Delwedd:BSicon gABZg+l.svg
Maint rhagolwg PNG o ffeil SVG yw: 500 × 500 picsel. Eglurdebau eraill: 240 × 240 picsel | 480 × 480 picsel | 768 × 768 picsel | 1,024 × 1,024 picsel | 2,048 × 2,048 picsel.
Maint llawn (Ffeil SVG, maint mewn enw 500 × 500 picsel, maint y ffeil: 234 byte)
Hanes y ffeil
Cliciwch ar ddyddiad / amser i weld y ffeil fel ag yr oedd bryd hynny.
Dyddiad / Amser | Bawdlun | Hyd a lled | Defnyddiwr | Sylw | |
---|---|---|---|---|---|
cyfredol | 09:25, 15 Medi 2017 | 500 × 500 (234 byte) | Jc86035 | reduced file size | |
08:11, 8 Mawrth 2013 | 500 × 500 (335 byte) | Tuvalkin | disgarbaged | ||
15:25, 19 Medi 2007 | 500 × 500 (991 byte) | Hmallett | == Summary == {{Information |Description=An icon for canal use |Source=self-made |Date= |Author= Hmallett }} Category:Icons for canal descriptions == Licensing == {{PD-self}} |
Cysylltiadau'r ffeil
Mae'r 2 tudalennau a ddefnyddir isod yn cysylltu i'r ddelwedd hon:
Defnydd cydwici y ffeil
Mae'r wicis eraill hyn yn defnyddio'r ffeil hon:
- Y defnydd ar de.wikipedia.org
- Y defnydd ar en.wikipedia.org
- Sacramento River
- North Walsham & Dilham Canal
- Liskeard and Looe Union Canal
- River Tamar
- Sankey Canal
- Leominster Canal
- Somerset Coal Canal
- Template:Somerset Coal Canal map
- Template:Sankey Canal map
- Rochdale Branch Canal
- Template:North Walsham and Dilham Canal map
- Template:Rochdale Branch Canal map
- User:Shannon1/Sandbox
- Template:Leominster Canal map
- Template:Liskeard and Looe Union Canal map
- User:Spoonfrog/Template:SCC
- Template:Sacramento River map
- Template:River Tamar Routemap
- Combe Hay Locks
- Template:Combe Hay Locks map
- User:ThylacineHunter/Murray River
- Y defnydd ar fr.wikipedia.org
- Y defnydd ar ja.wikipedia.org
- Y defnydd ar mk.wikipedia.org
- Y defnydd ar ru.wikipedia.org
- Шаблон:Линия Чёнкуаньоу
- Венский метрополитен
- Фукуокский метрополитен
- Список станций Венского метрополитена
- Шаблон:Маршрутная карта/Условные обозначения/Водный транспорт
- Чанчуньский метрополитен
- Шаблон:Линия U4 (Вена)
- Шаблон:Линия 12 (Париж)
- Белькур (станция метро)
- Линия D (Лионский метрополитен)
- Линия 12 (Парижское метро)
- Сакс — Гамбетта (станция метро)
- Гар де Вэз (станция метро)
- Вальми (станция метро)
- Горж де Лу (станция метро)
- Вьё Лион — Катедраль Сен-Жан (станция метро)
- Гийотьер — Габриель Пери (станция метро)
- Гарибальди (станция метро, Лион)
- Сан-Суси (станция метро)
- Монплезир — Люмьер (станция метро)
- Гранж Бланш (станция метро)
- Лаэннек (станция метро)
- Мермоз — Пинель (станция метро)
Gweld rhagor o'r defnydd cydwici o'r ffeil hon.