Delwedd:BSicon uABZr+r.svg
Maint rhagolwg PNG o ffeil SVG yw: 500 × 500 picsel. Eglurdebau eraill: 240 × 240 picsel | 480 × 480 picsel | 768 × 768 picsel | 1,024 × 1,024 picsel | 2,048 × 2,048 picsel.
Maint llawn (Ffeil SVG, maint mewn enw 500 × 500 picsel, maint y ffeil: 226 byte)
Hanes y ffeil
Cliciwch ar ddyddiad / amser i weld y ffeil fel ag yr oedd bryd hynny.
Dyddiad / Amser | Bawdlun | Hyd a lled | Defnyddiwr | Sylw | |
---|---|---|---|---|---|
cyfredol | 22:46, 23 Medi 2013 | 500 × 500 (226 byte) | Alkari | code cleanup | |
19:49, 15 Rhagfyr 2007 | 500 × 500 (2 KB) | DavidCane | == Summary == {{Information |Description=BS template transport icon |Source=self-made |Date=15 December 2007 |Author= DavidCane }} {{PD-user|DavidCane}} uABZgf |
Cysylltiadau'r ffeil
Mae'r 1 tudalennau a ddefnyddir isod yn cysylltu i'r ddelwedd hon:
Defnydd cydwici y ffeil
Mae'r wicis eraill hyn yn defnyddio'r ffeil hon:
- Y defnydd ar cs.wikipedia.org
- Y defnydd ar de.wikipedia.org
- Trolleybus Schaffhausen
- Bahnstrecke Stuttgart-Degerloch–Stuttgart-Möhringen
- Benutzer:Franke2008/neuer Artikel
- Benutzer:V44020001/Straßenbahn Frankfurt
- Benutzer:Scorpion2211/Bahnstrecken
- Straßenbahn Miskolc
- Wikipedia:Formatvorlage Schifffahrtskanal/Bilderkatalog
- Benutzer:MGChecker/Straßenbahn Frankfurt
- Benutzer:Hattori 15/Bahnstrecken Symbole u
- Y defnydd ar en.wikipedia.org
- Docklands Light Railway
- Washington Metro
- Dublin Area Rapid Transit
- Green Line (Dallas Area Rapid Transit)
- Dublin Pearse railway station
- Sengkang LRT line
- Tara Street railway station
- Woodside and South Croydon Joint Railway
- 512 St. Clair
- A Line (Los Angeles Metro)
- G Line (Los Angeles Metro)
- E Line (Los Angeles Metro)
- Blue Line (VTA)
- Dry Creek–Port Adelaide railway line
- Green Line (VTA)
- Howth railway station
- Sutton railway station (Ireland)
- Bayside railway station
- Howth Junction & Donaghmede railway station
- Kilbarrack railway station
- Raheny railway station
- Harmonstown railway station
- Killester railway station
- Clontarf Road railway station
- Grand Canal Dock railway station
- Lansdowne Road railway station
- Sandymount railway station
- Sydney Parade railway station
- Booterstown railway station
- Blackrock railway station
- Salthill and Monkstown railway station
- Dún Laoghaire railway station
- Sandycove and Glasthule railway station
- Glenageary railway station
- Dalkey railway station
- Killiney railway station
- Shankill railway station
- Greystones railway station
- Portmarnock railway station
- Malahide railway station
Gweld rhagor o'r defnydd cydwici o'r ffeil hon.