.jpg
Blaise de Lasseran-Massencôme, seigneur de Montluc 1499 1577 Condom
38
Jean-François de la Roque de Roberval.jpg
Jean-François de la Rocque de Roberval 1500 1560 Carcassonne
39 Pierre de La Coste 1501 1583 Condom
40
Guillaume-Rondelet-1507-1566.jpg
Guillaume Rondelet 1507 1566 Montpellier
41 Arnaud du Ferrier 1508 1585 Tolosa
42
Portrait of Pontus De la Gardie.jpg
Pontus De la Gardie 1520 1585 Caunes-Minervois
43
Anonyme - Jacques Cujas - cour d’appel de Toulouse.jpg
Jacques Cujas 1522 1590 Tolosa
44
Jean Nicot.jpg
Jean Nicot 1530 1600 Nîmes
45 Thomas de Lauro 1530 1600 Rodez
46 Pey de Garros 1530 1585 Lectoure
47 Guillaume de Patris 1535 1580 Rodez
48
Sallusti deu Bartàs.jpg
Guillaume de Salluste Du Bartas 1544 1590 Monfort
49 Pierre de Fleyres 1550 1633 Espalion
50 François de Corneillan 1550 1614 La Rouquette
51
Antoine de Paule Grand Prieur de Saint-Gilles.jpg
Antoine de Paule 1551 1636 Tolosa
52 Françoise de Cezelli 1558 1615 Montpellier
53 Jean de Lacvivier 1560 1647 Pamiers
54
François de Joyeuse.JPG
François de Joyeuse 1562 1615 Carcassonne
55
Joyeuse, Henri de.jpg
Henri, Duke of Joyeuse 1563 1608 Tolosa
Paris
56 Pierre de Jarric 1566 1617 Tolosa
57
Scipion dupleix.tiff
Scipion Dupleix 1569 1661 Condom
58
Eglise Sainte-Germaine Statue par Alexandre Falguière 1877.jpg
Saint Germaine 1570 1601 Tolosa
59
Lo gentilome gascon.jpg
Guilhèm Adèr 1575 1628 Gimont
60 Jérémie Ferrier 1576 1626 Millau
61 Bernardin de Corneillan 1577 1645 La Rouquette
62
Godolin2.jpeg
Pèire Godolin 1580 1649 Tolosa
63 André du Pré 1580 Lectoure
64
François Maynard.jpg
François Maynard 1582 1646 Tolosa
65
Gaspard de Coligny 1584-1646.jpg
Gaspard III de Coligny 1584 1646 Montpellier
66 François de Lauze 1585 Fleurance
67 Guillaume Bouzignac 1587 1643 Saint-Nazaire-d'Aude
Narbonne
68 Pierre Jean Fabre 1588 1658 Castelnaudary
69 Jean-Jacques de Fleyres 1590 1652 Espalion
70 François Annat 1590 1670 Estaing
71
Antoine de Ville.jpeg
Antoine de Ville 1596 1656 Tolosa
72
Saint John Regis.jpg
John Francis Regis 1597 1640 Fontcouverte
73 Étienne Moulinié 1599 1676 Laure-Minervois
74 Antoine de Laloubère 1600 1664 Auch
75 Jean-Pierre Médaille 1610 1669 Carcassonne
76
Bourbon par Cars.jpg
Sébastien Bourdon 1616 1671 Montpellier
77
Le Vau-Rabon.jpg
Antoine de Ratabon 1617 1670 Montpellier
78
GBedot.jpg
Guirault Bédout 1617 1692 Auch
79
Jean-Pierre Rivalz - Têtes.jpg
Jean-Pierre Rivalz 1625 1706 Labastide-d'Anjou
80
Antoine Ranc présumé (Narbonne).jpg
Antoine Ranc 1634 1716 Montpellier
81
Charles Varlet.png
La Grange 1635 1692 Montpellier
82 Nicolas-Pierre-Henri de Montfaucon de Villars 1635 1673 Alet-les-Bains
83
Pierre-Magnol-1638-1715.jpg
Pierre Magnol 1638 1715 Montpellier
84 Jean Enjalran 1639 1718 Rodez
85 Simon de la Loubère 1642 1729 Tolosa
86
François de Troy by Alexis Simon Belle.jpg
François de Troy 1645 1730 Tolosa
87
Pierre Bayle 2.png
Pierre Bayle 1647 1706 Carla-Bayle
88
1692 - Louis-Nicolas Le Tonnelier de Breteuil (Orléans).jpg
Louis Nicolas le Tonnelier de Breteuil 1648 1728 Montpellier
89 Jean-Baptiste Buterne 1650 1727 Tolosa
90 Antoine d'Abbatia 1652 Tolosa
91
Antoine Crozat.jpg
Antoine Crozat 1655 1738 Tolosa
92
Jean-Galbert de Campistron - Versailles MV 2945.jpg
Jean Galbert de Campistron 1656 1723 Tolosa
93
Jacques François de Chastenet de Puységur.jpg
Jacques François de Chastenet de Puységur 1656 1743 Puységur
94
Gautier H..JPG
Hubert Gautier 1660 1737 Nîmes
95 Pierre Crozat 1661 1740 Tolosa
96
, Anne-Marguerite Petit Dunoyer.jpg
Anne-Marguerite Petit du Noyer 1663 1719 Nîmes
97
Painting illustre 3.jpg
Antoine Rivalz 1667 1735 Tolosa
98 Jacques-Charles Ranchin de Montredon 1668 1736 Montpellier
99
Diane par Ranc.jpg
Jean Ranc 1674 1735 Montpellier
100 Antoine Magnol 1676 1759 Montpellier
101 Jean Raoux 1677 1734 Montpellier
102
Lapeyronie.jpg
François Gigot de la Peyronie 1678 1747 Montpellier
103 Dominique Anel 1679 1730 Tolosa
104 Jean Benoît de Porcellets 1680 Saint-Sernin-sur-Rance
105 Michel Guignas 1681 1752 Condom
106 Jacques Martin 1684 1751 Fanjeaux
107
Charles Louis Auguste Fouquet de Belle-Isle - Versailles MV 2993.jpg
Charles Louis Auguste Fouquet, duc de Belle-Isle 1684 1761 Villefranche-de-Rouergue
108 Jean François Pons 1688 1752 Rodez
109
A caricature of Louis-Bertrand Castel's "ocular organ".jpg
Louis Bertrand Castel 1688 1757 Montpellier
110 Joseph Séguy 1689 1761 Rodez
111 Jean Calmette 1692 1740 Rodez
112
Jean-Baptiste de Sénac.jpg
Jean-Baptiste de Sénac 1693 1770 Lombez
113 Jean Taché 1698 1768 Tarn-et-Garonne
114 François de Crussol d'Uzès 1702 1758 Montmaur
115 Jean-Louis du Buisson de Beauteville 1708 1776 Mirepoix
116
The Cardinal de Rochechouart (Jean François Joseph de Rochechouart) wearing the Sash of the Order of the Holy Spirit in 1762 by Pompeo Batoni.jpg
Jean-François-Joseph de Rochechouart 1708 1777 Tolosa
117
JCPeiròt.JPG
Joan Claudi Peiròt 1709 1795 Millau
118 Jean Paul de Gua de Malves 1710 1786 Carcassonne
119
Louis-Joseph de Montcalm cph.3g09407.jpg
Louis-Joseph de Montcalm 1712 1759 Nîmes
120 Guillaume Besaucèle 1712 1801 Saissac
121 Henri-Gaston de Lévis 1713 1786 Léran
122
René-Augustin de Maupeou.PNG
René Nicolas Charles Augustin de Maupeou 1714 1792 Montpellier
123 Victor Dubourg de La Cassagne 1715 1746 Espalion
124 Jean-Pierre du Pac de Bellegarde 1715 1803 Bellegarde-du-Razès
125
JMVien.jpg
Joseph-Marie Vien 1716 1809 Montpellier
126 Jean-Jacques de Barrett 1717 1792 Condom
127
Antoine Darquier de Pellepoix.jpg
Antoine Darquier de Pellepoix 1718 1802 Tolosa
128 Louis Paul Abeille 1719 1807 Tolosa
129
FrancisDeGastonChevalierDeLevis.png
Francis de Gaston, Chevalier de Levis 1719 1787 Ajac
130 Jean Castilhon 1720 1799 Tolosa
131
Serres-dominic.jpg
Dominic Serres 1722 1793 Auch
132 Louis de Chénier 1722 1796 Limoux
133 Jean Pestré 1723 1821 Aveyron
134 Jean-Pierre Campagne 1723 1816 Chalabre
135 Bernard Font 1723 1800 Ax-les-Thermes
136 Dom Raymond Despaulx 1726 1818 Miélan
137
Henri Fouquet.jpg
Henri Fouquet 1727 1806 Montpellier
138 Vincent d'Auriol 1728 1799 Limoux
139 François-Louis Lemercier 1729 1804 Pamiers
140 Philippe Samary 1731 1803 Carcassonne
141 Joseph Léon Cathelan 1731 1815 Montréal
142 Antoine Pascal Hyacinthe Sermet 1732 1808 Tolosa
143 Jean-Baptiste Danezan 1733 1801 Auch
144
Gouan Antoine 1733-1821.jpg
Antoine Gouan 1733 1821 Montpellier
145 Alexandre-Joseph-Alexis de Bruyère de Chalabre 1734 1796 Castelnaudary
146 Jean Félix Cayla de La Garde 1734 1800 Rodez
147 Marie Scipion d'Exéa 1734 1806 Coursan
148 Joseph-Marie-Anne Gros de Besplas 1734 1783 Castelnaudary
149
Paul-Joseph Barthez.jpg
Paul Joseph Barthez 1734 1806 Montpellier
150 François Sabbathier 1735 1807 Condom
151 Marie-Joseph de Galard de Terraube 1735 1804 Lectoure
152 Guillaume Rouby de Cals 1736 1805 Saissac
153 Jean des Innocens de Maurens 1736 Gimont
154 David-Alexis de Tholosé 1736 1802 Castelnaudary
155
Marc-Guillaume Alexis Vadier (1736-1828), French revolutionary (small).jpg
Marc-Guillaume Alexis Vadier 1736 1828 Pamiers
156 Jacques Périès 1736 1797 Castelnaudary
157 Gabriel Baptiste du Pac 1737 1829 Badens
158 Charles Laborde 1737 1810 Condom
159 Jacques Gamelin 1738 1803 Carcassonne
160 Jean-Chrysostôme de Villaret 1739 1824 Rodez
161 Paul-Benoît Barthe 1739 1808 Montredon-des-Corbières
162
Pierre-Louis Moline by Cochin 1780 - Gallica 2010 (adjusted).jpg
Pierre-Louis Moline 1740 1820 Montpellier
163 Louis Granier 1740 1800 Tolosa
164 Clément François Bénazet 1740 1796 Saissac
165 Jean de Pechméja 1741 1785 Villefranche-de-Rouergue
166 Joseph Martin-Dauch 1741 1801 Castelnaudary
167 Jean-Baptiste Marragon 1741 1829 Luc-sur-Aude
168 Jean-François-Armand Riolz 1742 1815 Rodez
169 Jean-Arnaud Raymond 1742 1811 Tolosa
170
Jean Dauberval -circa 1790.JPG
Jean Dauberval 1742 1806 Montpellier
171
Dejabin Collection - Philippe-François d'Albignac de Castelnau (1742-1806).jpg
Philippe-François d'Albignac de Castelnau 1742 1814 Peyreleau
172 Joseph Dupré 1742 1823 Carcassonne
173 Alexandre de Lauzières-Thémines 1743 1829 Montpellier
174 François Ille 1743 1802 Audressein
175 Raymond Ribes 1743 Limoux
176 Jean-Baptiste Bô 1743 1814 Mur-de-Barrez
177 Jean Antoine Galtié 1743 1808 Villefranche-de-Rouergue
178 Antoine Soulheirac 1743 1799 Carcassonne
179 Antoine Allut 1743 1794 Montpellier
180
Jean-PaulRabautSaint-Etienne.jpg
Jean-Paul Rabaut Saint-Étienne 1743 1793 Nîmes
181 Antoine Salva 1744 1806 Espéraza
182 Irénée-Yves Dessolle 1744 1824 Auch
183 Guillaume Mirabel 1744 1794 Fitou
184 Bertrand de Molleville 1744 1818 Tolosa
185 Suzanne Verdier 1745 1813 Montpellier
186
Jean-Antoine Roucher a prisons (Saint Lazare).gif
Jean-Antoine Roucher 1745 1794 Montpellier
187 Joseph Marie Tennet de Laubadère 1745 1809 Bassoues
188 Paul Louis Dargiot de La Ferrière 1745 1817 Limoux
189 Sébastien-Charles-Philibert de Roger de Cahuzac de Caux 1745 1817 Caux-et-Sauzens
190 Aaron Jean François Crassous 1746 1801 Montpellier
191 Jean-Baptiste Clauzel 1746 1803 Lavelanet
192 Antoine Louis La Plaigne 1746 1827 Mouchès
193 Antoine Andurand 1747 1818 Villefranche-de-Rouergue
194 Victor Antoine Andréossy 1747 1819 Ventenac-en-Minervois
195
Gignac pont-Herault.JPG
Bertrand Garipuy 1748 1782 Tolosa
196 Jean-Baptiste François Étienne Charly 1748 1813 Pamiers
197 Pierre Caubère 1748 1823 Saint-Girons
198 Louis Natoire 1748 1819 Limoux
199 Gilles Louis Antoine De Grandsaigne 1749 1818 Millau
200
Arc de Triomphe mg 6822.jpg
Germain Félix Tennet de Laubadère 1749 1799 Bassoues
201 François Antoine Morin 1749 1810 Saint-Nazaire-d'Aude
202 Jean-François Micas 1749 1825 Saint-Girons
203
Cercle Royal Gaulois 1310.jpg
Angélique D'Hannetaire 1749 1822 Tolosa
204
Jean François Aimé Dejean (1749-1824).jpg
Jean François Aimé Dejean 1749 1824 Castelnaudary
205 Jean Phinée Suzanne de Luppé de Taybosc 1749 1831 Taybosc
206 Jean Guillaume Bruguière 1750 1798 Montpellier
207 Jean François Sacombe 1750 1822 Carcassonne
208
Villaret-Joyeuse.jpg
Louis Thomas Villaret de Joyeuse 1750 1812 Auch
209
Eglantine.png
Fabre d'Églantine 1750 1794 Carcassonne
210
AduC 242 Bonnier d'Alco (A.E.L.A., 1750-1799).JPG
Ange-Élisabeth-Louis-Antoine Bonnier 1750 1799 Montpellier
211
Pierre-Henri de Valenciennes.jpg
Pierre-Henri de Valenciennes 1750 1819 Tolosa
212
Souvenirs de Léonard 1905 cover portrait (adjusted).jpg
Léonard Autié 1751 1820 Pamiers
213 Jean-Baptiste Desmolin 1751 1843 Lectoure
214 Jean-Jacques Sol 1751 Saverdun
215 Jean Boniface Darnaud 1751 1826 Les Cabannes
216 Henri Joseph Vincent Latour 1751 1826 Foix
217 Jean-François Riols 1751 1825 Rodez
218 Pierre Joseph Bonnaterre 1752 1804 Aveyron
219
Joseph Fabrefonds.jpg
Joseph Fabrefonds 1752 1826 Carcassonne
220 Jacques-Marie d'Astorg 1752 1822 Castillon-Massas
221 Michel Azéma 1752 1827 Argeliers
222 Gabriel Désombs de Fajac 1752 1829 Saverdun
223 Jean Dominique Léonard Tarrible 1752 1821 Auch
224 Pierre Bosc 1753 1804 Florentin-la-Capelle
225 Antoine Claude Dièche 1753 1811 Rodez
226 Pierre Jean Paul Barris 1753 1824 Montesquiou
227 Blaise Thérèse Sentetz 1753 1840 Auch
228 Louis Bastoul 1753 1801 Montolieu
229 Saturnin Marc Boyer 1753 1840 Foix
230
DeMorlhonAntoine.jpg
Antoine de Morlhon 1753 1828 Villefranche-de-Panat
231
Maurin - Cambaceres.png
Jean Jacques Régis de Cambacérès 1753 1824 Montpellier
232
Général Mathieu Dumas.jpg
Guillaume-Mathieu Dumas 1753 1837 Montpellier
233
Antraiguescte.gif
Louis-Alexandre de Launay, comte d'Antraigues 1753 1812 Montpellier
234
Jean-PierreBatz.jpg
Jean, Baron de Batz 1754 1822 Goutz
235 Hugues Destrem 1754 1804 Fanjeaux
236 Pierre Sol-Beauclair 1754 1814 Saverdun
237
Blason JeanBaptiste-Arnaud.png
Jean Baptiste Arnaud 1754 1823 Carcassonne
238 Pierre François Dominique Bonnet 1754 1809 Limoux
239 Philippe Drulhe 1754 1816 Villefranche-de-Rouergue
240
Augustins - Portrait de Bernard Lange - Antoine Etex RA 895 B.jpg
Bernard Lange 1754 1839 Tolosa
241
Louis de Bonald.jpg
Louis Gabriel Ambroise de Bonald 1754 1840 Millau
242 Joseph Pierre Anne de Pérès 1754 1822 Gimont
243 Étienne Ozi 1754 1813 Nîmes
244
Jean Pierre Solié after Henri-François Riesener.jpg
Jean-Pierre Solié 1755 1812 Nîmes
245 Jean Julien 1755 Montaut
246 Jean-Pierre Félix Roux 1755 1831 Rodez
247 Jean-César Vincens-Plauchut 1755 1801 Nîmes
248
Bernard-Emmanuel de Puivert.jpg
Bernard-Emmanuel de Puivert 1755 1832 Tolosa
249
Fabre de l'Aude, pair de France.jpg
Jean-Claude Fabre de l'Aude 1755 1832 Carcassonne
250 François-Régis de Ginestel-Persegals 1756 1826 Cassagnes-Bégonhès
251
Général Louis Caffarelli du Falga.jpg
Louis-Marie-Joseph Maximilian Caffarelli du Falga 1756 1799 Haute-Garonne
252 Jean-François Méric 1756 1816 Carcassonne
253 Bernard Vidal-Contant 1756 1827 Carcassonne
254
Pierre-joseph-cambon-estampe.jpg
Pierre-Joseph Cambon 1756 1820 Montpellier
255 Antoine Vincent Rozier 1756 1847 Verrières
256
Étienne-Hubert Cambacérès.JPG
Étienne Hubert de Cambacérès 1756 1818 Montpellier
257
Pierre Laromiguière.jpg
Pierre Laromiguière 1756 1837 Aveyron
258 Raymond Gaston 1757 1836 Foix
259 Louis-Sébastien Lenormand 1757 1837 Montpellier
260 André Dufort 1757 1825 Condom
261
François-Xavier-Marc-Antoine de Montesquiou-Fezensac.jpg
François-Xavier-Marc-Antoine de Montesquiou-Fézensac 1757 1832 Gers
262
Belmas.jpg
Louis Belmas 1757 1841 Montréal
263 Guy-Henri de Lévis 1757 1828 Pamiers
264 Jean-Marie de Villaret-Joyeuse 1757 1847 Auch
265 Louis Bon de Montaut 1757 1842 Montaut
266 Louis Fuzier 1757 1835 Mounes-Prohencoux
267 César Falentin de Saintenac 1757 1831 Pamiers
268 Jean Bernard Font 1757 1826 Foix
269 Antoine Laroche-Dubouscat 1757 1831 Condom
270 Joseph Alexandre Belvèze de Larue de Sauviac 1757 1817 Auch
271
Leonard.jpg
Jean-François Autié 1758 1794 Pamiers
272 Bernard Descamps 1758 1825 Lectoure
273 Paul Gauran 1758 1841 Lectoure
274 Jean-Marie Pelauque-Béraut 1758 1820 Condom
275 Jean-Baptiste Astoin 1758 1824 Carcassonne
276
Houdetot - Portrait de M. Jaubert, conseiller d'Etat.jpg
François Jaubert 1758 1822 Condom
277 François-Hippolyte Jaubert 1758 1798 Condom
278 Jean Espert 1758 1832 Saint-Quentin-la-Tour
279 Jean-Baptiste Estaque 1758 Castillon-en-Couserans
280 Jean-François Adrien Cassagnau de Saint-Gervais 1759 1819 Limoux
281 Louis Germain Duplan 1759 Samatan
282 Jean Tartanac 1759 1827 Flamarens
283 Joachim Perez du Gief 1759 1822 Auch
284 Auguste Rigaud 1760 1835 Montpellier
285 Joseph Capin 1760 1842 Cazaubon
286 Jean Étienne Éléonore Cassaing 1760 1849 Varilhes
287 François-Michel Lantrac 1760 1848 Saramon
288
Jérôme Soulès.jpg
Jérôme Soulès 1760 1833 Lectoure
289 Méric Jean-Jacques Louis Calvet 1760 1823 Foix
290 Pierre Jean Joseph Dubruel 1760 1828 Rignac
291 Jean Henri de Trenqualye de Maignan 1760 1844 Nogaro
292 Jean Charles Prestat 1760 1843 Villefranche-de-Rouergue
293
Dominique, Vincent Ramel de Nogaret c. 1800.jpg
Dominique-Vincent Ramel-Nogaret 1760 1829 Montolieu
294 Augustin Loubens 1760 Auch
295
Delrieu, Etienne Joseph Bernard, d'après Romagnesi.jpg
Étienne-Joseph-Bernard Delrieu 1761 1836 Rodez
296
Pierre Marie Auguste Broussonet 1761-1807.jpg
Pierre Marie Auguste Broussonet 1761 1807 Montpellier
297
Général Antoine François Andreossy.jpg
Antoine-François Andréossy 1761 1828 Castelnaudary
298 Paul Joseph Bordes 1761 1847 Rimont
299 Pierre Marie Laurent Forgues 1761 Miélan
300 Bernard Viguerie 1761 1819 Carcassonne
301 Jean Thore 1762 1823 Montaut-les-Créneaux
302
Joseph Lakanal.jpg
Joseph Lakanal 1762 1845 Serres-sur-Arget
303 Venance Dougados 1762 1794 Carcassonne
304 Jean Louis Félicité De Bruyères-Chalabre 1762 1838 Chalabre
305 Jean André Commes 1762 1804 Cailhau
306 Jean François Gaspard Fornier de Clauselles 1763 1843 Ax-les-Thermes
307
Joseph Lagrange (1763-1836).jpg
Joseph Lagrange 1763 1836 Sempesserre
308 Henry Maury 1763 1813 Lagrasse
309 Georges Bergasse de Laziroules 1763 1827 Saurat
310
Gabriel Venance Rey.jpg
Gabriel Venance Rey 1763 1836 Millau
311
General Jean Alexis Béteille (1763 – 1847).jpg
Jean-Alexis Béteille 1763 1847 Rodez
312 Pierre Aulard 1763 1815 Fanjeaux
313
Guillaume Raymond Amant Viviès, baron de la Prade (1763-1813).jpg
Raymond Viviès de La Prade 1763 1813 Sainte-Colombe-sur-l'Hers
314 Pierre Gabriel Aussenac 1764 1833 Carcassonne
315 Jean-Baptiste Espert de Latour 1764 1815 Lagarde
316 Jean Augustin Carrié de Boissy 1764 1848 Entraygues-sur-Truyère
317 Félix Hippolyte Fréjus Monseignat du Cluzel 1764 1840 Rodez
318
General Bernard Frère cropped.jpg
Bernard-Georges-François Frère 1764 1826 Montréal
319 Jean Pierre Esprit Fornier de Savignac 1764 1837 Savignac-les-Ormeaux
320 Victor Bach 1764 1800 Villefranche-de-Rouergue
321 Claire Lacombe 1765 Pamiers
322
L'abbé Frayssinous.JPG
Denis-Luc Frayssinous 1765 1841 Curières
323 Jacques Thomas Sarrut 1765 1813 Canté
324 Gabriel Jean du Pac de Bellegarde 1765 1788 Q2968519
Bellegarde-du-Razès
325
General Louis Lepic.jpg
Louis Lepic 1765 1827 Montpellier
326 André Jean Simon Nougarède de Fayet 1765 1845 Montpellier
327 Jean Antoine Cambe 1765 1830 Rodez
328 Jean-Baptiste Dupré 1765 1820 Saint-Lizier
329 Jean-Pierre Laborde 1765 1827 Saint-Clar
330 Antoine Alexandre Dejean 1765 1848 Chalabre
331 Joseph Thibaud Calvet de Madaillan 1766 1820 Foix
332
François-Xavier baron Fabre.jpg
François-Xavier Fabre 1766 1837 Montpellier
333
Pierre Banel.jpg
Pierre Banel 1766 Lectoure
334
Maurice Garrigou.jpg
Maurice-Marie-Matthieu Garrigou 1766 1852 Les Cabannes
335 Jacques d'Yzarn de Valady 1766 1793 Villefranche-de-Rouergue
336
Pierre Daru.jpg
Pierre Antoine Noël Bruno, comte Daru 1767 1829 Montpellier
337 Dominique Pierre Cambriels 1767 1845 Lagrasse
338 Jean-Pierre Raymond Merlin 1767 1839 Sauveterre-de-Rouergue
339 Hyacinthe de Gaston 1767 1808 Rodez
340
Capitole Toulouse - Salle des Illustres - Buste de Dominique Dupuy2.jpg
Dominique Martin Dupuy 1767 1798 Tolosa
341
Général Jean Antoine Verdier.jpg
Jean-Antoine Verdier 1767 1839 Tolosa
342 Jean Louis Gros 1767 1824 Carcassonne
343 Jean-Marc Antoine Gaudonville 1767 1851 Sainte-Colombe-sur-l'Hers
344
Dessolles.jpg
Jean-Joseph Dessolles 1767 1828 Auch
345 Henri Amable Alexandre de Sarret 1767 1794 Millau
346 Jean Raymond Costes 1767 1858 Coubisou
347
David Maurice Joseph Mathieu de la Redorte.jpg
David-Maurice-Joseph Mathieu de La Redorte 1768 1833 Saint-Affrique
348
Alibert.jpg
Jean-Louis-Marc Alibert 1768 1837 Villefranche-de-Rouergue
349 Benoit Regismanset 1768 1849 Carcassonne
350 Jean Baptiste Larroque 1768 1821 Pavie
351 Guillaume-Auguste Jaubert 1769 1825 Condom
352 Antoine-Louis de Percin 1769 1850 Fleurance
353
Général Jean Louis Brigitte Espagne.jpg
Jean-Louis-Brigitte Espagne 1769 1809 Auch
354 Jean-Louis Brousses 1769 1832 Limoux
355
Jean lannes.jpg
Jean Lannes 1769 1809 Lectoure
356 Jean François d’Aubuisson de Voisins 1769 1841 Tolosa
357
Alexis Monteil.jpg
Amans-Alexis Monteil 1769 1850 Rodez
358 François Bagnéris 1769 1839 Auch
359 Pierre Grand 1769 1840 Saint-Affrique
360 Bernard Lignières 1769 1847 Bram
361 Hippolyte Cazaux 1770 1846 Ustou
362 Pierre-Marie-François Baour-Lormian 1770 1854 Tolosa
363 Jean-Louis Olivier Mossel 1770 1848 Lagrasse
364 Raymond Jacques Pascal Rivals-Gincla 1770 1819 Carcassonne
365 Urbain Balisson 1770 1851 Auch
366
Paul-Emile-Soubiran.jpg
Paul Emile Soubiran 1770 1855 Lectoure
367 Anne-Antoine de Roquette-Buisson 1771 1847 Baraigne
368 Pierre Espert de Sibra 1771 1835 Lagarde
369 François Henri Troy 1771 Laymont
370 Louis Pierre Jean Cassan 1771 1852 Lézignan-Corbières
371 Sernin Laffont 1771 1841 Audressein
372 Marie Auguste Pâris 1771 1814 Miramont-d'Astarac
373
Bertrand Pierre Castex (1771-1842).jpg
Bertrand Pierre Castex 1771 1842 Pavie
374 Pierre Léglise 1771 1838 Miélan
375 Étienne Estève 1771 1844 Castelnaudary
376 Antoine Maurin 1771 1830 Montpellier
377 Michel Paul Noël Jouffard 1771 1843 Castelnaudary
378 Marc Dax 1771 1837 Tarascon-sur-Ariège
379
Jean-Étienne Dominique Esquirol.jpg
Jean-Étienne Dominique Esquirol 1772 1840 Tolosa
380 Jean-François Combes 1772 Hérault
381
JPR Draparnaud.jpg
Jacques Philippe Raymond Draparnaud 1772 1804 Montpellier
382 Justin Laffite 1772 1832 Saurat
383 Jean-Pierre Émile Dupré de Saint-Maure 1772 1854 Carcassonne
384 Jean Antoine Paul Serge d'Auberjon 1772 1832 Limoux
385
Clauzel, Bertrand.jpg
Bertrand Clausel 1772 1842 Mirepoix
386
JBDupin.jpg
Jean-Baptiste Dupin 1772 1863 Lectoure
387 Jean-Baptiste Solignac 1773 1850 Millau
388 Louis Galabert 1773 1841 Castelnaudary
389
Villèle.jpg
Jean-Baptiste de Villèle 1773 1854 Tolosa
390
Général Antoine Aymard.jpg
Antoine Aymard 1773 1861 Lézignan-Corbières
391 Joseph Victorien Sicard 1773 1813 Caunes-Minervois
392 Pierre Vidal 1773 1843 Foix
393 Louis-Joseph Elisabeth Cazals 1774 1813 Castelnaudary
394 Étienne Pierre Debosque 1774 1824 Espéraza
395 Jean-Marc Espert de Bulach 1774 1835 Lagarde
396 Jean, Antoine, Martin Rodière 1774 1849 Castelnaudary
397 Philippe François Maurice d’Albignac 1775 1824 Peyreleau
398 Gabriel Malric 1775 1837 Sigean
399 Armand de Laroque 1775 1842 Auch
400 Paul Verbigier de Saint-Paul 1775 1850 Fabas
401
Lefèvre - Guillaume, baron Capelle (1775-1843).jpg
Guillaume Capelle 1775 1843 Salles-Curan
402
Subervie.jpg
Jacques Gervais, baron Subervie 1776 1856 Lectoure
403 Raymond Gayrard 1777 1858 Rodez
404 Pierre Rodat d'Olemps 1777 1846 Rodez
405
Général Jean Jacques Germain Pelet.jpg
Jean-Jacques Germain Pelet-Clozeau 1777 1858 Tolosa
406 Joseph Delauro 1778 1846 Rodez
407
Pauline Fourès.jpg
Pauline Fourès 1778 1869 Pamiers
408 Marie-Jean Hugolin de Grisony 1778 1850 Rozès
409 Jacques D'Ounous d'Andurand 1778 1852 Sabarat
410 Jean-Pierre-Jacques-Auguste de Labouïsse-Rochefort 1778 1852 Saverdun
411 François Jauze 1778 1847 Saurat
412 Bernard Auriol 1778 1863 Tuchan
413 Jacques Bénazet 1778 1848 Foix
414 Jean Hyacinthe Sébastien Chartrand 1779 1816 Carcassonne
415 Gustave de Galard 1779 1841 L'Isle-Bouzon
416
Augustin de Chazelles.png
Augustin de Chazelles 1779 1862 Lunac
417
JCH Wedel-Jarlsberg.jpg
Johan Caspar Herman Wedel-Jarlsberg 1779 1840 Montpellier
418 Henry Nicolas François de Mauléon 1780 Gimont
419 Charles Laperrine d'Hautpoul 1781 1847 Carcassonne
420 Louis Philippe de Gaujal-Saint-Maur 1782 1850 Millau
421 Charles de Fournas-Moussoulens 1782 1848 Moussoulens
422 Jean-Louis Boisselot 1782 1847 Montpellier
423 Théodore Richard 1782 1859 Millau
424 Étienne de Laborde 1782 1865 Carcassonne
425
Pierre Bayle battant la Diane .jpg
Pierre Bayle 1783 1794 Tourreilles
426 Eugène de Planard 1783 1853 Millau
427 Armand François Maximilien de Lau de Lusignan 1783 1844 Tolosa
428 Amans Joseph Henri de Séguret 1784 1835 Rodez
429
BigotiniEmilie.jpg
Émilie Bigottini 1784 1858 Tolosa
430 Jean-Pierre Pagès 1784 1866 Seix
431
Laure Junot.jpg
Laure Junot, Duchess of Abrantès 1784 1838 Montpellier
432 Étienne Denisse 1785 1861 Carcassonne
433 Jean Schneitzhoeffer 1785 1852 Tolosa
434
Jean-Charles Persil 1833 by Daumier.JPG
Jean-Charles Persil 1785 1870 Condom
435 Victor de Bastard d'Estang 1785 1875 Nogaro
436
Alexandre Soumet lithographie.jpg
Alexandre Soumet 1786 1845 Castelnaudary
437 Étienne-Léon de Lamothe-Langon 1786 1864 Montpellier
438 François-Marie-Edouard de Gualy 1786 1842 Millau
439
Aubuisson Stéphanie Beauharnais de Bade.jpg
Julien-Honoré-Germain d'Aubuisson 1786 1860 Tolosa
440 Pierre Galin 1786 1821 Samatan
441 Barnabé Louis Paulin Depanis 1787 1860 Tolosa
442 Jean-Baptiste Pas de Beaulieu 1787 1858 Saint-Affrique
443
EmiliedeRodat.jpeg
Emilie de Rodat 1787 1852 Rodez
444
François Pierre Guillaume Guizot.jpg
François Guizot 1787 1874 Nîmes
445
Louis-Jacques-Maurice de Bonald.jpg
Louis Jacques Maurice de Bonald 1787 1870 Millau
446 Jules de Joly 1788 1865 Montpellier
447
Alexandre Guiraud.jpg
Alexandre Guiraud 1788 1847 Limoux
448 Jean Pierre Barada 1789 1872 Auch
449 Jacques Etienne Bérard 1789 1869 Montpellier
450 Michel Félix Dunal 1789 1856 Montpellier
451 Guillaume Amans Pons 1789 1860 Curières
452 Adolphe François René de Portes 1790 1852 Tolosa
453 Jean-François Joly 1790 1870 Limoux
454 Irénée François David 1791 1862 Auch
455 Louis Sébastien Gavarret 1791 1881 La Sauvetat
456
Auguste Virebent.jpg
Auguste Virebent 1792 1857 Tolosa
457 Guillaume d'Albis du Salze 1792 1878 Saint-Izaire
458
Pierre-Sébastien Laurentie - E. Mathieu et Huyot.jpg
Pierre-Sébastien Laurentie 1793 1876 Le Houga
459
StatueFGCabrolDecazeville.jpg
François Gracchus Cabrol 1793 1882 Rodez
460 Joseph Falentin de Saintenac 1793 1847 Le Mas-d'Azil
461 Joseph Marie Combes 1793 1867 Villecomtal
462 Lucien Trinchan 1793 1887 Limoux
463 Jean-Aimé de Levezou de Vezins 1793 1867 Millau
464 Théodore Boubée 1793 1865 Auch
465 Antoine Ressigeac 1793 1872 Carcassonne
466
Denys Affre.jpg
Denis Auguste Affre 1793 1848 Saint-Rome-de-Tarn
467 Paul-Auguste Roques-Salvaza 1793 1871 Carcassonne
468
François Alem-Rousseau - cropped 01.jpg
François Alem-Rousseau 1793 1868 Aubiet
469
Hippolyte de Barrau.jpg
Hippolyte de Barrau 1794 1863 Rodez
470 Hippolyte Charamaule 1794 1886 Mèze
471
Jean-François-Louis-Clair Bories.JPG
Jean-François-Louis-Clair Bories 1795 1822 Villefranche-de-Rouergue
472 François Sans 1795 Ax-les-Thermes
473
Paul Delaroche - Le comte Narcisse-Achille de Salvandy (1846).JPG
Narcisse-Achille de Salvandy 1795 1856 Condom
474
Jacques-Alphonse-MAHUL-01.png
Jacques Mahul 1795 1871 Carcassonne
475
Jean Lacave-Laplagne.jpg
Jean Lacave-Laplagne 1795 1849 Montesquiou
476 Jean-Sargines Champagne 1795 1855 Carcassonne
477 François Massabiau 1795 1870 Villefranche-de-Rouergue
478 Joseph Salvador 1796 1873 Montpellier
479 Jean Firmin Darnaud 1796 1886 Roquefixade
480
Adolphe Crémieux by Lecomte du Nouy.jpg
Adolphe Crémieux 1796 1880 Nîmes
481 Antoine Galy-Cazalat 1796 1869 Saint-Girons
482 Jean Faramond 1796 Saint-Victor-et-Melvieu
483 Joseph-Marie Grandet 1797 1875 Rodez
484 Louis Auguste de Peyre 1797 1869 Limoux
485 Édouard de Bastard de Saint-Denis 1797 1868 Lectoure
486 Jean-François Solier 1797 1882 Castelnaudary
487 Anicet Blanc de Guizard 1797 1879 Villecomtal
488 Vincent Cibiel 1797 1871 Villefranche-de-Rouergue
489
Auguste Comte.jpg
Auguste Comte 1798 1857 Montpellier
490 Séverin Aylies 1798 1875 Auch
491 Pierre Frédéric Sarrus 1798 1861 Saint-Affrique
492 Pierre Achille Carbonneau 1798 1865 Lectoure
493 Paul Pujol 1799 1878 La Bastide-de-Sérou
494 Charles Casimir Dugabé 1799 1874 Le Mas-d'Azil
495 Joseph Abbal 1799 1890 Mélagues
496
Antoine-Henri-Philippe-Léon d'Aure.jpg
Antoine Cartier d'Aure 1799 1863 Tolosa
497
Journet, Jean.jpg
Jean Journet 1799 1861 Carcassonne
498 Jacques Cambessèdes 1799 1863 Montpellier
499
DeMorlhonAuguste.jpg
Auguste de Morlhon 1799 1862 Villefranche-de-Panat
500 Jean Justin Monlezun 1800 1859 Aignan
501
Sarrut 1835.JPG
Germain Sarrut 1800 1863 Canté
502
Album des députés au Corps législatif entre 1852-1857-Belliard.jpg
Jean Belliard 1800 1891 Lectoure
503 Hippolyte Anglade 1800 1881 Urs
504
Soulié, Frédéric.jpg
Frédéric Soulié 1800 1847 Foix
505 Auguste Walras 1801 1866 Montpellier
506
Edouard Lartet.jpg
Édouard Lartet 1801 1871 Castelnau-Barbarens
507
Eugène de Barrau.jpeg
Eugène de Barrau 1801 1887 Rodez
508
PSoulé.jpg
Pierre Soulé 1801 1870 Castillon-en-Couserans
509 Guillaume Dilhan 1802 Lombez
510 Herman-Louis-Bernard-Ernest de Calouin de Tréville 1802 1886 Castelnaudary
511
AdolpheNourrit.jpg
Adolphe Nourrit 1802 1839 Montpellier
512 Louis-Félix Amiel 1802 1864 Castelnaudary
513 Antoine Boutonnet 1802 1868 Moyrazès
514 Louis Lortal 1802 1888 Villefranche-de-Rouergue
515
Pierre-Fleurus Touéry.jpg
Pierre-Fleurus Touéry 1802 1883 Solomiac
516
Antoine-Jerome Balard.jpg
Antoine Jérôme Balard 1802 1876 Montpellier
517 Théodore Denat 1803 1885 Mirepoix
518
Vezin par Cham.JPG
Émile Vézin 1803 1867 Gaillac-d'Aveyron
519 Bernard Mulé 1803 1888 Tolosa
520
Général de Paladines.jpg
Louis d'Aurelle de Paladines 1804 1877 Lozère
521
Alfred Moquin-Tandon.jpg
Alfred Moquin-Tandon 1804 1863 Montpellier
522 Prosper-Antoine Moitessier 1805 1869 Carcassonne
523
Nestor Roqueplan - Tamvaco 1998 fig159.jpg
Nestor Roqueplan 1805 1870 Montréal
524
EugèneCortambert.jpg
Pierre-François Eugène Cortambert 1805 1881 Tolosa
525
Jean Laborde.jpg
Jean Laborde 1805 1878 Auch
526 Hippolyte de Monseignat 1805 1893 Rodez
527
Louis Auriol B.jpg
Jean-Baptiste Auriol 1806 1881 Tolosa
528
AdolpheGranierCassagnac.jpg
Adolphe Granier de Cassagnac 1806 1880 Avéron-Bergelle
529 Jean-Urbain Fourcand-Léon 1806 1889 Saint-Affrique
530
Martin - Histoire des églises et chapelles de Lyon, 1908, tome II 0099.jpg
Jacques-Marie-Achille Ginoulhiac 1806 1875 Montpellier
531
J.A.M. Pelamourges.jpg
J.A.M. Pelamourgues 1807 1875 Rodez
532 Pierre Louis Jouy 1807 1894 Carcassonne
533 Auguste-Barthélemy Glaize 1807 1893 Montpellier
534 Gatien Marcailhou 1807 1855 Ax-les-Thermes
535 Adrien Rozier 1808 1885 Rodez
536 Augustin Dupouy 1808 1868 Lectoure
537 Joseph Dupré 1808 1882 Carcassonne
538 Louis Dupuy de Belvèze 1809 1886 Limoux
539 Marie Escudier 1809 1880 Castelnaudary
540 Louis-Antoine-Rose Ormières Lacase 1809 1890 Quillan
541 Bernard Cabanié 1810 1879 Villeneuve-lès-Montréal
542 Édouard Dubruel 1810 1885 Villefranche-de-Rouergue
543
France carcassonne mayrevieille.jpg
Jean-Pierre Cros-Mayrevieille 1810 1876 Carcassonne
544 Charles-Henri Emile Blanchard 1810 1890 Saint-Girons
545 Adolphe Boisse 1810 1896 Rodez
546 André Rouaix 1810 1869 Saint-Girons
547 Maurice Tamisier 1810 1875 Ginestas
548
Lucien Galtier.jpg
Lucien Galtier 1811 1866 Saint-Affrique
549 Casimir Giroud 1811 1896 Auch
550
Aristide Cavaillé-Coll.jpg
Aristide Cavaillé-Coll 1811 1899 Montpellier
551
Photo Dominique Peyramale.jpg
Dominique Peyramale 1811 1877 Hautes-Pyrénées
552
129 Vincent Vidal Portrait de l'artiste.jpg
Vincent Vidal 1811 1887 Carcassonne
553
Jeanne Emilie de Villeneuve.jpg
Jeanne Émilie de Villeneuve 1811 1854 Tolosa
554 Grégoire Coffinières de Nordeck 1811 1887 Castelnaudary
555 Fortuné Brousses 1811 1873 Limoux
556
Xavier Boisselot 1861.jpg
Xavier Boisselot 1811 1893 Montpellier
557 Louis Bouloumié 1812 1869 Rodez
558
Dominique Dupuy MHNT.jpg
Dominique Dupuy 1812 1885 Lectoure
559 Eustache Bonafous 1812 1889 Caunes-Minervois
560 Edmond Combes 1812 1848 Castelnaudary
561
Peyrat, Alphonse.jpg
Alphonse Peyrat 1812 1890 Tolosa
562 Théodore Vignes 1812 1877 Pamiers
563
Album des députés au Corps législatif entre 1852-1857-Calvet-Rogniat.jpg
Pierre Calvet-Rognat 1812 1875 Salles-Curan
564 Pierre-Auguste Sarrus 1813 1876 Saint-Affrique
565 Adrien de Lavalette 1813 1886 Murasson
566
Anselme Bellegarrigue (anarchiste).jpg
Anselme Bellegarrigue 1813 1890 Tolosa
567
Jules Duval.jpg
Jules Duval 1813 1870 Rodez
568 Théophile Marcou 1813 1893 Carcassonne
569
Prosper Sainton 001.jpg
Prosper Sainton 1813 1890 Tolosa
570
Alexandre Bida.png
Alexandre Bida 1813 1895 Tolosa
571
Melchior de Marion Brésillac.jpg
Melchior de Marion Brésillac 1813 1859 Castelnaudary
572 Armand Duportal 1814 1887 Tolosa
573 Alexandre Labadié 1814 1892 Lézignan-Corbières
574 Gaspard-Marie-Jacques-Ernest de Roquemaurel de Saint-Cernin 1814 1875 Oust
575 Jean-François Denjoy 1814 1860 Lectoure
576 Théophile Guibal 1814 1888 Tolosa
577 Henry de Valady 1814 1897 Rodez
578 Ferdinand Coma 1814 Foix
579 Antoine Bord 1814 1888 Tolosa
580 Louis Baptiste Pons-Tande 1814 1894 Mirepoix
581 Joseph Emmanuel Durrieu 1814 1868 Castillon-en-Couserans
582 Jean Jalabert 1815 1900 Carcassonne
583
Charles Renouvier.jpg
Charles Bernard Renouvier 1815 1903 Montpellier
584 Louis Azémar 1815 1884 Rodez
585 Augustin-Pierre Cluzel 1815 1882 Montclar
586
General Espinasse BNF Gallica.jpg
Charles-Marie-Esprit Espinasse 1815 1859 Castelnaudary
Saissac
587
Jacques Marie Joseph Louis Comte de Mas Latrie Reymann BNF Gallica.jpg
Louis de Mas Latrie 1815 1897 Castelnaudary
588 Jacques Bordes-Pages 1815 1897 Seix
589 Aristide-Jean-Pierre-Hippolyte Lieussou 1815 1858 Fanjeaux
590
Antoine-Dominique Bordes.jpg
Antoine-Dominique Bordes 1815 1883 Gers
591 Louis d'Auberjon 1815 1873 Gramazie
592
Army-personnel-icon.png
Armand Ernest Junqua 1816 1893 Lectoure
593 Numa Blanc 1816 1897 Millau
594
Lazare Escarguel (AN).jpg
Lazare Escarguel 1816 1893 Routier
595 Pierre Pradié 1816 1892 Marcillac-Vallon
596 Albert Cambriels 1816 1891 Lagrasse
597 Marcel Jacques Lucet 1816 1883 Limousis
598 Pierre Hercule Joly 1816 1876 Limoux
599
Simon-Francois Bernard.jpg
Simon François Bernard 1817 1862 Carcassonne
600
Louis Aimé Maillart.jpg
Aimé Maillart 1817 1871 Montpellier
601 Alexandre Vayssière 1817 1861 Espalion
602
Victor Pilhes.jpeg
Victor Pilhes 1817 1882 Tarascon-sur-Ariège
603 Casimir Mayran 1818 1892 Espalion
604 Honoré Fisquet 1818 1883 Montpellier
605
Courbet-Sabatier.tiff
François Sabatier 1818 1891 Montpellier
606 Paul-Narcisse Salières 1818 1908 Carcassonne
607
Louis Figuier02.jpg
Louis Figuier 1819 1894 Montpellier
608 Saturnin Vidal 1819 1908 Foix
609
AnaisFargueil.jpg
Anaïs Fargueil 1819 1896 Tolosa
610 Jean-Louis Borel 1819 1884 Fanjeaux
611
Arnaud de l'Ariege, Frederic.jpg
Frédéric Arnaud 1819 1878 Saint-Girons
612 Antoine Barascud 1819 1899 Saint-Affrique
613
Louis-Pierre Deffès - E.Delon, Toulouse 1890 BNF Gallica.jpg
Louis Pierre Deffès 1819 1900 Tolosa
614 Alcée Durrieux 1819 1901 Lectoure
615
Pierre-Ossian-Bonnet.jpg
Pierre Ossian Bonnet 1819 1892 Montpellier
616 Édouard Aymard 1820 1880 Villemoustaussou
617 Eugène Peyrusse 1820 1906 Lézignan-Corbières
618
Auguste Louis Antoine Fabre 1820-1878.jpg
Auguste Fabre 1820 1878 Compeyre
619 Ulysse Pic 1820 1896 Lectoure
620
AugustinBoutan.jpg
Augustin Boutan 1820 1900 Lectoure
621 Jean-Louis Loubère 1820 1893 Riguepeu
622
Édouard Roche.jpg
Édouard Roche 1820 1883 Montpellier
623
Xavier Montrouzier 1821-1897.jpg
Xavier Montrouzier 1820 1897 Montpellier
624 Francisca del Espíritu Santo 1820 1882 Mailhac
625 Émile Lades-Gout 1821 1893 Carcassonne
626
Alfred bruyas.jpg
Alfred Bruyas 1821 1877 Montpellier
627 Léon Escudier 1821 1881 Castelnaudary
628 Gaston de Verbigier de Saint-Paul 1821 1878 Fabas
629 Émile Pinet-Laprade 1822 1869 Mirepoix
630 Louis Oustry 1822 1883 Rodez
631 Guiraud Cals 1822 Carcassonne
632 Jules Marie Buisson 1822 1909 Carcassonne
633 Jean-Baptiste Vigarosy 1822 1890 Mirepoix
634 Victor Burq 1822 1884 Rodez
635 Hippolyte Babou 1823 1878 Peyriac-Minervois
636 Louis Cyprien Poujade 1823 1898 Canet-de-Salars
637
Gaston Boissier 02.jpg
Gaston Boissier 1823 1908 Nîmes
638
Self Portrait (Alexandre Cabanel).jpg
Alexandre Cabanel 1823 1889 Montpellier
639 Théophile Silvestre 1823 1876 Le Fossat
640 Alexandre Laterrade 1823 1912 Condom
641 Michel Vidal 1824 Carcassonne
642 Guillaume-Charles Brun 1825 1908 Montpellier
643
Dugès Alfredo 1826-1910.jpg
Alfredo Dugès 1826 1910 Montpellier
644 Benoît Rouquayrol 1826 1875 Espalion
645 Adolphe d’Assier 1827 1889 La Bastide-de-Sérou
646 Antoine Marfan 1827 1898 Castelnaudary
647
Jules Duprato by Gustave Boulanger.jpg
Jules Duprato 1827 1892 Nîmes
648
Jean-François Bladé.jpeg
Jean-François Bladé 1827 1900 Lectoure
649
Camerone-Danjou.jpg
Jean Danjou 1828 1863 Chalabre
650
Batbie, Anselme Polycarpe.jpg
Anselme Batbie 1828 1887 Seissan
651 Joseph-Frédéric Saivet 1828 1877 Lectoure
652 Émile Aldebert 1828 1924 Millau
653
Freycinet2.jpg
Charles de Freycinet 1828 1923 Foix
654 Pierre Faubert 1828 Tolosa
655
Espérandieu-Allar.jpg
Henri-Jacques Espérandieu 1829 1874 Nîmes
656 Osmin Labadié 1829 1882 Lézignan-Corbières
657 Léonce de Guiraud 1829 1873 Limoux
658 Charles Renaud de Vilbac 1829 1884 Montpellier
659 Auguste de Brettes-Thurin 1829 1893 Tolosa
660 Jean Conte 1830 1888 Tolosa
661 Charles Monot 1830 1914 Moux
662 Marquis Rafael Merry del Val 1831 1917 Aragon
663 Jules Lasbaysses 1831 1893 Lézat-sur-Lèze
664
Falguiere sculpteur.jpg
Alexandre Falguière 1831 1900 Tolosa
665 Eugèni Garcin 1831 1909 Cazenave-Serres-et-Allens
666 Louis Marcel Devic 1832 1888 Peyrusse-le-Roc
667 Edmond Guillemin-Tarayre 1832 1920 Aubin
668 Hippolyte Prudhon 1832 1899 Decazeville
669 Vincent-Marie Farinole 1832 1905 Sigean
670
AlbertDescamps.jpg
Albert Descamps 1832 1910 Lectoure
671
Antoine II.png
Antoine-Hippolyte Cros 1833 1903 Lagrasse
672
Arsitide Bergès - Grenoble.jpg
Aristide Bergès 1833 1904 Lorp-Sentaraille
673 Joseph Ducos 1833 1910 Auch
674 Charles-Louis de Laborde 1833 Pamiers
675 Charles Lartigue 1834 1907 Tolosa
676 Clément Sans 1834 1911 Saurat
677 Alphonse de Ruble 1834 1898 Tolosa
678 Louis Guillaumou 1834 Carcassonne
679
Soubiran ovale-6667c.jpg
Maria Theresia de Soubiran 1834 1889 Castelnaudary
680 Jean David 1834 1885 Auch
681 Joseph Sentenac 1835 1915 Saint-Girons
682
Emile Maruéjouls.jpg
Émile Maruéjouls 1835 1908 Villefranche-de-Rouergue
683
Félix Garrigou.jpg
Félix Garrigou 1835 1920 Tarascon-sur-Ariège
684 Jean-Baptiste Mallevialle 1836 1892 Coupiac
685
Paul Lacombe (1837-1927).jpg
Paul Lacombe 1837 1927 Carcassonne
686
Razimbaud, Jules.jpg
Jules Razimbaud 1837 1915 Ginestas
687
Boudet.jpg
Henri Boudet 1837 1915 Quillan
688
Cabanel-Portrait de Pierre Cabanel.JPG
Pierre Cabanel 1838 1917 Montpellier
689
Marty, Jean Antoine.jpg
Jean Marty 1838 1916 Carcassonne
690
Jules Léotard2.jpg
Jules Léotard 1838 1870 Tolosa
691 Charles Caussanel 1838 1925 Sauveterre-de-Rouergue
692
Prosper Lissagaray.jpg
Prosper-Olivier Lissagaray 1838 1901 Tolosa
693
Gustave Pédoya 1913.jpg
Gustave Pédoya 1838 1938 Pamiers
694 Hector Monréal 1839 1910 Carcassonne
695 Odon Delarc 1839 1898 Lectoure
696 Emile-Paul-Constant-Ange Le Camus 1839 1906 Paraza
697
Georges Dieulafoy. Photomechanical print after Pirou. Wellcome M0005175.jpg
Paul Georges Dieulafoy 1839 1911 Tolosa
698 François Borne 1840 1920 Montpellier
699 Justin Fauré 1840 1915 Lombez
700 Jules Cayrade 1840 1886 Decazeville
701
Alphonse Daudet 2.jpg
Alphonse Daudet 1840 1897 Nîmes
702 Xavier Brau de Saint Pol Lias 1840 1914 Seix
703 Pierre Lacombe 1840 1918 Rodez
704
Odilon Lannelongue.jpg
Odilon Lannelongue 1840 1911 Castéra-Verduzan
705 Charles Édouard Delort 1841 1895 Nîmes
706 Denis Henri Alfred d'Amboix de Larbont 1841 1926 Le Mas-d'Azil
707
Bazille, Frédéric, album Manet, BNF Gallica.jpg
Frédéric Bazille 1841 1870 Montpellier
708 Edmond Bartissol 1841 1916 Portel-des-Corbières
709 Axel Duboul 1842 1902 Tolosa
710 Lucien Rodat 1842 1894 Rodez
711
Darboux.jpg
Jean Gaston Darboux 1842 1917 Nîmes
712 Paul Fournol 1842 1902 Saint-Affrique
713
Charles Cros.jpg
Charles Cros 1842 1888 Fabrezan
714 Joseph Fabre 1842 1916 Rodez
715
Honoré Icard.JPG
Honoré Icard 1843 1917 Tourtouse
716
Louis Leger 1867 Maixner.png
Louis Léger 1843 1923 Tolosa
717 Caroline Montigny-Rémaury 1843 1913 Pamiers
718
Pomairols.JPG
Charles de Pomairols 1843 1916 Villefranche-de-Rouergue
719 Paul Ferrier 1843 1928 Montpellier
720 Eugène Mir 1843 1930 Castelnaudary
721 Léon Baduel d'Oustrac 1843 1898 Laguiole
722 Joseph Bugard 1843 1922 Auch
723
GTarry.jpeg
Gaston Tarry 1843 1913 Villefranche-de-Rouergue
724
Charles Amouroux.jpg
Charles Amouroux 1843 1885 Chalabre
725 Alexandre Bacave 1843 Limoux
726
Paul Brousse.png
Paul Brousse 1844 1912 Montpellier
727
Clovis Papinaud.jpg
Pierre Papinaud 1844 1900 Cuxac-d'Aude
728
Emile Paladilhe.jpg
Émile Paladilhe 1844 1926 Montpellier
729 Pierre Cubat 1844 1922 Alet-les-Bains
730
Mirador del Pont Gisclard - 05.jpg
Albert Gisclard 1844 1909 Nîmes
731 Jules Sauzède 1844 1913 Carcassonne
732
Jane et Marcel Dieulafoy.jpg
Marcel-Auguste Dieulafoy 1844 1920 Tolosa
733 Emile Doumergue 1844 1937 Nîmes
734
John Singer Sargent - Gabriel Fauré.jpg
Gabriel Fauré 1845 1924 Pamiers
735 Léonce de Castelnau 1845 1909 Saint-Affrique
736
"In the Artist's Studio", (1889) by Édouard-Antoine Marsal.JPG
Édouard-Antoine Marsal 1845 1929 Montpellier
737
Camille Ournac (Agence Rol, 1914).jpg
Camille Ournac 1845 1925 Tolosa
738
Ramon Casas - MNAC- Antonin Mercié- 027262-D 006411.jpg
Antonin Mercié 1845 1916 Tolosa
739 Edmond Marie Leopold Bouty 1846 1922 Nant
740 Albert Périlhou 1846 1936 Daumazan-sur-Arize
741
François Fabié.jpg
François Fabié 1846 1928 Durenque
742
Carsalada.jpg
Jules de Carsalade du Pont 1847 1932 Simorre
743 Paul Narbonne 1847 1907 Bize-Minervois
744
Édouard Debat-Ponsan.jpg
Édouard Debat-Ponsan 1847 1913 Tolosa
745 Henri Daydé 1847 1924 Cenne-Monestiés
746 Gaston Salvayre 1847 1916 Tolosa
747 Élie Cousin 1847 1934 Adissan
748 Armand Raynaud 1847 1900 Carcassonne
749
Paul groussac.jpg
Paul Groussac 1848 1929 Tolosa
750
Delpech-Cantaloup, Jules.jpg
Jules Delpech-Cantaloup 1848 1913 Saint-Clar
751
August Forés dins Jourdanne.png
Auguste Fourès 1848 1891 Castelnaudary
752 Louis Denayrouze 1848 1910 Espalion
753
Laurent Marqueste.jpg
Laurent Marqueste 1848 1920 Tolosa
754
Justin de Selves.jpg
Justin de Selves 1848 1934 Tolosa
755 Paul Pezet 1848 1938 Espalion
756
Pedro Gailhard.jpg
Pedro Gailhard 1848 1918 Tolosa
757
BARRAU PORTRAIT 2.jpg
Théophile Barrau 1848 1913 Carcassonne
758
Ernest Denis 1880 Mukarovsky.png
Ernest Denis 1849 1921 Nîmes
759 Jacques Regismanset 1849 1923 Carcassonne
760 Jacques-Jean Gély 1849 1929 Camarès
761 Ernest Dupuy 1849 1918 Lectoure
762 Henri Pons 1849 1909 Rodez
763 Antonin Idrac 1849 1884 Tolosa
764 Antoine Combes 1849 1913 Foix
765 Paul Guiraud 1850 1907 Cenne-Monestiés
766 Paul Cassignol 1850 1897 Carcassonne
767 Léon Galy-Gasparrou 1850 1921 Massat
768
Armand Gauthier 1914.jpg
Armand Gauthier 1850 1926 Fitou
769 Achille Rouquet 1851 Carcassonne
770
Albert Marcelin.jpg
Marcelin Albert 1851 1921 Argeliers
771
Jane Dieulafoy photo.jpg
Jane Dieulafoy 1851 1916 Tolosa
772
Antonin Carles.jpg
Antonin Carlès 1851 1919 Gimont
773 Jules Jacques Labatut 1851 1935 Tolosa
774 Camille Faugère 1851 Lézignan-Corbières
775 Jules Rivals 1851 1920 Limoux
776
Auguste Molinier.jpg
Auguste Molinier 1851 1904 Tolosa
777 Louis de Fourcaud 1851 1914 Beaumarchés
778
Édouard de Castelnau.jpg
Noël Édouard, vicomte de Curières de Castelnau 1851 1944 Saint-Affrique
779 Raymond de Lacvivier 1852 1930 Fleurance
780
Théophile Delcassé Vanity Fair 9 February 1899.jpg
Théophile Delcassé 1852 1923 Pamiers
781
Saunière1852-1917.jpg
Bérenger Saunière 1852 1917 Montazels
782
PuechLouis.jpg
Louis Puech 1852 1947 Bozouls
783
Arnold Mathew.jpg
Arnold Mathew 1852 1919 Montpellier
784 Bernard Augé 1852 1926 Combret
785 Joseph Malric 1852 1909 Sigean
786
Philippe Tissié.jpg
Philippe Tissié 1852 1935 La Bastide-sur-l'Hers
787
Cadenat, Bernard.jpg
Bernard Cadenat 1853 1930 Pexiora
788 Albert-Frédéric-Alexandre Mittenhoff 1853 Montpellier
789 Mathieu Prévot 1853 1919 Millau
790
EmiliAldin.jpg
Emile Aldy 1853 1921 Millau
791
PèireCasals.jpg
Pierre Cazals 1853 1946 Pamiers
792
Lacombe, Louis.jpg
Louis Lacombe 1853 1927 Rodez
793 Henri Edouard Vernhes 1854 1926 Bozouls
794 Arthur Huc 1854 1932 Sigean
795 Gabriel Vidal de Saint-Urbain 1854 1925 Rodez
796 Antoine Sabarthès 1854 1944 Azille
797
Marie Petiet.jpg
Marie Petiet 1854 1893 Limoux
798
Exploration du Creux du Soucy (Martel, 1905) 2.jpg
Louis Armand 1854 1922 Saint-Affrique
799 Claude Augé 1854 1924 L'Isle-Jourdain
800
Paul Sabatier.jpg
Paul Sabatier 1854 1941 Carcassonne
801
Denys Puech b Meurisse 1921.jpg
Denys Puech 1854 1942 Bozouls
802 Joseph Bro 1854 1927 Adissan
803 Lina Bill 1855 1936 Gruissan
804
Georges Thiébaud ca. 1890.jpg
Georges Thiébaud 1855 1915 Tolosa
805 Frédéric Sancet 1855 1925 Auch
806 Auguste Arnauné 1855 1927 Tolosa
807 Raymond Berniolle 1855 1928 Quérigut
808
Cruppi.jpg
Jean Cruppi 1855 1933 Tolosa
809
Albert Tournier.jpg
Albert Tournier 1855 1909 Pamiers
810 Henri Rouzaud 1855 1935 Axat
811
Maurice Sarrail.jpg
Maurice Sarrail 1856 1929 Carcassonne
812 Frédéric Hermet 1856 1939 Calmels-et-le-Viala
813
Turrel, Adolphe.jpg
Adolphe Turrel 1856 1945 Lézignan-Corbières
814
Rosario de Volontat.JPG
Rosario de Volontat 1856 1939 Caunes-Minervois
815
Albert d'Amade.jpg
Albert d'Amade 1856 1941 Tolosa
816 Maurice Bompard 1857 1936 Rodez
817 Léon Guiral 1858 1885 Espalion
818 Eugène Peres 1858 1939 Saint-Girons
819
Ferdinand de Nerville (X 1878).jpg
Ferdinand Guillebot de Nerville 1858 1931 Rodez
820 François Doumergue 1858 1938 Carcassonne
821
Antoine Marfan by Henry Bataille.jpg
Antoine Marfan 1858 1942 Castelnaudary
822
Gaston Calmette.jpg
Gaston Calmette 1858 1914 Montpellier
823 Gaston Milhaud 1858 1918 Nîmes
824
Emma Calvé 001.jpg
Emma Calvé 1858 1942 Decazeville
825 André Soulié 1858 1905 Saint-Juéry
826 Eugène Salesses 1858 1932 Villecomtal
827
Coste Hippolyte 1858-1924.jpg
Hippolyte Jacques Coste 1858 1924 Balaguier-sur-Rance
828
Pierre Paris y Engel de Osuna.jpg
Pierre Paris 1859 1931 Rodez
829
Eugeniopy.JPG
Eugène Py 1859 1924 Carcassonne
830 Louis Bonnefous 1859 1942 Auriac-Lagast
831
ProspèrEstieu.jpg
Prosper Estieu 1860 1939 Fendeille
832
LeonMalaviala.jpg
Léon Malavialle 1860 1924 Tuchan
833
HenriMartin.jpg
Henri-Jean Guillaume Martin 1860 1943 Tolosa
834 Jean Cazelles 1860 1924 Nîmes
835 François-Henry Laperrine 1860 1920 Castelnaudary
836
Émile Pouget.jpg
Émile Pouget 1860 1931 Pont-de-Salars
837 Camille Couderc 1860 1933 Livinhac-le-Haut
838 Marcel Barrière 1860 1954 Limoux
839 Pierre Henri Battifol 1861 1929 Tolosa
840
Gabriela Laperrière de Coni.jpg
Gabriela Laperrière de Coni 1861 1907 Pezens
841 Étienne Lunet de Lajonquière 1861 1933 Rodez
842 Achille Laugé 1861 1944 Arzens
843 Édouard Gaffier 1861 1942 Rodez
844 Julien Camourges 1861 Saint-André-de-Najac
845 Auguste Seysses 1862 1946 Tolosa
846 Prosper Boissonnade 1862 1935 Réquista
847 Gaston Roques 1862 1938 Pradinas
848 André Malet 1862 1936 Espalion
849
SABAS fusain modifie.jpg
Sabas Maury 1863 1923 Gestiès
850 Maurice Bouval 1863 1916 Tolosa
851 Émilie Arnal 1863 1935 Millau
852 Jean-Baptiste Belloc 1863 1919 Pamiers
853
Paul-vidal.jpg
Paul Vidal 1863 1931 Tolosa
854 Jean-Louis Rouméguère 1863 1925 Auch
855 Edward Sansot 1864 1926 Aignan
856
Ramon Casas - MNAC- Raymond Foulché-Delbosc- 027646-D 006638.jpg
Raymond Foulché-Delbosc 1864 1929 Tolosa
857
Monsservin, Joseph.jpg
Joseph Monsservin 1864 1944 Rodez
858
Faure, Firmin Andre Nazaire.jpg
Firmin Faure 1864 1956 Quillan
859 André Balitrand 1864 1931 Millau
860 Jules Artières 1864 1961 Millau
861 Antonin Senescail 1865 1923 Castelnaudary
862
Antoine Exelmans.png
Antoine Exelmans 1865 1944 Montpellier
863 Olivier Bascou 1865 1940 Bouzon-Gellenave
864 Irénée Bonnafous 1865 1947 Saint-Laurent-de-la-Cabrerisse
865 Jean-Baptiste Angles 1865 1935 Alrance
866 Pierre Kunc 1865 1941 Tolosa
867 Aristide Samalens 1865 1928 Auch
868 Prosper Montagné 1865 1948 Carcassonne
869 Pierre-Barthélemy Gheusi 1865 1943 Tolosa
870 Charles Marty 1865 Firmi
871 Fortunat Strowski 1866 1952 Carcassonne
872 Georges Reynald 1866 1937 Foix
873
Jean Guiraud 2.tif
Jean Guiraud 1866 1953 Quillan
874
Ephraïm Mikhaël.jpg
Ephraïm Mikhaël 1866 1890 Tolosa
875 Jules Lauret 1866 Millau
876 Auguste Boutan 1867 1962 Lectoure
877 Édouard Ardaillon 1867 1926 Mazères
878 Jules Bouver 1867 1914 Tolosa
879
Bernard Brunhes (1867-1910).jpg
Bernard Brunhes 1867 1910 Tolosa
880
BouedeLapeyrere-Lasseran.jpg
Paul Noël Lasseran 1868 1933 Lectoure
881 Georges Guiraud 1868 1928 Tolosa
882 Auguste Bosc 1868 1945 Montpellier
883 Étienne Rabaud 1868 1956 Saint-Affrique
884 Jean Philip 1868 1952 Mauvezin
885 Jacques Ourtal 1868 1962 Carcassonne
886 Joseph Anglade 1868 1930 Lézignan-Corbières
887
Albert Bedouce-1914.jpg
Albert Bedouce 1869 1947 Tolosa
888
Georges Brissaud-Desmaillet.jpg
Georges Brissaud-Desmaillet 1869 1948 Carcassonne
889
BRUNHES Jean.jpg
Jean Brunhes 1869 1930 Tolosa
890 Joachim Richard 1869 Capdenac-Gare
891 Eugène Raynaldy 1869 1938 Rodez
892
André de Lorde par Charles Gir.jpg
André de Lorde 1871 1942 Tolosa
893
M 148 16 Henri Farré dessinateur d'aviation.jpg
Henri Farre 1871 1934 Foix
894 Paul Thalamas 1871 1961 Lavelanet
895
Emile Borel-1932.jpg
Émile Borel 1871 1956 Saint-Affrique
896
LeonCastèl.jpg
Léon Castel 1871 1955 Lézignan-Corbières
897 Grégoire Calvet 1871 1928 Cadarcet
898 Jules Albert Cabrol 1871 1924 Aubin
899 Étienne Fournol 1871 1940 Saint-Affrique
900 Ange-Marie Hiral 1871 1952 Mèze
901 Henri Salingardes 1872 1947 Villefranche-de-Rouergue
902
Henri Busser.jpg
Henri Büsser 1872 1973 Tolosa
903 Jean Sénac 1872 1943 Miélan
904
Henry d'Estienne.png
Henry d'Estienne 1872 1949 Conques-sur-Orbiel
905 Étienne Naples 1872 1965 Condom
906 François Paul Alibert 1873 1953 Carcassonne
907 Joseph Poux 1873 1938 Carcassonne
908 Henri Mouton 1873 1962 Carcassonne
909 Joseph de Marliave 1873 1914 Tolosa
910 Alexandre Puechmaille 1874 1925 Golinhac
911 Albert Feuillerat 1874 1952 Tolosa
912 Isidore Tournan 1874 1939 Montadet
913
Maurice Alet Bulletin municipal Toulouse.tif
Maurice Alet 1874 1967 Villefranche-de-Rouergue
914
Marguerite Long.jpg
Marguerite Long 1874 1966 Nîmes
915 Abel Lafleur 1875 1953 Rodez
916 Henri Moysset 1875 1949 Gramond
917 Gabriel Esquer 1876 1961 Caunes-Minervois
918 Prosper Alfaric 1876 1955 Livinhac-le-Haut
919
Jean Fabry.jpg
Jean Fabry 1876 1968 Villefranche-de-Rouergue
920
Romuald joube.png
Romuald Joubé 1876 1949 Mazères
921
François Cogné 1931.jpg
François-Victor Cogné 1876 1952 Aubin
922 Auguste Mounié 1876 1940 Roumengoux
923 Pierre Constans 1876 1954 Donazac
924
Antonin Besse.jpg
Antonin Besse 1877 1951 Carcassonne
925 Antonin Gadal 1877 1962 Tarascon-sur-Ariège
926 Aymé Kunc 1877 1958 Tolosa
927
Garrigou1.jpeg
Reginald Garrigou-Lagrange 1877 1964 Auch
928 Maurice Magre 1877 1941 Tolosa
929 Antoine Ellen-Prévot 1877 1952 Auch
930
Mgr Moussaron.jpg
Jean-Joseph Moussaron 1877 1956 Tournecoupe
931 Déodat Roché 1877 1978 Arques
932 Henri Mérimée 1878 1926 Tolosa
933 Gabriel Arbouin 1878 1917 Rodez
934 Etienne Bonnet 1878 1962 Carcassonne
935 Paul Caujole 1878 1961 Pamiers
936 Claire Géniaux 1879 1971 Villefranche-de-Rouergue
937 Joseph de Castelnau 1879 1943 Campagnac
938
Rene Jeannel par P Nadar 1932.jpg
René Jeannel 1879 1965 Tolosa
939 Jules Mazellier 1879 1959 Tolosa
940
Jeannegaussal.jpg
Jeanne Doumergue 1879 1963 Pamiers
941 Patrice Bonnet 1879 1964 Saint-Girons
942
Loopgraaf frans 01.jpg
Louis Barthas 1879 1952 Homps
943 Bernard Siadous 1879 1967 Pamiers
944 Paul-François-Maurice Armengaud 1879 1970 Comigne
945 Joseph Coucoureux 1879 1964 Villefranche-de-Rouergue
946 Charles Samaran 1879 1982 Cravencères
947
Henry de Monfreid NYT cropped.jpg
Henry de Monfreid 1879 1974 Leucate
948 Joseph-Paul Rambaud 1879 1944 Pamiers
949 Auguste Arribat 1879 1963 Sébrazac
950 Urbainie Faydit de Terssac 1880 1950 Saint-Lizier
951 Henri Donnedieu de Vabres 1880 1952 Nîmes
952 Marcel-Bruno Gensoul 1880 1973 Montpellier
953 Félix Fontan 1880 1914 Aignan
954 François Milhet 1881 1949 Carcassonne
955 Henri Goiran 1881 1972 Tolosa
956
Antônio Parreiras - Um colega (retrato do pintor Numa Camille Ayrinhac) 1918.jpg
Numa Ayrinhac 1881 1951 Aveyron
957
Pierre Allemane 1906-11-01.jpg
Pierre Allemane 1882 1956 Montpellier
958 Paul Manaut 1882 1959 Lavelanet
959 Louis Séchan 1882 1968 Auch
960 Alfred Couderc 1882 1968 Druelle
961 Albert Tomey 1882 1959 Carcassonne
962
Edmund Dulac newspaper photo.png
Edmund Dulac 1882 1953 Tolosa
963 Paul Périgord 1882 1959 Tolosa
964
Justin Godart, Abel Gardey, 1932.jpg
Abel Gardey 1882 1957 Margouët-Meymes
965 Augustin Pujol 1883 1962 Tolosa
966 Clovis Cazes 1883 1922 Lannepax
967 Justin Vialaret 1883 1916 Millau
968 Manuel Serra Moret 1884 1963 Oust
969 Arnaud Denjoy 1884 1974 Auch
970 Jules Pouget 1884 1963 Espalion
971 Isabelle Sandy 1884 1975 Cos
972 Georges Ribemont-Dessaignes 1884 1974 Montpellier
973 Antoine de Lévis Mirepoix 1884 1981 Léran
974 Denys Amiel 1884 1977 Villegailhenc
975
Luis Alibert.jpg
Louis Alibert 1884 1959 Bram
976
Portrait de Jean Paulhan en 1938.jpg
Jean Paulhan 1884 1968 Nîmes
977 Louis-Henry Destel 1885 1962 Lézat-sur-Lèze
978 Jules Miquel 1885 1966 Saint-Affrique
979
PauLafont.jpg
Paul Laffont 1885 1944 Le Mas-d'Azil
980 Emmanuel Gounot 1885 1960 Gard
981 René Baillaud 1885 1977 Tolosa
982 Fernand Mauroux 1885 1981 L'Isle-de-Noé
983 Henri Lacassagne 1886 1916 Viella
984 Basile Saune 1887 1918 La Bastide-du-Salat
985 Raphaël Alibert 1887 1963 Lot
986
Claude Silve 1935.jpg
Claude Silve 1887 1978 Léran
987
Albert Oustric aux Assises.JPG
Albert Oustric 1887 1971 Carcassonne
988
P. L. M. J. BERTRAN (France) on Papillon.png
Pierre Bertran de Balanda 1887 1946 Tolosa
989
Ernest Pezet 1932.jpg
Ernest Pezet 1887 1966 Rignac
990 André Haon 1888 1967 Tolosa
991
1914-Soula Camille.jpg
Camille Soula 1888 1963 Foix
992 Pierre Mazaud 1888 1956 Saint-Girons
993 Jean Caujolle 1888 1943 Saint-Girons
994 Gaspard Delpy 1888 1952 Tarascon-sur-Ariège
995
Statue-Victoire-Hell-Bourg-1.JPG
Charles Marie Louis Joseph Sarrabezolles 1888 1971 Tolosa
996 Jean Bousgarbiès 1889 1947 Pamiers
997
Louis Damblanc 1920.jpg
Louis Damblanc 1889 1969 Lectoure
998
Paul Sibra Photo, vers 1946.jpg
Paul Sibra 1889 1951 Castelnaudary
999 Pierre Gamel 1889 1966 Nîmes
1000 Joseph Salvat 1889 1972 Aude
1001 Paul Didier 1889 1961 Carcassonne
1002
M-Jean de Barrau3.jpeg
Jean de Barrau 1889 1914 Rodez
1003 Constantin Font 1890 1954 Auch
1004 Marguerite Canal 1890 1978 Tolosa
1005 Robert Deltheil 1890 1972 Villefranche-de-Rouergue
1006
Gardel color.jpg
Carlos Gardel 1890 1935 Tolosa
Q833016
1007 André Laffargue 1891 1994 Ligardes
1008 Jean Camp 1891 1968 Salles-d'Aude
1009 Paul-Émile Cadilhac 1895 1968 La Cavalerie
1010 Alexandre Piquemal 1891 1958 Limoux
1011
Paul Caujolle.JPG
Paul Caujolle 1891 1955 Saint-Girons
1012 Émile Roux 1892 1979 Carcassonne
1013
Portrait de Georges Pelletier-Doisy devant son avion à Villacoublay.jpg
Georges Pelletier d'Oisy 1892 1953 Auch
1014 Marcel Alvernhe 1892 1917 Camarès
1015 Gilbert Privat 1892 1969 Tolosa
1016 Louis Fourestier 1892 1976 Montpellier
1017 Georges Milhaud 1892 1952 Bram
1018 François Cahuc 1892 1972 Pamiers
1019 Paul-Émile Descomps 1892 1964 Gimont
1020 Josèp Maffre 1893 1975 Rouffiac-d'Aude
1021 André Baugé 1893 1966 Tolosa
1022 Raymond Bonnefous 1893 1979 Rodez
1023 Alfred Maurice Cazaud 1893 1970 Montferrier
1024 Raymond Cazanave 1893 1961 Fleury
1025 Joseph M. X. de Sévin 1894 1963 Tolosa
1026 Louis de Courrèges d'Ustou 1894 1979 Tolosa
1027 Joseph Delteil 1894 1978 Villar-en-Val
1028 Pierre Vidal 1894 1958 Soueix-Rogalle
1029
Andrée Vaurabourg.jpg
Andrée Vaurabourg 1894 1980 Tolosa
1030 Étienne Bonnes 1894 Argeliers
1031 Marie-Eugène de l'Enfant-Jésus 1894 1967 Rodez
1032 André Latrille 1894 1987 Auch
1033
Jean Niel 1932.jpg
Jean Niel 1894 1987 Espalion
1034 Edmond Gaujac 1895 1962 Tolosa
1035 Henri Mouly 1896 1981 Compolibat
1036 Pierre Assié 1896 1985 Rodez
1037
Mathilde Mir c1930.png
Mathilde Mir 1896 1958 La Bastide-de-Sérou
1038 Georges Boyer 1896 1960 Tolosa
1039 Georges Galy-Gasparrou 1896 1979 Massat
1040
Iche-rene.jpg
René Iché 1897 1954 Sallèles-d'Aude
1041 Pierre Bonnet 1897 1990 Villefranche-de-Rouergue
1042 Jean Bayard 1897 1995 Tolosa
1043 Magali 1898 1986 Limoux
1044 Domenica Walter 1898 1977 Millau
1045 Gabriel Bouillon 1898 1984 Montpellier
1046 Henri Navarre 1898 1983 Villefranche-de-Rouergue
1047 Louis Lepatey 1898 1975 Moussan
1048 Jacques Madaule 1898 1993 Castelnaudary
1049 Jean Cotereau 1898 1979 Millau
1050 Denis Cathala 1899 1950 Castelnaudary
1051 Alexander Orlov 1899 1979 Rodome
1052 René de Labarrière 1899 1948 Carcassonne
1053 Jules Fil 1899 1968 Bize-Minervois
1054 Roger Laburthe 1899 1984 Sauveterre
1055 Francis Ponge 1899 1988 Montpellier
1056 Louis Aurin 1899 1987 Condom
1057
Jean Nougayrol 1968.jpg
Jean Nougayrol 1900 1975 Tolosa
1058 François Clauzel 1900 1965 Coursan
1059
Andre Chamson 1962.jpg
André Chamson 1900 1983 Nîmes
1060 René Jayr 1900 1980 Villefranche-de-Rouergue
1061 Évelyne Cloupet 1900 1985 Foix
1062 François Martin 1900 1964 Millau
1063 François Verdier 1900 1944 Lézat-sur-Lèze
1064 Edmond Ginestet 1900 1963 Aubin
1065 Paul Hébrard 1901 1980 Tolosa
1066 Alexandre Bioussa 1901 1966 Tolosa
1067 Jean Dardé 1901 1998 Montjoi
1068
Michel Sicre Maire par Sénéchal 1956.jpg
Michel Sicre 1901 1972 Leychert
1069 Lucien Milhau 1901 1969 Carcassonne
1070 Fernand Guignier 1902 1972 Montpellier
1071 Roger Delagnes 1902 1976 Montpellier
1072 Henri-Charles Puech 1902 1986 Montpellier
1073 Victor Sartre 1902 2000 Lozère
1074 Pierre Forestier 1902 1989 Roquefort-sur-Soulzon
1075
Jean Milhau, 1952.jpg
Jean Milhau 1902 1985 Mèze
1076 Roger Leenhardt 1903 1985 Montpellier
1077 Louis Balsan 1903 1988 Millau
1078
Pierre Veyron en juin 1934 à l'AVUS.jpg
Pierre Veyron 1903 1970 Les Monts-Verts
1079 André Arbus 1903 1969 Tolosa
1080 Paul Barennes 1904 1965 Lectoure
1081 Roland Boscary-Monsservin 1904 1988 Rodez
1082 Georges Canguilhem 1904 1995 Castelnaudary
1083 André Boyer-Mas 1904 1972 Carcassonne
1084 Jean Buffelan 1904 1990 Saint-Girons
1085 André Camel 1905 1980 Tolosa
1086 Lucien Dolquès 1905 1977 Hérault
1087 Paul-Henri Vergnes 1905 1974 Lagrasse
1088 Roger Gouzy 1905 2016 La Palme
1089
René Laporte.jpg
René Laporte 1905 1954 Tolosa
1090 Alphonse Dupront 1905 1990 Condom
1091 Jean Feuga 1906 1963 Saint-Clar
1092
René Navarre signing to be director of FIP.jpeg
René Navarre 1906 1982 Condom
1093 Charles Bigot 1906 1979 Lézignan-Corbières
1094 Renat Nelli 1906 1982 Carcassonne
1095 Oléo 1906 1978 Gimont
1096 Alfred Reynès 1906 1970 Lestrade-et-Thouels
1097 Camille Laurens 1906 1979 Lacroix-Barrez
1098 Léopold Servole 1906 Saint-André-de-Roquelongue
1099
Tour de France - Merviel.JPG
Jules Merviel 1906 1976 Saint-Beauzély
1100 Camille Bégué 1906 1993 Pessoulens
1101 Ferdinand Alquié 1906 1985 Carcassonne
1102 Antonin Barbazanges 1907 1994 Tolosa
1103 Émile Laffon 1907 1957 Carcassonne
1104 Raymond Abellio 1907 1986 Tolosa
1105 Edmond Castera 1907 1998 Larroque-Engalin
1106 André Léon Galtié 1908 1998 Tolosa
1107 André Maurin 1908 2012 Tolosa
1108 Jo Bouillon 1908 1984 Montpellier
1109 Max Roqueta cenedlaetholwr a bardd Ocitaneg 1908 2005 Argeliers
Ocsitania
1110 Norbert Calmels 1908 1985 Vézins-de-Lévézou
1111 Jean Descola 1909 1981 Ariège
1112 André Cayatte 1909 1989 Carcassonne
1113 Léo Malet 1909 1996 Montpellier
1114 Joseph Delteil 1909 1979 Soula
1115 Michel-Aimé Baudouy 1909 1999 Le Vernet
1116 Albert Privat 1909 1980 Canet-de-Salars
1117 Marcel Laurent 1909 Auch
1118 Gaston Massat 1909 1966 Saint-Girons
1119 Pierre Andreu 1909 1987 Carcassonne
1120 Georges Guille 1909 1985 Badens
1121 Pierre Montredon 1909 Roquefort-sur-Soulzon
1122 Antoine Gayraud 1910 1981 Alzonne
1123 Georges Vedel 1910 2002 Auch
1124 Jean Durroux 1910 1964 Betchat
1125 Albert Gau 1910 1993 Conques-sur-Orbiel
1126 Henri Grimal 1910 2012 Arvieu
1127
Dh160911YannFouere2.jpg
Yann Fouéré 1910 2011 Aignan
1128 Anatoly Petrovich Andriyashev 1910 2009 Montpellier
1129 André Delmas 1910 1999 Montpellier
1130 François de Rose 1910 2014 Carcassonne
1131 Robert Verdier 1910 2009 Saint-Girons
1132 René Bougnol 1911 1956 Montpellier
1133 Gilberte Roca 1911 2004 Cailhau
1134 Louis Henry 1911 1991 Saint-Girons
1135 Walter Allen 1911 1995 Aston
1136 Alfred Coste-Floret 1911 1990 Montpellier
1137 André Guerlin 1911 1998 Samatan
1138 Jean Perreau-Pradier 1911 1981 Auch
1139
Charles Fert.jpg
Charles Fert 1911 1985 Carcassonne
1140 Louis-Alexis Delmas 1911 1973 Salles-Curan
1141 Antoine Blain 1911 1973 Limoux
1142 François Farvèze 1912 Espéraza
1143 Henry Agalède 1912 1962 Rodez
1144 Abel Sempé 1912 2006 Sabazan
1145 Jacques Soustelle 1912 1990 Montpellier
1146 Philippe Malrieu 1912 2005 Carcassonne
1147 Jean-Paul David 1912 2007 Miélan
1148 Adrien Dax 1913 1979 Tolosa
1149 Elie Bernadac 1913 1999 Auch
1150 Pierre Bordas 1913 2000 Carcassonne
1151 André Méric 1913 1993 Tolosa
1152 Louis Escande 1913 1998 Massat
1153 Vitalis Cros 1913 1999 Villeneuve-Minervois
1154 Maurice Andrieu 1913 1993 Rodez
1155 Gaston Bonheur 1913 1980 Belvianes-et-Cavirac
1156 Georges Spénale 1913 1983 Carcassonne
1157 Félix Roquefort 1913 1982 Lastours
1158 Jacques de Stadieu 1914 2010 Lagrasse
1159
JFK and Madeleine Malraux unveiling Mona Lisa, 8 January 1963.png
Madeleine Malraux 1914 2014 Tolosa
1160 Auguste Anglès 1914 1983 Rodez
1161 Louis Gabrillargues 1914 1994 Montpellier
1162 Jean Nayrou 1914 1983 Esplas-de-Sérou
1163 Josée-Josette Raynal 1915 Laguiole
1164 André Riou 1915 2005 Tolosa
1165 Paul Eychart 1915 2005 Ségura
1166 René Dejean 1915 1988 Saint-Girons
1167 Gaston Revel 1915 2001 Laure-Minervois
1168 Pierre-Georges Castex 1915 1995 Tolosa
1169 André Collière 1915 2013 Millau
1170 Robert Fabre 1915 2006 Villefranche-de-Rouergue
1171 Pierre Baudis 1916 1997 Decazeville
1172 André Var 1916 Montpellier
1173
Jean Dausset 1968.jpg
Jean Dausset 1916 2009 Tolosa
1174 André Raust 1916 1991 Decazeville
1175 Jean Camberoque 1917 2001 Carcassonne
1176 Georges Arnaud 1917 1987 Montpellier
1177
Jacques Baratier.jpg
Jacques Baratier 1918 2009 Montpellier
1178 Bernard Marie 1918 2015 Tolosa
1179
André Essel.jpg
André Essel 1918 2005 Tolosa
1180
13. Carmen (Don José) avec Géori Boué 1969.jpg
Géori Boué 1918 2017 Tolosa
1181
Paul Aussaresses Img 3254.jpg
Paul Aussaresses 1918 2013 Tarn
1182 Armand Ducap 1918 2008 Tolosa
1183
Pierre Gamarra Toulouse 1945, locaux du Patriote du Sud-Ouest.jpg
Pierre Gamarra 1919 2009 Tolosa
1184
Jean Leymarie (1967).jpg
Jean Leymarie 1919 2006 Lot
1185 Edmond Séchan 1919 2002 Montpellier
1186
André DAUGNAC.jpg
André Daugnac 1919 1995 Tolosa
1187
655446-artiste-pierre-soulages.jpg
Pierre Soulages 1919 Rodez
1188 José Alfonso Albert Sanjosé 1920 2006 Bize-Minervois
1189 Joseph Combès 1920 2002 Hérault
1190 Jean Louis Joseph Dardel 1920 2005 Tolosa
1191 Jean Deschamps 1920 2007 Lot
1192 Raymond Borde 1920 2004 Tolosa
1193 Antoine Makuch 1921 Cransac
1194
Jeanne Demessieux.jpg
Jeanne Demessieux 1921 1968 Montpellier
1195 Frédéric Jacques Temple 1921 Montpellier
1196 Pierre Cabanne 1921 2007 Carcassonne
1197 Jacques Ruffié 1921 2004 Limoux
1198 Robert Gardeil 1921 Lectoure
1199 Louis de Froment 1921 1994 Tolosa
1200 Pierre Loubens 1922 1994 Ariège
1201 Jean Gaven 1922 2014 Saint-Rome-de-Cernon
1202 Huguette Rivière 1922 Salles-sur-l'Hers
1203 Jean Laborde 1922 Bouzon-Gellenave
1204 Yves-Marie Bruel 1922 2006 Millau
1205
José Cabanis 1962.jpg
José Cabanis 1922 2000 Tolosa
1206 Mady de La Giraudière 1922 Lavelanet
1207 Jacques Duby 1922 2012 Tolosa
1208 Lucien Villa 1922 Carcassonne
1209 Édouard Ponsinet 1923 2006 Carcassonne
1210 Maurice Cazeneuve 1923 2016 Lectoure
1211 Jean de Cambiaire 1923 1986 Millau
1212
Jean DABOS.PNG
Jean Dabos 1923 2012 Condom
1213
André AUBERT.jpg
André Aubert 1923 2010 Montpellier
1214
Louis Euzet.JPG
Louis Euzet 1923 2013 Lézignan-Corbières
1215 Georges Privat 1923 L'Hospitalet-du-Larzac
1216 Paulette Callabat 1923 2005 Limoux
1217 Jean Sahuquet 1923 2006 Nîmes
1218 Paul Armagnac 1924 1962 Nogaro
1219 François Labazuy 1924 1999 Carcassonne
1220 Roger Riffard 1924 1981 Villefranche-de-Rouergue
1221 Jacques Monfrin 1924 1998 Decazeville
1222 Jean Dop 1924 2003 Tolosa
1223
Émile Pouytès.png
Émile Pouytès 1924 1976 Rieux-Minervois
1224 Georges Lévis 1924 1988 Tolosa
1225 Louis Raymond-Clergue 1925 1973 Carcassonne
1226 Claude Julien 1925 2005 Saint-Rome-de-Cernon
1227 André Lagard 1925 Bélesta
1228 Jean Cau 1925 1993 Bram
1229 Charles Chaynes 1925 2016 Tolosa
1230
Alain Peyrefitte.jpg
Alain Peyrefitte 1925 1999 Najac
1231 Pierre Bastié 1925 2013 Sallèles-d'Aude
1232 Jacques de Saint-Blanquat 1925 Tolosa
1233 André Marfaing 1925 1987 Tolosa
1234 André Maranne 1926 1992 Tolosa
1235 Jean Boulbet 1926 2007 Sainte-Colombe-sur-l'Hers
1236 Louis Pailhas 1926 Foix
1237 Pierre Rolland 1926 1967 Bram
1238 Bruno Trentin 1926 2007 Pavie
1239
Tänzerin Christian d'Orgeix Wiesloch.JPG
Christian d'Orgeix 1927 Foix
1240 Robert Mauzi 1927 2006 Tolosa
1241 Alfred Sirven 1927 2005 Tolosa
1242
Juliette gréco.jpg
Juliette Gréco 1927 Montpellier
1243 Vincent Cantoni 1927 2013 Laguiole
1244 Suzanne Sarroca 1927 Carcassonne
1245 Jean Cuq 1927 2006 Naucelle
1246 Jacques Fauché 1927 2013 Lézat-sur-Lèze
1247
Maurice Frot 1974.jpg
Maurice Frot 1928 2004 Decazeville
1248 Henri Martre 1928 Bélesta
1249 Jean-Luc Lagardère 1928 2003 Aubiet
1250 Roger Froment 1928 2006 Maleville
1251 Jacques Boutet 1928 2012 Rodez
1252
Jacques Despierre 3.jpg
Jacques Despierre 1928 Tolosa
1253 Jacques Dupont 1928 Lézat-sur-Lèze
1254
Jean Carriere.jpg
Jean Carrière 1928 2005 Nîmes
1255
Alex Jany.jpg
Alexandre Jany 1929 2001 Tolosa
1256 Antoine Labazuy 1929 2004 Carcassonne
1257 René Izaure 1929 2014 Vicdessos
1258 Pierre Aubenque 1929 L'Isle-Jourdain
1259
Claudenougaro060607.JPG
Claude Nougaro 1929 2004 Tolosa
1260
André Miquel.jpg
André Miquel 1929 Mèze
1261 Suzanne Lamy 1929 1987 Lombez
1262 Jacques Allières 1929 2000 Tolosa
1263 Raymond Séguy 1929 Rieupeyroux
1264
Pierre Martin-Valat, 2009..JPG
Pierre Martin-Valat 1929 2013 Brusque
1265 Jacky Imbert 1929 Tolosa
1266 Jean Bonfils 1930 Montpellier
1267 Robert Mouynet 1930 Tolosa
1268 Bernard Teyssèdre 1930 Decazeville
1269 Robert Castaing 1930 2002 Lectoure
1270 Pierre Catala 1930 2012 Millau
1271 Jésus Martinez 1930 Espéraza
1272 Jean-Paul Marty 1930 2010 Foix
1273
Joseph Pérez 2009.jpg
Joseph Pérez 1931 Laroque-d'Olmes
1274 Robert Bru 1931 Salles-d'Aude
1275 Mady Mesplé 1931 Tolosa
1276 Roger Brunet 1931 Tolosa
1277 Jean Rigal 1931 2015 Rodez
1278 Aubert Garcia 1931 2000 Tolosa
1279 Gérard Barray 1931 Tolosa
1280 Gilbert Benausse 1932 2006 Carcassonne
1281 Aldo Quaglio 1932 2017 Saverdun
1282
Henry Bonnier.jpg
Henry Bonnier 1932 Lavelanet
1283
Mcbancquarttschann 20101019.JPG
Marie-Claire Bancquart 1932 Aubin
1284
BUSTO Manuel.jpg
Emmanuel Busto 1932 Cransac
1285 Yves Duffaut 1932 Samatan
1286 Louis Cardaillac 1933 2015 Quillan
1287 Henri Rancoule 1933 Bram
1288 Rosina de Pèira 1933 Fabas
1289 Joseph Vidal 1933 Lavalette
1290 Alain Carpentier 1933 Tolosa
1291 Régis Barailla 1933 2016 Albas
1292
Jean Clottes 2008.jpg
Jean Clottes 1933 Espéraza
1293 Georges Pierre Soubrier 1933 Thérondels
1294
Salon du livre de Paris 2011 - Jean-Côme Noguès - 002.jpg
Jean-Côme Noguès 1934 Castelnaudary
1295 René Massat 1934 Daumazan-sur-Arize
1296 André Abadie 1934 Tolosa
1297 Vernon Dobtcheff 1934 Nîmes
1298 Xavier Darasse 1934 1992 Tolosa
1299 Raymond Mastrotto 1934 1984 Auch
1300
Bratr Pierre-Marie Delfieux.jpg
Pierre-Marie Delfieux 1934 2013 Campuac
1301 Louis Polonia 1935 2005 Espalion
1302 Ginette Mazel 1935 2004 Rodez
1303
Jacques Salome.jpg
Jacques Salomé 1935 Tolosa
1304
Laurent.Terzieff (L'Habilleur).JPG
Laurent Terzieff 1935 2010 Tolosa
1305 André Daguin 1935 Auch
1306 Henri Romero 1935 Sigean
1307 André Samitier 1935 2004 Roubia
1308 Jean Fabre 1935 Rodez
1309 Henri Gougaud 1936 Carcassonne
1310
Tissinier.png
Jacques Tissinier 1936 Molandier
1311 Juliette Mayniel 1936 Saint-Hippolyte
1312
Marc Censi.jpg
Marc Censi 1936 Rodez
1313 Nicole Catala 1936 Millau
1314 André Bourrié 1936 Montpellier
1315 Augustin Bonrepaux 1936 Perles-et-Castelet
1316 Jean Guilaine 1936 Carcassonne
1317 Raymond Chesa 1937 2005 Carcassonne
1318 Marianne Lecène 1937 Foix
1319 Jacques Siffre 1937 Foix
1320 Christian Bernadac 1937 2003 Tarascon-sur-Ariège
1321 Christian Anatole 1937 1987 Montpellier
1322
Bruno Schmeltz.jpg
Bruno Schmeltz 1938 Tolosa
1323 Sarah Maldoror 1938 Gers
1324 Bernard Auriol 1938 Tolosa
1325
Albert fert 15 janvier 2009 Spintronique Paris Descartes.JPG
Albert Fert 1938 Carcassonne
1326 Jeanne Colletin 1938 2006 Tolosa
1327 Jean-Pierre Cassabel 1938 1987 Castelnaudary
1328 Bernard Serrou 1938 Montpellier
1329
Bernadette Lafont.jpg
Bernadette Lafont 1938 2013 Nîmes
1330 Claude Piquemal 1939 Siguer
1331 Jean-Claude Berejnoï 1939 Decazeville
1332
JacquesGauthe.jpg
Jacques Gauthé 1939 2007 Gaujac
1333 Raymonde Carasco 1939 2009 Carcassonne
1334 Jean Mauzac 1939 2006 Castéra-Verduzan
1335 Albert Mamy 1939 Tolosa
1336 Yves Piétrasanta 1939 Mèze
1337
Andre Vezinhet Alco 02092009 cropped by Vpe.JPG
André Vézinhet 1939 Rodez
1338
Paul Cheyrouze, années 60.jpg
Paul Cheyrouze 1939 Rodez
1339
Jeacques-Blanc-colloque-montagne-aumont-aubrac-2011.jpg
Jacques Blanc 1939 Rodez
1340 Jean-Michel Grandmont 1939 Tolosa
1341 Béatrice de Jurquet 1940 Saint-Girons
1342 Claudi Martí 1940 Carcassonne
1343 Marcel Rainaud 1940 Talairan
1344 Jacques Cambolive 1940 2015 Carcassonne
1345
Jean-Luc Dehaene (speech).jpg
Jean-Luc Dehaene 1940 2014 Montpellier
1346
Yves Navarre et Jean Le Bitoux par Claude Truong-Ngoc, 1981.png
Yves Navarre 1940 1994 Condom
1347 Marcel Puget 1940 Limoux
1348 Annie Challan 1940 Tolosa
1349
Helene Mandroux.jpg
Hélène Mandroux 1940 Montpellier
1350 Alain Colmerauer 1941 Carcassonne
1351 Georges Courtès 1941 Gazaupouy
1352 Galeazzo Bello chwaraewr pêl-droed Eidalaidd 1941 Monbrun
1353 André Jarlan 1941 1984 Rignac
1354 Jean Sérafin 1941 Auzat
1355 Jean-Pierre Pujol 1941 Condom
1356 André Quilis 1941 Coursan
1357 Jean Vila 1941 Lacourt
1358
Blanchard-Laville 2010.jpg
Claudine Blanchard-Laville 1942 Lot
1359 Carine Jansen 1942 Carcassonne
1360
Christian Jeanjean.jpg
Christian Jeanjean 1942 Montpellier
1361 Henri Cuq 1942 2010 Tolosa
1362 Jean-Pierre Boccardo 1942 Espéraza
1363 Robert Szczepaniak 1942 Cransac
1364 Xavier Lapeyre 1942 Tolosa
1365
Véronique Vendell commissario pepe.png
Véronique Vendell 1942 Montpellier
1366 Michael Martchenko 1942 Carcassonne
1367 Jean-Claude Ulian 1942 Auch
1368 Julia Benech 1942 Pamiers
1369
Portrait Michel Simonot.jpg
Michel Simonot 1943 Mauvezin
1370 Michel Cassé 1943 Fleurance
1371
Paris - Marche pour la Vie 2015 - 7.jpg
Jacques Bompard 1943 Montpellier
1372
Jean-Pierre Ramis.jpg
Jean-Pierre Ramis 1943 Montpellier
1373 Pierre Biémouret 1943 Mas-d'Auvignon
1374 René Jourdan 1943 Arblade-le-Bas
1375 André Gouzes 1943 Brusque
1376 Jean-Marie Demange 1943 2008 Tolosa
1377
LAUR Francois portrait.jpg
François Laur 1943 2016 Luc-la-Primaube
1378
Françoise de Veyrinas - Airbus public demonstration in Toulouse 0375 2007-03-06 cropped.jpg
Françoise de Veyrinas 1943 2008 Alzonne
1379 Jean-Marie Alméras 1943 Montpellier
1380 Othar Chedlivili 1943 Montpellier
1381 Walter Spanghero 1943 Payra-sur-l'Hers
1382 Pierre-Béranger Biscaye 1944 Rodez
1383 Ádám Angyal 1944 Castelnaudary
1384
Alain Satié (1995).png
Alain Satié 1944 2011 Tolosa
1385
Jean-Paul Dupré.jpg
Jean-Paul Dupré 1944 Davejean
1386 Jacques Crampagne 1944 Foix
1387
Yves-marie-maurin.jpg
Yves-Marie Maurin 1944 2009 Tolosa
1388
Antranik Torossian.jpg
Antranik Torossian 1944 Auch
1389
Ticky Holgado Cannes.jpg
Ticky Holgado 1944 2004 Tolosa
1390
Philippe Druillet Athens 2007.jpg
Philippe Druillet 1944 Tolosa
Paris
1391 Jean-François Jenny-Clark 1944 1998 Tolosa
1392
Felip carbona 2009.png
Felip Carbona 1944 Foix
1393 Michel Mathieu 1944 2010 Montpellier
1394 Jean-Claude Cousseran 1944 Tolosa
1395
LipovetskyITESM15.JPG
Gilles Lipovetsky 1944 Millau
1396 Gérard Bonnet 1944 2016 Brandonnet
1397
Jean-Louis Debré 14 mars 2009.jpg
Jean-Louis Debré 1944 Tolosa
1398
Bernard Debré cropped.jpg
Bernard Debré 1944 Tolosa
1399
Jean Jacques borrut 2010.JPG
Jean-Jacques Borrut 1944 La Palme
1400 Jean Trillo 1944 Condom
1401
Marie-France Stirbois 2004 1st May.jpg
Marie-France Stirbois 1944 2006 Alzonne
1402 Rémy Pech 1944 Vinassan
1403 Henri Nayrou 1944 Suc-et-Sentenac
1404
Jo Maso.JPG
Jo Maso 1944 Tolosa
1405 Juan José Ortiz Pérez 1945 Fontcouverte
1406 François Rastier 1945 Tolosa
1407 Roger Fabien 1945 Espéraza
1408 Armonia Bordes 1945 Tolosa
1409 Jacques Rougerie 1945 Pamiers
1410 Caroline Cellier 1945 Montpellier
1411 Laurent Cathala 1945 Saint-Jean-de-Barrou
1412 Marcel Gaffajoli 1945 Auch
1413 Christian Monteil 1946 Q286993
1414
Jean-Luc Bonniol Semaine de la Science Saint-Michel-sur-Orge.JPG
Jean-Luc Bonniol 1946 Millau
1415 Patrick Raynaud 1946 Carcassonne
1416 Jean Périssé 1946 Le Mas-d'Azil
1417 Pierre A. Riffard 1946 Tolosa
1418 Alain Marty 1946 Castelnaudary
1419 Jean-Pierre Cottet 1946 Castelnaudary
1420
DanielBensaïd abr08 copia.jpg
Daniel Bensaïd 1946 2010 Tolosa
1421 Danielle Corbin 1946 2000 Tolosa
1422 Guy Malherbe 1946 Montpellier
1423 Jacques Cardona 1946 2008 Haute-Garonne
1424 Jean-Louis Fraysse 1946 2011 Cransac
1425 Michel Marre 1946 Rodez
1426
Gerard blaize1.jpg
Gerard Blaize 1946 Tolosa
1427 Alain Estève 1946 Castelnaudary
1428 Bernard Maris 1946 2015 Tolosa
1429 Pierre Mercier 1946 Mercus-Garrabet
1430 Jean-Louis Pradel 1946 2013 Estaing
1431 Gérard Picolo 1947 Carcassonne
1432 Ann Riquier 1947 Montpellier
1433 Victor Boffelli 1947 Arques
1434 Jean-Jacques Laffont 1947 2004 Tolosa
1435 Paul-François de Nadaï 1947 2017 Limoux
1436 Jacques Fouroux 1947 2005 Auch
1437 Gabriel Milési 1947 Foix
1438 Jean-Claude Alizet 1947 Talairan
1439
Henn Lannes.jpg
Jean Lannes 1947 Pauligne
1440
Jean-Paul Gauzes, France-MIP-Europaparlament-by-Leila-Paul-1.jpg
Jean-Paul Gauzès 1947 Tolosa
1441 Josée Dayan 1947 Tolosa
1442 Gérard Caussé 1948 Tolosa
1443 Patrice Cudicio 1948 Lot
1444 Régis Franc 1948 Lézignan-Corbières
1445 Serge Mesonès 1948 2001 Decazeville
1446 Henry Fourès 1948 Coursan
1447 Claude Spanghero 1948 Payra-sur-l'Hers
1448
Yves Garric.JPG
Yves Garric 1948 Colombiès
1449 Jean-Pierre Dedieu 1948 Prat-Bonrepaux
1450 Guy Pardiès 1948 Condom
1451 Alphonse Arias 1948 Saint-Girons
1452
Toulouse Game Show 2011 - Eric Bouad - Musclés - P1290222.jpg
Éric Bouad 1948 Millau
1453 Jacques Puel 1949 2008 Rodez
1454
LogoPertuze.svg
Jean-Claude Pertuzé 1949 Lectoure
1455 Jacques Alméras 1949 Montpellier
1456
Jms3.jpg
Jean-Michel Signoles 1949 Carcassonne
1457
ClDebons.jpg
Claude Debons 1949 Firmi
1458 Francis Gobbi 1949 2009 Condom
1459 Jean-François Calvo 1949 Lézignan-Corbières
1460
Jean pierre Plancade au sénat.jpg
Jean-Pierre Plancade 1949 Tolosa
1461 Daniel Arata 1949 Castelnaudary
1462 Jean Petit 1949 Tolosa
1463
Bernard Barillot P.jpg
Bernard Barillot 1949 Carcassonne
1464
Christian Dalger.jpg
Christian Dalger 1949 Nîmes
1465
Patrick Laupin.JPG
Patrick Laupin 1950 Carcassonne
1466 Jean-Paul Dubois 1950 Tolosa
1467 Françoise Laurent-Perrigot 1950 Nîmes
1468 Bernard Vera 1950 Villefranche-de-Rouergue
1469
Alain Santacreu (2012).jpg
Alain Santacreu 1950 Tolosa
1470 Anne Zamberlan 1950 1999 Carcassonne
1471 Émilienne Poumirol 1950 Varilhes
1472 Charles Camberoque 1950 Carcassonne
1473 Pierre Salettes 1950 Mirepoix
1474 Alain Soucasse 1951 Saint-Girons
1475
Jean-Claude Sensemat.jpg
Jean-Claude Sensemat 1951 Fleurance
1476 Jean-Louis Martinelli 1951 Rodez
1477 Jean-François Savy 1951 Rodez
1478 Alexandre Gonzalez 1951 Decazeville
1479 Maguy Marin 1951 Tolosa
1480
Dr Roland Solère.jpg
Roland Solère 1951 Portel-des-Corbières
1481 Jean-Claude Naimro 1951 Carcassonne
1482 Henri Ferrero 1951 Sigean
1483 Joël Ahache 1951 Cransac
1484 Gérard Pansanel 1952 Montpellier
1485 Alain Merchadier 1952 Tolosa
1486 Patrice Thierry 1952 1998 Tolosa
1487
Christian Thibon.jpg
Christian Thibon 1952 Carcassonne
1488 Robert Navarro 1952 Cuxac-d'Aude
1489 Jean-Marc Bustamante 1952 Tolosa
1490
Gisele Biemouret.jpg
Gisèle Biémouret 1952 Fleurance
1491
Rouillan - Besançon 04-04-2014.JPG
Jean-Marc Rouillan 1952 Auch
1492 Christian Teyssèdre 1952 Rodez
1493 Jean-Pierre Rives 1952 Tolosa
1494
Jacques Bascou.jpg
Jacques Bascou 1953 Castelnaudary
1495 Rachid Khimoune 1953 Decazeville
1496
Brigitte Barèges.jpg
Brigitte Barèges 1953 Tolosa
1497 Richard Canal 1953 Tarascon-sur-Ariège
1498 Pierre-Henri Salfati 1953 Carcassonne
1499 Jean-Louis Bernié 1953 Quérigut
1500 Germinal Peiro 1953 Lézignan-Corbières
1501
Gasset MHSC.jpg
Jean-Louis Gasset 1953 Montpellier
1502 François Kevorkian 1954 Rodez
1503
ST vs LOU - Guy Novès.jpg
Guy Novès 1954 Tolosa
1504
JC Vuillemin3.JPG
Jean-Claude Vuillemin 1954 Rodez
1505 Jean-Marie Pieyre 1954 1998 Saint-Affrique
1506 Jean-Claude Martinez 1954 Decazeville
1507 Robert Redeker 1954 Lescure
1508
Hélène Fasan 01.jpg
Hélène Fasan 1954 Lectoure
1509
General Stéphane Abrial 080524-f-1014w-154.jpg
Stéphane Abrial 1954 Condom
1510 Marie-Hélène Sola 1955 Millau
1511 Christian Breseghello 1955 Mazères
1512 Jean-Luc Rivallo 1955 Decazeville
1513 Marcel Salsé 1955 Peyriac-Minervois
1514 Guy Lacombe 1955 Villefranche-de-Rouergue
1515
Christine Albanel, 2007.jpg
Christine Albanel 1955 Tolosa
1516
Pascal Comelade par lui-même.JPG
Pascal Comelade 1955 Montpellier
1517 Claude Fior 1955 2001 Nogaro
1518 Patrick Pélata 1955 Les Pujols
1519 Jean-Michel Deluc 1955 Auch
1520 Claude Atcher 1955 Sauclières
1521 Jean-Frédéric Brun 1956 Montpellier
1522 Michel De Caso 1956 Tolosa
1523 Daniel Bustaffa 1956 Carcassonne
1524 Monica Companys 1956 Foix
1525 Jean-Paul Garraud 1956 Tolosa
1526 Yves Malquier 1956 Sigean
1527
Christophe André Forum France Culture Sciences 2016.JPG
Christophe André 1956 Montpellier
1528 Blanche Guichou 1956 Pamiers
1529
Bernard Lannes, Président de la Coordination Rurale.jpg
Bernard Lannes 1956 Auch
1530 Thierry Merlos 1956 Lavelanet
1531 Jean-Marc Eychenne 1956 Pamiers
1532 Antoine Piazza 1957 Tarn
1533 Jean-Michel Cosson 1957 Rodez
1534 Jean-Michel Fauvergue 1957 Bages
1535
François Clavairoly par Claude Truong-Ngoc octobre 2016.jpg
François Clavairoly 1957 Pamiers
1536
Gilles Poux (2012).jpg
Gilles Poux 1957 Capdenac-Gare
1537
Jean-Claude Dunyach-Imaginales 2010 (1).jpg
Jean-Claude Dunyach 1957 Tolosa
1538 Michel Teychenné 1957 Foix
1539 Jean-Pierre Rivère 1957 Condom
1540 Jacques Gratton 1957 Lectoure
1541 Louis Jammes 1958 Carcassonne
1542 Alain Duran 1958 Tarascon-sur-Ariège
1543 Didier Auriol 1958 Montpellier
1544 Olivier Grouillard 1958 Tolosa
1545 Philippe Corti 1958 Millau
1546
Lilian Bathelot - Comédie du Livre 2010 - P1390028.jpg
Lilian Bathelot 1959 Decazeville
1547 Jacques Ferrier 1959 Limoux
1548 Patrick Estève 1959 Lavelanet
1549 Francis Rui 1959 2001 Gimont
1550
Jacques Commeres.jpg
Jacques Commères 1959 Auch
1551 François Darnaudet 1959 Auch
1552 Daniel Santamans 1959 2008 Lombez
1553
CDV-01.jpg
Christine de Veyrac 1959 Tolosa
1554 Jean-Marie Besset 1959 Carcassonne
1555 Viviane Alary 1960 Rodez
1556
Loïc Wacquant in Berlin, June 2009.png
Loïc Wacquant 1960 Montpellier
1557
GUY BONNE 2-w.jpg
Guy Bonne 1960 Condom
1558
JLB-EB - 20150328 - Claude Bergeaud.jpg
Claude Bergeaud 1960 Artigat
1559
Philippe Blain 2014.jpg
Philippe Blain 1960 Montpellier
1560
Dominique Reynié.jpg
Dominique Reynié 1960 Rodez
1561 Christian Viguié 1960 Decazeville
1562 Marc Santo-Roman 1960 Tolosa
1563 Albert Cigagna 1960 Tolosa
1564 Éric Bellus 1960 Millau
1565 Jean-Luc Vinuesa 1960 Foix
1566 Jean-Paul Banos 1961 Lavelanet
1567 Michel Roussel 1961 Saverdun
1568
Cécile Roumiguière portrait.jpg
Cécile Roumiguière 1961 Rodez
1569
Patrice Canayer 01.jpg
Patrice Canayer 1961 Nîmes
1570 Michel Sarran 1961 Saint-Martin-d'Armagnac
1571
2011-02-27 Pal Gunnar Mikkelsplass.jpg
Pål Gunnar Mikkelsplass 1961 Brommat
1572 Jacques Raynard 1961 Montpellier
1573 Frédéric Talgorn 1961 Tolosa
1574 Franck Montaugé 1961 Condom
1575
Art Mengo 20091006 Aix-en-Provence 026.jpg
Art Mengo 1961 Tolosa
1576
Bernard WERBER par Michel Restany.jpg
Bernard Werber 1961 Tolosa
1577
Rencontres Wikimedia France - Intervention de Francis Duranthon.JPG
Francis Duranthon 1961 Villefranche-de-Rouergue
1578
Jomo.jpg
Jean-Marc Leclercq 1961 Lille
Tolosa
1579
Philippe BAUMEL.jpg
Philippe Baumel 1961 Nogaro
1580 Robert Forest 1961 Tolosa
1581 Philippe Bonhoure 1961 Lavelanet
1582 Bruno Guigue 1962 Tolosa
1583 Manuel Amoros 1962 Nîmes
1584 Jean-Marie Banos 1962 Lavelanet
1585
Thierry AYMAR.JPG
Thierry Aymar 1962 Rodez
1586
Jean Jacques Urvoas.jpg
Richard Ferrand 1962 Rodez
1587 Alexis Brézet 1962 Tolosa
1588 Alain Fauré 1962 Pamiers
1589
Coyote Toulouse août 2011.jpg
Coyote 1962 2015 Rodez
1590 Françoise Banat-Berger 1962 Foix
1591 Alain Garrigue 1962 Tolosa
1592 Philippe Chiambaretta 1963 Carcassonne
1593 Carl Aderhold 1963 Decazeville
1594
Daniel Bravo.JPG
Daniel Bravo 1963 Tolosa
1595 Jean-Marc Manfrin 1963 Tolosa
1596 Pauline Lafont 1963 1988 Nîmes
1597 Anne Villacèque 1963 Tolosa
1598 Jacques Martineau 1963 Montpellier
1599 Béatrice Ardisson 1963 Auch
1600
Florerivesaltes.jpg
Flore 1963 Tolosa
1601 Jean-François Gourragne 1963 Condom
1602
OlivierDouzou7535.png
Olivier Douzou 1963 Rodez
1603 Pierre Lagrange 1963 Auch
1604
Lionel Beffre.jpg
Lionel Beffre 1964 Decazeville
1605
AlainRefalo2.jpg
Alain Refalo 1964 Tolosa
1606
Yves Censi - Sarkozy's meeting in Toulouse for the 2007 French presidential election 0082 2007-04-12.jpg
Yves Censi 1964 Rodez
1607
Photo JeanClaudePerez député.jpg
Jean-Claude Perez 1964 Carcassonne
1608
Jubilé Chabal-Nallet - 20150604 - Bernard Laporte.jpg
Bernard Laporte 1964 Rodez
1609
Alain Guiraudie.jpg
Alain Guiraudie 1964 Villefranche-de-Rouergue
1610
Wikimedia France - Rue de Cléry - Inauguration - 012.jpg
Alain Seban 1964 Tolosa
1611 Frédéric Lo 1964 Rodez
1612 Erik Rémès 1964 Montpellier
1613 Éric Nicol 1964 Quillan
1614
JeromeBel HebbelAmUferBerlin FotoJotivio.jpg
Jérôme Bel 1964 Montpellier
1615
José Antonio Pujante Diekmann 2014 (cropped).jpg
José Antonio Pujante 1964 Villefranche-de-Rouergue
1616 Véronique Chastel 1965 Saint-Affrique
1617
Patrice-heral-2010-ffm-053.jpg
Patrice Héral 1965 Montpellier
1618 Alain Layrac 1965 Decazeville
1619 Wally 1965 Decazeville
1620 Bertrand Soncourt 1965 2000 Tolosa
1621 Élisabeth Filhol 1965 Mende
1622 Catherine Tanvier 1965 Tolosa
1623 Michel Alcaine 1965 Ornolac-Ussat-les-Bains
1624 Pierre Bardina 1965 Carcassonne
1625 Daniel Lassalle 1965 Lavelanet
1626 Gilles Gomez 1965 Carcassonne
1627 Stéphane Beemelmans 1965 Tolosa
1628 Bob Bellanca 1965 Tolosa
1629 Jean-Hugues Matelly 1965 Montpellier
1630
Massaudportrait.jpg
Jean-Marie Massaud 1966 Tolosa
1631 Frédéric Volle 1966 Montpellier
1632 Stéphane Graou 1966 Auch
1633
Jacques Delpla (2).jpg
Jacques Delpla 1966 Foix
1634 Frédéric Torossian 1966 Auch
1635
Frédéric Hantz 2016.jpg
Frédéric Hantz 1966 Rodez
1636 Hervé Guiraud 1966 Castelnaudary
1637
Sandrine Mazetier.jpg
Sandrine Mazetier 1966 Rodez
1638 Laurent Bénézech 1966 Pamiers
1639 Jean-Marc Authié 1967 Lavelanet
1640 Thierry Lacroix 1967 Nogaro
1641 Pascal Lacroix 1967 Nogaro
1642
Laurent Esquerré.jpg
Laurent Esquerré 1967 Tolosa
1643 Thierry Dejean 1967 Limoux
1644 Sébastien Deleigne 1967 Tolosa
1645
Eric Morisse.jpg
Éric Morisse 1967 1995 Decazeville
1646 Cristinel Pojar 1967 Joucou
1647
Vladimir Putin with Brice Fleutiaux-1.jpg
Brice Fleutiaux 1967 2001 Tolosa
1648
Fred Andrieu.jpg
Fred Andrieu 1968 Decazeville
1649 Yves Jeuland 1968 Carcassonne
1650 Rémi Soulié 1968 Decazeville
1651 Sylvain Dispagne 1968 Saint-Girons
1652 Caroline Terrée 1968 Tolosa
1653 Bruno Aveillan 1968 Tolosa
1654
WilfridEsteve2011.jpg
Wilfrid Esteve 1968 Carcassonne
1655
Myriam Martin.jpg
Myriam Martin 1968 Lavelanet
1656 Philippe Herranz 1968 Decazeville
1657 Patrice Alègre 1968 Tolosa
1658
Maral-2006.jpg
Alexandre Maral 1968 Tolosa
1659
Nicolas Berejny.JPG
Nicolas Berejny 1968 Condom
1660
Frédéric Moncassin.jpg
Frédéric Moncassin 1968 Tolosa
1661 Jean-Louis Jordana 1968 Lavelanet
1662 Jean-Philippe Bec 1968 Tolosa
1663
Agnes Grimaud.jpg
Agnès Grimaud 1969 Montpellier
1664
Jean Gabriel Causse Lol Project.jpg
Jean-Gabriel Causse 1969 Rodez
1665 Patrick Lacan 1969 Rodez
1666 Thomas Piquemal 1969 Lavelanet
1667
Quai des Bulles 2012 - 04 William Maury.JPG
William Maury 1969 Millau
1668 Alain Bonnafous 1969 Montpellier
1669
Stéphane Diagana 2009.jpg
Stéphane Diagana 1969 Saint-Affrique
1670 Christophe Bec 1969 Rodez
1671 Emmanuelle Pagano 1969 Aveyron
1672 Valérie Baurens 1969 Condom
1673 Benoist Apparu 1969 Tolosa
1674
Yta Farrow 2.jpg
Yta Farrow 1970 Tolosa
1675 Stéphan Bertholio 1970 Tolosa
1676 Michel Marfaing 1970 Pamiers
1677
Marine Delterme 2014.jpg
Marine Delterme 1970 Tolosa
1678
Stéphane Goubert.jpg
Stéphane Goubert 1970 Montpellier
1679 Olivier Campan 1970 Condom
1680 Richard Sainct 1970 2004 Saint-Affrique
1681
Anne Bourrel (2015).jpg
Anne Bourrel 1970 Carcassonne
1682 Cathy Andrieu 1970 Carcassonne
1683
David Frétigné.jpg
David Frétigné 1970 Aveyron
1684 Béatrice Cussol 1970 Tolosa
1685 Armand Cabasson 1970 Montpellier
1686
Christian Labit cropped.jpg
Christian Labit 1971 Lézignan-Corbières
1687 Bertrand Mandico 1971 Tolosa
1688 André Viola 1971 Carcassonne
1689 Grégori Dérangère 1971 Montpellier
1690 Farid Diaf 1971 Carcassonne
1691 Christophe Porcu 1971 Mauvezin
1692 Anthony Bancarel 1971 Millau
1693
Martial Andrieu.jpg
Martial Andrieu 1971 Carcassonne
1694 Ariane James-Sarazin 1971 Tolosa
1695
Fabien Barthez at OM.jpg
Fabien Barthez 1971 Lavelanet
1696 Christophe Llamas 1971 Lézignan-Corbières
1697
Carole Delga.jpg
Carole Delga 1971 Tolosa
1698 Nicolas Martin 1971 Foix
1699 Jimmy Algerino 1971 Tolosa
1700 Laurent Wolf 1971 Tolosa
1701
Jerome Chiotti 1996.jpg
Jerome Chiotti 1972 Millau
1702 Pascal Enjolras 1972 Rodez
1703
Guilhem Bec.jpg
Guilhem Bec 1972 Rodez
1704 Régis Sonnes 1972 Auch
1705 Christophe Sanchez 1972 Montpellier
1706
Gaetan Roussel IMG 6102.jpg
Gaëtan Roussel 1972 Rodez
1707
Miss Van (aikijuanma).jpg
Miss Van 1973 Tolosa
1708 Sébastien Galtier 1973 Rodez
1709 David Bosc 1973 Carcassonne
1710 Jérôme Bonnissel 1973 Montpellier
1711
ST vs LOU - Yannick Bru.jpg
Yannick Bru 1973 Auch
1712 Éric Carrière 1973 Foix
1713 Gabriel Delmas 1973 Carcassonne
1714 Robert Punzano 1973 Limoux
1715
Fabien Pelous - Moudenc's rallye, Toulouse town election, 2008 - 1325.jpg
Fabien Pelous 1973 Tolosa
1716
Jérôme Ferrer.jpg
Jérôme Ferrer 1974 Port-la-Nouvelle
1717 Christophe Siébert 1974 Millau
1718
Abder Ramdane 1860 2009.JPG
Abder Ramdane 1974 Nîmes
1719
Paris - Salon du livre 2012 - Mathias Malzieu - 001.jpg
Mathias Malzieu 1974 Montpellier
1720 Virginie Desarnauts 1974 Tolosa
1721 Stéphane Delpuech 1974 Saint-Affrique
1722 Pierre-Henry Broncan 1974 Auch
1723 Tara Römer 1974 1999 Lavelanet
1724 Jean-Charles Cistacq 1974 Auch
1725 Arnaud Viala 1974 Millau
1726
David Jemmali.jpg
David Jemmali 1974 Tolosa
1727 Marie-Sophie Lacarrau 1975 Villefranche-de-Rouergue
1728 Julien Sidobre 1975 Carcassonne
1729
Rémi Gaillard - O Tour de la Bulle - 2011 - P1250410 - 2011-09-17.jpg
Rémi Gaillard 1975 Montpellier
1730 Grégory Patat 1975 Auch
1731 Lionel Ruffel 1975 Carcassonne
1732
Sandy Vee RETOUCHED IMG 9213 FINAL.jpg
Sandy Vee 1975 Tolosa
1733 Mathieu Labadie 1975 Castelnaudary
1734 Isabelle Blanc 1975 Nîmes
1735 Maxime Lachaud 1975 Carcassonne
1736
Cyril JEUNECHAMP.JPG
Cyril Jeunechamp 1975 Nîmes
1737 Armand Phung 1976 Tolosa
1738 Antony Rea 1976 Tolosa
1739 Fafi 1976 Tolosa
1740 Frédéric Banquet 1976 Carcassonne
1741 Anne Alassane 1976 Tolosa
1742 Nicolas Gayraud 1976 Rodez
1743 Sebastien Cattelan 1976 Tolosa
1744 Stéphane Gomez 1976 Millau
1745 Nicolas Spanghero 1976 Tolosa
1746 Daniel Du Lac 1976 Montpellier
1747 Grégory Ursule 1977 Rodez
1748
Lionel Suarez et André Minvielle - 20090718.jpg
Lionel Suarez 1977 Rodez
1749 Fanny Gelis 1977 Carcassonne
1750
Jean-Christophe Péraud La Bresse 2012 02.jpg
Jean-Christophe Péraud 1977 Tolosa
1751
Séverine ferrer.jpg
Séverine Ferrer 1977 Montpellier
1752
Cyril-lignac2.jpg
Cyril Lignac 1977 Rodez
1753 Mohamed Benyachou 1977 Nîmes
1754 Pierre Guimard 1978 Tolosa
1755
Baya Kasmi.jpg
Baya Kasmi 1978 Tolosa
1756
Véronique de Viguerie (cropped).jpg
Véronique de Viguerie 1978 Carcassonne
1757 David Agrech 1978 Villefranche-de-Rouergue
1758 Francois Soulie 1978 Carcassonne
1759
FC Lorient - May 24th 2013 training - Fabien Audard.JPG
Fabien Audard 1978 Tolosa
1760
Emilie Simon 2012.jpg
Émilie Simon 1978 Montpellier
1761 Pauline Moulène 1978 Rodez
1762 Adrien Hardy 1978 Nîmes
1763
Mehdi Nafti Birmingham City 2005.jpg
Mehdi Nafti 1978 Tolosa
1764
Franck Junillon (MT Melsungen) - Handball player of France (2).jpg
Franck Junillon 1978 Montpellier
1765
Azek-in-Montreal-photo-by-Davefoto.jpg
Azek 1979 Tolosa
1766
Delphine Py Bilot.jpg
Delphine Py-Bilot 1979 Montpellier
1767 Cédric Fauré 1979 Tolosa
1768
David Skrela 01.jpg
David Skrela 1979 Tolosa
1769
Nicolas Portal Giro 2011.jpg
Nicolas Portal 1979 Auch
1770
David Ferriol.jpg
David Ferriol 1979 Carcassonne
1771 David Suarez 1979 Rodez
1772
Mendrisio 2009 - Christel Ferrier-Bruneau.jpg
Christel Ferrier-Bruneau 1979 Montpellier
1773 Anna Cabana 1979 Montpellier
1774
Caen - Rennes 20140709 - Nicolas Seube.JPG
Nicolas Seube 1979 Tolosa
1775
Beltrame RG13 (5) (9416170475).jpg
Séverine Brémond Beltrame 1979 Montpellier
1776 Aurore Tillac 1980 Miélan
1777
Olivia Ruiz mg 5644.jpg
Olivia Ruiz 1980 Carcassonne
1778 Béatrice Castets 1980 Auch
1779
Laure Milan.jpg
Laure Milan 1980 Auch
1780 Nicolas Ivakno 1980 Montpellier
1781
GregoryTurpin017.jpg
Grégory Turpin 1980 Saint-Girons
1782 Émilie Mazoyer 1980 Tolosa
1783
Valérian Sauveplane 3606.JPG
Valérian Sauveplane 1980 Montpellier
1784
USO-CAB - 20131130 - Laurent Ferreres.jpg
Laurent Ferrères 1980 Lézignan-Corbières
1785 Julien Favier 1980 Carcassonne
1786
Djalla Longa.JPG
Djalla Maria Longa 1980 Massat
1787
Sabrina Viguier (cropped).jpg
Sabrina Viguier 1981 Rodez
1788 Mickaël Murcia 1981 Carcassonne
1789 Sophie Lefèvre 1981 Tolosa
1790
Bertrand Chamayou 2010 c.jpg
Bertrand Chamayou 1981 Tolosa
1791 Tristan Garcia 1981 Tolosa
1792 Anaïs Amade 1981 Tolosa
1793
Wilfried Niflore.jpg
Wilfried Niflore 1981 Tolosa
1794 Julien Campo 1981 Auch
1795 David Bortolussi 1981 Auch
1796
GrégoryVignal2007SouthamptonInSvarstad.jpg
Grégory Vignal 1981 Montpellier
1797
Sophie Duarte.jpg
Sophie Duarte 1981 Rodez
1798
Jubilé Chabal-Nallet - 20150604 - Julien Pierre 1.jpg
Julien Pierre 1981 Rodez
1799 Jean-Baptiste Dambielle 1981 Auch
1800
Patrick Pilet Le Mans drivers parade 2011.jpg
Patrick Pilet 1981 Auch
1801
Olivier Pla Le Mans drivers parade 2011 crop.jpg
Olivier Pla 1981 Tolosa
1802
Jean-Baptiste Del Amo, Barcelona 2011.jpg
Jean-Baptiste Del Amo 1981 Tolosa
1803
Jean Zen.jpg
Jean-François Zen 1981 Tolosa
1804
Jubilé Chabal-Nallet - 20150604 - Fabrice Estebanez.jpg
Fabrice Estebanez 1981 Carcassonne
1805 Guillaume Bresson 1982 Tolosa
1806
Linda Hadjar.jpg
Linda Hadjar 1982 Rodez
1807
2010 World Judo Championships - Thierry Fabre.JPG
Thierry Fabre 1982 Montpellier
1808
Philippe Mexès 2012-06-11.jpg
Philippe Mexès 1982 Tolosa
1809 Romain Kremer 1982 Villefranche-de-Rouergue
1810
Sébastien Portal Eneco Tour 2009.jpg
Sébastien Portal 1982 Auch
1811 Guillaume Canivenq 1982 Rodez
1812 Agathe Calvie 1982 Montpellier
1813
Christoph Moly 2008.jpg
Christophe Moly 1982 Carcassonne
1814 Sylvain Larue 1982 Auch
1815
Frederic Michalak - 2012-09-29.jpg
Frédéric Michalak 1982 Tolosa
1816
Aurélien Mazel.jpg
Aurélien Mazel 1982 Tolosa
1817 Frédéric Couzier 1983 Auch
1818 Amélie Bitoun aime la bite 1983 Tolosa
1819
Mathieu Griffi.jpg
Mathieu Griffi 1983 Carcassonne
1820 Rémi Panossian 1983 Montpellier
1821 Jean-François Montauriol 1983 Tolosa
1822
Teddy Sadaoui.jpg
Teddy Sadaoui 1983 Carcassonne
1823 Benoît Marfaing 1983 Foix
1824
Sebastien Descons Racing Metro training 2012-03-16.jpg
Sébastien Descons 1983 Saverdun
1825 Jérémy Blayac 1983 Saint-Affrique
1826
Rémi Calvel-20160416-PSG-TOULOUSE 2.JPG
Rémi Calvel 1983 Tolosa
1827
Cédric Gomez.JPG
Cédric Gomez 1983 Lavelanet
1828 Charlotte Berton 1983 Aveyron
1829 Christophe Grondin 1983 Tolosa
1830
Baby0.jpg
Benoît Baby 1983 Lavelanet
1831
Stade toulousain vs Racing Metro 2012 1419.JPG
Antoine Battut 1984 Tolosa
1832 Pauline Reguig 1984 Tolosa
1833 Leïla Martial 1984 Ariège
1834 Fabien Fortassin 1984 Auch
1835
Taichi-musiker3.jpg
Taichi 1984 Montpellier
1836 Nicolas Raynier 1984 Carcassonne
1837 Franck Perera 1984 Montpellier
1838 Olivier Cassan 1984 Rodez
1839
Laurent-recouderc.png
Laurent Recouderc 1984 Tolosa
1840 Audrey Lacaze 1984 Montpellier
1841
Sofyane 2.JPG
Sofyane Cherfa 1984 Tolosa
1842
Marc Jacobs Fall-Winter 2012 09.jpg
Aymeline Valade 1984 Montpellier
1843
Jean-Louis Akpa Akpro.png
Jean-Louis Akpa Akpro 1985 Tolosa
1844 Christophe Clarac 1985 Auch
1845
Loubet 4JDD 2010.JPG
Julien Loubet 1985 Tolosa
1846 Benjamin Psaume 1985 Auch
1847 Caroline Ciavaldini 1985 Tolosa
1848
DanielCongré1.jpg
Daniel Congré 1985 Tolosa
1849 Thomas Dhalluin 1985 Auch
1850
Victor Riu.jpg
Victor Riu 1985 Carcassonne
1851 Jérémie Roumegous 1985 Villefranche-de-Rouergue
1852 Vincent Campo 1985 Auch
1853 Marion Calais 1985 Laguiole
1854
Benoît Bourrust.JPG
Benoît Bourrust 1985 Auch
1855
USO - RM92 - 20150425 - Benjamin Dambielle.jpg
Benjamin Dambielle 1985 Auch
1856
Gael Clichy, Premier League parade 11-12.jpg
Gaël Clichy 1985 Tolosa
1857
USO - RCT - 28-09-2013 - Stade Mathon - Fabien Cibray.jpg
Fabien Cibray 1985 Auch
1858
--YANN-STOFER,-MONDKOPF-11.jpg
Mondkopf 1986 Tolosa
1859 Matila Malliarakis 1986 Galey
1860
Millot WMQ14 (6) (14420516737).jpg
Vincent Millot 1986 Montpellier
1861 Arnaud Lescure 1986 Auch
1862 Walid Cherfa 1986 Tolosa
1863
Ted Lavie (Marrakech) & Rachid Soulaimani (Raja).jpg
Ted Lavie 1986 Montpellier
1864 Abdelkader Bouhenia 1986 Carcassonne
1865 Adil Hermach 1986 Nîmes
1866 Émilie Gral 1986 Saint-Affrique
1867 Swanne Gauthier 1986 Pamiers
1868
Cédric Cambon 22.jpg
Cédric Cambon 1986 Montpellier
1869
USO-CAB - 20131130 - Arnaud Mignardi.jpg
Arnaud Mignardi 1986 Auch
1870
François Trinh-Duc.jpg
François Trinh-Duc 1986 Montpellier
1871
Maxime.Medard.jpg
Maxime Médard 1986 Tolosa
1872
Dasnieres de Veigy RG13 (2).JPG
Jonathan Dasnières de Veigy 1987 Nîmes
1873
Bertrand MOULINET.jpg
Bertrand Moulinet 1987 Tolosa
1874
Jamel SAIHI.JPG
Jamel Saihi 1987 Montpellier
1875 Otman Djellilahine 1987 Carcassonne
1876
Adam Laloum.jpg
Adam Laloum 1987 Tolosa
1877
Geli MHR.JPG
Charles Geli 1987 Tolosa
1878
Serkan Yanık.JPG
Serkan Yanık 1987 Tolosa
1879
Mickaël Simon.jpg
Michael Simon 1987 Carcassonne
1880
Matuidi PSG.jpg
Blaise Matuidi 1987 Tolosa
1881 Benjamin Thuries 1987 Tolosa
1882
Yoann Huget 2014 (cropped).jpg
Yoann Huget 1987 Pamiers
1883
Jean-Philippe Baile 2008.jpg
Jean-Philippe Baile 1987 Carcassonne
1884 Romain Boscus 1987 Rodez
1885 Adrien Prat-Marty 1987 Tolosa
1886
MikeDiMeglio.jpg
Mike Di Meglio 1988 Tolosa
1887 Charles Gimenez 1988 Pamiers
1888
Anne-Sophie Barthet Semmering 2010.jpg
Anne-Sophie Barthet 1988 Tolosa
1889
Laure Bosc 1.jpg
Laure Bosc 1988 Carcassonne
1890
Cadamuro.png
Liassine Cadamuro-Bentaïba 1988 Tolosa
1891 Adrien Tomas 1988 Montpellier
1892 Tom Nicon 1988 2010 Montpellier
1893
Alexandre Geniez, Tour of California 2012 (cropped).jpg
Alexandre Geniez 1988 Rodez
1894 Guillaume De Almeida 1988 Rimont
1895
Cheikh Mbengue 2008-10-04.jpg
Cheikh M'Bengue 1988 Tolosa
1896 Mohammed Merah 1988 2012 Tolosa
1897
Denain - Grand Prix de Denain, 16 avril 2015 (B035).JPG
Yoann Barbas 1988 Lavelanet
1898
Romain Mathéou 4jdd2012.JPG
Romain Mathéou 1988 Auch
1899
EdouardCissé.jpg
Guy Gnabouyou 1989 Tolosa
1900 Loïc Poujol 1989 Rodez
1901
Club Sers-Yvan Watremez.JPG
Yvan Watremez 1989 Foix
1902
Clement Fabre.jpg
Clément Fabre 1989 Rodez
1903 Mathieu De la Bretèche 1989 Carcassonne
1904 Antony Costes 1989 Auch
1905
JasonCrossman2013.jpg
Jason Crossman 1990 Montpellier
1906
El Kaoutari MHSC 2013.JPG
Abdelhamid El Kaoutari 1990 Montpellier
1907
Mickael Firmin.JPG
Mickaël Firmin 1990 Rodez
1908 Mathieu Peybernes 1990 Tolosa
1909
Hugo Bonneval Stade francais 2013-04-11 n05.jpg
Hugo Bonneval 1990 Tolosa
1910
Romain Wattel Round 3 Open de France 2013 t134038.jpg
Romain Wattel 1991 Montpellier
1911
ST vs Agen 2012 58.JPG
Jean-Marc Doussain 1991 Tolosa
1912 Hugo Rodriguez 1991 Montpellier
1913
Camille Catala A.S.S.E - P.S.G - cropped.jpg
Camille Catala 1991 Montpellier
1914
Ligali 2013.JPG
Jonathan Ligali 1991 Montpellier
1915
Marc Vidal 2012-08-15 cropped.JPG
Marc Vidal 1991 Saint-Affrique
1916
Julian Bousquet.JPG
Julian Bousquet 1991 Fabrezan
1917
Marvin van Heek.jpg
Marvin van Heek 1991 Montpellier
1918 Rémi Geniet 1992 Montpellier
1919
YANNICK AGNEL a.jpg
Yannick Agnel 1992 Nîmes
1920
FIS Ski Cross World Cup 2015 Finals - Megève - 20150314 - Alizée Baron.jpg
Alizée Baron 1992 Montpellier
1921
Akpa-Akpro cropped.JPG
Jean-Daniel Akpa-Akpro 1992 Tolosa
1922 Paul-Antoine Veillon 1992 Castelnaudary
1923 Marine De Sousa 1993 Carcassonne
1924 Clément Boyer 1994 Tarn
1925
2016 Brussels Cycling Classic 013.jpg
Étienne Fabre 1996 2016 Rodez
1926
Poaty MHSC.jpg
Morgan Poaty 1997 Rodez
1927
Alrix Da Costa.jpg
Alrix Da Costa 1997 Foix
1928 Lucas Albert 1998 Carcassonne
1929
FIS Moguls World Cup 2015 Finals - Megève - 20150315 - Perrine Laffont.jpg
Perrine Laffont 1998 Lavelanet
1930 Michel Orrit 2000 Tolosa
1931 Michel Roques 2000 Tolosa
1932 Michel Quillé 2000 Carcassonne
1933 Pierre-Raymond de la Barrière 1383 Rodez
1934 Joseph Barbéran Montpellier
1935 Anselme d'Ysalguier Tolosa
1936
Arnaud Novel.jpg
Arnaud Novel 1317 Saverdun
1937 Maurice Larrouy Tolosa
1938 Guilhem Anelier 1291 Tolosa
1939
DieudonneDeGozonTombstone.jpg
Dieudonné de Gozon 1353 Le Truel
1940 Nella Buscot Montpellier
1941 Antoninus of Pamiers Pamiers
1942
Mas-d'Azil.jpg
Abbé Jean de Lacvivier Pamiers
1943 Antoine Dumay Tolosa
1944 Bernard Yvest de Roserge 1474 Tolosa
1945 Betty Mialet Villefranche-de-Rouergue
1946 Geoffroy de Bazillac 1480 Carcassonne
1947 Guillaume Besse Carcassonne
1948 Jean Salvanh Rodez
1949 Jean du Puy 1317 Condom
1950 Marcel-Yves Toulzet 2000 Montréal
1951 Pierre Fontaine Carcassonne
1952 Pierre Ravat 1417 Pamiers
1953 Zacharie Dupuy 1676 Saverdun
1954 Francesco Andrea Dejean Carcassonne
1955 Pedro de Roda 1115 Rodez
1956 Dalmau IV de Rocabertí Ocsitania (rhanbarth)
1957 Gény Lectoure
1958 Joachim d'Estaing 1650 Estaing
1959 Louis d'Estaing 1664 Estaing
1960 Jean Le Gros 1435 Pamiers
1961
Mathieu Hippolyte Didier de Costeplane, comte de Camarès.JPEG
Mathieu de Costeplane Saint-Affrique

Misc[golygu | golygu cod y dudalen]

# delwedd enw digrifiad dyddiad geni dyddiad marw man geni
1 Nestor Burma 1909 Montpellier
Diwedd y rhestr a gynhyrchwyd yn otomatig o Wicidata.

Cyfeiriadau[golygu | golygu cod y dudalen]

Comin Wikimedia
Mae gan Gomin Wikimedia
gyfryngau sy'n berthnasol i:


Dolenni allanol[golygu | golygu cod y dudalen]