Delwedd:BSicon uTUNNEL1.svg
Maint rhagolwg PNG o ffeil SVG yw: 500 × 500 picsel. Eglurdebau eraill: 240 × 240 picsel | 480 × 480 picsel | 768 × 768 picsel | 1,024 × 1,024 picsel | 2,048 × 2,048 picsel.
Maint llawn (Ffeil SVG, maint mewn enw 500 × 500 picsel, maint y ffeil: 463 byte)
Hanes y ffeil
Cliciwch ar ddyddiad / amser i weld y ffeil fel ag yr oedd bryd hynny.
Dyddiad / Amser | Bawdlun | Hyd a lled | Defnyddiwr | Sylw | |
---|---|---|---|---|---|
cyfredol | 09:38, 28 Ionawr 2017 | 500 × 500 (463 byte) | Jc86035 | simplified | |
11:46, 29 Mai 2016 | 500 × 500 (499 byte) | Jc86035 | simplified | ||
08:09, 17 Tachwedd 2010 | 500 × 500 (817 byte) | T0118163 | New File | ||
14:40, 15 Ionawr 2007 | 500 × 500 (3 KB) | Qualle | {{Information |Description= {{de|siehe Formatvorlage Bahnstrecke}} |Source=own work |Date=2007-01-15 |Author=Qualle |Permission= |other_versions= }} {{PD-user-de|Qualle}} [[Category:Icons for |
Cysylltiadau'r ffeil
Mae'r 8 tudalennau a ddefnyddir isod yn cysylltu i'r ddelwedd hon:
Defnydd cydwici y ffeil
Mae'r wicis eraill hyn yn defnyddio'r ffeil hon:
- Y defnydd ar ar.wikipedia.org
- Y defnydd ar az.wikipedia.org
- Y defnydd ar bn.wikipedia.org
- Y defnydd ar ca.wikipedia.org
- Tren Groc
- Circle Line (Londres)
- District Line
- Hammersmith & City Line
- Estació de la Tor de Querol
- Plantilla:Mapa Línia LUL District
- Plantilla:Mapa Línia LUL Hammersmith & City
- Plantilla:Mapa Línia LUL Circle
- Plantilla:Mapa Línia LUL Piccadilly
- Plantilla:Mapa Línia de Cerdanya
- Plantilla:Mapa Línia Ferrocarril turístic de l'Alt Llobregat
- Ferrocarril Turístic de l'Alt Llobregat
- Estació de Vilafranca de Conflent
- TER Llenguadoc Rosselló
- Plantilla:Mapa Línia Docklands Light Railway
- Docklands Light Railway
- Piccadilly Line
- Xarxa ferroviària de la Catalunya del Nord
- Plantilla:Mapa Línia Metro Sevilla L1
- Línia 1 del metro de Sevilla
- Estació de la Guingueta d'Ix
- Estació de Down Street
- Estació de Brompton Road
- Estació de Heathrow Terminals 1, 2, 3
- Viquipèdia:Plantilles d'esquemes de ferrocarril/Catàleg de pictogrames
- Plantilla:Mapa Línia Metro de Tyne and Wear
- Metro de Tyne and Wear
- Estació d'Ur - les Escaldes
- Estació de Bena-Feners
- Estació de Sallagosa
- Estació d'Oceja
- Estació de Font-romeu, Odelló i Vià
- Estació de Bolquera-Eina
- Estació de Montlluís - la Cabanassa
- Estació d'Oleta-Canavelles
- Estació de Nyer
- Estació dels Banys de Toès
- Estació de Toès-Carançà
- Estació de Fontpedrosa - Banys de Sant Tomàs
- Estació de Sautó
- Estació de Planès
- Estació d'Estavar
- Estació d'Er
- Estació de Santa Llocaia
- Estació de Joncet
Gweld rhagor o'r defnydd cydwici o'r ffeil hon.